Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: [T]ina
Thu gọn cột thông tin

[House] :.♥.. +**+..KyuSeo..+**+..♥.:We are Wire(¯`•¸·´¯)Now and forever(¯`•¸·´¯

[Lấy địa chỉ]
kyuseo_mylove Tài khoản bị xóa
Đăng lúc 14-9-2011 07:32:02 | Xem tất
xu~ đi du học bên mỹ về ko mua qà zỳ cko pama và cả nhà ak ??

hức hức.... chính hana là người chơi với xuxu trò đó... giờ lại định trở mặt để đòi quà sao??:curse:
huhu... biết ngay mình về nhà thể nào cũng có người đòi mà... nhưng hình như không ai nhớ thì phải .. hana nhỉ:o..haha thế càng tốt.. đỡ phải đi mua~~xuxu đang bị bama nhà mình cấm sử dụng thẻ tín dụng rùi nà~~ :lol (nghe mình nói mà thấy điêu không chịu được)

hi xuxu, ss theo dõi nhà Kyuseo bên kst lâu lầu rùi nhưng mới vào chào nhà đc mấy hôm thôi, tiếc là kst h đang bị lỗi. Chúng ta làm quen nha

dạ em chào ss *cuối đầu lễ phép - xuxu vốn là người lễ phép mà :lol*{:3_52:}
rất vui khi được làm quen với ss ạ:$
ss có nick yh không thế ss?? ss mà có thì ss add nick em vào nhé(vì em ol bằng mail nên không thể add được..) rồi chị em mình nhảy qua đó 8888 nhá ss nhá;P

Bình luận

yh của ss là angel_from_milan, e add rùi c e chúng ta cùng 8 nhé ;;)  Đăng lúc 15-9-2011 01:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sèo Tài khoản bị xóa
Đăng lúc 14-9-2011 08:53:35 | Xem tất
Nick forum: Sèo
Tên muốn mọi người gọi: Sèo
DOB: 24-11-1996
Các tài khoản mạng xã hội (Yahoo, Google, Facebook, Twitter...):
Yahoo: Smiley_Seo
FB: Sèo WiRe
Twitter: Hyunie_Maknae

P/S: Mình là mình vẫn tiếc cái nhà cũ quá! Nhưng không sao~~~~ :loveliness::loveliness::loveliness:

Bình luận

hế hế , e c~ có nick tt nhg mà e qeeb cả pass cả nick òi   Đăng lúc 14-9-2011 01:24 PM
chị Sèo để font tím đi~~~~~~~~~~~k là em bơ chị lun đó >"<  Đăng lúc 14-9-2011 12:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2011 13:44:01 | Xem tất
At Airport.

110909 Kyu outside KBS building

cr: fr_cream

STRONGHEART - SEO NHÀ TA CƯỜI RẤT LÀ NHIỀU ....

[NEW] SUPER JUNIOR KYUHYUN - EM ÚT QUÁI CHIÊU

Các thành viên của Super Junior – Kyuhyun, Eunhyuk, Shindong và Donghae đã xuất hiện trong tập ngày hôm qua trong chương trình talk show “Hello” của đài KBS.

Shindong đã tiết lộ em út của họ những hành động nghịch ngợm của Kyuhyun khi anh ấy nói rằng Kyuhyun đã từng đá mông anh và cười toe toét như thể cậu ấy không làm bất kỳ điều gì.

Điều này đã làm cho các khán giả cười.

cre : kpop24h

SEOKYU

cre : soompi

Bình luận

k phải đóng của hẳn đâu, nghe nói bên đó đang tạm đóng để thay giao diện + chỉnh sửa 1 số thứ, và hình như còn đang tuyển mod nữa  Đăng lúc 16-9-2011 09:18 AM
vậy chắc chúng ta nên post mấy cái pics duet vào đây nhỉ ...??   Đăng lúc 16-9-2011 01:53 AM
bên đó đóng cửa hẳn r` nhà ạ , mn có thấy chữ " this page is not found " ko ?  Đăng lúc 15-9-2011 01:39 PM
ss nghĩ là còn , chắc là bên KST đang *tu chỉnh* hay sao đó thôi , công sức của chúng ta bên đó cũng khá nhiu mà ..... hix  Đăng lúc 15-9-2011 12:48 AM
em chào ss :x  Đăng lúc 14-9-2011 11:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2011 13:58:46 | Xem tất
nhà mềnh kéo page nhanh zữ :o
oài , mãi mà ko thấy ss sa vz ss na về nhà bên này là thế nào ??
hic , tiếc 100 page bên nhà cũ qớ :'(
lại phải kéo page lại từ đầu haizzz :Q
thôi kệ , vì tương lai tươi sáng của wire cta ;P
@ xu~ : nhg mà xu~ cũng phải gọi điện hay gửi thư về nhà chớ
xu~ đi là biệt tăm lun à :curse:
nhg mà ko sao , xu~ comeback là hana zui lém òi
ko cần qà cáp đâu :$
nào , hãy cùng nhau xây nhà KyuSeo thật vững mạnh , wire 5tings !!!!

Bình luận

vik tắt có 1 chữ thôi ak   Đăng lúc 15-9-2011 01:34 PM
ối~~bà hana đừng viết tắt nữa >"< hức khó đọc quá :((  Đăng lúc 14-9-2011 03:18 PM
đêuz , hana là ng` lên nhà mới thứ 3 đấy dâu ạ   Đăng lúc 14-9-2011 02:12 PM
cuối cùng hana cũng chịu lộ diện rồi ha, tưởng hana mất tăm luôn rồi chứ  Đăng lúc 14-9-2011 02:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2011 14:12:53 | Xem tất
Seohyun kể về chuyện cô ấy gặp được thần tượng của mình, Tổng thư kí LHQ Ban Ki Moon

SNSD Seohyun cuối cùng cũng đã được gặp thần tượng của mình, Tổng thư kí liên hiệp quốc Ban Ki Moon. Trong chương trình Strong Heart phát sóng vào ngày 13 tháng 9, Seohyun thú nhận "Tim tôi đập mạnh" khi được hỏi về lần gặp mặt với thần tượng của cô.

Cô ấy kể, "Ngày 12 tháng 8 là khoảnh khắc đáng quý và vui mừng. Đó là ngày tôi gặp Tổng thư kí liên hiệp quốc Ban Ki Moon". Cô ấy tiếp tục kể, "Mọi việc thật sự rất khó khăn khi phải debut với SNSD trong làng giải trí khi mớii 17 tuổi. Trong thờiì gian đó tôi có đọc một cuốn sách về cuộc đời của Tổng thư kí liên hiệp quốc Ban Ki Moon. Sau khi đọc xong cuốn sách đó ông ấy đã trở thành thần tượng của tôi."

Seohyun nói thêm, "Thông qua tiểu sử của ôg ấy, tôi nhận thấy Tổng thư kí liên hiệp quốc Ban Ki Moon là một người rất tuyệt vời. Tôi không thể tưởng tượng rằng một ngày nào đó tôi có thể trực tiếp gặp ông. Tuy nhiên SNSD đã tham dự vào buổii khai mạc của chương trình 'Help African Children’ và tôi được biết rằng Tổng thư kí cũng sẽ tham dự."

Seohyun tiết lộ chỉ nghĩ đến việc được gặp ông ấy là cô đã cảm thấy rất vui rồi, cô đã dành vài ngày viết một lá thư cho ông ấy. Thậm chí còn chuẩn bị vitamin và album của SNSD để làm quà.

Mặc dù có một chút khó khăn nhưng cuối cùng Seohyun cũng đã có thể tặng những món quà mà cô đã chuẩn bị. Nhớ lại giây phút đó cô ấy nói, "Thời gian như ngừng lại vậy" dành nhiều sự chú ý của khách mời và người xem.

P/S: trong tập này Sunny cũng tiết lộ là đa số các thành SNSD đang yêu or đang gặp gỡ ai đó, ko biết có omma nhà ta trong đấy ko nữa

Bình luận

với tính cách của Seo thì chúng ta có thể khá yên tâm nhỉ :D  Đăng lúc 14-9-2011 11:02 PM
nghe Sunny nói mà hồi hộp quá nhỉ?? nhưng ss nghĩ cái đó cũng chỉ là cách câu view của nhà đài thôi, giống vụ của Suju trên Strong Heart lần trước á.  Đăng lúc 14-9-2011 11:01 PM
oà có thì tốt quá :x *mơ mông* nếu umma nhà mình mà có thì vs ai được nhỉ? *tưởng tượng*  Đăng lúc 14-9-2011 03:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2011 16:03:43 | Xem tất
Nick forum: xuxu_11
DOB: 11/10/1994
Mình đã vô nhà nhiều lần lắm rồi, nhưng chỉ toàn đọc bài của các bạn viết thôi.
lần này nhà mình mở nhà mới nên mình quyết định tham gia vào "8"
cho mình chào cả nhà nhé :loveliness:

Bình luận

chào ss ạ, thêm 1 xu nữa rồi, nhà mình sắp giàu rồi đây  Đăng lúc 16-9-2011 04:46 PM
hí hí , nhà mềnh có 2 ng` trùng tên ak ? hay nhể   Đăng lúc 15-9-2011 01:35 PM
hi em, ss mới vào nhà mà lý do cũng giống em đó :) cùng 8 nhiệt tình nha :D  Đăng lúc 14-9-2011 11:04 PM
ối~~ giờ mới để ý đến năm sinh của tiền bối :( hix.. xuxu đoảng quá.. xin lỗi tiền bối nhìu nhìu... xuxu nên gọi tiền bối là oppa hay ss vậy ạ?   Đăng lúc 14-9-2011 04:16 PM
bạn là xuxu còn mình là xu thôi :)  Đăng lúc 14-9-2011 04:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2011 18:49:49 | Xem tất
Hế nhô...

Cho bạn làm quen nào...

Ta lội page miết mới thấy nhà này đấy... Ta bị iu cặp KyuSeo này lắm lun

Nick forum: little_monster

Tên muốn mọi người gọi: Vip

DOB: 17.06.1995

Tài khoản Facebook: Nguyen Tran

Bắt tay mần quen với mọi người nào {:3_48:}

P/S: Tina cũng phải làm cái pro cho mem mới biết chớ...

Mà mí cái fic Tina post lại bên này đi chớ kst cũ không vào được nữa rồi

Bình luận

vâng ạ, để e add cái link khác cho ss  Đăng lúc 16-9-2011 04:47 PM
hix....mình dạo này hơi bị... làm sao í không biết nữa :(( .... là tiền bối mà cứ xưng bạn bè như thường k à :((.. em xin lỗi ss... ss cho em xin lỗi nhá *c   Đăng lúc 16-9-2011 01:14 PM
rất zui đk gặp ss , e là hana ạ , chào mừng ss đến vz nhà kyuseo   Đăng lúc 15-9-2011 01:36 PM
Okie, bạn đã sửa rồi đấy... ^^  Đăng lúc 15-9-2011 12:32 PM
bạn đừng để bài in đậm toàn bộ thế này nhé^^ đây là quy định chung của kst đấy ... rất vui đựơc làm quen với bạn! *cười thân thiện*   Đăng lúc 15-9-2011 12:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2011 01:27:03 | Xem tất
[FANACC] Today Yuri, Tiffany , Taeyeon and Seohyun recored a talk show for KBS program . It will be aired on 21/9 .  It's a talk show about hallyu and life. The program will be aired on September 21st at 11.15pm KST (80 mins show)   

[FANACC] Snsd will endorse famous jewelry brand J.ESTINA with Kim Yuna
cre : @Chichinhu

HAI CÁI NÓN SPAO CỦA KYU VÀ SEO NÈ ... HAI CÁI LY NỮA .....

cr:as tagged

HAI NÉT MẶT .....  ZUI & SUY TƯ ....

cre : blogdaum , facebook seokyu , soompi

PS : ss có vài lời muốn góp ý , ban đầu ss thấy các bạn yêu cầu nhà Kyuseo bên đây cùng để phông chữ màu tím , ss thấy cũng hay hay lắm .... nhưng ko biết làm thế có phạm rule của MOD hay không ???  còn 1 điều nữa , nếu quyết định để phông tím thì chúng ta đồng loạt để cùng màu tím hết ( nếu ko phạm rule ) , còn nếu thấy bất tiện thì chúng ta cứ sử dụng phông đen như bình thường , khi nào bạn nào muốn trang trí hay làm nổi bật phần nào thì cứ dùng màu gì tùy ý .... trừ màu đỏ nhé ( vì màu đỏ dường như chỉ có MOD xử dụng post bài thôi ) .....

Vì nếu chúng ta trình bày tím và đen ko đồng nhất thì nhìn nó cũng .... rối con mắt lém luôn đó .... ý kiến đó là của ss , bạn nào có ý kiến gì thì cứ góp ý thêm để xây nhà ha , ah còn 1 điều nữa là ss nghĩ nhà kyuseo của chúng ta bên KST sẽ không mất đầu , bao nhiu công sức của ss và các pé mà ..... sao có thể bỏ luôn như  thế được , cứ chờ xem sao , có thể KST chỉ đang điều chỉnh thôi ý mà ......... Nhưng chung quy thì ở đâu cũng là nhà Kyuseo hết , cùng chăm chỉ xây nhà nhé......................

Bình luận

e mún cả nhà mềnh dùng font tím hết cơ , wire mà  Đăng lúc 15-9-2011 01:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2011 12:18:41 | Xem tất
@ ss Ari: nhìn mấy pic của pama nhà mình kìa ^^
yêu không chịu được luôn....

@ Vip:
Hế nhô...

Cho bạn làm quen nào...

Ta lội page miết mới thấy nhà này đấy... Ta bị iu cặp KyuSeo này lắm lun

Nick forum: little_monster

Tên muốn mọi người gọi: Vip

DOB: 17.06.1995

Tài khoản Facebook: http://www.facebook.com/iV.Nguyen

Bắt tay mần quen với mọi người nào

P/S: Tina cũng phải làm cái pro cho mem mới biết chớ...

Mà mí cái fic Tina post lại bên này đi chớ kst cũ không vào được nữa rồi (

chào bạn! mình là Xuxu rất vui khi được làm quen với bạn
bạn quen Tina sao??.. thấy cách nói chuyện thì có vẻ như vậy nhỉ???
cơ mà bạn không có nick YH huh? *tò mò*

@ Tina: Tina ới... Tina add fic Xuxu vào gia phả nhé ^^

Link nè: http://kst.net.vn/forum.php?mod= ... mp;extra=#pid183137

cái fic của mình ế ảm thạm hại lun T_T *buồn*

Bình luận

oa...fic Tina còn chưa add vào bên này cơ đấy  Đăng lúc 16-9-2011 04:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2011 12:37:48 | Xem tất
@ Xuxu: ồ, cũng không quen, nhưng mà ở kst cũ có đọc vài fic của Tina ^^

Bạn không có YH đâu, bạn lười onl lắm...

Xuxu xó viết fic thì để Vip ta vào ủng hộ nào...

Ta là ta hơi bị thích đọc fic đếy *hớn hở*

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách