Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: nhimxu8409
Thu gọn cột thông tin

[ Horoscope ] VIRGO – HỘI NHỮNG NGƯỜI THUỘC CUNG XỬ NỮ ( 24/8 - 23/9) TREO TEM 5

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-3-2013 14:09:14 | Xem tất
-Aki- gửi lúc 8-3-2013 13:59
oh, nhà dành cho Virgo cũng đã có rùi nè
mình là XN đời đầu: 31/08
trong kites ...

Chào bạn, tánh tình mình cũng khó gần lắm, càng lớn lại càng khó tính, mà mình thấy các XN hầu như là vậy đó, rảnh vào đây t8m cho bớt khó tính và đăm chiêu đi nào.
Ngoài lề chút, hôm nay 8-3, các XN nhà mình đã nhận được quà gì chưa?
Tặng các chị em hoa sưa mình mới chụp hôm trước này, Hà Nội đang mùa hoa sưa, đường phố tấp nập tự nhiên thấy 1 vòm hoa trắng tinh khôi, cảm giác rứt là nhẹ nhõm

hoa sưa by melvilsmiley, on Flickr

Bình luận

đẹp quá ss ơi, em muốn đc ra HN ngắm :)  Đăng lúc 8-3-2013 03:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2013 14:21:54 | Xem tất
melvil gửi lúc 8-3-2013 14:09
Chào bạn, tánh tình mình cũng khó gần lắm, càng lớn lại càng khó tính, mà mình th ...

ui, mình khó tính lắm, nói ra chắc người ta bảo mình có vấn đề lun, mà mình cũng thấy là suy nghĩ của mình nó hơi có vấn đề
bạn ở HN ah, mình thx HN lắm, vẫn luôn mong có cơ hội được ngắm mùa thu HN
trường cấp 2 của mình cũng có 1 cây hoa sưa, đến h học thể dục, mùi hoa sưa nồng nàn

Bình luận

Lâu quá rồi hơm gặp ba Aki nha=)) ba cho coan xin nơi ở với nhà thường sinh hoạt để coan update lên gia phả nhé:X  Đăng lúc 15-4-2013 09:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2013 14:30:41 | Xem tất
-Aki- gửi lúc 8-3-2013 14:21
ui, mình khó tính lắm, nói ra chắc người ta bảo mình có vấn đề lun, mà mình cũng  ...

Mình ko phải người HN, nhưng ở đây 6 năm nên cũng yêu HN mất rồi, chỉ có điều HN bây giờ ko giống như hồi trước nữa (chắc tại những người càng ngày càng khó tính như mình mà ra cả). Đến mùa thu, mình sẽ chụp ảnh gửi lên đây cả nhà cùng xem nhé, để biết "Hà Nội mùa thu, cây cơm nguội vàng, cây bàng lá đỏ" nó như thế nào mà bao người say mê.

Bình luận

mình và bạn cùng tuổi.^^  Đăng lúc 8-3-2013 03:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2013 15:38:29 | Xem tất
-Aki- gửi lúc 8-3-2013 13:59
oh, nhà dành cho Virgo cũng đã có rùi nè
mình là XN đời đầu: 31/08
trong kites ...

hihi, em chào ss ạ^^ rất vui đc làm quen với ss^^

em cũng là mem nhà XN ạ

ss nhớ vào chơi thường xuyên ss nha, rồi mình xây nhà Virgo lớn mạnh lun nha

à, em là Mưa, em gọi ss là ss Aki hay sao ạ?

ss choa em xin 1 cái hộ khẩu để mình điểm danh lại mem trong nhà ss nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 8-3-2013 16:07:59 | Xem tất
melvil gửi lúc 8-3-2013 14:30
Mình ko phải người HN, nhưng ở đây 6 năm nên cũng yêu HN mất rồi, chỉ có điều HN ...

Méo ở HN à

hum nào 2 chệ em mềnh gặp nhau đêeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Méo học gì,đã làm ở đâu rầu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 8-3-2013 16:16:06 | Xem tất
                                                42 điều về xử nữ

♥ Những điều về cung Xử Nữ :

1. Xử Nữ có thể tìm được sự bình an trong không gian giữa các suy nghĩ của họ.

2. Xử Nữ dường như cũng biết được 1 số thông tin trước khi 1 việc nào đó sẽ xảy ra.

3. Nếu Xử Nữ thích bạn, họ sẽ sắp xếp lại lịch trình của họ và tìm một thời gian phù hợp để bạn có thể tham gia cùng họ.

4. Xử Nữ có xu hướng là ăn nói khá nặng nề mỗi khi tức giận =.=

5. Thường lên sẵn lịch trình .... nhưng lại hay thay đổi vào phút chót  nguyên nhân chủ yếu là LƯỜIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII

6. Xử Nữ lúc nào cũng có vẻ căng thẳng và lo lắng.

7. Xử Nữ là người có khả năng lắng nghe...đôi khi họ còn thấu hiểu hơn cả người trong cuộc ==> là 1 người khá tốt để chúng ta chia sẻ

8. Xử Nữ thích môi trường xung quanh thật trật tự và có tổ chức.

9. Dị ứng với những đứa ba xạo =.=

10. Khả năng chém gió thuộc hàng top

11. Xử Nữ đa số đều tự ti về bản thân =.= .... Nam : mình ko giỏi như người ta =.= ... Nữ : mình mập quá....=.=

12. Lúc chia tay : tỏ vẻ lạnh lùng nhưng trong lòng đau nhói =.=

13. Xử Nữ cũng nhận thức được sự lạnh lùng vốn có của bản thân...nhưng họ ko thể thay đổi điều đó =.=

14. Xử Nữ ko thể kiểm soát tâm trạng của họ.

15. Xử Nữ dành quá nhiều thời gian để suy nghĩ và đôi khi Xử Nữ bị mất tích trong các suy nghĩ của họ

16. Xử Nữ có năng khiếu với khả năng phân biệt tốt xấu từ. Thật khó để đánh lừa Xử Nữ vì họ có thể nhìn thấy sự lừa dối của bạn qua hành động hoặc lời nói của bạn.

17. Cuộc sống của Xử Nữ thường bị che mờ bởi cảm giác trách nhiệm của họ...

18. Xử Nữ làm việc chăm chỉ để phục vụ những người khác bằng cách đáp ứng các nhu cầu của thời điểm với các giải pháp thực tế.

19. Xử Nữ thích một người bạn gọn gàng, sạch sẽ, và thông minh

20. Xử Nữ trung thành với bạn bè của họ và sẽ vô cùng tử tế, ân cần..

21. Hòa giải không phải là điển hình của hành vi của Xử Nữ.

22. Cầu xin, nước mắt, tình cảm, hoặc một cách tiếp cận tích cực hơn sẽ không có hiệu lực. Bởi vì Xử Nữ có kỷ luật tự giác, quá khứ là sớm đặt sang một bên.

23. Bên trong Xử Nữ luôn là một người lo lắng quá nhiều về mọi sự bất toàn của cá nhân và không bao giờ hài lòng với tiêu chuẩn của riêng mình.

24. Tình cảm của Xử Nữ có thể được coi như là một ranh giới với những người đang cố gắng để khám phá bản thân nội tâm của Xử Nữ.....

25. Xử Nữ rất phân tích, kết luận của họ dựa trên suy nghĩ và phân tích dài hạn. Thường có tài năng theo một hướng duy nhất, họ là những người ra quyết định thuần khiết, thông minh và tốt nhất.

26. Luôn luôn đặt ra các mục tiêu, Xử Nữ có thể sắp xếp nhiều chi tiết và sự kiện cùng một lúc và cân bằng tất cả.

27. Khi Xử Nữ phải chấp nhận một sự thật cay đắng nào đó, thì họ khẳng định "CUỘC SỐNG THÌ NHẤT ĐỊNH LÀ NHƯ VẬY" *cười chua chát*

28. Xử Nữ khá nhạy cảm với những gì đang diễn ra xung quanh.

29. Xử Nữ luôn tìm cách để giúp đỡ người khác luôn luôn hoàn thành tốt các mối quan hệ và nhiệm vụ của mình.

30. Xử Nữ thiếu tự tin vì họ có thể nhìn thấy những sai sót trong bản thân và đấu tranh để chấp nhận chúng.

31. Xử Nữ rất thông minh và thường rất thành công trong cuộc sống.

32. Xử Nữ có thể xử lý bất cứ điều gì.....theo 1 cách rất riêng của họ  không đụng hàng

33. Xử Nữ có khả năng đặc biệt là tchức không gian tủ quần áo của họ thông qua màu sắc phối hợp.

34. Xử Nữ có 2 loại : 1 là nghiêng về vật chất....1 là nghiêng về cả vật chất lẫn tinh thần

35. Xử Nữ biết cách quan tâm tới các thành viên trong nhà, đặc biệt là người già và người ốm. Họ rất ít khi thể hiện qua lời nói, mà chủ yếu qua hành động.

36. Xử Nữ rất biết cách tiêu tiền. Họ biết mình nên tiêu tiền vào những việc gì và luôn cố gắng kiếm tiền. Họ lập kế hoạch rất khoa học cho việc chi tiêu.

37. Xử Nữ sẽ chọn người bạn đời theo tiêu chí: Người đó thấy tầm quan trọng của Xử Nữ và cần có Xử Nữ trong cuộc đời họ.

38. Xử Nữ được mệnh danh là CUNG HOÀNG ĐẠO TẬN TÂM NHẤT trong 12 cung.

39. Xử Nữ không phô trương, không ồn ào, nhiều lời, họ luôn có một phong thái đặc biệt.

40. Mặc dù phong thái của Xử Nữ thường bình lặng và thậm chí lãnh đạm, nhưng đó chỉ là vẻ ngoài, che giấu những diễn biến nội tâm mạnh mẽ. Thay vì biểu lộ những cảm xúc, họ lại dồn nén chúng vào bên trong - điều thường làm ảnh hưởng tới sức khoẻ, trước hết là tới chức năng tiêu hoá và hệ thần kinh.

41. Xử Nữ khi yêu không nhìn đời qua cặp kính màu hồng, họ nhìn rõ cả ưu điểm lẫn nhược điểm của người mình yêu cũng như tính chất quan hệ của mình với người đó.

42. Đa số Xử Nữ có một trí thông minh sắc bén và thâm hậu (đặc biệt nếu bạn nhận bắt được ý giễu cợt thường có trong câu nói của họ).

-------------------------oOo---------------------------

XN rất công bằng. XN sẽ đối xử với bạn đúng với cách bạn đối xử với XN.

Nếu bạn đối tốt với XN - XN sẽ cho bạn thấy thế nào là một người bạn thực sự.

Nếu XN mang ơn bạn - XN sẽ tìm mọi cách để trả ơn cho bạn, bởi XN rất sợ phải mắc nợ ai đó.

Nếu bạn chơi xấu XN - XN có thể bỏ qua cho bạn nhưng chẳng bao giờ XN quên những gì bạn làm với XN.

Nếu bạn hãm hại XN - Khi đó XN sẽ cho bạn biết được sự đau đớn tột cùng như thế nào. Nguy hiểm hơn nữa XN thường mượn dao giết người chứ chẳng bao giờ trực tiếp ra tay. Vì thế XN có thể đày bạn xuống 18 tầng địa ngục rồi kéo bạn lên mà bạn vẫn phải cảm ơn họ.

Và điều đáng chú ý là bạn chẳng bao giờ biết khi nào XN sẽ trả thù bạn - bởi cho dù hận bạn đến đâu XN chẳng bao h thể hiện ra bên ngoài - lúc này sẽ thấy khả năng che dấu cảm xúc tuyệt vời của XN phát huy ^_^

Cre: http://forum.matngu12chomsao.com/forums/phan-tich-xu-nu.60/

Bình luận

xử nữ luôn đặc biệt theo cách của chính mình <3  Đăng lúc 20-4-2013 04:52 PM
đúng quá ss ơi :">  Đăng lúc 14-4-2013 09:47 AM
em thích... sr ss vì giờ em ms onl...:">  Đăng lúc 10-3-2013 08:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2013 16:51:27 | Xem tất
nhimxu8409 gửi lúc 8-3-2013 16:07
Méo ở HN à

hum nào 2 chệ em mềnh gặp nhau đêeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Em đang học cao học và làm freelance thôi ss ạ. Em học tiếng Anh nên hay đi làm tour guide với dịch tài liệu kiếm xèng tiêu để học tiếp. Ss đang làm ở đâu rồi ss ơi.
Còn XN nào ở HN nữa ko, hôm nào chúng ta tổ chức gặp mặt ôm hôn thắm thiết cái{:120:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 8-3-2013 16:56:40 | Xem tất
melvil gửi lúc 8-3-2013 16:51
Em đang học cao học và làm freelance thôi ss ạ. Em học tiếng Anh nên hay đi làm tour g ...

ầu

giỏi dữ vậy

ok

kiếm thêm người rầu hôm nào mấy chệ em ta sum họp

hí hí

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-3-2013 18:58:15 | Xem tất
Chào mn :)

Tên: Tiểu Linh, Linh Linh, mn ở Kites đa số gọi thế này ;)
DOB: 30/08
Tính cách: chỉ có 1 từ để tả đúng nhất là rất "Xử Nữ" thôi ạ ;))
Tặng mọi người bài này, bài do ST Vigro làm dành tặng tháng của Vigro :x
http://kites.vn/thread/-350155-1-1.html
trong thread bài hát này có đông Tiểu Xử điểm danh lắm :">

Bình luận

ss Linh cho em xin nơi ở với nhà thường sinh hoạt nữa nha, em up lên cái gia phả ạ :X dạo này sao hơm thấy ss vào nhà chơi :(  Đăng lúc 15-4-2013 09:22 AM
ô, cô Linh cũng là Xử Nữ à? :">  Đăng lúc 14-4-2013 09:48 AM
vô #111 nhé  Đăng lúc 16-3-2013 08:07 AM
cho ss thêm cái giới tính đi  Đăng lúc 14-3-2013 01:47 PM
vô post #55 nha em  Đăng lúc 11-3-2013 04:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 9-3-2013 23:14:35 | Xem tất
warm_rain gửi lúc 8-3-2013 13:40
vâng ss, cơ mà mình cứ post tập hợp lên như cái gia phả ý ss, vậy cũng vui

e ...

đúng rùi

lập gia phả đi cưng