Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: PRTeam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hot News] Song Ji Hyo xuất hiện tại Việt Nam ngày 1/8/2014 trong một sự kiện của Samsung (Liên tục update ảnh)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 1-8-2014 22:23:36 | Chỉ xem của tác giả
Thích quáaa đi mấttttttttt
Chài ai chị Mong xinh ơi là xinh luôn, vừa xinh lại vừa giản dị nữa T_T chết mất thôiiiiiiii..dạo này chị không bận đóng phim ngày đêm nữa trông chị già nhà mình múp ra hẳn luôn Chị ơi chị đẹp thật đấy ạaaaa, đơn giản mà đẹp <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 1-8-2014 22:52:01 | Chỉ xem của tác giả
dạo này Mong k đóng phim thế là k phải chạy show nhìn mập mạp đáng yêu hẳn ra k biết qua khi mấy h chiều mà k hề hó hé lấy 1 tiếng, ém dữ ghê mái tóc vẫn cứ ngố như ngày nào, k cần chải, vuốt vuốt vài cái lại vào nếp ngay nhưng mà vẫn còn hơi xù mà hình như ở HCM hơi nóng thì phải, thấy tóc tai 1 lúc có hơi lấm lem
ủa nhưng mà ký tặng cho fan là ký tặng cho những ai đến họp báo đó sao? dĩ nhiên là ngoài mấy tay nhà báo ra trời ơi nếu v thì anđueeeeeeeeeeeê, biết thế đi cho r hy vọng nhà mình nhanh chóng tổ chức cuộc thi j đó với quà tặng là poster r cộng thêm 1 vé nữa đến họp báo ngắm c tất nhiên là nếu có họp báo lần 2
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 1-8-2014 23:55:25 | Chỉ xem của tác giả
âu mài gót, vừa hay em lên youtube coi "Kwang Soo and his Ji Hyo noona" rồi cười lăn lộn thì thấy facebook update ảnh má Ngơ rần rần . Quá đau xót cho fan Hà Lội vì sự kiện nhớn nào cũng tổ chức ở Sì Gòn thế này . Hết event Kim Soo Hyun, JYJ giờ Mong cũng đóng đô ở trong đó, vậy fan Hà Lội chúng em biết tính sao trừ (ngoại trừ việc RM đã từng ghi hình ở HN, nhg hồi đó e chưa biết RM là gì )

công nhận lần này event của Mong Ji rõ là im ắng, fan cũng ko đón được ở sân bay nữa. Event gì mà có mỗi 1 ngày, hức may mà có kites update ảnh chứ ko chắc giờ mọi người ngồi tiếc ngẩn tiếc ngơ quá. Hy vọng lần sau Mong Ji sang cùng Woo Bin sẽ hoành tráng hơn, giống như đợt KSH sang VN á

Thêm phát nữa là dạo này JH đầy đặn, đáng yêu nhỉ . Èo nhớ cái tập sang Úc còi dí còi dị, toàn da bọc xương, bây giờ có da có thịt hẳn rồi, cười cũng tươi hơn nữa. Mỗi tội là cái tóc thì không khác gì tập có Suzy và Ryu béo lúc mới ngủ dậy

cảm ơn PR Team đã update hình ảnh "hiện trường" cho bọn em nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 2-8-2014 00:26:50 | Chỉ xem của tác giả
Mong Ji đẹp quớ. Không ngờ da nàng láng bóng đến thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 2-8-2014 00:35:30 | Chỉ xem của tác giả
ôi má ơi, sao chị già
song ji hyo lại xinh thế này
chị ngố tươi quá
có vẻ đầy đặn lên một chút
đằm thắm, mặn mà hơn
kể cả lúc chị ngơ ngơ
trông vẫn đáng yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 2-8-2014 02:53:56 | Chỉ xem của tác giả
Thế là c về chưa ạ? Híc híc hi vọng ấn tượng về vn của c tốt, sắp tới snhat c nữa chứ, ko biết đi đi lại lại vn hq thì fan bên mình có tổ chức gì để tặng c ko nhỉ, c nhà hay xấu hổ lắm, c ko biết chứ cả zai lẫn gái đều đổ cái bộ mặt ngơ ngơ của c đó hy vọng lần tới sẽ tổ chức đc fan đón c cho c biết bên mình nhìu bạn iu quý c ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 2-8-2014 09:37:50 | Chỉ xem của tác giả
Chị Mong ji xinh quá trời,tiếc là chị lại ở trong TP HCM
Mong một lần được gặp chị quá đi
Yêu yêu
cảm ơn ST nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 2-8-2014 12:19:01 | Chỉ xem của tác giả
Giời, gái tui xinh quá
Tui là tui mong gái với bạn Bin sang lắm
Gái tui 35, 36 mà trẻ trung vầy đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 2-8-2014 14:18:29 | Chỉ xem của tác giả
Huhu Samsung đánh úp quá e chưa kịp tiêu hóa thông tin này thì thông tin khác ập đến!! Mở fb lên thấy tin c stylist đăng ảnh vé máy bay bay tới VN quay qua quay lại thấy đăng tin đã tới VN rồi ra khách sạn C Ngố hôm qua xinh quá!! Vẫn là mái tóc rối quen thuộc! À mà giờ mới thấy dáng Ji Ngố chuẩn lắm ý!! Ko biết khi nào Woo Bin qua nữa Làm ơn đừng như đợt này e đau tim chết mấttttttttttttttt

Bình luận

phải vậy chớ =))) chứ như vậy e chịu ko nổi :(( Buồn hết sức hà  Đăng lúc 6-8-2014 06:40 PM
An tiêm, đợt tới rầm rộ lắm =))) ko oánh úp đâu :3  Đăng lúc 2-8-2014 02:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 2-8-2014 18:21:44 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi chị đẹp quá trời đẹp luôn chị Ngố ơi mà chị sang chẳng thấy tý tin tức thông báo nào luôn, đùng một cái sang làm fan k biết đường nào mà lần cơ mà có nhiều ảnh để ngắm thế này là cũng thỏa nỗi lòng rùi nhìn chị có vẻ béo lên làm fan cũng mừng nhớ đợt đóng EC chị gầy xanh xao mà thấy thương thanks Kites nhìu nhìu vì những bức ảnh tuyệt đẹp của gái Ngố   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách