Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 5980|Trả lời: 6
Thu gọn cột thông tin

[Hot News]Ngôi sao hạng A xuất hiện tại Việt Nam ngày 1/8/2014

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-8-2014 15:21:42 | Xem tất |Chế độ đọc
Hôm nay, 01.08.2014, một diễn viên hàng đầu xứ sở Kim Chi sẽ có mặt tại buổi event họp báo ra mắt dự án “This is Living” được tổ chức tại khách sạn PullMan - Thành Phố Hồ Chí Minh.

“This is Living” là một dự án của Samsung nhằm đem đến trải nghiệm một phong cách sống đẳng cấp trong không gian sống hiện đại. Bên cạnh đó, Samsung cũng tổ chức một cuộc thi dành cho các bạn trẻ tại Việt Nam tham gia.

Đây là cuộc thi dành cho các bạn yêu thích diễn xuất và thể hiện tài năng của mình cùng với các ngôi sao hạng A của Hàn Quốc  với phần thưởng vô cùng hấp dẫn.

*Cùng hóng thông tin liên tục được cập nhật từ Kitesvn.com nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-8-2014 16:08:53 | Xem tất
Không biết có những sao nào nhỉ
Mình ở Hà Nội tiếc quá không tham gia được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-8-2014 16:12:27 | Xem tất
Ai vậy? Hóng quá đi thôi. Nay rảnh mà không biết sớm để còn đi
Hy vọng là sao Nam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-8-2014 16:28:53 | Xem tất
Hình như là chị JiHyo hay sao ấy.. T___T
Từ trưa tới giờ thấy fanpage update tin chị tới VN..nhưng giờ vẫn chưa thấy ai chụp được chị cả..!
Không ra sân bay được nên chẳng biết tình hình thế nào T___T
Muốn gặp chị mà ko được ((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-8-2014 16:46:47 | Xem tất
Hức. Ra sân bay chờ từ sáng tới h mà chả thấy tăm tích dađâu cả. Hok riêng mình mà nhìu bạn fan đợi chị Ngố lắm lun...chờ mãi...dài cổ...nhịn ăn trưa...thế mà...huhu...
Hok lẽ k có duyen gặp đc chị hả trời...stylish của Ngố cũng thật là khéo trêu fan mà T.T
Vì 1 tấm vé mà cả khu cửa ra ồn ào náo nhiệt để rồi...chẳng đâu vào đâu. Buồn...

Bình luận

chứ chờ từ trưa tới chiều hok thấy đâu thì đi đg nào @@....  Đăng lúc 1-8-2014 06:21 PM
có mỗi mình nàng, mà đi ko thông báo, thầm lặng thế thì bao người biết đc đâu mà phải đi lối VIP... theo mình nghĩ chắc nàng chưa đến, có thể là đi chuyến sau   Đăng lúc 1-8-2014 06:20 PM
vé đó là hạng thường thôi.. xét ra cũng hok đc ra bằng lối VIP đâu... mà mình nghĩ nếu Ngố có đi cùng chuyến đó thì cũng sẽ ko đi cửa VIP lun đâu.  Đăng lúc 1-8-2014 06:19 PM
mình thấy vé stylish up lên là economy mà,nếu đi vé đó có qua đc cửa VIP ko?  Đăng lúc 1-8-2014 06:12 PM
Có bạn wa Vip hóng lun bạn. Mà cũng chẳng thấy tin ji  Đăng lúc 1-8-2014 05:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-8-2014 18:19:48 | Xem tất
là sao nhỉ?
tất có nghĩa là dc diễn trc mặt sao Hàn Quốc hả???
cái này mông lung quá, đọc cũng ko hiểu rõ
phải chờ thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-8-2014 22:19:20 | Xem tất
Ôi, tiếc wa đi thôi
mấy hum nay công việc dí wa chừng luôn làm mà đuối luôn chẳng cập nhật được tin tức gì hết
T_T huhu uổng wa!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách