Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: chunvong
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[HOUSE] ஐ CLOVER HOUSE ஐ Nhà Han Hyo Joo (dự án đặc biệt kỷ niệm tầng 50 tại nhà

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 4-9-2011 21:46:27 | Chỉ xem của tác giả
chunvong gửi lúc 2011-9-4 21:44
Rồi rồi giờ chúng ta nên mở ra các chủ đề để bình luận và tám nhằm mục đích phá ...

Chab đi học từ thứ 2 đến thứ 6, có thể onl các buổi tối thôi Tầm từ 9h đến 12h

Thứ 7 và chủ nhật tương đối rảnh nhưng đôi lúc cũng có việc bận ko đc dự báo trước nhưng nói chung là thứ 7 và chủ nhật tới này có thể òoàn tâm toàn ý xây nhà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
 Tác giả| Đăng lúc 4-9-2011 21:50:21 | Chỉ xem của tác giả
Ô thế chab ko có dự định trung thu gì sao
Chun sợ một trong hai ngày hoặc cả hai ngày cuối tuần chun sẽ lên nhà được một ít thôi vì chun sẽ đi đón Moon rằm với các em :">, chun thích xí xớn mấy vụ đấy với các em lắm :">

Chun thật ra rảnh được cả thứ hai nữa nhưng mà các ngày khác đi học về chun sẽ lăn quay ra ngủ luôn vì quá mệt ý, học cả sáng cả chiều mà, học gộp nên rất chi là buồn ngủ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 4-9-2011 21:57:19 | Chỉ xem của tác giả
chunvong gửi lúc 2011-9-4 21:50
Ô thế chab ko có dự định trung thu gì sao
Chun sợ một trong hai ngày hoặc cả hai ngày c ...

À ừ trung thu nhỉ, quên mất :p chab có đi chơi trung thu đừng ăn tranh bánh trung thu với các em nhé :">

Học cả sáng cả chiều thì khổ rồi, rất mệt chab cũng chịu trận như thế đấy

Bình luận

chab ơi, có mem mới vào giới thiệu làm quen đi :D  Đăng lúc 4-9-2011 10:11 PM
chab thì nên F5 liên tục để xem có bài mới ko còn chun thì F5 để xem có đèn sáng ko :D  Đăng lúc 4-9-2011 10:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
 Tác giả| Đăng lúc 4-9-2011 22:01:47 | Chỉ xem của tác giả
Chab ko cần phải rep lại cho chun đâu, chỉ có chun mới phải rep lại cho chab để chab biết thôi vì đây là thread chun lập nên cứ ai com là chun được tin báo mà

Khổ lắm, vậy nên chun sẽ cháy hết bóng đèn mất :-ss, quá nguy hiểm :-s
Bây giờ còn phải xem lịch của train với bé fly thế nào để còn xếp lịch xây nhà với thời gian vào đây chém nữa chứ ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 4-9-2011 22:04:54 | Chỉ xem của tác giả
em chào mn ạ...em là Mi
em thích chị Han và mún vào nhà
nhưng cho em hỏi 1 điều là
vào đây..làm mem có cần phải đăng kí k ạ??
Mẫu như thế nào ạ??
Thank các anh chị nhìu nhìu nhé..
...Mimi...
P/S : sao em đổi avt k đc z

Bình luận

chào em, welcome em vào nhà, ss là chab :) rất vui khi được làm quen với em  Đăng lúc 4-9-2011 10:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
 Tác giả| Đăng lúc 4-9-2011 22:11:11 | Chỉ xem của tác giả
nhieultcool gửi lúc 2011-9-4 22:04
em chào mn ạ...em là Mi
em thích chị Han và mún vào nhà
nhưng cho em hỏi 1 điều là

chào em, ss là chun may quá, em đã vào đây trước khi vào nhà
Vì là nhà đang trong quá trình xây dựng nên có nhiều cái ss và mọi người muốn cho nó được đẹp ý mà, thật ra thì ss định cái nhà kia chỉ để post ảnh và các thông tin của ss thôi, còn các mem trong nhà thì cứ vào đây tám , vẫn kiếm được xiền mà vẫn có bàn về các chủ đề của ss Han, thậm chí có thể lấy bài từ nhà kia post vào đây để làm chủ đề tám được mà em

à về mấy cái đăng kí mem chả có gì đâu em ạ, nếu em thích buôn xuyên Yahoo thì có thể để lại nick như cái mẫu ss đã post ở page 1, ss là chun vòng, cứ gọi là ss chun cho dễ, tên thật là Linh Chi, sn 91, ở Hà Nội ,đang học năm 3, em có thể giới thiệu tương tự, để ss kêu mấy mem trong nhà giới thiệu luôn

À cái ava nó bị lỗi em ạ, hôm qua ss đổi nó chả hiện lên thế mà bây giờ bất thình lình nó xuất hiện
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 4-9-2011 22:16:35 | Chỉ xem của tác giả
chunvong gửi lúc 2011-9-4 22:11
chào em, ss là chun may quá, em đã vào đây trước khi vào nhà
Vì là nhà đang tro ...

à....em hiểu rùi..{:3_46:}
zậy em tự giới thiệu nhé..==
em là Mi, ở Bình Dương, tên thật là Huỳnh Mi,
sinh năm 95, đang học lớp 11 ( hình như hơi lớn nhỉ???? )
YH của em là love_stars95  mn có thể add để 8 ạ
còn cái vụ avt ấy ạ., nãy giờ em thay cả chục cái, mà k xong
em tình là hư gì đó...hy vọng là mai nó sẽ hiện lên.:loveliness:

Bình luận

=)) lớn gì em, chị còn hơn em 4 tuổi nè :) em bằng tuổi em gái của chị đấy :)  Đăng lúc 4-9-2011 10:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
 Tác giả| Đăng lúc 4-9-2011 22:25:29 | Chỉ xem của tác giả
nhieultcool gửi lúc 2011-9-4 22:16
à....em hiểu rùi..
zậy em tự giới thiệu nhé..==
em là Mi, ở Bình Dương, tê ...

ss nên gọi em là Mi hay là một tên nào khác hả em, vì trên forum mọi người toàn gọi tên theo nick, như ss được gọi là chun ý

95 là em gần như nhỏ nhất nhà rồi ý, nhà mình có bé sn 97 là nhỏ nhất, tầm tuổi 93 đổ về trước thì đông hơn, nhưng mà mọi người vẫn còn đang phân vân giữa nhà cũ và nhà mới ý em, nên là các mem có nick ở bên KST mới này chưa nhiều.

À em đã biết mấy cái nội quy post bài chưa nhỉ, mấy cái thông báo màu mè nổ mắt ss viết trên kia ý, em chịu khó đọc nhé, nếu có thời gian ss sẽ quăng cho em mấy links cũ để up lên, nhưng trước hết em cứ chịu khó vào nhà đọc hết các bài mà mọi người post để hiểu cách thức đã rồi sau đó ss sẽ up lên mấy cái quy chế cho dễ hiểu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 4-9-2011 22:29:16 | Chỉ xem của tác giả
chunvong gửi lúc 2011-9-4 22:25
ss nên gọi em là Mi hay là một tên nào khác hả em, vì trên forum mọi người toàn gọ ...

à..mấy cái đó em đọc rùi ss ơi
ss cứ gọi em là Mi đi ạ..không seo hết á
ss có mấy cái hình ấy ạ..up hết lên cho vui nhà ss ơi
mà nhà mình mở cửa lâu chưa ạ??
tại em thấy, hình như cái kst này mới lập thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
 Tác giả| Đăng lúc 4-9-2011 22:35:29 | Chỉ xem của tác giả
nhieultcool gửi lúc 2011-9-4 22:29
à..mấy cái đó em đọc rùi ss ơi
ss cứ gọi em là Mi đi ạ..không seo hết á
ss có m ...

mới thôi em ạ, đc có 2 ngày
ờ có mấy cái links đấy em nhưng mà đợi fly up hết phần của em ý đã rồi ss quăng links cho em, căn bản là ở bên KST cũ ý (kst.vn) có mấy mem ko biết cách up ảnh up bài đúng quy chế nên là nhà bên đấy nó lộn xộn quá, mà đã up không đúng cũng ko thèm edit lại khi bị mọi người nhắc nhở.

Chán lắm em ạ, nên là ss rũ bỏ bên đấy để sang bên này xây mới luôn, ừm, em cứ đọc kỹ mấy cái bản thông báo ss viết nhé, để ss đi lấy links cho em post sau, đang đợi bạn fly (sn 93 ở Sài Gòn) up nốt đã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách