Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: phuongha109
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[House] ♥ Always love Monday Couple ♥ | Turn off the TV ~~ ♥ |

[Lấy địa chỉ]
521#
 Tác giả| Đăng lúc 12-5-2014 21:37:29 | Chỉ xem của tác giả
Vừa coi ep mới xong thấy anh chị trong ep này chả có moment gì hết hơi bị buồn mà ep này phải nói quá hay luôn ah, cười đau cả bụng với anh nhà mình
Ep sau năng lực của ss nhà sẽ là năng lực của anh nhà lúc trước, không biết sẽ thế nào đây ???

cre: DC

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

522#
 Tác giả| Đăng lúc 13-5-2014 14:41:17 | Chỉ xem của tác giả
Sản phẩm đầu tiên của Mong Ji's House đã chính thức lên kệ

[Vietsub]Song Ji Hyo SBS Entertainment Awards 2013

Brought to you by Mong Ji's House kitesvn.com
Translators: Leebabycutepro, phuongha109
Subber: phuongha109
Banner Designer: phuongha109

p/s: Tình hình là em up lên Youtube rồi mà vẫn bị chặn dù đã thêm logo nên chỉ có thể up lên vimeo thui, mọi người xem vui nha ^^

Bình luận

thanks ss ^^  Đăng lúc 15-5-2014 09:41 PM
logo đẹp, TS đẹp hê hê  Đăng lúc 15-5-2014 11:06 AM
^^  Đăng lúc 14-5-2014 10:18 PM
ok. mình sẽ xem :P  Đăng lúc 14-5-2014 10:17 PM
@noname69 mình đã up lại video rồi bạn coi vui nha ^^  Đăng lúc 14-5-2014 10:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

523#
 Tác giả| Đăng lúc 13-5-2014 19:30:56 | Chỉ xem của tác giả
HOT NEW
[ NHỮNG THÔNG TIN NÀY MÌNH KHÔNG DÁM CHẮC ĐỘ XÁC THỰC , THẤY TIN THÌ MÌNH TRANS THÔI ]
1. Trong cuộc họp báo của E&C vừa rồi,khi MC hỏi 4 diễn viên chính là "các bạn đều đang độc thân đúng không?" thì các diễn viên đều gật đầu, Ji Hyo đã trả lời "Vâng".
2. Có một bạn đã nói rằng Gary đã có bạn gái - một sinh viên đại học. Nhưng một bạn khác đã để lại lời nhắn rằng chị của bạn ấy là phóng viên,và chị ấy nói Gary và Ji Hyo đang hẹn hò rồi.
3. Sau sự việc công bố hẹn hò của Ga In,đã có rất nhiều ý kiến xoay quay Monday Couple,đa số đều hi vọng Monday Couple cũng sẽ sớm như vậy.
4. Tháng 7 này Ji Hyo sẽ đổi công ty khác,và fans hi vọng sau khi sang công ty mới chị ấy sẽ công bố chuyện hẹn hò với Gary.
5. Có tin nói rằng, tháng 9 này Dispatch sẽ công bố 1 tin lớn về 1 cặp đôi đã hẹn hò được 1 thời gian. Hi vọng đó sẽ là Monday Couple!
V-trans : Monday Couple In Viet Nam
Via Monday Couple In Viet Nam
ps: Theo như Ad vừa lượn 1 vòng thì thấy có bổ sung thế này, có bạn nói Gary có bạn gái là sinh viên khoa vũ đạo, nhưng vấn đề là ở chỗ ai cũng biết bạn gái trước đây của Gary là sinh viên khoa vũ đạo

cre: facebook

Bình luận

fans MC cũng bá đạo, trí tuwognr tượng phong phú, cộng thêm những thám tử lừng danh ....  Đăng lúc 14-5-2014 09:01 AM
em nghĩ chừng nào có tin anh chị kết hôn em mới tin chứ cái này chả chắc ăn gì hết ah ss ơi  Đăng lúc 13-5-2014 08:51 PM
điều ss phục nhất ở fan MC là ở chổ có trí tưởng tượng bay cao bay xa ,mà ko biết họ nắm bắt thông tin ở đâu mà biết tháng 7 này ss ngố sẽ rời cty cũ  Đăng lúc 13-5-2014 07:48 PM
ss vừa mới đọc xong tin này xong! thì biết ngay e sẽ bê về mà! đúng là fan MC quá mạnh và quá đông!,e nghĩ sao về những tin này!,ss thì chỉ biết ngồi cười  Đăng lúc 13-5-2014 07:46 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
kimleebi + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

524#
Đăng lúc 13-5-2014 22:38:52 | Chỉ xem của tác giả
Xem running man ep 195 mới thấy sức mạnh tiềm ẩn của Gary, có điều a luôn khiếm tốn và tỏ ra ngờ nghệch. Ko thích cái cách thể hiện của Jongkook lắm, có gì đó hơi kiêu căng tự phụ, thích cái cách ý nhị của Gary hơn. Giờ thì mình ko bất ngờ vì sao a đã 2 lần chiến thắng ở tập người mạnh nhất RM.

ps: tập sau có vẻ có nhiều mm của MC hơn, tập này nhìn mỏi mắt chẳng thấy gì mấy

Bình luận

Càng lúc càng thấy thích Gảy hơn, luôn hết mình nhưng cũng luôn là ng đứng sau! Chỉ khi a sống thật với chính mình mới thấy hết được tiềm năng của a!  Đăng lúc 15-5-2014 01:36 PM
phải nói trong ep 195 anh nhà là nổi bật nhất đó cậu, khiến người ta ngưỡng mộ gì đâu, nhất là khúc xé bảng tên trên cả tuyệt vời ^^  Đăng lúc 14-5-2014 05:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

525#
 Tác giả| Đăng lúc 14-5-2014 17:18:32 | Chỉ xem của tác giả
10 cameo ấn tượng trong phim truyền hình Hàn Quốc

Nhân vật khách mời trong phim truyền hình Hàn Quốc luôn gây những bất ngờ và một chút niềm vui cho người hâm mộ. Khi bạn nhận ra một khuôn mặt bất ngờ trên màn hình tựa như một bí mật của bộ phim! Ở đây (không theo thứ tự đặc biệt) chỉ là một vài trong số các khách mời tốt nhất:

9. Kang Gary, Emergency Couple, tập 6

Xuất hiện trong chớp mắt và bạn có thể bỏ lỡ, người lái xe taxi trông giống Kang Gary là một niềm vui dành cho các fan của Running man.

Nguồn: dramafever
Dịch: [email protected]

p/s: Anh nhà chỉ mới đóng gần đây thui mà đã được đưa vào 10 cameo ấn tượng rồi

Lược bỏ các phần không liên quan đến MC, ai muốn xem 10 cameo thì click vào link dưới nhé ^^
http://kitesvn.com/thread/10-cam ... uoc-428986-1-1.html
(From: Kites)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

526#
 Tác giả| Đăng lúc 14-5-2014 22:18:00 | Chỉ xem của tác giả
[140513] Running Man filming

Anh chị nhà mình chung team nhé

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

527#
 Tác giả| Đăng lúc 14-5-2014 22:22:52 | Chỉ xem của tác giả
Ep 195
Tuy là ep này 2 anh chị không có tí mm gì hết nhưng mà mỗi khi 2 người xuất hiện lại làm tụi em cười rộn rã luôn. Anh thì hay rồi " Gary chạy thẳng" " Chị thì tim đập bùm bụp". Làm sao mà chịu thấu 2 người đây

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

528#
 Tác giả| Đăng lúc 14-5-2014 23:46:55 | Chỉ xem của tác giả
Ep 81_(30/01/2012)
Thư của Gary viết gửi Ji Hyo khi đi du lịch Châu Âu

“Gửi đến Monday Couple Ji Hyo,
Sông Seine lấp lánh tựa như ánh mắt của em,
Tháp Eiffel cao vời vợi tựa như trái tim của em, không thể nào với tới được.
Thế nên anh đã quyết định chinh phục trái tim của 1 cô nàng mắt xanh tại đây lol lol
Chúng ta hãy cố gắng hơn nữa trong năm 2012 nhé!
Tại 1 quán cà phê nào đó,
Monday Couple Kang Gary.”
To Monday Couple Ji Hyo,
Seine River is sparkling as brightly as your eyes
Eiffel Tower is high as much as your heart. Never could be reached.
Therefore I am, with my determination to win over a blue eyed woman’s heart.
Let’s try harder in 2012!
At a random coffe shop,
From Monday Couple Kang Gary.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

529#
 Tác giả| Đăng lúc 15-5-2014 23:04:01 | Chỉ xem của tác giả
[140515] Ji Hyo nói về vai diễn cameo của Gary trong buổi fanmeeting của Emergency Couple tại Singapore

Khi được hỏi về sự xuất hiện của Gary trong ER Couple, Ji Hyo nói: "Thực ra là tôi đã mời anh ấy. Đó là một vai diễn rất nhỏ trong phim, khi đó vẫn quyết định ai sẽ nhận vai này, thực ra tôi rất hy vọng sẽ là Gary oppa. Thế là tôi liền gọi đt cho anh ấy nói về việc này, khi đó anh ấy đang ở Singapore tổ chức showcase. Anh ấy đã nhận lời ngay lúc đó. Tuy đây chỉ là vai diễn nhỏ nhưng anh ấy vẫn rất vui vẻ. Vì vậy tôi cảm thấy rất biết ơn. Và nếu sau này tôi nhận phim, tôi sẽ rất vui nếu có thể tiếp tục mời anh ấy tham gia"  
Khi được hỏi chị đánh giá thế nào về diễn xuất của anh, chị nói rằng "Sở trường của Gary là ca hát, cũng như tôi là diễn xuất vậy, nên tôi không thể đánh giá về khả năng diễn xuất của anh ấy. Và cảnh quay của anh ấy cũng rất đơn giản, chúng tôi đã sắp xếp như vậy để anh ấy không cảm thấy áp lực. Sự có mặt của Gary đã khiến không khí phim trường vui vẻ hơn rất nhiều. Cho nên tôi nghĩ nếu tôi đánh giá khả năng diễn xuất của anh ấy chẳng khác nào anh ấy đánh giá khả năng ca hát của tôi"

(chị nói về anh từ 4:03 nhé mn  )

Via Running Man Monday Couple (Song ji hyo & Kang Gary)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

530#
 Tác giả| Đăng lúc 16-5-2014 23:02:19 | Chỉ xem của tác giả
[20140515]Guess how many points Song Ji Hyo gave Gary for his special cameo in Emergency Couple

Jihyo gave 10 points(full marks) to Gary

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách