Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Daisy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[House]Hội chém gió

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 16-9-2011 23:44:34 | Chỉ xem của tác giả
mọi người ơi, xem lập nhà vào chém thế này có được không?
nếu mod vào xem thấy toàn spam, bị xóa thớt là mất hết điểm đấy '_' mất công xây nhà chém
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
 Tác giả| Đăng lúc 17-9-2011 15:21:01 | Chỉ xem của tác giả
MrThanhProPK gửi lúc 16-9-2011 23:18
Thế có tiêu chuẩn cụ thể gì ko,dạng như kiểu cute hay manly,cao to lực lưỡng hay cân ...

tiêu chuẩn thì hơm có bác ạ ^^
Cháu hơm quan tâm vẻ bề ngoài ra sao, miễn tốt và thik cháu là ok rùi
Cháu để ý thấy manly hay lăng nhăng nhắm bác à, cute thì dễ bị xem là con gái hay leo ;P
Cao to lực lưỡng đi bên cạnh thì hơm thấy cháu đâu
thư sinh thì...hơi yếu đuối, bạo lực càng hơm bác nhé :$
........Cháu nghiệm ra là đợt sau mún mời bác lên thớt đế :lol
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
 Tác giả| Đăng lúc 17-9-2011 15:23:11 | Chỉ xem của tác giả
zinniareigia gửi lúc 16-9-2011 23:26
chém chủ thớt à? hỏi câu này nhé, nghe nó hơi bị abc một tí cơ mà, cũng là câu h ...

:dizzy: ui~ bác ưi, cháu cũng như bác ạ hoàn toàn "tong sáng"
ảnh nude thì có vì nó tràn lan trên mạng, cư mà women thui, man thì chưa bao rờ :$
Trong phim thì hay có cảnh mấy chàng diễn viên đê tắm ấy, show một ít phía trên thui ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 17-9-2011 16:13:07 | Chỉ xem của tác giả
Daisy gửi lúc 17-9-2011 15:21
tiêu chuẩn thì hơm có bác ạ ^^
Cháu hơm quan tâm vẻ bề ngoài ra sao, miễn tốt và t ...

Ko quan tâm vẻ bề ngoài là nói dối:o,ở tuổi đấy người ta thường chết ngoại hình đầu tiên,ngay cả lớn rồi cũng thế nữa là:lol nhưng thêm nhiều tiêu chuẩn khác tùy vào hoàn cảnh:@
Thế này Manly bị cho lăng nhăng là vì có nhiều girl theo nhưng ko phải ai cũng lăng nhăng chỉ là vẻ bề ngoài ko đánh giá được,nhiều người bề ngoài cute nhưng lại là bạo lực:lol,nhiều thằng trông thư sinh mà lại sức mạnh ghớm mặt,vũ phu đánh người yêu(vợ) thôi rồi,nói tóm lại là thân con gái thì nên điều tra kĩ vào ko lại bị nó lừa:lol,ta thấy đàn bà con gái thời nay đa số thích cái vẻ hào nhoáng bên ngoài(là đa số ta nhìn thấy các bạn gái đừng ném gạch ta,ta ko đỡ được đâu),nhưng mà vẫn chết vì cái đó như thường:'(
Thôi chuyển sang câu hỏi tiếp theo:
Cháu thích xem phim nào nhất,thích diễn viên nào nhất(cả nam lẫn nữ,phải có cái thích nhất chứ),lần này phải trả lời cả lý do,còn thêm các sở thích khác nữa vào cũng được để ta tiện chém:@

Bình luận

nó rất ư là ba chấm, em biết mà :))  Đăng lúc 17-9-2011 08:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 17-9-2011 19:26:13 | Chỉ xem của tác giả
Chém tiếp chủ thớt chứ hả? O.K

Đã bao giờ "chùm chăn, đánh bủm sau đó cười ha hả trong khi bên cạnh là một đứa khác chưa?"

;;)

Sao câu này nó... :-"

........................................................

Bình luận

Thể loại câu hỏi này;))  Đăng lúc 17-9-2011 08:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
 Tác giả| Đăng lúc 17-9-2011 21:55:55 | Chỉ xem của tác giả
MrThanhProPK gửi lúc 17-9-2011 16:13
Ko quan tâm vẻ bề ngoài là nói dối,ở tuổi đấy người ta thường chết ngoại hình  ...

bác phân tích con zai thía này làm cháu mở mang tầm mắt thật đế ;P
Cư mà cháu vẫn phải nói là bề ngoài hơm quan trọng là thật 90% đấy bác cái thèng cháu thik lớp 3 hơm có nổi bật, cũng chả ưa nhìn tẹo nào :$  Bác nên liệt cháu vào loại gơ hơm bình thường đc rùi đó, con zai thời nay, 50% là ưng làm điệu (cỡ bằng tuổi cháu đến 18 :o nói sai thui nha mấy a)
Thể loại phim thik nhất là hành động bác ự, phim tình cảm thì coi đc mỗi Nhật thôi ^^
Phim làm điêu đứng thì có mỗi Prision Break ạ, cái anh trong đó thì thui khỏi nói ~~ manly cực {:3_62:}
Sở thích khác là mê cà phê + chém, chọc tụi bạn cháy

Bình luận

Xem ra chủ thớt tuy ít tuổi nhưng có kinh nghiệm,thôi được này mai ngày cuối ta sẽ tăng level  Đăng lúc 17-9-2011 11:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
 Tác giả| Đăng lúc 17-9-2011 21:58:19 | Chỉ xem của tác giả
zinniareigia gửi lúc 17-9-2011 19:26
Chém tiếp chủ thớt chứ hả? O.K

Đã bao giờ "chùm chăn, đánh bủm sau đó cười ha hả ...

thưa bác, chùm chăn đánh bủm thì có, cười ha hả cũng có cơ mừ cười thầm ế ạ, bên cạnh một đứa khác thì chưa bao vờ {:3_52:}
Cái "..." của bác, Py hơm hiểu bác ơi ~~ nếu bác thấy nó ... thì còn thua bên ao cá Sport í ự bên đó rất nhiều ... :lol

Bình luận

Ko trả lời câu hỏi của ta đi?  Đăng lúc 19-9-2011 03:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 18-9-2011 12:14:44 | Chỉ xem của tác giả
Có 1 số điều nho nhỏ đây hỏi cháu đây:
1.Py có tự tin vào dung nhan của mình ko,nhan sắc,chiều cao,cân nặng?Được phép tự sướng
2.Một ngày cháu uống bao nhiêu cà phê,đã bao giờ tưởng rượu là cafe chưa
3.Nhà có khách,đang ăn cơm bỗng nhiên cháu đánh rắm,ai cũng biết,làm thế nào để chữa lỗi mà ko bị quê,bị mắng(câu hỏi bắt buộc ko được nói là ko bao giờ gặp)
4.Cháu đang tuổi lớn,vậy có hay thường xuyên mơ được kiss ai,thằng lớp 3 hay một thằng nào đó,và cháu thích kiss theo kiểu gì
5.Cháu thích kiểu tỏ tình nào nhất
6.Cháu đã bao giờ đi nhầm vào nhà vệ sinh nam chưa,có thì cho biết cảm giác;P
7.Cháu có hay chửi thề ko,có thì câu sở trường là gì,đã bao giờ nhỡ mồm trước mặt người nhớn và bị ăn roi ko
8.Giả sử cháu có bạn trai,nó muốn hun cháu và cháu cũng vậy nhưng thằng đó nhát chết,cháu phải làm thế nào để sự việc thành công mà mình ko mất giá
9.Hôm nay là sinh nhật bạn trai cháu, buổi tối tổ chức hát hò ăn uống,sau khi kết thúc cuộc vui bạn trai cháu đưa cháu về .Trên đường về bạn trai cháu đột ngột rẽ về hướng nhà nghỉ,trên đường ko có bóng người lại cách nhà khá xa cháu sẽ làm gì để thoát hiểm hay là buông tay chịu trói.:o(Đã vào đến đó thì khó thoát lắm),chạy bộ về nhà chăng
10.Bạn trai cháu hỏi vay tiền cháu (cháu cũng ko thiếu tiền),việc này diễn ra nhiều lần ko thấy hợp lí,làm thế nào để chấm dứt tình trạng này,chả lẽ bỏ nó chỉ vì tiền:lol,hay là cứ cho nó.
11.Cháu có hay hát ko,bài hát tủ là gì
12.Một ngày cháu học mấy tiếng,ngồi net mấy tiếng,đánh răng bao lần,có hay quét nhà rửa bát,nấu nướng có giỏi hok,cháu thuộc dạng chăm chỉ hay lười nhác
13.Chuyện xấu hổ nhất cháu từng làm là gì
14.Cháu có thành tích nào đáng khoe,từ đầu tới chân cháu cảm thấy ko hài lòng ở bộ phận nào,có thích đàn ông có râu ko.
15.Cuốn sách yêu thích,Thần tượng,châm ngôn?
Thôi nghỉ phát,trả lời xong ta sẽ tăng level

Bình luận

muốn ngất với mây câu hỏi của anh :)) , em trả lời thay Py đc ko =))))  Đăng lúc 15-11-2011 08:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 19-9-2011 14:36:53 | Chỉ xem của tác giả
xin phép nhà cho phép được PR nhé

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 11-4-2013 00:34:13 | Chỉ xem của tác giả
Nick K1: min.park
nick K2: min.park
Nickname: min