Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
Thu gọn cột thông tin

[House] (¨☆ Nadech ♥ Yaya ☆¨) - NadechYaya Vietnam Fanclub's Heaven - Full sub The Rising Sun Series ở box lakorn | Full sub Give me 5 concert phần Yadech đã có | Happy new year cả nhà ^^

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-3-2016 21:34:44 | Xem tất
Hôm nay (20/03/2016) Yaya có lịch tập nhảy. Ngoài ra, show 3Zaap có sự tham gia của Yaya và chú Lữ Lương Vỹ đã lên sóng CH3 lúc 13h chiều, mn có thể xem lại ở link sau:

Cre ảnh: on pics, NY Club
Cre vid: nokbanpha's Utube
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-3-2016 18:38:07 | Xem tất
Trời lâu lăm rồi mới thấy có tin của ha trẻ. Nhà dạo này tưởng bơ không luôn rồi . cám ơn bạn đã đăng nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2016 09:41:57 | Xem tất
Lâu rồi không vào nhà của hai trẻ. Dạo này nhà mình ít có thông tin của hai đứa quá. Nghe nói hai đứa có hai bộ phim mới đang quay với nhau. Nội dung phim cũng hấp dẫn và lí thú nữa. Hóng phim của hai đứa quá. mà sao nhà mình chưa thấy có thông tin về 2 bộ phim mới của hai đứa nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2016 10:24:25 | Xem tất
Lâu lắm rồi mới vào thăm lại nhà, từ thời có facebook là qua đó cập nhật tin tức luôn mất rồi.
Đang hóng 2 bộ phim mới của 2 trẻ nhà mình quá, dù muốn coi phim của 2 đứa đóng riêng mà không có bộ nào kiên nhẫn coi tới cùng hết trong khi phim người khác thì có. Chắc nhìn không quen mắt nên cũng hông buồn theo dõi luôn. Hy vọng sang năm được coi cả 2 bộ của 2 trẻ.

Bình luận

Chị cũng thi thỏang thấy em comment trên page của Yadech bên Fb, lâu quá rồi, tình yêu với 2 trẻ vẫn còn dù nhà mình ko còn sinh họat náo nhiệt như xưa  Đăng lúc 5-10-2016 09:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2016 01:03:44 | Xem tất
Cốc cốc cốc , lâu lắm rồi mới vê nhà ), chắc cũng phải hơn 4 năm rồi .
đúng là thời gian trôi qua nhanh thật, giờ nhìn lại thấy gia thật rồi
không biết giờ mọi người sao rồi ạ

Bình luận

Nhà này thành nhà hoang rồi mà cũng dám gõ cửa, ko sợ gặp ma hả em?  Đăng lúc 5-10-2016 09:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2016 22:25:11 | Xem tất
mong ngóng phim mới của 2 tình yêu lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-10-2016 09:29:02 | Xem tất
Hôm nay tự nhiên thấy nhớ ghé qua nơi này. Kites tồn tại lâu hơn mình nghĩ.

4 năm trước nơi này rộn ràng lắm, vẫn thia thoảng nhớ những ngày tháng vui vẻ đó. Tình yêu cho 2 bé vẫn còn dù giờ ít xem phim Thái, chỉ thi thoảng coi vài phim của OneHD, sắp có phim mới 2 bé thì tất nhiên sẽ xem, hy vọng hấp dẫn. Hai trẻ giờ mùi mẫn, chắc chờ tụi nó cưới rồi lại quay về post bài nhớ kỉ niệm xưa

Bình luận

về nhà chung nữa thôi :D k biết lúc đó mình còn sức bay sang Thái paparazi như kế hoạch ngày nào k :))  Đăng lúc 11-10-2016 06:23 PM
Tỉ năm mới lại thấy nàng :D Nhà dạo này không phải mọc rong rêu nữa mà không biết đóng cái gì luôn rồi :S. Hai trẻ thì giờ gần như công khai rồi, chờ ngày dọn   Đăng lúc 11-10-2016 06:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách