Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: chunvong
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[HOUSE] ஐ CLOVER HOUSE ஐ Nhà Han Hyo Joo (dự án đặc biệt kỷ niệm tầng 50 tại nhà

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 4-9-2011 23:58:59 | Chỉ xem của tác giả
chunvong gửi lúc 2011-9-4 23:35
Bản phân công công việc nhà Han Hyo Joo - Thông báo số 4

Đây là phần việc của em M ...

trời ơi ko nhịn cười nổi với cái quảng cáo samsung này của ssHan :lol ss ngố quá;P

mắc cười nhất là lúc ss móc cái máy chụp hình ra soi gương , ngố hok tả đc{:2_27:}

mà đây chắc là phim ngắn quảng cáo mà ss Chab nói hum trước.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
 Tác giả| Đăng lúc 5-9-2011 00:03:25 | Chỉ xem của tác giả
@ chab: chun rất thích kiểu tóc và chiếc áo len của ss, mình cũng muốn có một chiếc quá =p~, bị đẹp ý, công nhận cái clip này ss Han có tí ngơ

@ fly: cái kiểu mái ngố này khiến mặt ss trông rất ba ngơ em ạ, nhưng mà cũng đáng yêu mà, ss thích bộ quần áo này của ss
chả hiểu sao samsung ko kêu anh Jung Il Woo đóng chung với ss nhỉ, lần hè vừa rồi anh ý sang canada Samsung là nhà tài trợ cho anh ý mà ( cái máy ảnh NX đời mới nhất mà ss Han làm đại diện )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 5-9-2011 00:23:16 | Chỉ xem của tác giả
chunvong gửi lúc 2011-9-5 00:03
@ chab: chun rất thích kiểu tóc và chiếc áo len của ss, mình cũng muốn có một chiếc qu ...

thấy bảo mời anh này vì anh ấy và ss Han cùng đóng 1 movie đầu năm (anh này đóng The Front Line với Go Soo đấy) tại cái movie ngắn này sẽ đc chiếu ở hệ thống rạp CGV bên Hàn

chab thích ý tưởng quảng cáo, máy ảnh xoay 180 độ, tình yêu cũng xoay 180 độ ss Han quảng cáo này mặc khá là sexy, váy ngắn ra phết còn cái áo len, ôi mình đoán giá cái áo đấy ko dưới 100 đô Mỹ đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
 Tác giả| Đăng lúc 5-9-2011 00:23:23 | Chỉ xem của tác giả
Bản phân công công việc nhà Han Hyo Joo - Thông báo số 5

Thật ra đây là công việc mà xưa nay nhà mình vẫn thường thực hiện nhưng chun vẫn nhắc lại để các bạn thực hiện thật nghiêm túc và tốt hơn nữa.

CÔNG VIỆC NHẤN PHÍM F5 CAO CẢ =))

Các bạn nên nhớ ấn f5 liên tục khi xem các trang nhé, nhằm cho nhà mình luôn có số views cao ý mà, tại nhân sự nhà mình ít quá.

Cái bản thông báo số 5 này nó ngắn gọn thế thôi.

Chúc cả nhà ngủ ngon nhé :x

Trưởng ban tổ chức

Chun
Chun vòng

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
 Tác giả| Đăng lúc 5-9-2011 13:11:22 | Chỉ xem của tác giả
                      Bản tin nhà Han Hyo Joo - Bản tin số 1

Thay mặt cho các bạn trong nhà Han Hyo Joo, chun xin được thông báo một số quy tắc hoạt động chung của nhà nhằm giúp nhà phát triển mạnh mẽ và đạt tiêu chuẩn KST's standard ;))

Trước hết là vấn đề post bài trong nhà Han Hyo Joo. Vì là nhà mới xây nên chun muốn đưa nó đi vào quỹ đạo hoạt động ngon lành cành đào, cả nhà chúng ta sẽ không post bài tám trong đấy mà chỉ đăng ảnh, đăng tin, clips, viết review, cảm nhận, fic, hoặc các chủ đề lớn mang tính chất thiết thực hoặc cấp bách.

Tất cả những thông tin muốn bình luận hay chia sẻ chúng ta có thể mang sang bên quán cafe Clover House này để bàn bạc, có thể sao nguyên xi bản chính tin tức từ nhà kia sang để cho quán cafe được đẹp hơn và có nội dung để tám nữa.

Các quy chế hay nội quy của nhà Han Hyo Joo sẽ được chun đăng tải trong bản tin tiếp theo, mời các bạn chú ý theo dõi.

Thay mặt ban điều hành cũ của nhà Han Hyo Joo

Trưởng ban tổ chức

Chun
Chun vòng

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
 Tác giả| Đăng lúc 5-9-2011 13:25:46 | Chỉ xem của tác giả
                                        Bản tin nhà Han Hyo Joo - Bản tin số 2

NỘI QUY NHÀ HAN HYO JOO

1. Không viết các post dạng tám trong nhà Han Hyo Joo, những bài viết mang tính chất tương tự thì post lại trong Clover House Cafe. Địa chỉ của quán cafe Clover House
[HOUSE] ஐ CLOVER HOUSE ஐ
2. Không viết các bài viết vi phạm quy chế của KST, luật đã định, bạn nào làm sai sẽ bị phạt. Yêu cầu các bạn đọc kỹ nội quy trong link sau Nội quy KST
3. Khi có thắc mắc muốn hỏi thì để lại tin nhắn trên wall của ban lãnh đạo cũ (sắp được bầu mới) trong khoảng thời gian chưa đến kỳ bầu cử mới. Danh sách ban lãnh đạo cũ sẽ được post trong bản tin sau.
4. Tuyệt đối không được viết các bài mang tính chất gây war, chia rẽ, không được viết các bài bôi xấu thần tượng của người khác, tuân chỉ theo đúng nguyên tắc "HỢP TÁC HÒA BÌNH CÙNG PHÁT TRIỂN" của nhà Han Hyo Joo mới.
5. Luôn thực hiện quy tắc xây dựng nhà có kế hoạch, đúng tiến độ để nhà luôn luôn được đặt trong tình trạng tốt nhất.
6. Nhất thiết phải đọc quy tắc theo link sau
Nội quy post bài

Trên đây là một số nội quy khái quát của nhà Han Hyo Joo, nội quy và quy các làm việc đối với Clover house cafe sẽ được post ngay sau.

Thay mặt ban điều hành cũ của nhà Han Hyo Joo

Trưởng ban tổ chức

Chun
Chun vòng

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
 Tác giả| Đăng lúc 5-9-2011 13:35:21 | Chỉ xem của tác giả
                      Bản tin nhà Han Hyo Joo - Bản tin số 3

Danh sách ban lãnh đạo nhà Han Hyo Joo cũ

1. Trưởng ban tổ chức:
Nick: chunvong
Tên gọi: Chun
Space: http://kst.net.vn/?1337

2. Trưởng ban đối ngoại:
Nick: trainnie
Tên gọi: Train
Space: http://kst.net.vn/?1317

3. Trưởng ban chuyên môn:
Nick: chabba
Tên gọi: chab
Space: http://kst.net.vn/?1338

Các mems khác của nhà Han Hyo Joo đã reg nick trên trang KST mới:
1. the_fly_286 ( fly)
2. nhieultcool ( Mi)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
 Tác giả| Đăng lúc 5-9-2011 13:45:43 | Chỉ xem của tác giả
nhieultcool gửi lúc 2011-9-4 23:38
nhờ sự uỷ thác cho 1 sứ mệnh cực kí cao cả và thiêng liêng
của ss Chun,.... Mi sẽ p ...

Mi ơi nhầm rồi nhầm rồi em ơi

Bây giờ em phải up mấy cái ảnh này sang nhà mới bên kia cơ , link đây nhé click, em cứ xem bài mẫu của ss và các bạn khác để làm theo và em nhớ là cứ mỗi link ss đưa cho em thì em post thành một post mới, trừ link nào lắm ảnh quá thì em phân ra làm mấy post liền, em cứ nhìn các bài post của fly làm chuẩn nhé

Có nhiều trang lắm, nhưng em cứ xem ảnh từ trang 3 trở đi để tham khảo cách post bài nhé, chịu khó lội page tí, có 24 trang thôi mà.

Hì, bảo sao ss sang bên kia mãi mà chả thấy bài em đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

JinieDang Tài khoản bị xóa
39#
Đăng lúc 5-9-2011 13:47:31 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ nhà Han

mình đã xem iljimal và đang theo dõi Dong Yi
Han Hyo Joo đóng phim cổ trang rất hợp , hiền dịu, xinh xắn  :lol
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
 Tác giả| Đăng lúc 5-9-2011 13:50:55 | Chỉ xem của tác giả
JinieDang gửi lúc 2011-9-5 13:47
ủng hộ nhà Han

mình đã xem iljimal và đang theo dõi Dong Yi

he he, chào bạn đã gia nhập nhà han hyo joo

để biết thêm thông tin nhà ss Han bạn có thể vào theo link sau Han Hyo Joo (trang thông tin)

Cái cafe này nhà mình dùng làm nơi giao lưu kết bạn giữa các mem thôi, mình xin được giới thiệu mình là chun vòng hay còn được gọi là chun

bạn có thể xem qua trang đầu tiên để biết thêm các quy tắc của nhà mình nhé, mình đang cố gắng update

Một lần nữa, rất vui được làm quen với bạn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách