Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: yun211
Thu gọn cột thông tin

[House] HỘI NHÀ NGHÈO

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-8-2013 11:08:50 | Xem tất
ilujsy gửi lúc 22-8-2013 11:04
em cũng thấy em hên thật, trễ chừng 3 phút là ném mất 300$ hqua e còn định đặt 500$ ...

Hôm qua đến nay hội có mấy bạn mới ghé thăm nha. Cứ tưởng có 2 chị em mình chém gió thôi chứ.
Mai một đi câu rủ đông cho có tụ oy

SS đi ăn sáng kiêm ăn trưa đây. Hôm nào náo nhiệt mình làm cái event nội bộ chơi cho nó vui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-8-2013 11:14:44 | Xem tất
☆Red_Coral☆ gửi lúc 22-8-2013 11:08
Hôm qua đến nay hội có mấy bạn mới ghé thăm nha. Cứ tưởng có 2 chị em mình chém g ...

umh nhà thấy có ng là mem sẽ vào. còn bỏ hoang thì  nói chung cũng lười vào.
e cũng cbi off, chỉnh mãi mớ nhạc trong kia mà ko đc :-<
ok.gặp lại chị sau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-8-2013 11:47:21 | Xem tất
Đạt gạch tham gia cái
Đúng là tham gia lâu lâu rồi mà vẫn nghèo... hix
aigoo... đến cái quần còn không có mà mặc... quá buồn

Bình luận

M cũng được mấy tháng rồi, mà vẫn nghèo rớt, không cả dám down phim cơ... Haix... Rầu  Đăng lúc 22-8-2013 02:35 PM
chào c, chào c e cũng vừa mới tham gia hqua à tham gia cũng lâu rồi mà lười onl quá nên đến h vẫn nghèo rớt à TT^TT  Đăng lúc 22-8-2013 01:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2013 09:41:46 | Xem tất

Chung tay với hội nhà nghèo

Thân chào bà con xóm nghèo yêu dấu của chúng ta,

Người lập ra hội này trước đây vốn tạo 1 nơi để mọi người và giao lưu kết bạn cùng tương thân tương ái, có cơ hội cùng nhau "xóa đói giảm nghèo" luôn cũng dc. Mà bạn ấy và bạn của bạn ấy giờ ko thấy vào thường xuyên nữa. Hum trc, mình tưởng có mỗi mình với cái Xu, ấy mà giờ đây cũng có thêm dc mấy bạn nữa (cơ mà toàn 9X đời giữa với đời cuối ko thế, có mỗi ss là đời đâu thôi hả?)

Tuy vậy nhưng hiện tại hội chúng ta vẫn trong tình trạng đã nghèo hiện kim còn nghèo luôn thành viên. Thôi thì có bao nhiêu mình chơi bấy nhiêu vậy. Mong mọi người có tinh thần "lá nát đùm lá tả tơi", chăm chỉ vào hội chia sẻ bí quyết tiền và làm giàu hợp pháp cho bà con học hỏi. Có cơ hội thì nhớ rủ bà con
.
{:286:}

Để tiện cho việc trao đổi, mần quen, tìm người cùng chí hướng, bạn nào thấy thích thú muốn thường xuyên vào hội chơi thì mình đóng dấu cái cộp bên dưới cho xin những thông tin như sau đi:

Tên gọi thân thương:
Năm sinh (nếu muốn công khai):
Vào Kites chủ yếu để:
Sở thích khác:
Nguồn thu chính  hiện tại:
Có hứng thú kiếm nhiều $ hơn ko:

Để mở màn, ss sẽ xung phong báo cáo:

Tên gọi thân thương: Red
NS: 90
Vào Kites chủ yếu để: đọc ngôn tình, xem tin tức
Sở thích khác: mới phát hiện có chút thích câu cá
Nguồn thu chính  hiện tại: chăm chỉ dịch news kiếm từng đồng lẻ, tương lai rất muốn tìm thêm nguồn thu nhập khác
Có hứng thú kiếm nhiều $ hơn ko: Tất nhiên là (câu này là đề phòng trường hợp có bạn ko hứng thú bon chen với đời, hoặc đơn giản là ko có nhu cầu cần nhiều Kite$)

Chả biết bày ra cái trò này có được ủng hộ không nữa{:259:}  Cơ mà vẫn đặt ra cho nhà nó có tí không khí. Rất mong sẽ có thêm nhiều bạn mới nha ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2013 13:39:58 | Xem tất
vâng.em vào đây ss ợ

Tên gọi thân thương: xu,
Năm sinh (nếu muốn công khai): 9x đời giữa :v
Vào Kites chủ yếu để: chém gió, câu cá, xem tin.
Sở thích khác: tiêu tiền :v
Nguồn thu chính hiện tại: câu cá :3
Có hứng thú kiếm nhiều $ hơn ko: tùy hứng.

Bình luận

vâng, chị cứ tự nhiên đi ạ =)) em dễ chịu lắm :)))  Đăng lúc 23-8-2013 06:14 PM
thương cô Xu ghê... mỗi lần lên Kites đều chăm chỉ mò vô hội đúng ko? đề ý lâu oy mà ko nói, ss kết cái sign của cô, có ý kiến j nếu ss mặc quần đôi với cô ko?   Đăng lúc 23-8-2013 05:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2013 14:32:05 | Xem tất
Hội này hay nhỉ. Sao mình vào chơi game suốt mà chưa bao giờ đặt chân vào đây là sao nhỉ
Mình cũng nghèo nên tham gia cùng mọi người được không ạ.Thôi thì mình cứ mạn phép làm một bài giới thiệu bản thân vậy. Nếu không đủ điều kiện thì lại đi ra. Hehe
Tên gọi thân thương: Tùy mọi người thích gọi thế nào cũng ok
Năm sinh (nếu muốn công khai): 91. Gìa rồi chả đu được nhiều nữa
Vào Kites chủ yếu để: Chả có việc gì làm nên vào xem linh tinh rồi đi ra
Sở thích khác: Dạo này sao lại thích dịch news chứ mấy bữa trước chỉ khoái đọc news người khác dịch à còn thích tham gia gameshow ở box Drama nữa
Nguồn thu chính  hiện tại: Commnent
Có hứng thú kiếm nhiều $ hơn ko: Tùy hôm nào hứng đã

Bình luận

Welcome bạn mèo, từ bữa kết bạn với nhau mình chả có nói năng gì, sau này năng vào đây chị em mình 888 nha ^^  Đăng lúc 23-8-2013 05:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2013 18:36:02 | Xem tất
ilujsy gửi lúc 23-8-2013 13:39
vâng.em vào đây ss ợ

Post cái cm khoe cái quần mới đổi mặc đôi với cô nè! Mai mốt mà ai hỏi thăm cái quần này thì ss đều sẽ lăng xê tên tuổi em{:286:}

Mà cái thông tin của cô ấy, may mà cô ko để: vào chủ yếu kiếm tiền, sở thích là tiêu tiền, nếu ko thi bá đạo nhất xóm nghèo oy đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2013 19:04:53 | Xem tất
☆Red_Coral☆ gửi lúc 23-8-2013 18:36
Post cái cm khoe cái quần mới đổi mặc đôi với cô nè! Mai mốt mà ai hỏi thăm cái q ...

à rồi. sau này em sẽ nỗi tiếng )
vâng.thì cái thông tin cụa em mặc dù ko ghi chính xác là vậy nhìn có vẻ mâu thuẫn quá.. nhưng thiệt sự nó cũng đại loại như vậy đó chị
vào chả biết là gì ngoài câu cá, comtlấy tiền :v
câu cá cũng là một cách tiêu tiền nhanh chóng ) (tiêu tiền cả nghĩ bóng lẫn đen)

pi.ẹt: chị chèn icon nhìn ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2013 20:42:42 | Xem tất
ilujsy gửi lúc 23-8-2013 19:04
à rồi. sau này em sẽ nỗi tiếng )
vâng.thì cái thông tin cụa em mặc dù ko g ...

2 nội dung trên ko hề mâu thuẫn mà có tính chất đại gia em ạ!

Sau này làm ăn khấm khá thì nhớ chiếu cố chị em {:284:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2013 20:48:53 | Xem tất
Vào đây thấy "Hộ Nhà Nghèo"
Bản thân Tôi cũng như bèo trôi sông
Số bần tìm bạn thật lòng
Không so gia thế để cùng sẻ chia
{:180:}

Bình luận

post của Nanh thứ 80, rê chuột lên trên 1 tí tới số 74 là cái post to đùng màu mè của mình ấy  Đăng lúc 23-8-2013 09:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách