Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Leebabycutepro
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[House] Ha Dong Hoon - Hoonie - Hội trưởng trẻ con trong xóm - Nơi tụ tập tất tần tật về Ha bánh bèo

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 20-8-2014 20:49:28 | Chỉ xem của tác giả
Leebabycutepro gửi lúc 20-8-2014 04:12 PM
Một tập Infinite Challenge vô cùng ý nghĩa và cảm động khi các thành viên đã chuẩn b ...

Hôm qua xem nguyên tập, đến đoạn này là ss khóc thật luôn em ạ

Em post 4 tấm trong bộ gif rồi nên ss sẽ post 4 tấm còn lại nha, vì thấy hay và đẹp í ^.^ rất điển hình đặc trưng của HaHa :3

Cr: runningmanedits tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 20-8-2014 21:33:44 | Chỉ xem của tác giả
CHÚC MỪNG SINH NHẬT HAHA OPPA!!!

Chúc anh có sinh nhật hạnh phúc bên cạnh gia đình nhỏ của mình,sự nghiệp ngày càng thành công hơn,được mời tham gia nhiều CT hơn,cả mảng âm nhạc cũng sẽ có nhiều bài hát thật hay,dù tham gia show tạp kỉ là chính nhưng thật ra vẫn thấy anh rất say mê với âm nhạc.

Một con người tuy bề ngoài nhỏ bé nhưng có sức mạnh và cả can đảm.Hồi kì nhìn anh bắt mấy con mực với bạch tuột bằng miệng mới chợt nhận ra,Haroro ko còn là Haroro nữa rồi.GIờ thì anh ko còn sợ hãi nữa mà lúc nào cũng muốn chứng tỏ khả năng của mình cho mọi người thấy.

Hi vọng anh sẽ cố gắng hơn nữa và những sự cố gắng đó sẽ dần được công chúng chú ý tới.Dù là ở RM hay IC,anh luôn luôn là thành viên dễ bắt chuyện nhất,thân thiện với khách mời nhất và cũng có tài diễn xuất rất tốt!

Đi sinh nhật phải có quà...tặng anh:

Cre : twitter
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 20-8-2014 21:40:33 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật bạn Ha Bánh Bèo - Ha trẻ con, chúc anh sinh nhật tràn đầy niềm vui và ngập tràn hạnh phúc bên gia đình. Sẽ là 1 người cha tốt 1 người chồng tuyệt vời của gia đình anh nhé. Sẽ là 1 Haha của các fan ^^. Không biết viết gì nữa *nghèo ý tưởng điển hình*

cre facebook
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
 Tác giả| Đăng lúc 20-8-2014 23:19:38 | Chỉ xem của tác giả
mv FANMADE mừng sinh nhật Ha bánh bèo.
Tuy tên MV chúc mừng sinh nhật năm 2011 nhưng 2014 vẫn dùng tốt keke
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 20-8-2014 23:21:01 | Chỉ xem của tác giả
Happy Birthday Tổng thống trẻ con . Giờ anh đã có gia đình nên đã chững chạc hơn, bớt trẻ con hơn rồi, cơ mà đối với người iu quý Haha thì anh vẫn luôn là Haroro đáng êu, nhắng nhít và có điệu cười không thể nham hiểm hơn . Chúc anh luôn hạnh phúc bên gia đình , là một người chồng, người cha tuyệt vời.

cre: blogspot.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 20-8-2014 23:57:22 | Chỉ xem của tác giả
Em vào có hơi trễ một tí, tại ngày hôm nay em bận quá mà còn có một vài điều vướng bận nữa nên trừ mới mò vô nhà được. Sinh nhật của Haha năm nay chắc hẳn sẽ rất vui, vì có cả Dream bé nhỏ nữa

Nhớ ngày nào mới xem RM, em thích Ha Bánh bèo nhất vì Haha cứ béo béo tròn tròn, hay làm nũng mà cũng thật đáng yêu. Hơi tí là khóc nhè, hơi tí là bĩu môi, suốt ngày được Jong Kook che chở, vậy mà giờ đã là bố của một đứa bé, ko lăng nhăng ko nũng nịu nữa, vì phải làm gương cho con mà. Giờ ảnh theo đuổi phong cách hếch hi cơ, suốt ngày mặc áo ba-lỗ nhá, xong cũng đứng đắn vô cùng, trong khi ngày trước suốt ngày cắp theo con búp bê. Lên google tìm ảnh mà kiểu nó ra các đáp án khác thế này "Pororo", "His Doll" thì đúng bó hand rầu

Nói vậy chớ chúc mừng sinh nhật Ha Bánh bèo của em!! Chúc Ha Bánh bèo luôn luôn khỏe mạnh, vui vẻ, hạnh phúc, là một ông bố tuyệt vời trong mắt Dream. Giờ ko còn phải ai che chở nữa, mà Haha chính là trụ cột, là chỗ dựa tinh thần của gia đình Haha-Byul-Dream rồi. Hy vọng rằng Haha sẽ mãi mãi gắn bó với IC, với RM và mang lại nhiều tiếng cười hơn nữa cho người xem

HAPPY BIRTHDAY HA DONG HOON

những ngày xưa ấy
búp bê
pororo
bánh bèo chính hiệu

Bình luận

ss khoái Haha cặp vs búp bê lắm đó, yêu ghê luôn :)  Đăng lúc 21-8-2014 12:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
 Tác giả| Đăng lúc 15-10-2014 20:05:02 | Chỉ xem của tác giả
오랜만에.. 와이프랑 지인들과의 데이트후...
갑자기 넘 감사한거있죠??

아빨 바라보는 내 아들... ㅋㅋㅋㅋ
제일 감사한 아이랍니다~~^^
낼 마누라가 날 죽일지도 몰라요~~하하하하하

Ảnh bé Ha Dream, giấc mơ bé nhỏ của bánh bèo. Appa dẫn con đi chơi thủy cung thì phải. Nhìn mấy bạn hải cẩu mà sao liên tưởng đến cánh cụt quá
ss [url=home.php?mod=space&uid=62522]@Issac [/url] dịch hộ em đi.

Credit: Twitter
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 17-10-2014 10:41:57 | Chỉ xem của tác giả
Leebabycutepro gửi lúc 15-10-2014 08:05 PM
오랜만에.. 와이프랑 지인들과의 데이트후...
갑자기 넘 감사한거있죠??

Trời trời,người đẹp hổm rài ở đâu mà ss ko thấy em?

Cái này dịch túm tắt là:
"Lần đầu tiên đi chơi cùng con sau 1 khoảng thời gian dài cùng những người bạn thân thiết
Tại sao appa lại cảm thấy rất biết ơn khi nhìn thấy tấm ảnh này kia chứ?
Hãy nhìn con trai của tôi kìa..
Cảm ơn con vì đã lớn lên khỏe mạnh từng ngày
Nhưng đừng nói cho mẹ biết là chúng ta đã đi chơi nhé,
Mẹ sẽ xử đẹp ba cho xem..kekeke..."

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Leebabycutepro + 5 dạo này em bận nhiều chuyện linh ti.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 18-10-2014 23:02:50 | Chỉ xem của tác giả
^^ Ha Dong Hoon :) Một ng` trẻ con nè, ng` đâu mà dt nữa <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
 Tác giả| Đăng lúc 20-10-2014 08:09:00 | Chỉ xem của tác giả
Ảnh của Ha Ha oppa trong đợt FM của RM tại Hong Kong. TRời ơi mặc bộ này trông ảnh bảnh dữ

cre: tieba
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách