Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Aqua
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hot Event] Nhận vé Premier phim "Love Forecast" Lee Seung Gi, Mon Chae Won cùng Kites - Danh sách Page 1

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 21-1-2015 17:42:19 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên yêu thích: Lee Seung Gi
Lý do muốn đi xem: Đi xem để ủng hộ anh nhà YoonA
Người muốn xem cùng: @tunchoding  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 21-1-2015 18:52:26 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên yêu thích: Moon Chae Won
Lý do: Đi coi ủng hộ chị nhà và rất hứng thú với nội dung của phim
Người muốn đi xem cùng:@Người Lớn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 21-1-2015 19:33:38 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên yêu thích: Lee Seung Gi & Moon Chae Won <3
Lý do xem phim: Vì thích cặp đôi này từ hồi đóng chung Người thừa kế sáng giá ấy, đã thế 2 anh chị lại còn vừa tham gia RM nữa chứ, đáng yêu chết đi được. Nội dung và trailer phim có vẻ khá hấp dẫn nên rất muốn được xem
Người muốn đi xem cùng: @Hipi
p/s: Đây là bạn trên fb của mình chứ k bạn mình k có nick kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 21-1-2015 20:07:49 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên yêu thích: Lee Seung Gi và Moon Chae Won
Mình đăng kí hôm qua rồi mà quên mất phải comment. Nói chung đây là movie đầu tiên của Cụ nhà mình nên muốn xem Cụ trên màn ảnh rộng "độ bảnh" có thêm le vồ nào không? Từ khi nghe tin hai người hợp tác là thấy hóng rồi. Khi nghe tin bộ phim đạt kỉ lục phòng vé thực sự thấy vui vì nổ lực của cả hai và của đoàn làm phim bỏ ra thật xứng đáng.
Vì đây là movie đầu tiên của Cụ và chị Won nên rất muốn đi xem cùng nhóm bạn trong lớp bởi vì với chính sách "mưa dầm thấm lâu" của mình nên tụi nó cũng bắt đầu ảnh hưởng và biết Cụ Lee là ai.
Nói chung là cầu chúc phim Cụ sẽ thành công hơn nữa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 21-1-2015 20:18:48 | Chỉ xem của tác giả
Lý do xem phim này: Lee Seung Gi diễn rất có duyên còn chị Moon Chae Won thì thú thật lúc đầu chưa xem phim chị đóng thấy không có cảm tình với chị lắm thế nhưng sau này theo dõi thấy chị rất có sức hút. Vì vậy sự kết hợp của hai anh chị làm mình hóng muốn chết luôn
Người muốn đi coi cùng: mình cũng không có bạn trên kites.vn, quá buồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 21-1-2015 20:53:36 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên yêu thích: Moon Chae Won & Lee Seung Gi
Lý do xem phim: Vì mình yêu thích cả hai diễn viên, đặc biệt là lâu lắm rồi chưa được xem thêm phim nào của MCW, mà mình rất muốn xem MCW thử sức với vai diễn mới và khác so với các phim trước. Seung Gi cũng thú vị, thích LSG thông minh, hóm hỉnh trong các show truyền hình. Cả hai đặc biệt vô cùng dễ thương trong Running Man.
Người muốn đi xem cùng: Minh Hoài, bạn mình không có nick kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 21-1-2015 21:27:52 | Chỉ xem của tác giả

Lý do xem phim: Đổ anh Gi từ phim My gf is a gumiho và từ sau phim gu faily book chính thức bấn anh ấy. Con rể quốc dân siu dáng iu. Với lại chưa xem movie a đóng lần nào ngoài rạp nên lần này e rất muốn đi xem ạ :]]

Người muốn đi xem cùng: chị gái ạ <3

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 21-1-2015 23:11:50 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên yêu thích: Lee "Heo dang" nhà em
Lý do xem phim này: Muốn trải nghiệm cảm giác nhai bắp rang ngắm cái mẹt CỤ trong rạp xem bựa đến mức nào. Đùa chứ quan trọng là cuối năm Cụ vào trại nên em muốn làm một phát để có cái gọi là kỷ niệm cho hai năm vắng bóng Cụ.
Người muốn đi xem cùng: @jeanie pham (bạn em ko có trong kites)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 22-1-2015 00:58:12 | Chỉ xem của tác giả
Hix hix,mình vừa thích Lee Seung Gi mà cũng thích cả Moon Chae Won nữa Cơ mà mình lại không ở Tp.HCM. Thôi thì đành dằn lòng chờ sub vậy.Chúc cho tất cả các bạn tham gia may mắn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 22-1-2015 04:15:50 | Chỉ xem của tác giả
diễn viên yêu thích của mình là Lee Sung Gi
mình rất thích những bộ phim anh ây đóng, vì thế nên mình cũng đợi phim này ra lâu rồi :3
người mình muốn đi coi cùng @tiachopden24
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách