Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: nhimxu8409
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[ Horoscope ] VIRGO – HỘI NHỮNG NGƯỜI THUỘC CUNG XỬ NỮ ( 24/8 - 23/9) TREO TEM 5

[Lấy địa chỉ]
31#
 Tác giả| Đăng lúc 9-3-2013 23:47:41 | Chỉ xem của tác giả
dân Xử nhà mềnh

có 1 nhược điểm vô cùng to lớn

đó là nhạy cảm quá mức cho phép

chuyện rất bình thường,với mn thì nó chỉ là chuyện vặt

nhưng vào tay Xử nhà mềnh thì nó thành con voi ngay và lun

nhạy cảm quá nên toàn tự chuốc khổ vào thân

Bình luận

Yes, em bị nhìu lắm lun í ss. Có lúc cũng mún kiềm chế lắm mà ko đ.c :(( Biết rõ là mình hơi quá cơ mà chẳng thể làm lại nữa :((  Đăng lúc 14-4-2013 09:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 10-3-2013 00:48:21 | Chỉ xem của tác giả
haiz
ngại đem nick chính vô quá
thui thì mọi người có làm gia phả thì ghi như thông tin dưới đây nhé
Nick kites: -Aki-
Ngày sinh: 31/08/1989
Nhóm máu: AB

Bình luận

giới tình hềnh như là nam nhẩy đúng hơm?  Đăng lúc 14-3-2013 01:46 PM
vô post #55 nha em  Đăng lúc 11-3-2013 04:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
 Tác giả| Đăng lúc 10-3-2013 00:49:29 | Chỉ xem của tác giả
Xử Nữ nhạy cảm, có sự nhìn nhận khá chính xác, tinh tế và chuẩn.

Nhưng, khi đã đưa ra nhận định, họ lại luôn có xu hướng tiếp tục đặt cho mình thêm những câu hỏi, và lại rơi vào vòng luẩn quẩn của suy nghĩ.

Xử Nữ, khi đã quyết tâm theo đuổi 1 thứ gì đó, sẽ dốc lòng, sẽ tận tâm mà theo đuổi.

Nhưng, lại bị những nỗi lo lắng ám ảnh, những chập chờn mơ hồ bám đuổi.

Xử Nữ, khi đã quyết tâm vứt bỏ, sẽ lẳng lặng mà quay đầu rời bước. Họ kiên quyết không để bản thân mình quỵ lụy dù yếu mềm và đau nhói.

Nhưng, lại luôn là những kỉ niêm váng vất, những nỗi u uẩn cứ lặn rồi tan suốt trong lòng, chẳng thể tan hoàn toàn được.

Xử Nữ, khi đã cảm thấy bất an sẽ sợ hãi mà lùi bước, mà quay đầu, mà biến mất. Họ sợ sư không an toàn.

Nhưng, lại là kẻ vì sự thu hút bí ẩn ấy quyến rũ đến nghẹt thở, đôi khi lại như con thiêu thân lao vào dù biết có thể bị lửa thiêu đốt.

Cứ thế, cho tới khi Xử Nữ ngừng mâu thuẫn, thì Trái Đất có lẽ sẽ ngừng quay.

cre: https://vi-vn.facebook.com/XuNu.Virgo.horoscope
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
 Tác giả| Đăng lúc 10-3-2013 00:52:34 | Chỉ xem của tác giả
   Với bạn bè, Xử Nữ là một người lúc chưa quen sẽ lạnh lùng làm người khác tưởng kiêu (thực ra là không biết nói gì), lúc chơi vào sẽ thấy nói nhiều, đôi khi nhí nhảnh như trẻ con, đôi khi già đời như bà cụ, lúc chơi lâu thấy sao mà nói quá nhiều không ngừng nghỉ.

Luôn luôn bao đồng, có thể lắng nghe bất cứ lúc nào, luôn luôn muốn lắng nghe. Vô điều kiện.

Với gia đình, Xử Nữ là một người luôn cố gắng hiếu thảo nhất có thể. Tràn ngập tình cảm yêu thương và lo lắng. Có những xung đột, có những lúc muốn nổi loạn, nhưng chính những gì gia đình đem lại cho họ, và cái đạo hiếu không cho phép họ vượt ranh giới, kìm hãm họ trong vòng yêu thương.

Bởi họ hiểu, nổi loạn rồi, sau này, sẽ là vũng lầy hối hận và mệt mỏi nhiều lắm.

Với người yêu, Xử Nữ là một kẻ chung thủy và nặng tình. Họ có thể chờ đợi, có thể cảm thông, có thể tận lòng.

Họ có thể rụt rè, hơi cổ hủ và hơi nhiều nguyên tắc trong tình yêu của chính mình.

Nhưng trái tim họ khi chìm vào tình yêu rồi lại phá vỡ hết nguyên tắc, chìm đắm rồi sẽ bất chấp nhiều thứ.
Có người nói, Xử Nữ yếu đuối sẽ không thể chờ đợi, Xử Nữ lo lắng quá nhiều sẽ không thể yêu xa.
   Có thật không?

"Nếu như tình yêu của cả hai là bền vững vĩnh cửu thì cần gì phải sớm tối lúc nào cũng ở bên nhau."
Xử Nữ, có tin vào câu này không? Trái tim của họ, khi đã yêu một ai đó, sẽ như một chiếc đinh, đóng chặt vào, mặc kệ thời gian, vẫn đứng im tại đó.

Với những người xung quanh thì sao?

Xử Nữ sẽ mang những bộ mặt khác nhau, không phải giả tạo, nhưng là phù hợp cho từng đối tượng. Vì thế, đừng nói rằng, Xử Nữ sao khác với hình dung của họ.

Với từng đối tượng, Xử Nữ đều có cách ứng xử riêng. Đừng đánh đồng rồi vỡ mộng.

Cre: https://vi-vn.facebook.com/XuNu.Virgo.horoscope
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 10-3-2013 00:57:38 | Chỉ xem của tác giả
e xin giới thiệu e ứ phải Xử Nữ, cơ mà e quen bà chủ nhà nên vào xem nhà cửa cái

giờ e mới biết tên cái nhon ss là j đó nha

Nhím già, sao e thấy cái này jống xì pam hợp pháp vậy

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
 Tác giả| Đăng lúc 10-3-2013 01:06:37 | Chỉ xem của tác giả
camaplenbo gửi lúc 10-3-2013 00:57
e xin giới thiệu e ứ phải Xử Nữ, cơ mà e quen bà chủ nhà nên vào xem nhà cửa cái

gi ...

thì đúng là vợi mà

ở đây được xì pam có giấy phép

vô chỗ game mà xờ (xoạng) pam nha cục cưng

Pi ẹt: mềnh số hủi mà,chệ em với nhau bao lâu mà nó đâu có quan tâm giè mềnh đâu

đến mềnh sinh tháng nào,cầm tinh chòm sao giè nó cũng hơm có biết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 10-3-2013 02:33:54 | Chỉ xem của tác giả
nhimxu8409 gửi lúc 10-3-2013 01:06

thì đúng là vợi mà

ầy

e biết sanh nhật ss mờ

cơ mà e chỉ biết mỗi tên & sym cung của e thôi à, mấy cái khác e ko có biết

xao hôm nay ss lết qua tới đây lun vậyyyyyyy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
 Tác giả| Đăng lúc 10-3-2013 06:57:51 | Chỉ xem của tác giả
camaplenbo gửi lúc 10-3-2013 02:33
ầy

e biết sanh nhật ss mờ

nhà này tui góp phần xây nên mà

k thường xuyên qua để nhà mốc meo lên à

cục cưng rảnh thì qua chơi nha

cho nhà của chệ nhanh lên tầng

Bình luận

1 xèng nha ss =]]  Đăng lúc 11-3-2013 09:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 10-3-2013 07:03:27 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay vào khu FC thấy được thớt này hehe
Chào cả nhà!! Em cũng thuộc cung Xữ Nữ. Rất vui được làm quen với mọi người. ^.^
Em thấy ưu, nhược điểm của XN là em giống khoảng 80-90% gì đấy. Nhưng mà đa phần tính xấu là em có đủ =))))

Nick: Cherries (m.n cứ gọi em là Cherr )

Ngày sinh: 15-9-1994

Bình luận

Cherr ơi,vote ủng hộ ss Nhím nha em :X http://kites.vn/thread/-poll-binh-chon-thanh-vien-hoat-dong-tich-cuc-tai-friendship-cafe-411323-1-1.html  Đăng lúc 9-10-2013 09:53 AM
à, ss còn phải gọi em cô hay dì nữa hay sao á=)))  Đăng lúc 15-4-2013 09:26 AM
hihi, ss cũng bấn loạn với cái gia phả nhà mình luôn ế =)) chắc là em gọi ss Nhím là cô hay dì thôi nha, vì má em là chị ss Nhím lun mà =)) vào chơi thường xuyên nhá Cher   Đăng lúc 15-4-2013 09:25 AM
vô #111 nhá  Đăng lúc 16-3-2013 08:08 AM
cho ss cái giới tính nha e  Đăng lúc 14-3-2013 01:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 10-3-2013 10:27:10 | Chỉ xem của tác giả
-Aki- gửi lúc 10-3-2013 00:48
haiz
ngại đem nick chính vô quá
thui thì mọi người có làm gia phả thì ghi như thông t ...

Vậy là Aki bằng tuổi mình rồi, ss Nhím là Thái thượng lão quân thì 2 đứa mình làm chức gì được đây {:120:}

Bình luận

Má êu, dạo này coan hơm thấy má vào nhà Xử chơi thế ạ :( rảnh má nhớ vào chơi nha, choa coan bjk nơi ở và nhà thường sinh hoạt của má coan bổ sung gia phả nghen :X   Đăng lúc 15-4-2013 09:28 AM
vô post #55 nha em  Đăng lúc 11-3-2013 04:41 PM
à, mà ss nhớ còm 3 dòng ss nhé^^  Đăng lúc 11-3-2013 03:24 PM
ss ơi, ss thích mần chức gì ạ:) roài em đưa lên gia phả lun nha^^  Đăng lúc 11-3-2013 03:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách