Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: CinHouse
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[House]Công viên kỷ Cin Gia ♥ Happy Anniversary 31-3-2017 ♥ A seven year old Family ♥

[Lấy địa chỉ]
244#
Đăng lúc 7-3-2014 14:18:27 | Chỉ xem của tác giả
test icon

nhà trôi tận đẩu đâu đấy, dù ít ng ra vào nhưng vẫn muốn kéo nó lên, chả bik để làm gì, chỉ tự dưng ko thấy thì lại muốn lôi lên thôi
... đúng là lúc muốn nói thì nên ghi ra liền, đợi 1 lúc là chẳng còn cảm xúc gì nữa... đúng là sống là ko chờ đợi mà
ps: e nói nhảm
Ps2: đến hnay vẫn chưa thấy ss Mưa vào & gởi DM cho ss Dec trên twitter ko bik ss có đọc đc ko, lâu rồi cta ko tiếp đc ng 'mới'

Bình luận

Đây, cuối cùng ss cũng nhớ ra cái pass loằng ngoằng năm đó đặt @.@ Đặt cho rõ dài... =.="  Đăng lúc 9-3-2014 08:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

243#
Đăng lúc 26-2-2014 18:14:29 | Chỉ xem của tác giả
ơ xin chào các bạn và các em, nếu có ai là chị thì xin chào các chị.
Mấy hôm nay mình bị ốm nhá. Ốm kiểu lả người đi ấy. Sốt hâm hấp với cả đau họng nhá. mãi chưa khỏi, mệt tóa.
Kết luận: Thời tiết siêu vớ vẩn.
Nói vậy thôi rồi lại lượn về nhà đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

242#
Đăng lúc 26-2-2014 15:22:39 | Chỉ xem của tác giả
Bài được k_sakura0204 sửa lúc  26-2-2014 03:27 PM

Bài được k_sakura0204 sửa lúc  26-2-2014 03:25 PM

kéo nhà lên
. abcd
.efgh
.ijklmnopqrstuvwxyz
.ko biết có mod nào vô túm cổ mình ko nhỉ
.tag  @@vicuamua89 @chap
xong lết đích đi za

Bình luận

=))))  Đăng lúc 27-2-2014 08:26 PM
chị nhận đc notification nhé, kệ vic đi em :))  Đăng lúc 26-2-2014 11:23 PM
à mà xem lại cách tag của em nhé, chị ko nhận được notif nào cả =))  Đăng lúc 26-2-2014 06:19 PM
Tôi túm cổ đây :))  Đăng lúc 26-2-2014 06:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

241#
Đăng lúc 20-2-2014 12:19:18 | Chỉ xem của tác giả
k_sakura0204 gửi lúc 19-2-2014 12:30 AM
Bài được k_sakura0204 sửa lúc  19-2-2014 09:40 PM

Bài được k_sakura0204 sửa lúc  19- ...

Ai cho del cái đoạn lảm nhảm kia đi vậy hả? Người ta còn chưa kịp rep nhé.
Tự kỷ phải chăng thôi em, cho em tự do tự kỷ không có nghĩa là em thích làm gì thì làm, thích nghĩ gì thì nghĩ nhé, cái gì cũng có khuôn khổ của nó, tự kỷ cũng thế. Đến 1 lúc nào đấy phải tự biết đường mà warm-up lên. Hoặc là cái giai đoạn tự kỷ đỉnh điểm thì cũng hạn định thôi, không phải cứ triền miên đâu nhá.

“Tất cả chúng ta đều mắc nợ cái chết một cuộc đời…"
(Salman Rushdie)

Mà em có biết Duyên phận không? Chắc là kiếp trước chị đụng xe phải em hoặc em là bạn thân của hàng xóm của nhà bố mẹ chị quá
Còn bạn @chap  , bạn [at]Shjv4[/at] , chị @vitnhua678 thì chắc kiếp trước bị mình đánh dã man lắm hay sao, kiếp này mới dìm mình tới số như vậy
Mình với bạn ngoài tối nào cũng ngồi chơi game thì đã làm 1 tá việc khác rồi còn gì nữa, đi chợ, nấu cơm, ăn cơm, rửa bát, tắm rửa, quét nhà, giặt quần áo, chui vào chăn. Ai bảo là không có việc gì làm. Toàn nói vớ vẩn. (mặc dù là không phải hôm nào cũng tắm rửa, quét nhà, giặt quần áo)

ơ nói vậy thôi nhá, đi ngủ trưa đây. 3 giờ phải nghe sếp mắng rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

240#
Đăng lúc 19-2-2014 00:30:30 | Chỉ xem của tác giả
Bài được k_sakura0204 sửa lúc  19-2-2014 09:40 PM

Bài được k_sakura0204 sửa lúc  19-2-2014 12:34 AM

vicuamua89 gửi lúc 17-2-2014 07:20 PM
Không có chi em  
Chị còn bị dở đến mức không nhắn tin sms cho em cơ mà  thôi c ...

chúc mừng ss đã tuyển đc vợ mới về ngủ chung dạo này e bị thích phong cách viết của ss ồi ấy tag ss @chap
mà sao e ko tag đc ss Chap nhỉ
ps: e lại bị tự kỉ rồi
e đang cảm thấy mình là 1 phần thừa ra của xã hội ấy, cũng chẳng còn bik ý nghĩa tồn tại của mình rồi, ngoài việc nghĩ đc là nếu mình ko còn chắc là ba sẽ buồn và suy sụp nhiều lắm..... vậy thôi à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

239#
Đăng lúc 18-2-2014 08:23:01 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào mọi ngườii
Một trong những kiểu thời tiết đáng kinh sợ nhất trong năm đã tới (modify từ lời em đỏ), trời mưa phùn bẩn thỉu và ướt át này làm ta cực kỳ khó chịu. Nhưng tự an ủi 1 tí rằng mưa phùn thế này đồng nghĩa với việc sắp có hoa sưa, lại có cái để mà ngắm với cả mơ mộng
Hôm qua có người bảo mình sao tối nào cũng ngồi chơi game thế thôi vậy, không có việc gì khác để làm à. Cảm thấy rất này nọ, vừa như bị tự ái nhưng cũng lại cả rất xấu hổ và dằn vặt bản thân. Uh nghĩ thế thôi chứ lười quá nên vẫn chẳng muốn làm gì có ích cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

238#
Đăng lúc 17-2-2014 19:20:12 | Chỉ xem của tác giả
k_sakura0204 gửi lúc 15-2-2014 10:59 AM
kéo nhà lên ~
vừa qua ngày 14-2, đối với e mà nói thì nó chẳng có cái ý nghĩ ...

Không có chi em
Chị còn bị dở đến mức không nhắn tin sms cho em cơ mà thôi cũng coi như toại nguyện ý em là không có người nhớ đến nhé
14.2 có gì đâu mà ý nghĩa với quan tâm, Cái bọn có cái con gì đó to to ở Bắc Cực ấy thì chấp làm giề
chị nhớ nhất hôm đấy là Rằm tháng Giêng, tết Nguyên Tiêu, ngày Thơ Việt Nam đó. Ngày này mà ra Văn Miếu là đầy các bác lão thành già già tụ tập hội Thi nhân Việt Nam với ngâm thơ múa hát các kiểu. Nhưng mà thích nhất là được về nhà ăn rằm với bố mẹ

à nhưng mà cũng có 1 ít quan tâm đối với mợ @chap  đấy

À khoe với em, chị mới đổi điện thoại nhé. LG Optimus G nhé. Báo với em là chị sẽ phong em ý là G Quý Nhân nhé. Hãy chúc mừng tú nữ mới của hoàng cung đi. Màn hình hơi bị to (=ngực hơi bị khủng) luôn nhé
nhưng mà công nhận có câu này đúng này:
"Màn hình điện thoại cũng giống như ngực phụ nữ thôi, cảm giác ban đầu thì là vừa đủ, nhưng sau một thời gian sử dụng là lại muốn to hơn"
Cr: Voz

Bình luận

ai bảo bạn gọi mình là mợ ấy nhỉ :-w  Đăng lúc 18-2-2014 10:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

237#
Đăng lúc 15-2-2014 10:59:52 | Chỉ xem của tác giả
kéo nhà lên ~
vừa qua ngày 14-2, đối với e mà nói thì nó chẳng có cái ý nghĩa gì trong suốt hơn 20 năm vừa qua cả, kể cả khi trên fb & trên mạng mọi ng làm ầm lên vì ko có gấu, ko đi chơi đc hay các thể loại này nọ. có từng 1 tg e đã mong mình sinh ra ngày 14.2 đấy, vì lễ mà, chắc sẽ dễ cho ng khác nhớ hơn, nhưng mà cái sự mong muốn đó của e đã kết thúc cũng lâu lắm rồi. thậm chí bây giờ e còn muốn chẳng có ai nhớ đến ngày sn của mình nữa mà. vì thế nên xin lỗi 2 ss hôm đó chẳng rep lại nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

236#
Đăng lúc 8-2-2014 10:54:27 | Chỉ xem của tác giả
vicuamua89 gửi lúc 7-2-2014 01:00 PM
Bài được vicuamua89 sửa lúc  7-2-2014 01:12 PM

Bài được vicuamua89 sửa lúc  7-2-2014 ...

Mình chẳng đọc news nào, cảm giác vừa mừng vừa tiếc. Mừng vì không phải nhìn thấy thứ văn phong google được đưa lên làm tin tức nhưng tiếc vì ít cơ hội được giải trí. Đọc 2 cái đoạn trích của bạn mà cười xoắn cả bụng, chắc cũng có tí tác dụng giảm cân bớt mỡ bụng )
Hôm nay thứ 7 mình đi làm bù mà từ sáng tới giờ mình toàn làm việc riêng, chat với email chuyện trò hầm bà lằng. Mình là 1 thanh niên hư đốn góp phần làm đất nước này trì trệ. Ôi giời ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

235#
Đăng lúc 7-2-2014 13:00:47 | Chỉ xem của tác giả
Bài được vicuamua89 sửa lúc  7-2-2014 01:12 PM

Bài được vicuamua89 sửa lúc  7-2-2014 01:11 PM

Bài được vicuamua89 sửa lúc  7-2-2014 01:10 PM

Giữa trưa mùa xuân nắng chói, mình vào kêu la 1 tí.
Hằng ngày mình có thói quen qua khu K đọc news, dạo gần đây có vài bạn dịch news toàn Google dịch, diễn đạt không xuôi, phải nói là chẳng ra đâu vào đâu, đã thế còn dịch rõ nhiều, đọc news nào cũng thấy điên tiết.  Sai chính tả, sai tên nhân vật, tên diễn viên, tên phim là một chuyện, lại còn có những bài dịch những câu rất google kiểu:
Nhưng sự mạnh mẽ đến khi Do Min Joon (Kim Soo Hyun) và Chun Song Yi (Jun Ji Hyun)  tìm thấy được bản thân mình trong làng Little Prince. Chun Song Yi hét lên với Do Min Joon "Joonwanting", anh biết rằng anh vô cùng ích kỷ để tham gia với tình cảm của mọi người dành cho anh, đặc biệt là cô ấy
Do Min Joon sau đó cho thấy điều gì mới thực sự ích kỷ, anh sử dụng quyền năng của mình để đưa Chun Song Yi đến gần với anh hơn trước khi mang lại cho cô một nụ hôn và cuối cùng anh cũng có một chút trung thực với cảm xúc của mình.

Đoạn này viết lủng cà lủng củng. Sao người ta có thể dịch mà không xem xét gì đến chất lượng bài viết như thế cơ chứ.
Đây nữa
Khán giả không thể chờ đợi để chứng kiến phản ứng hóa học giữa Gary và Ji Hyo trong tập tiếp theo của Emergency Couple. Vấn đề là chúng ta đã dành một thời gian dài với ước muốn Monday Couple được ở bên nhau trong cuộc sống thực, nhưng thời gian gần đây chúng ta đã dành nhiều sự chú ý cho Ji Hyo với Choi Jin Hyuk bởi vì họ rất dễ thương với nhau đằng sau hậu trường và trong buổi chụp hình. Tôi rất bị rách!
Tôi rất bị rách là cái mie gì? Đọc có như đấm vào tai không cơ chứ.

Chị Gr dạo này chẳng dịch gì, có chăng cũng chỉ toàn News kiểu "Dàn sao dự sự kiện/buổi chiếu phim..." hay là Lễ trao giải gì đó, nhìn cái khu news bị cái bạn dịch lởm kia choán hết mà thấy buồn. Chả nhẽ mình lại inbox cho bạn ấy góp ý là "Bạn dịch bằng google dịch vừa phải thôi, còn nếu ko tự dịch được thì dịch ít thôi"? Nhưng mà chả nhẽ người ta đã còng lưng ra dịch, mình đã ăn không ngồi chơi đọc news miễn phí rồi còn há mỏ chê bai, thích thì tự mà dịch lấy à??? Siêu ích kỷ

Thế nên mình chỉ biết vào đây than thôi

con rabbit dạo này có nhiều hình mới, test:

khoảng 30 cái nữa nhưng để lúc nào rảnh đã, hnay hơi bận, test được có thế này thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách