Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: chunvong
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[HOUSE] ஐ CLOVER HOUSE ஐ Nhà Han Hyo Joo (dự án đặc biệt kỷ niệm tầng 50 tại nhà

[Lấy địa chỉ]
521#
Đăng lúc 9-3-2012 21:56:30 | Chỉ xem của tác giả
các anh chị ơi
em đang định lập cho ss Han một trang fan trên zing vì thấy fan của ss nhà mình trên đấy cũng nhìu
như vậy các fan của ss sẽ biết rõ hơn về ss mà sẽ quy tụ được nhìu fan hơn
em cũng muốn hợp tác với anh chị bên này để tạo thành một cộng đồng fan của Han
như vậy thì mọi người sẽ cùng làm quen, kết bạn va iu ss nhà mình nhìu hơn
em đang có ý định như zậy thui chứ chưa dám lập
em mong nhận được sự ủng hộ của các anh chị, vừa để xây dựng nhà Clove House to lớn hơn với cả trang fan mà em định lập, vừa tạo thành một cộng đồng fan vững chãi cho ss
nếu anh chị nào đồng ý hợp tác thì em sẽ nói rõ hơn kế hoạch, còn ko thì coi như tiêu tan

Bình luận

ok!  Đăng lúc 28-1-2014 11:12 PM
ss ủng hộ nek,làm j miễn tăng thêm fan cho ss han là ok  Đăng lúc 7-10-2013 02:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

522#
Đăng lúc 10-3-2012 22:10:59 | Chỉ xem của tác giả
các anh chị ơi
sao ko zô nhà chơi zậy
em mới mò va mật ngữ mười hai chòm sao thì dc cái nì
[Gần đây 12 chòm sao hay bị ai áp đảo tinh thần]
Song Ngư: bị Song Tử áp đảo
Song Tử: bị Song Ngư áp đảo
liệu couple Han-Kim có như thế này nếu đag iu nhau ko nhỉ(bây h đó)

Bình luận

để nhà Joong gọi qua hỏi a thử nha :))  Đăng lúc 12-3-2012 02:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

523#
Đăng lúc 18-3-2012 21:41:05 | Chỉ xem của tác giả
trùi ui, cuối tuần nhà nào cũng zắng queo à
buồn ghê, định qua nhà Han 888 mà thấy cũng có một mình mình
chúc cô chủ nhà cuối tuần zui zẻ nha, khỏi chúc mấy mem nhà này, bỏ nhà đi chơi hết để mình cô chủ xinh đẹp ở nhà coi nhà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

524#
Đăng lúc 30-3-2012 13:25:49 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rùi em mới vào nhà
Ai ngờ nhà cửa lại hoang tàn đến thế này
Không thấy ss Chun, ss Chab với cả ss Fly đâu hết ạ
Buồn não nề, em kéo page nhà mình lên nhé
Rùi em đi tìm gì về post
Nhà cửa cứ vắng như thế này thì buồn não ruột mất thui mấy ss ơi
ss Chun ơi {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

525#
 Tác giả| Đăng lúc 30-3-2012 14:05:39 | Chỉ xem của tác giả
nhieultcool gửi lúc 30-3-2012 13:25
Lâu rùi em mới vào nhà
Ai ngờ nhà cửa lại hoang tàn đến thế này
Không thấy ss Chun,  ...

Ừ, chốn này ss ít vào lắm Mi ạ :D

Em vào đây chơi đi, lâu lắm lắm rồi ss mới thấy em
Thấy em vẫn hoạt động bên KST cũ nhiều hơn đúng ko :D

Vô link này nhé :x

http://kites.vn/thread/tra-chanh ... -nha--7479-1-1.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

526#
Đăng lúc 12-5-2012 08:51:16 | Chỉ xem của tác giả
ÔI nhà Joo ơi, đi đâu mà vắng queo thế này {:411:}

cho mình hỏi sắp tới Joo có dự án phim ảnh gì hok

anh mình sắp đóng phim rồi, hy vọng là được hợp tác với Joo để thỏa lòng mong ước của lão ý {:438:}

ai thì chưa biết chứ nếu được hợp tác với Joo thì rất là thích

Joo ơi, mong bạn hợp tác với anh mình lắm {:410:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

527#
 Tác giả| Đăng lúc 12-5-2012 09:10:21 | Chỉ xem của tác giả
joong_diem gửi lúc 12-5-2012 08:51
ÔI nhà Joo ơi, đi đâu mà vắng queo thế này

cho mình hỏi sắp tới Joo có dự  ...

Hị hị, ss Diễm ơi, nhà em không hoạt động ở đây đâu ạ, chui vô thành phố dưới lòng đất rồi nên chả ai ngó ngàng chỗ này nữa :D

Hí hí, ss có thời gian qua lại page 1 là rõ ngay ạ
ss Han nhà em thì vẫn chưa thấy lịch đóng drama nào sau 2 cái movie hiện đang quay ( một cái là King of Joseon đóng với Lee Byung Hun và cái kia là Love 911 đóng với Go Soo).

Em cũng mong ss Han nhận cái kịch bản nào lắm ạ, hai năm rồi chưa quay lại màn ảnh nhỏ, fans cứ gào thét suốt mà ss Han có vẻ như vẫn bình chân như lọ, lắc đầu bao nhiêu phim rồi đấy chứ ạ, có hai phim vì nhất quyết mời ss Han đóng bằng được mà ss chưa nhận nên đang treo ở đấy là phim Violin với phim Daughter of gì gì đấy ( em quên mất tiêu :">), chưa kể ngày xưa lắc đầu với cái Glory of Jae In mà Park Min Young đóng nữa. Haizz, ss Han kỹ tính lắm, phải phim nào ăn chắc kịch bản ss mới đóng cơ ạ, giống như ngày xưa bỏ Chuno đi đóng Dongyi đấy ạ ( à hồi BOF, ss cũng được tính trong dàn cast nhưng sau bỏ đi đóng Shinning Inheritance, xong cuối cùng rating của SI cao đến gần 50% @_@)

Hình như ss Han với anh Kim bị vô duyên với nhau hay sao ý ạ, bao nhiêu lần hợp tác hụt ( cái đợt anh tham gia Nonstop 5, cả 4 anh còn lại trong nhóm đóng với ss Han, riêng anh Kim đóng với Hong Soo Ah), tham gia Xman thì ss Han cứ tham gia tập chẵn, anh Kim tham gia tập lẻ :(((((((((((. Ngày trước có cái show anh làm MC ( Hunting gì đấy ạ), anh tham gia được 1 hay 2 tập gì đấy ( ss Han cũng trong danh sách MC), nhưng cuối cùng chương trình đấy bị hủy =((. Đợt chụp ảnh bảo vệ Chim cánh cụt Save the Peguin, tất cả các sao góp mặt trong một bức hình ( có cả Kim Joon của BOF), riêng nhóm ss501 chụp riêng, hự. Buồn không tả nổi luôn ạ. Cả mấy đợt đi sang Nhật tuyên truyền ạ, cứ ss Han về nước thì anh Kim bắt đầu khởi hành. ss Han chơi thân với anh Jae mà sao chưa thấy anh Jae giới thiệu ss Han cho anh Kim nhỉ :-? ( anh Jae chả giới thiệu SNSD Jessica rồi còn gì, hu).

Chưa thấy đôi nào vô duyên như đôi này, cơ mà em vẫn ship, ship nhiệt tình ạ :))))))))))

PS: Anh Kim được gọi là Bae Yong Jun thứ hai thì người Nhật cũng coi ss Han như Choi Ji Woo thứ hai vậy ạ ( mà ss Han có nhiều nét rất giống Song Hye Kyo lẫn Kim Tae Hee, chả phải anh Kim thích mẫu con gái có vẻ đẹp của Kim Tae Hee sao ;)) )
À ss Han cũng dùng đồ đầu lâu xương chéo giống anh nhé :D + ss biết chơi đủ loại nhạc cụ ( đỉnh nhất là piano, nhưng guitar chơi cũng rất khá nữa ạ, tửu lượng cũng ko đến nỗi nào, mẫu bạn trai lý tưởng là người biết chia sẻ, hai người có thể như tri kỷ, không ràng buộc trói chặt nhau, phải thật thoải mái => zời ạ, đúng ý anh Kim hết nhé, ss lại còn chân dài, da trắng môi hồng, cười đẹp như anh nữa, quá chuẩn quá chuẩn)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

528#
Đăng lúc 12-5-2012 09:16:20 | Chỉ xem của tác giả
chunvong gửi lúc 12-5-2012 09:10
Hị hị, ss Diễm ơi, nhà em không hoạt động ở đây đâu ạ, chui vô thành phố dưới  ...

òa òa, ko lẻ vô duyên hồi đó đến giờ cũng ráng vớt vát được cái duyên nào chớ {:402:}

cơ mà ss sợ Joo sẽ ko đóng phim với anh ss đâu {:402:}, tính Joo kĩ vậy mà, e coi cái PK nó thảm vậy đó, sợ anh nhà mình dính chàm rồi nên ...{:402:}

cơ mà dạo này lão chăm chỉ học diễn xuất lắm, đi Fan meeting mà kè kè thầy dạy diễn xuất bên canhj ý, đi tới nước nào là trưng dụng phòng gym ở đó để tập thể hình, lão đang chuẩn bị kĩ càng cho phim sắp tới, cả nhà ai cũng đang hóng,

nhà JoongHouse ai cũng mong lần này được hợp tác với Joo nhưng mà hai người ko biết lần này có duyên với nhau không đây {:402:}

e quăng cho ss cái link nhà 888 mới với nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

529#
Đăng lúc 10-6-2012 08:24:41 | Chỉ xem của tác giả
PR : Vote cho số 12, 14, 16, 55 vào mỗi ngày trên Facebook

Đây là giải thưởng thường niên của tạp chí Next Magazine Đài Loan (được tổ chức lần đầu vào năm 2010) nhằm tôn vinh 10 "siêu sao" có thực lực, nổi tiếng nhất xứ Đài. Và tất nhiên, kết quả sẽ gần như phụ thuộc vào số phiếu bình chọn của chính các fan hâm mộ.

* Thời gian bình chọn: Từ 06.06.2012 đến 31.07.2012

* Cách thức bình chọn: (Mỗi fan cần phải có 1 tài khoản Facebook, bạn có thể vote trong nhiều ngày nhưng mỗi ngày 1 tài khoản Facebook chỉ được vote trong 1 lượt)

- Bước 1: Click vào link http://tw.nextmedia.com/Superstar2012/#tab_2

---> Click vào tab màu xanh dương (tức tab thứ 2) có dòng chữ "我要投票" (Tôi muốn bỏ phiếu)

- Bước 2: Trang web sẽ yêu cầu bạn sử dụng tài khoản Facebook để bình chọn. Nhấn "OK" và "Allow"

- Bước 3: Chọn (tối đa) 10 đề cử ở hạng mục "Thập Đại Minh Tinh" của riêng bạn (sau khi ấn vào sẽ biến thành màu đỏ)

---> Ấn vào tab màu xanh đậm có dòng chữ "下一頁" (Trang tiếp theo) ở cuối trang

- Bước 4: Sang trang 2 hãy chọn (tối đa) 1 đề cử của bạn ở mỗi hạng mục (bắt buộc):
• 最受歡迎主持人 (Dẫn chương trình được yêu thích nhất)
• 最受歡迎團體 (Nhóm nhạc được yêu thích nhất)
• 最受歡迎國片明星 (Ngôi sao điện ảnh trong nước được yêu thích nhất)
• 最受歡迎偶像劇明星 (Ngôi sao truyền hình được yêu thích nhất)
• 最受歡迎宅男女神 (Nữ nhân quyến rũ nhất trong mắt các quý ông)
• 最受歡迎爆紅新人 (Ngôi sao mới)
• me!時尚型男 (Ngôi sao nam thời trang nhất)
• me!時尚女王 (Ngôi sao nữ thời trang nhất)

- Bước 5: Ở cuối trang (bên phải) nhấn vào tab màu đỏ có dòng chữ "填好送出" rồi nhấn "OK", vậy là xong!

* Lưu ý: Tổng tất cả số phiếu bình chọn của bạn trong 1 ngày tối thiểu là 9 phiếu, tối đa là 18 phiếu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách