Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Leebabycutepro
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[House] Ha Dong Hoon - Hoonie - Hội trưởng trẻ con trong xóm - Nơi tụ tập tất tần tật về Ha bánh bèo

[Lấy địa chỉ]
41#
 Tác giả| Đăng lúc 1-8-2014 19:53:47 | Chỉ xem của tác giả
Issac gửi lúc 7-7-2014 05:51 PM
Giải đua xe tốc độ KSF vừa chính thức khép lại ít phút trước.Dàn cast Infinity  ...

ss xem ep mới IC tuần vừa rồi chưa? Chắc là ss xem rồi. Ha Ha bản lĩnh quá cơ. Lúc dùng miệng bắt mấy con vật trong cái bể ý. Cho em tiền em cũng không làm được. ĐÚng là từ khi làm bố hình ảnh của Hoonie oppa khác hẳn ss nhỉ. Mạnh mẽ hơn, can đảm hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
 Tác giả| Đăng lúc 1-8-2014 19:57:34 | Chỉ xem của tác giả
Ha Dong Hoon thời X man. Thời đó ảnh nổi tiếng lắm. Mồm mép mặt dày, tán gái như điên, lại còn nhảy đẹp nữa. Ảnh nhảy đẹp nhất là nhạc của Turbo. Nhờ Nae dongsaeng mà Uri hyung được sống lại những ngày huy hoàng.  Đây là một trong những tiết mục mình thích nhất của Ha Ha khi ảnh đóng vai tình địch của Kook.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 1-8-2014 20:00:36 | Chỉ xem của tác giả
Leebabycutepro gửi lúc 1-8-2014 07:53 PM
ss xem ep mới IC tuần vừa rồi chưa? Chắc là ss xem rồi. Ha Ha bản lĩnh quá cơ. Lúc d ...

ặc em hay nhỉ,ss vừa coi xong hôm kia luôn.Trời ơi lúc mà cắn mấy con thủy sâm rồi con mực,bạch tuột j đó ra khỏi hồ,ss phải công nhận là Haha quá gan luôn ak,nhìn nó đáng sợ thấy mồ.Mà chắc bên Hàn họ quen ăn cái kiểu còn sống,bỏ vô nồi cho nó tươi,nên chuyện cầm mấy con đó là bình thường em nhỉ,chứ VN mình ko dám đâu!

Tình hình là zụ SN của Haha,em đã tính làm j chưa?

Hiện tại ss đang ngồi sub Haru Haru của BIG BAG đó em.Ngoài ra mấy Banjun em đưa!Đóa,nhiêu đóa đóa,nhưng thấy ko liên quan lắm tới Haha thì phải!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
 Tác giả| Đăng lúc 1-8-2014 20:06:42 | Chỉ xem của tác giả
Issac gửi lúc 1-8-2014 08:00 PM
ặc em hay nhỉ,ss vừa coi xong hôm kia luôn.Trời ơi lúc mà cắn mấy con thủy sâm rồi c ...

Thì em tính làm clip thôi ss.

Mấy cái banjun drama thì là của chú Yoo rồi. Mà chắc em cũng chỉ làm thêm một banjun nữa kịp thôi. Khổ nỗi show của HaHa thì không đủ sức trans còn bài hát thì cũng không biết mấy cái kara karung. Khổ thế. Chẳng biết tặng gì cho Dong Hoon bé bỏng cả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 1-8-2014 20:10:45 | Chỉ xem của tác giả
Leebabycutepro gửi lúc 1-8-2014 08:06 PM
Thì em tính làm clip thôi ss.

nếu ko có thời gian thì trans bài You're my destiny của Haha đi em,bài đó dễ thương ghê mà cũng là bài hát nổi tiếng nhất của Haha luôn đó.

Ss thì chỉ góp ý zị thôi còn chuyện em chọn cái nào thì tùy ý em à!

Show thì có show j ý nghĩa mà Haha tham gia,ahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh quên nữa,IC có tập tiễn Haha đi lính đó em,tập đó có engsub rồi,giờ trans rồi ghép zô thôi à!

Bình luận

http://runmanclub.net/rc/eng-sub-hahas-guerilla-concert.html đây nha em!  Đăng lúc 1-8-2014 09:16 PM
ss cho em link đi. Nhưng 1 mình em trans chắc không tải nổi. Bài hát thì trên mạng có rồi. Mà có rồi thì e sợ sẽ bị ảnh hưởng. Ko làm nữa đâu.  Đăng lúc 1-8-2014 09:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 15-8-2014 19:33:46 | Chỉ xem của tác giả
Giờ vào đây mới thấy nhà của Haroro.
Trong RM thích nhất là anh, tính tình trẻ con luôn mang đến cho người khác những trận cười vỡ bụng vì tính trẻ con của mình.
Mà phải nói thích ổng trước khi xem RM luôn qua cái show Giả thành mẹ của các idol, xem RM thì tình cảm càng tăng thêm.
Cũng sắp đến SN của ảnh rồi, chường mặt vào nhà một cái rồi có gì edit sau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
 Tác giả| Đăng lúc 20-8-2014 08:42:51 | Chỉ xem của tác giả
HAPPY BIRTHDAY HARORO

HAHA coffee - Món quà đặc biệt từ fan dành cho Our Kid

Credit: twitter
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
 Tác giả| Đăng lúc 20-8-2014 09:05:45 | Chỉ xem của tác giả

credit: tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 20-8-2014 14:01:28 | Chỉ xem của tác giả

Chúc mừng sinh nhật Ha bánh bèo nhà bạn Lee )
Bạn cũng làm như thế này chúc mừng mình đi chứ. Ngóng bạn cả sáng nay đấy (

Bình luận

hì, tặng bạn ít tiền đi. :)))))))))  Đăng lúc 20-8-2014 03:20 PM
kệ ệ ệ bạn  Đăng lúc 20-8-2014 03:19 PM
Có quên đâu. Nhưng thôi, bạn làm mình hơi buồn...:(  Đăng lúc 20-8-2014 03:00 PM
bạn quên mối thù của chúng ta rồi à? kekeke.  Đăng lúc 20-8-2014 02:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
 Tác giả| Đăng lúc 20-8-2014 16:12:40 | Chỉ xem của tác giả
Một tập Infinite Challenge vô cùng ý nghĩa và cảm động khi các thành viên đã chuẩn bị món quà bất ngờ này dành cho Ha bánh bèo trước ngày lên đường nhập ngũ. Ha bánh bèo mau nước mắt thế ko biết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách