Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: [T]ina
Thu gọn cột thông tin

[House] :.♥.. +**+..KyuSeo..+**+..♥.:We are Wire(¯`•¸·´¯)Now and forever(¯`•¸·´¯

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 12-9-2011 15:23:06 | Xem tất
Nick forum:kyuseo_hikari
Tên muốn mọi người gọi:Cho Xuxu
DOB:7/3/1997
Các tài khoản mạng xã hội (Yahoo, Google, Facebook, Twitter...):
- YH: nhox_lovely_baby_kute-9x
- Zing: kyuseo_hikari_xuxu

Chắc cả nhà đã biết mình
Tina ơi chúc nhà đông mem nhá ^^

*chụt*.... vậy là tổng cộng xuxu đã biết đến 5 nhà kyuseo rùi

Bình luận

xu~ đi du học bên mỹ về ko mua qà zỳ cko pama và cả nhà ak ??  Đăng lúc 13-9-2011 02:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-9-2011 00:11:05 | Xem tất
Nick forum: cherry
Tên muốn mọi người gọi: Cherry
DOB : 6/11/1991

vậy là nhà mình chuyển hẳn qua đây rồi à dù mình chưa đóng góp đc gì cho nhà cũ nhưng cũng tiếc công của các mem lắm :-S thôi thì bắt đầu lại từ đầu vậy. WiRe fighting

Bình luận

ss ới.. ss làm ơn để hộ em font tím đi ss :)  Đăng lúc 14-9-2011 07:23 AM
hi Hana, rất vui đc nói chuyện vs e ^^  Đăng lúc 13-9-2011 06:03 PM
e chào ss , e là hana ạ , e đã thấy ss đăng kí bên nhà cũ r` nhg bên đó chưa zỳ đã bị del thôi thì nhà mình lại cố gắng xây nhà lại từ đầu [/color   Đăng lúc 13-9-2011 02:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-9-2011 01:08:41 | Xem tất
Fancam các màn duet của Seokyu tại Tokyo Dome
2/9
http://www.youtube.com/watch?v=nAvF1rJPZv8&feature=youtu.be&a

3/9

http://www.youtube.com/watch?v=mn3gMnsTiAI

4/9 (cái này người đăng có ghi là 110903~4 nhưng mình nghĩ là ngày mùng 4 vì dựa theo cách nắm tay của 2 ng`)

http://www.youtube.com/watch?v=Cqz4ILtAk3E

Không bik mng` cảm nhận thế nào nhưng có vẻ như vẫn chưa đc *tình cảm* lắm phải k? Theo mình thấy thế này: các nghệ sĩ khi đứng trên sân khấu phải chịu áp lực, mà mục đích chính là phải làm sao cho màn biểu diễn đó thành công nhất. Đối vs những concert như của nhà SM thế này, giọng hát tuyệt vời chưa chắc đã là thành công, mà là phản ứng tích cực từ phía fan. 1 buổi biểu diễn của nhiều nghệ sĩ như thế tất hẳn cũng có nhiều thành phần fan, có only elf, có only Sone, có Wire và thậm chí có cả ...Goguma (nghe nói goguma Nhật đông lắm T_T) vậy nên để làm vừa lòng tất cả các fan thì thực sự rất khó, nhất là với 2 ng` *trầm, ít scandal* như Seo và Kyu. Họ k thể thể hiện điều gì một cách *quá đà* đc (vd như k thể "tình cảm" quá như YongSeo hay như Kyu khi hát vs Suju đc) và có lẽ sự thể hiện của họ trong các màn biểu diễn vừa qua làm đã làm vừa lòng các fan. Có thể đối vs Wire thì hơi đó là hơi ít nhưng cũng là *vừa đủ* để giữ vững niềm tin vào Kyuseo rồi Cả nhà có thấy ko, khi xem lại fancam của màn biểu diễn đầu tiên tại Seoul của 2 ng`, đó có vẻ là 2 gương mặt *ít cảm xúc* nhưng bi h thì đã khác, họ cùng cười, cùng nắm tay và thậm chí high five Tiến triển nhiều rồi phải ko Và dù mình rất muốn nhưng cũng chẳng dám đu cao rằng sẽ có hug, có kiss trong màn duet của họ, Mình chỉ mong những lần duet sắp tới sẽ có nhiều *eyes-ship* hơn Sắp tới là có SM Town tại NYC nhỉ? Cùng hi vọng nào hihi

-----

Ảnh SNSD từ chương trình Suprise blood drive

p/s: chúc mng` ngủ ngon
mình cũng ngủ thôi, mai lại học 11 tiết rồi OMG

Bình luận

thế à Dâu?? uhm tại lúc lướt youtube ss thấy có cái title đề đó là Love Request nên nhầm. Ss sẽ edit lại ngay :D tks 2 e đã nhắc ss nha :D  Đăng lúc 13-9-2011 06:00 PM
pé Dâu nói đúng đấy, ko phải đâu  Đăng lúc 13-9-2011 12:08 PM
cái đấy đâu phải là chương trình Love Request đâu ss, đó là Suprise blood drive mà ss  Đăng lúc 13-9-2011 11:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-9-2011 11:23:59 | Xem tất
hello cả nhà, Tina cho dâu chen một chân vào nhà vs nhé

Nick forum: strawberry_wire
DOB: 3-6-1997
Nick yahoo: ngoisaonho0306

Nói thật là mình vẫn thích cái nhà cũ bên kst kia hơn vì nó cũng đã gắn bó 1 thời gian dài và có nhiều kỉ niệm nữa *nhớ cái nhà cũ bên ấy quá*

p/s: chúc nhà mình nhiều mem và thành công hơn

Bình luận

nhà cũ vẫn sử dụng mà Dâu  Đăng lúc 16-9-2011 04:38 PM
bé Dâu cũng qua đây rùi hả ??? hình như nhà kyuseo bên KST vẫn còn chứ k mất đâu ..... công tình chúng ta xây nhà trước giờ . Mất thì tiếc lắm   Đăng lúc 14-9-2011 01:50 PM
2 dâu , lâu lắm mới nc vz dâu   Đăng lúc 13-9-2011 02:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-9-2011 12:03:36 | Xem tất
cherry gửi lúc 13-9-2011 00:11
Nick forum: cherry
Tên muốn mọi người gọi: Cherry
DOB : 6/11/1991

oh~~ {:3_61:} hình như ss là mem mới thì phải???
em cũng là mem nhà mình bên kst cũ, cả bên kpop hiện giờ nữa... nhưng hình như đây là lần đầu tiên xuxu gặp ss có phải không nhỉ?
có một time xuxu không vào nhà được vì lý do cá nhân, nên cũng còn nhiều người xuxu không biết
thui thì giờ chị em mình làm quen nhé ^^

Bình luận

dạ ss... em chào ss^^...  Đăng lúc 14-9-2011 07:23 AM
hi xuxu, ss theo dõi nhà Kyuseo bên kst lâu lầu rùi nhưng mới vào chào nhà đc mấy hôm thôi, tiếc là kst h đang bị lỗi. Chúng ta làm quen nha :)  Đăng lúc 13-9-2011 10:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

kyuseo_mylove Tài khoản bị xóa
Đăng lúc 13-9-2011 12:11:09 | Xem tất
cả nhà ơi.. đây là một nick khác của xx nhé ^^
vì rằng là khôn được post bài liền nhau .. thế nên xuxu dùng hai nick để phòng trường hợp bất đắc dĩ .. mong không có ai chặt chém gì xuxu hết á

hello cả nhà, Tina cho dâu chen một chân vào nhà vs nhé

Nick forum: strawberry_wire
DOB: 3-6-1997
Nick yahoo: ngoisaonho0306

Nói thật là mình vẫn thích cái nhà cũ bên kst kia hơn vì nó cũng đã gắn bó 1 thời gian dài và có nhiều kỉ niệm nữa *nhớ cái nhà cũ bên ấy quá*

p/s: chúc nhà mình nhiều mem và thành công hơn

xuxu cũng thấy thế Dâu à...nó đã gắn bó với rất nhiều mem, gắn bó một khoảng time dài như thế,hơn nữa nhà bên đó nhờ có ss Arif mà nhiều thông tin hay vô kể, pic đẹp lung linh, giờ sang bên này lại làm lại từ đầu rùi... thui thì cố gắng.. tất cả vì wire .. chúng ta cùg cố gắng... HWAITING!!!!!!!

Buồn quá, k bik bên phía Suju có những ai tham gia, nhưng tình hình là mình lại k muốn Kyu tham ja nữa (*xấu tính* > )

em cũng nghĩ giống ss đó ss ;P

Bình luận

he he :x.. thanks hana.. biết sao được giờ... vừa phải tuân thủ nội quy vừa lại muốn kéo page nhanh ... đành chơi mẹo đó thui =))  Đăng lúc 14-9-2011 07:22 AM
xu~ ná , như thế là ko tốt , nhg hana v~ ủng hộ xu~   Đăng lúc 13-9-2011 02:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-9-2011 12:11:28 | Xem tất
Nick forum: onlove_94
DOB: 5/10/1994
Nick yahoo: onlove_94
tên muốn mọi người gọi: hyun

chao ss Ari, xuxu, Tina.....
mà nhà mình hình như một số bạn chưa biết đã chuyển nhà sang đây đúng không?

Bình luận

2 ss đến nhà mới r` ạ   Đăng lúc 13-9-2011 02:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

kyuseo_mylove Tài khoản bị xóa
Đăng lúc 13-9-2011 12:14:16 | Xem tất
onlove_94 gửi lúc 13-9-2011 12:11
Nick forum: onlove_94
DOB: 5/10/1994
Nick yahoo: onlove_94

vầng hình như thế ss ạ...
ss có nick yh của ai, hay số đt cũng được....
mình cùng nhau ra sức quảng bá cho cái nhà mới này nhé ss^^
haiz... nhà có vẻ đăng lâm vào tình trạng thiếu thốn mem rùi
để em thử lượn lẹo xem có tìm được ai không
cơ mà ss không ol trên yh hả ss?

Bình luận

em cũng không biết nữa ss ạ.. nhưng mấy cái fic hôm nọ em đọc đang dang dở.. cả cái nhà cũ của chta nữa~~em vào đều không được *tiếc*  Đăng lúc 14-9-2011 07:19 AM
bên kst đóng cửa hẳn rùi hả em>?  Đăng lúc 13-9-2011 05:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 13-9-2011 23:25:43 Từ di động | Xem tất
Tina đây...chào mọi người...đặc biệt là mem mới. mấy hnay Tina bận quá nên chỉ lên bằng đt được thôi (tạm thời để font đen nhé, t7 edit sau, tại đt khôg đc dùng màu chữ mà).
Lướt sơ qua cũng có vài mem mới nhỉ? Để t7 mình add gia phả nghen.
Hình như kst.vn không vào được mn ạ, vậy nên chúng ta sẽ họat động bên đây và 360kpop nhé (nhà nào cũng là nhà, có bao nhiêu nhà cũng phải ở hết nhé)
p/s: cố gắng nhé, mỗi người hãy góp 1 viên gạch xây nhà KyuSeo chta ngày càng vững mạnh hơn

Bình luận

gia phả nhà phải có đầy đủ các mem đã đăng ký đó nha :x *yêu tina*  Đăng lúc 14-9-2011 07:21 AM
ukm` ok tina!! cơ mà tina nhớ add cả mem cũ (biết nhau rùi ý mà) cả mem mới nhé^^ đừng add độc mem mới không thì tội mem cũ lắm...  Đăng lúc 14-9-2011 07:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2011 07:18:48 | Xem tất

Goodmorning house KyuSeo!!!
oa... hôm nay xuxu mở hàng cho cả hai nhà luôn nhé ^^
bên kpop xuxu cũng mở rùi
bên này xuux lại mở tiếp
hy vọng là sẽ đông khách ;P............
cả nhà này.... mọi người có thấy nhà mình đang trong tình trạng vắng như chùa bà đanh không??? haizzz
nhà mình mới lập mà ít mem quá đi mất hôm qua xuxu lượn lờ mà chỉ kiếm được mem cho nhà bên kpop thui, hix.. để xuxu lượn vòng nữa xem sao

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách