Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Leebabycutepro
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[House] Ha Dong Hoon - Hoonie - Hội trưởng trẻ con trong xóm - Nơi tụ tập tất tần tật về Ha bánh bèo

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 24-10-2014 17:36:32 | Chỉ xem của tác giả
Hình ảnh anh Harro làm người mẫu cho thời trang adidas

có một vài tấm bị trùng mong chủ thớt thông cảm

cre: baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 29-10-2014 10:13:09 | Chỉ xem của tác giả
Buổi họp báo: Race Start Season 2 tại Indonesia với Running Man

Các thành viên Running Man Ji Suk Jin, Kim Jong Kook, Song Ji Hyo, Lee Kwang Soo, và Ha Dong Hoon(HaHa) đã đến Jakarta, Indonesia vào ngày 24 tháng 10 và ngay sau đó, họ đã tổ chức một cuộc họp báo với giới truyền thông.

Họ đã cho thấy sự gắn bó mật thiết với nhau như cái cách mà họ vẫn luôn ở bên nhau trong suốt 4 năm là 1 đội Running Man và cũng là 1 gia đình. Lời chào ấm áp và sự tương tác tuyệt vời của họ đã gây ấn tượng mạnh với giới truyền thông, họ cũng ngạc nhiên khi các phương tiện truyền thông chào đón họ một cách nồng nhiệt tại đây. Dưới đây là một số câu hỏi và câu trả lời mà giới truyền thông đã hỏi họ:

Q: Các bạn có gặp phải vấn đề nào sau khi ăn các món ăn ở Indonesia không?

KJK: Không, chúng tôi rất thích món ăn ở nơi này.

JSJ: Tôi rất vui mừng khi mà chúng tôi có thể quay lại đây lần thứ 2. Tôi đã cố gắng để thử món Nasi Goreng và tôi cũng muốn thử cả Mee Goreng, bởi vì khá là khó khăn để mà có thể tìm thấy những món ăn này tại Hàn Quốc. Nhưng mà món Nasi Goreng quả thật rất ngon!

KJK: Không, không, chúng tôi chưa bao giờ thấy anh ấy ăn Nasi Goreng ở Hàn Quốc cả ... Thật sự là không có.

HaHa: Chúng tôi đã cố gắng ăn thử sa tế!

Q: Running Man đã chạy được hơn 200 tập phim, điều gì khiến cho Running Man vẫn tồn tại cho đến ngày hôm nay?

LKS: Mối quan hệ của các thành viên trong Running Man thực sự rất gần gũi, tôi nghĩ đó là lý do tại sao Running Man vẫn còn tồn tại cho đến giờ.

KJK và HaHa: Gửi đến người hâm mộ của chúng tôi! Sự ủng hộ của các bạn chính là động lực khiến cho Running Man vẫn có thể chạy cho đến bây giờ. Chúng tôi muốn cảm ơn người hâm mộ trung thành của mình, những người vẫn luôn dõi theo Running Man.

Q: Trong các tập, tập nào đáng nhớ nhất đối với bạn?

HaHa: Chính là tập mới nhất của chúng tôi. Chúng ta thường thấy Kim Jong Kook hay sử dụng sức mạnh cơ bắp của mình và bây giờ thì anh ấy đang sử dụng bộ não của mình nhiều hơn! (Ep 217)

KJK: Tập ở Indonesia khi tôi phải chải lông cho chú sư tử và có sự tiếp xúc khác với nó. Đó cũng là khi Park Ji Sung tham gia Running Man lần nữa.

Q: Có phải các bạn cũng dành nhiều thời gian ở cùng nhau bên ngoài Running Man?

SJH: Vâng, đôi khi chúng tôi cùng nhau ăn uống và gần như hàng ngày.

HaHa: Song Ji Hyo rất thích uống rượu! Các bạn biết phải không? Rượu? Và sau đó thì lại buồn nôn. / cười /

Q: Đã 4 năm, có bất kỳ sự thay đổi gì trong cuộc sống của bạn từ khi tham gia Running Man không?

KJK và LKS: Điều đó giống như là chúng tôi đã tìm thấy một gia đình mới. Chúng tôi cũng hiểu hơn về các nền văn hóa của các nước.

Q: Ai là người của công chúng mà bạn muốn anh / cô ấy trở thành thành viên cố định trong Running Man?

JSJ: Song Joong Ki! Chúng tôi thực sự muốn cậu ấy có thể quay lại Running Man bởi vì cậu ấy chỉ mới cùng chúng tôi đi đến tập thứ 39 mà thôi.

HaHa: Và cả .. Lizzy nữa!

Q: Các bạn đã chuẩn bị gì cho sân khấu đặc biệt của buổi họp fan vào ngày mai?

JSJ: Tôi sẽ hát ca khúc của Eru, tôi nghe nói anh ấy rất nổi tiếng ở Indonesia, sau đó HaHa hát "Black Glasses ".

HaHa: Kim Jong Kook sẽ mở áo sơ mi của mình để mọi người có thể thấy cơ bắp mà anh đã rèn luyện trong nhiều năm.

KJK: Và HaHa sẽ cởi quần của mình nếu tôi làm như vậy. (Cười)

Buổi họp báo kết thúc với tiếng cười và những bức ảnh chụp. Cảm ơn Munial Sport Group cho chúng tôi cơ hội này!

cre:http://koreanupdates.com/2014/10 ... a-with-running-man/
Ảnh cre on pic, gapiplus.tumblr.com
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
 Tác giả| Đăng lúc 2-11-2014 11:48:51 | Chỉ xem của tác giả
Đứa trẻ to nhất làng, Haroro. Hãy trở thành tình yêu cuối cùng của cuộc đời anh. Đáng yêu chết đi được. Từ hồi lấy vợ xong cái tính lăng nhăng của anh biến đi đâu mất rồi, tình yêu còn lại dành hết cho vợ và con trai.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
 Tác giả| Đăng lúc 2-11-2014 11:53:47 | Chỉ xem của tác giả
HaHa propose and get married

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
 Tác giả| Đăng lúc 4-11-2014 20:32:59 | Chỉ xem của tác giả
Vừa rồi nghe được một tin không hay từ netizen.
Haha bị 1 bộ phận fan quá khích chỉ trích và yêu cầu rời khỏi Infinity Challenge.
Mới đây,sau khi MC Mong ra mắt album mới Miss Me or Diss Me và được Sự ủng hộ nhiệt tình của các nghệ sĩ ( trong đó có Haha ) trên Twitter đã bị cư dân mạng phản ứng dữ dội.
Sau scandal trốn nghĩa vụ quân sự,dù đã rời khỏi showbiz vì k nhận được sự tha thứ,thì sau nhiều năm vắng bóng,cách đây vài hôm với sự ra mắt của Miss Me or Diss Me, MC Mong vẫn k nhận được sự chấp nhận của fan Hàn.
Các nghệ sĩ đăng tải lời cổ vũ cho MC Mong trên mạng xã hội đã buộc phải xóa hết tất cả các trạng thái vì áp lực từ bình luận mà cư dân mạng để lại, duy chỉ có Haha là chưa lên tiếng cũng như chưa có phản hồi gì về vấn đề này. Chính vì vậy mà đã có rất nhiều người hâm mộ đã vào tận trang chủ Infinity Challenge của đài MBC đề nghị loại Haha ra khỏi đội hình ngũ thành viên của chương trình.
Hiện giờ vẫn chưa thấy thông tin gì từ MBC cũng như Haha.

Cre: facebook
Đã nói trên facebook rồi nhưng vẫn phải nói lại.Thật là vớ vẩn hết sức. Đó đâu phải lý do chính đáng để làm ầm lên và trục xuất người ta ra. Là người ai chẳng có tình cảm. Chả lẽ tội phạm thì không có quyền được người thân, bạn bè yêu thương à? Yêu thương xong thì người đó cũng thành tội phạm luôn à. Netizen Hàn thật sự rất quá đáng. Sao ko vào đòi SBS trục xuất HaHa mà lại nhắm vào IC? Chắc hẳn nghĩ rằng lần trước tống cổ được Gil khỏi IC nên lần này chơi bài cũ chứ gì. Gil ra đi là do ảnh tự nguyện nhé. Anh ý sai nên tự nguyện ẩn mình rút kinh nghiệm. Còn Ha Ha ủng hộ bạn bè thì có gì sai. Bực quá đi mất. Thế Gary và Sistar HyoLin góp mặt cùng tham gia album cũng bị trục xuất chắc. Những ai giúp MC Mong làm album cũng là tội đồ chắc?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 4-11-2014 22:26:22 | Chỉ xem của tác giả
Leebabycutepro gửi lúc 4-11-2014 08:32 PM
Vừa rồi nghe được một tin không hay từ netizen.

Cre: facebook

Sau khi biết tin này ss vừa dạo 1 vòng mấy trang lớn thì đúng là Haha bị gạch đá túi bụi từ lúc ảnh tweet ủng hộ MC Mong tới giờ.Sis Baek đã xóa dòng tin nhắn rồi,còn mấy người tham gia hợp tác trong album cũng hứng gạch nhưng ít,chỉ có Haha là bị nhiều nhất thôi.

Đầu tiên phải khẳng định là MC Mong sai,nên bị như thế là đúng,ko có gì oan ức ở đây.Bên Hàn trốn nghĩa vụ tương đương tội giết người rồi,thí dụ hút chích hay ăn cướp gì đó,thì còn tha,chứ dính vô ba cái nghĩa vụ là sẽ bị nói,bị chửi mãi mãi,ko có ngày thoát được.Ảnh ở ẩn 5 năm hay 10 năm gì đó ko cần biết,chỉ biết là 1 khi ảnh xuất hiện thì thế nào cũng bị nhắc lại chuyện cũ.Mà theo sis biết thì trong tất cả những trường hợp nghệ sỹ trốn nghĩa vụ,MC Mong là vụ đình đám nhất và bị lên án nhiều nhất vì ảnh đã viện cớ trốn đi lính tới 13-14 lần trong suốt 10 năm trời.Ko chỉ vậy còn cố tình nhổ hết mấy cái răng để làm bản thân ko đủ tiêu chuẩn nhập ngũ,nhưng xui cho ảnh là bị điều tra ra hết.

Đó là chuyện của MC Mong vì ảnh sai nên bị người ta ghét là đúng.Còn Haha,với tư cách là 1 người bạn thân suốt 10 năm trời,khi bạn mình trở lại,ủng hộ tinh thần hay động viên gì đó là ko có sai,về mặt tình nghĩa thì Haha ko sai,nhưng về cái lí lẽ của người Hàn thì ảnh làm sai.Sai là vì biết MC Mong tội lỗi như thế mà còn ủng hộ,ủng hộ chẳng khác nào đồng tình với việc làm của MC Mong?

Haha đứng ở giữa đúng là khó xử vì ko biết phải làm sao cho vừa lòng,bên bạn thân bên sự nghiệp,chọn bên nào thì cũng có lỗi với bên còn lại.Sis nghĩ ảnh ko xóa dòng đó chứng tỏ ảnh rất dũng cảm khi dám đứng lên bên cạnh anh Mong ở thời điểm khó khăn này.Nhưng hậu quả chuyện này thế nào,ko ai có thể nói trước.

Bên nhà chú ss cũng đã kể chuyện tập tuần rồi Haha và Hong Chul bị lên dĩa vì cái ý tưởng thi tấu hài,vụ đó chưa xong giờ còn thêm vụ MC Mong nữa,thấy ảnh bị chửi dữ quá mà thấy thương,thôi thì hi vọng hiện tại Haha ko online,ko đọc những comment đó.Còn chuyện tại sao lại bắt Haha rút khỏi IC thì cái này vô lí quá chừng.Thứ nhất là bản thân Haha ko làm gì,ko có tội lỗi nghiêm trọng như Gil,thứ hai,IC giờ còn 6 người,mấy chú chạy gần chết mới đủ thời lượng phát sóng,giờ tự nhiên đòi đuổi luôn Haha thì 5 người kia chắc khỏi thở quá,cái cuối là IC xây dựng và nổi tiếng nhờ vào sự gắn kết,nhờ vào tình bạn của các TV.Nếu bây giờ Haha vì bênh vực bạn mà bị đuổi khỏi show thì chẳng phải nó đi ngược với cái tinh thần mà IC đang xây dựng 10 năm nay?

Còn chuyện tại sao netizen chỉ đòi khai trừ haha ở IC mà ko phải ở RM thì lí do rất dễ hiểu,IC trong con mắt dân hàn là CT đại diện cho cả quốc gia,còn RM thì ko.Thử hỏi 1 CT là bộ mặt cho cả HQ thì làm sao có những thành viên đạo đức ko tốt hoặc làm chuyện gì đó ngứa mắt dân Hàn xuất hiện hằng tuần?Và nói thật,ở đâu sis ko biết chứ ở Hàn thì sức mạnh của netizen là thứ cực kì đáng sợ đối với bất kì nghệ sỹ nào,bất kì CT nào.Gil rời IC chẳng phải cũng vì netizen?Kì trước Gil và Gary đồng loạt xin rút khỏi IC và RM cũng có nguyên nhân bắt nguồn từ netizen nói Leessang tham tiền.Nhiều nghệ sỹ ở HQ tự tử hay trầm cảm cũng xuất phát từ netizen đó.Họ là lực lượng đáng sợ nhất trong làng giải trí!

Nói chung vụ này hi vọng qua mau,chứ đối với hình ảnh Haha nó chẳng tốt lành chút nào,bên netizen thì như mấy cái chảo dầu,chỉ chờ để chiên chín MC Mong và bất kì ai liên quan tới ảnh,vụ này giờ lớn rồi đó nên ss đang sợ nó sẽ ảnh hưởng tới Haha nặng nề.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
 Tác giả| Đăng lúc 4-11-2014 22:51:34 | Chỉ xem của tác giả
Issac gửi lúc 4-11-2014 10:26 PM
Sau khi biết tin này ss vừa dạo 1 vòng mấy trang lớn thì đúng là Haha bị gạch đá t ...

Dù thế nào em cũng ko chấp nhận được cái cách mà netizens đối xử với HaHa như thế. Viện cớ này nọ thật quá là hoang đường. Đúng là theo như ss nói thì netizens cũng có cái lý của họ. Thế nhưng cứ hơi tí đòi trục xuất nhau ra thế này. Tội nghiệp Ha bé bỏng nhà em. Ổng thì trước giờ tâm lý đã không vững rồi, lại cũng hay bị ảnh hưởng bởi người xung quanh. Chẳng thể nào mà ảnh không đọc được những dòng cmt kia đâu, nhưng ảnh không xóa vì ảnh muốn vậy thôi. Đã nhiều lần ảnh nhắc tới MC MOng khi đi show rồi mà. Lần này cũng chẳng thể ngoại lệ. Netizens Hàn kiểu như suốt ngày ko có việc gì làm chỉ đợi ngta sơ hở ra là vồ vập lấy đánh hội đồng ý. Cái vụ super 7 đúng là quá đáng mà.

Bình luận

Tập 400 chú Dony có nói đó,"Đôi khi em ko hiểu tsao họ luôn quá khắt khe với chúng ta!" câu này quá đúng với Haha trong lúc này!  Đăng lúc 4-11-2014 11:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
 Tác giả| Đăng lúc 4-11-2014 23:14:47 | Chỉ xem của tác giả
Em cũng vừa đi lượn về.
Vụ việc nghiêm trọng hơn em tưởng. Không ngờ Ha Ha bị chỉ trích nhiều đến thế. Thế nào anh ấy cũng bị tổn thương cho coi. Em bắt đầu cảm thấy lo sợ rồi ss ơi =

Bình luận

uh cái acc đó xài được đó em,em thử đăng nhập vào xem,còn bài hát,có bài Oh My friend ak,em kiếm thử xem,ss thấy họ hay tặng nhau bài này lúc sắp thi Đại học  Đăng lúc 5-11-2014 12:49 AM
em muốn làm cái vid ủng hộ tinh thần Ha bánh bèo  Đăng lúc 5-11-2014 12:25 AM
cái acc lập lần trc để vote bầu cử đó có được ko ss? Mà ss biết bài hàn quốc nào khí thế mà có ý nghĩa muốn ủng hộ người khác vững tin hơn ko.  Đăng lúc 5-11-2014 12:25 AM
em kiếm mục variety show đó,còn ko em gõ tên IC vào khung cũng ra nữa,nhưng phải có account em mới đọc được,nói chung toàn là thất vọng ko à chứ ko có j mới!  Đăng lúc 5-11-2014 12:19 AM
mà ss ơi em vô mbc nhưng ko biết vào mục nào  Đăng lúc 5-11-2014 12:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 5-11-2014 00:25:56 | Chỉ xem của tác giả
Issac gửi lúc 4-11-2014 10:26 PM
Sau khi biết tin này ss vừa dạo 1 vòng mấy trang lớn thì đúng là Haha bị gạch đá t ...

theo ss hiểu thì MC Mong né tránh nghĩa vụ quân sự từ năm 18 đến 30 tuổi

còn vụ nhổ răng là do bác sĩ chỉ định, cái này đã được làm rõ rồi

với nếu ss không nhầm thì sau đó MC Mong cũng đã đề nghị được tham gia nghĩa vụ quân sự nhưng bị từ chối do quá tuổi và không đủ sức khỏe

phạt thì cũng bị phạt rồi, đối với nghệ sĩ mà né tránh 5 năm cũng đã là khoảng thời gian cực kỳ dài

tên tuổi bị vấy bẩn không còn gì mà vẫn còn bạn bè xung quanh giúp đỡ thì ss không nghĩ MC Mong tệ hại đến mức xứng đáng bị gạch đá kinh khủng cỡ vậy, đừng nói đến chuyện bạn bè hoạn nạn có nhau

nói thật là ss thấy netizen bên đó cứ như kiểu muốn dồn người ta đến bước đường cùng mới chịu, lỡ như người ta không chịu nổi áp lực rồi tự tử thì lại...

tội nghiệp HaHa, vụ này chưa xong đã đến vụ kia

Bình luận

với quan trọng là thấy tội nghiệp HaHa -.-"  Đăng lúc 5-11-2014 01:38 AM
với ss nghĩ mệt mỏi như vậy đủ rồi, nên để người ta còn đường mà sống tiếp.  Đăng lúc 5-11-2014 01:36 AM
vụ này không thể nào bằng việc giết người, mà nếu ss ko nhầm thì có ai đó giết người giấu xác mà vẫn làm trong truyền hình đ.c thì vụ này như thế là quá.   Đăng lúc 5-11-2014 01:35 AM
hồi đó ss còn chưa quan tâm đến k-pop, h0h0 ~ đến giờ ss biết là do ầm ĩ quá ko biết ko đ.c. ss thì nghĩ tòa đã xử phạt xong thì là xong. đối với ss thì  Đăng lúc 5-11-2014 01:34 AM
hết đổ thừa quản lí tới bác sỹ,xong nói ko biết qui định này nọ..thử hỏi tất cả nam giới ở HQ đều biết mà ảnh ko biết thì quá vô lí,từ đầu xl là xong!   Đăng lúc 5-11-2014 01:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
 Tác giả| Đăng lúc 5-11-2014 02:03:48 | Chỉ xem của tác giả
Em lại vừa đi lượn fb và tieba về. Nhìn chung là fan quốc tế đều cho rằng sự phản ứng gay gắt của knet là vô cùng quá quắt với HaHa. Ảnh không hề đáng bị tẩy chay như thế. Về tình ảnh không có gì sai, thậm chí hành động nghĩa khí của ảnh còn được ủng hộ. Còn về lý, họ nói rằng HaHa ủng hộ một tác phẩm mới, ủng hộ một người bạn cũ cũng chẳng sai trái gì cho cam. Knet đúng là bọn lật lọng, là con dao hai lưỡi. Một mặt chửi mc Mong, bất mãn với Haha, một mặt họ vẫn nghe những bài hát của mc Mong. Hình như lượt xem rất nhiều còn đứng thứ hạng cao trên bxh nữa. "knet càng ngày càng mất hết nhân tính" câu này chả sai mà.
à chuyện ngoài lề lẽ ra nên nói bên nhà chú nhưng nói bên đây luôn. Sau ep vừa rồi thì e thấy bên fan Trung họ ôn lại tc anh em quốc dân dữ lắm. Đúng là cái thời FO thần thánh! Xem lại hình ảnh thôi mà cũng thấy xúc động đậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách