Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: CinHouse
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[House]Công viên kỷ Cin Gia ♥ Happy Anniversary 31-3-2017 ♥ A seven year old Family ♥

[Lấy địa chỉ]
254#
Đăng lúc 31-3-2014 13:40:17 | Chỉ xem của tác giả
Hello cả nhà
Hôm nay là 31/3, vẫn hay kỷ niệm chứ thực ra nó là ngày đầu tiên CS phát sóng. Còn ta thì tới tận đâu nửa sau tháng 4 mới vào xem phim thì phải
Sáng định post cái ảnh lên fb khoe khoang tí nhưng lại nghĩ thôi
Cơ mà, dù sao nó cũng là 1 cái cớ để chúng ta quen nhau, nhỉ

Bình luận

:x  Đăng lúc 1-4-2014 07:31 PM
:x  Đăng lúc 1-4-2014 01:04 AM
ta thì chỉ ngồi hóng thôi. đến tận cuối mới vào 8;))  Đăng lúc 31-3-2014 07:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

253#
Đăng lúc 29-3-2014 15:08:30 | Chỉ xem của tác giả
Ngày thứ 7 ở nhà. Thời tiết HN hôm nay nói chung khá là ổn nếu không muốn nói là trời đẹp.
Sáng nhận tin không vui lắm. Lo lắng nhưng cũng không về nhà ngay được. Con cái thật tệ.
Nấu ăn, dọn dẹp và giặt cả 1 nhà quần áo tích tụ bây lâu nay. Mệt bơ phờ.
Không biết @vicuamua đi Thái khi  nào mới về nữa. Chờ bạn ấy về để đi chơi đó
@Dec07 ơi, cái khăn là từ tận 2012 Ta mua theo sở thích của ta xong sau mới biết nàng chỉ thích màu tối á. Thời tiết bên ấy năm nay tệ nhỉ. Tới tận giờ này vẫn chưa thấy ai khoe hoa đã nở cả. Đúng là đảo điên cả rồi, chắc bao giờ lịch là mùa hè rồi mới tới lúc quá

Bình luận

Cái màu đỏ ấy cũng ổn mà, nó cũng k phải đỏ tươi, vs cả mùa động mà, lâu lâu xài màu nóng cho nó nóng lên tí. :)) :))  Đăng lúc 31-3-2014 07:23 AM
mình bình luận xong mới nhìn thấy cái bình luận của bạn là sao hầy? 4rum có lỗi chăng?  Đăng lúc 30-3-2014 11:47 AM
mình về òi, đi chơi ây :)) thứ 2 nhé, tối nay mình có hẹn ra mắt người yêu của bạn :)) nếu ko có thể đi chiều nay nè, mình free hoàn toàn.  Đăng lúc 30-3-2014 11:46 AM
Ối quên số 89 ở nick bạn vic nên không tag được rầu  Đăng lúc 29-3-2014 03:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

252#
Đăng lúc 28-3-2014 19:49:48 | Chỉ xem của tác giả
vừa thay cái áo
chạy vào nhà hóng mát tí
4 năm...
không nhanh vì quá nhanh
nhìn tới thì sao lâu léc, mà ngoái đầu lại thì sao nhanh nhanh đến vậy
nhớ nhà mềnh

Bình luận

mấy bữa nay tự kỵ...để kỷ niệm 4 năm đó...4 năm nhìn lại phắt cái...nhanh thật nhanh  Đăng lúc 30-3-2014 11:01 PM
hơ hơ lâu lắm mới thấy nàng :))  Đăng lúc 30-3-2014 11:45 AM
:x  Đăng lúc 29-3-2014 08:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

251#
Đăng lúc 26-3-2014 05:46:22 | Chỉ xem của tác giả
CinHouse gửi lúc 12-3-2014 05:49 AM
Tự cổ vũ cho bản thân thôi.

Geurae, jalhaeseo!!!

Nói là cổ vũ cho mình, dưng hình như là cũng chả có mấy tác dụng lắm.
Rõ là vậy, vì giả có tác dụng thì sẽ không mò ngược lại vào đây mà lảm nhảm, nhở?

@vicuamua89 Ở nhà hay ở Phillies thời tiết đều điên dở, ta cũng phát điên với nó rồi á. @5/03 là mùa xuân, mùa xuân rồi ấy, vậy mà xì nô i xì tiu phôn ... lung la lung linh lấp la lấp lánh óng a óng ánh @.@ Quần áo mùa hè của ta nó đang biểu tình vì sao nhốt chúng nó trong tủ lâu thế =.="

À, sẳn nhớ nói luôn, cái khăn @chap tặng ta ( ko nhớ năm nào, chỉ nhớ cũng lâu lâu rồi ấy ) Mấy htrc lấy ra xài, mấy người khen.

Haizzz. cảm giác mệt mỏi và kiệt sức hoàn toàn.
Không muốn biết, không muốn quan tâm tới bất kì cái gì nữa hết.
À, không hẳn, dẫu cho có muốn vứt tất cả mọi thứ vào sọt rác, thì ít nhất vẫn còn có 2 người luôn muốn dõi theo. Chỉ cần nhìn thấy 2 ng này thôi, cảm giác được kéo ra khỏi mớ lùng nhùng hỗn tạp này.
Vậy mới biết, nếu buông ra, có lẽ mình cũng chẳng còn gì để mất nữa...

Một ngày, cứ dài dài dài ra mãi...

when we can meet together again... and, at that time, you still be here, besides me?!

Bình luận

nghe thôi đã thấy rét cóng :|  Đăng lúc 30-3-2014 11:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

250#
Đăng lúc 21-3-2014 16:06:16 | Chỉ xem của tác giả
Mình vào để thông báo cho các bạn biết là chỉ còn 10 ngày nữa là kỷ niệm 4 năm phát sóng phim Cinderella's Sister, bộ phim đưa chúng ta đến với nhau.
Mình còn không nghĩ là 4 năm nó thoảng qua như cái máy bay thế. Vèo phát đã thấy mình già rồi. Rồi các năm sau mình sẽ kỷ niệm 10 năm phát sóng phim ư? Cái ngày ấy ơi đừng có đến
Hoạt động kỷ niệm gồm có 1 bài post mừng ngày đẹp (post đúng ngày), trang trí cổng công viên, 1 bữa tụ tập mừng ngày phim phát sóng
Mình đề xuất đi ăn nha. Mặc dù tháng này mình bị thâm hụt ngân quỹ do đóng 3 tháng tiền nhà liền và 3 đám cưới + mua cái giường mới nhưng mà mình vẫn muốn đi ăn + đi chơi
Các bạn ở các miền Tây Bắc Bộ, duyên hải miền Trung, Đông nam bộ và Tây Nam Bộ tự tổ chức với nhau hoặc tự kỷ ở nhà tùy theo tình hình thực tế.

Mục than thở:
Hnay tự nhiên lạnh, nhiều người, điển hình là bạn @chap có ý nghi ngờ Bân công túa đã đến sớm. Rất tiếc không phải. Nguyên nhân là do:

Tin từ Trung tâm Dự báo khí tượng thủy văn TƯ cho biết, khoảng chiều tối và đêm nay (20/3), không khí lạnh sẽ tràn về các tỉnh phía Đông Bắc Bộ, sau đó ảnh hưởng đến Bắc Trung Bộ, phía Tây Bắc Bộ và Trung Trung Bộ.

Do ảnh hưởng của không khí lạnh, từ chiều tối và đêm mai ở các tỉnh phía Đông Bắc Bộ có mưa, mưa rào và có nơi có giông. Phía Tây Bắc Bộ, Bắc và Trung Trung Bộ từ ngày 21/3 có mưa nhiều nơi, có nơi mưa vừa, mưa to. Ở các tỉnh Bắc Bộ và Bắc Trung Bộ từ đêm mai trời trở rét, riêng các tỉnh phía Đông Bắc Bộ có khả năng xảy ra rét đậm, vùng núi rét hại trong các ngày 21 và 22/3.

Cũng theo cơ quan khí tượng, từ đêm nay, ở vịnh Bắc Bộ và khu vực phía Bắc Biển Đông có gió đông bắc mạnh cấp 6, có lúc cấp 7, giật cấp 8.

Nói dài thì rất oai nhưng nguyên nhân to nhất là do: 1 đợt không khí lạnh tràn về. Không khí lạnh ở đâu thì hơm biết nha.
Mình dạo chơi ngoài đường nhiều quá, đến nỗi đầu nó cứ nặng nặng, đau đau. Người mình 51kg thật đấy nhưng mà như là tờ giấy ấy

Bình luận

@k_sakura0204: Ít không phải ít, mà là do thiếu người xách động thâu em ơi. Ăn chơi ấy mà, phải có 1 ng xách động thì mới đc.  Đăng lúc 24-3-2014 12:17 PM
miền Nam tại sao quá ít ng như vậy ạ:(( lần nào rủ off cũng bị thất bại vì mọi ng bận rộn và đi qua ít í ss  Đăng lúc 22-3-2014 11:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

249#
 Tác giả| Đăng lúc 12-3-2014 05:49:51 | Chỉ xem của tác giả

Tự cổ vũ cho bản thân thôi.

Geurae, jalhaeseo!!!

này thì cho đủ 100 nhé, đủ chưa nhở? chắc rồi?

Bình luận

:x  Đăng lúc 13-3-2014 03:41 PM
hwaiting!!! >:D<  Đăng lúc 12-3-2014 09:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

248#
Đăng lúc 10-3-2014 19:51:38 | Chỉ xem của tác giả
Dec07 gửi lúc 9-3-2014 09:32 AM
Nhân 1 lúc ăn rỗi ở thì, đầu óc đi vắng, không biết làm gì, thì chợt nhớ đến có ...

Trông vậy mà cũng được 6 bài rồi kìa, ít nhiều gì đâu, comt ở những đâu vậy? UID của nick nàng cũng sớm gớm )))
Nàng hãy chăm chỉ vào nick chung của nhà đi không cái nick ấy bị ban lúc nào ko biết thì
ơ mà giỏi nhỉ, cái nick này của n chưa đến 10 post thế mà sống qua đợt thanh lọc năm ngoái mới ghê chứ chắc là ô dù phải to lắm =)
thi thoảng vào đây lảm nhảm cũng hay mà, ví dụ ta 1 ngày lượn qua khoảng 2 lần, bận thì lượn 1 lần, T7, CN thì ko hay ngồi máy tính & đt nên ko lượn, lượn lúc rảnh thì lảm nhảm 1 bài, không rảnh thì lượn xong bay ra
Chúng ta hãy đi ăn cơm đi, cơm tối không nên ăn nhiều kẻo bị béo bụng. Hãy ăn vừa đủ để no đến trưa mai mà không cần ăn sáng

Bình luận

Ừa, nhà ta có cái dù to lắm, đi 3 ng cũng vừa, phải tội nặng kinh khủng ấy :v :v Lúc ấy me UID 77 cơ, cuối cùng vẫn ko đc. :v :v  Đăng lúc 11-3-2014 12:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

247#
Đăng lúc 9-3-2014 09:32:44 | Chỉ xem của tác giả
Nhân 1 lúc ăn rỗi ở thì, đầu óc đi vắng, không biết làm gì, thì chợt nhớ đến có lần Bé Đào đưa cho cái nick của nhà nên mon men mò vào đây. Chậc, lâu lắm lắm lắm rồi không post bài ở kites, bây giờ cứ thấy nó lạ lạ thế quái nào ấy @.@

Nãy lảm nhảm bằng nick CH rồi ớ, đột nhiên nhớ ra cái nick của mình nên tiện test thử luôn o.O
Mà... bây giờ kể ra log in vào kites cũng chả biết để làm gì, chả biết đi đâu mà comt nữa.

Bình luận

>:D<  Đăng lúc 9-3-2014 06:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

246#
 Tác giả| Đăng lúc 9-3-2014 07:48:09 | Chỉ xem của tác giả
k_sakura0204 gửi lúc 7-3-2014 02:18 PM
test icon

{ ...

Từ hôm em đưa ss nick nhà mình, nay ss mới mò vào đấy.
Ơ, em gửi DM gì ss trên twt hở? Ss ko thấy gì hết á @.@

À, chắc là khỏi giới thiệu đi, toàn ng quen cũ với nhau cả thôi ấy mà.
Bé Đào nó cứ ì èo kêu ta vào nhà nc vs mn, dù sao vẫn tốt hơn là tự nc 1 mình, khổ cái ta mấy thế kỷ không log in nên giờ là ta ko nhớ nick lẫn pass của mình luôn Nhục dã man. Nên bé Đào nó đưa ta nick nhà mình ấy.

Chẹp... tự dưng nhìn cũng nhớ nhớ nhỉ...

Bình luận

Nhìn là nhớ mà >:D<  Đăng lúc 10-3-2014 07:51 PM
AAAAAAAAAAAA ở đây đảm bảo ss ko phải nc 1 mình ^_^, hí hí hí vui tóa  Đăng lúc 9-3-2014 06:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

245#
Đăng lúc 8-3-2014 13:16:21 | Chỉ xem của tác giả
Chào mọi người
Mình chỉ muốn nói là mình đang cảm thấy rất abc xyz theo chiều hướng không tốt lắm.
Gần đây cứ có những linh cảm với suy nghĩ hình như là tiêu cực, nó xảy ra thì sẽ chấm dứt một vài sự lo lắng của mình nhưng cũng đồng thời chắc sẽ khiến mình buồn lắm. Đoán vậy thôi vì thực tế là nó vẫn chưa xảy ra mà.
Mình 26 tuổi rồi đấy. Già quớ :'(
Chúc mừng các chị em nhà mình nhân ngày của chúng ta hôm nay nhé

Bình luận

Nói khó hiểu quớ :'(  Đăng lúc 10-3-2014 07:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách