Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Gumi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[ Horoscope ] GEMINI (21/5 - 21/6) - SONG TỬ - "Đừng mơ ước những ai ngoài tầm với, mây của trời hãy để gió cuốn đi " ♫♫♥

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 2-6-2013 09:36:40 | Chỉ xem của tác giả
TỬ VI CHỦ NHẬT, 02/06/2013

Con số may mắn của ngày hôm nay: 20

Ý nghĩa: Con số này cho thấy nửa kia của bạn đang nghĩ về bạn rất nhiều. Chuẩn bị làm điều gì đó bất ngờ dành cho bạn.

* Bạn thích giữ những bí mật cho riêng mình, điều này khiến bạn cảm thấy nó thật đặc biệt. Bạn hài lòng với cuộc sống hiện tại và không thích chịu bất kì sự ràng buộc nào.
(HHT)

* Chủ Nhật là dịp phù hợp để Song Tử điểm lại quá trình hoạt động trong những ngày vừa qua cũng như lên kế hoạch cho tuần làm việc mới. Bạn tốt nhất đừng nên bỏ qua công đoạn này vì không còn nghi ngờ gì nữa chúng sẽ quyết định thành công của bạn trong tương lai gần.
(iOne)

* Khả năng sáng tạo sẽ được phát huy cao nhất trong hôm nay, nhưng vấn đề là Song Tử cần phải đặt chúng vào đúng chỗ. Một số mối quan hệ trong gia đình có thể có vài hiểu lầm, nhưng hoàn toàn có thể hòa giải được khi Song Tử thể hiện rõ quan điểm cá nhân của mình.
(Mực Tím)

* Hôm nay là ngày thích hợp để bạn “độc lai độc vãng”. Mặc dù tâm trạng này không phải là tính cách điển hình của Song Tử, nhưng bạn có thể tận dụng để giải quyết các vấn đề riêng tư.

Tình yêu: Nếu bạn luôn tự hỏi “sao việc này lại xảy ra với tình yêu của mình”, thì tức là bạn chưa đủ trưởng thành đâu. Bạn nên học cách chịu trách nhiệm với hành động của bản thân nhé.

Sự nghiệp: Chúng ta có xu hướng muốn quên hết công việc khi bước vào cuối tuần. Nhưng bạn nên bớt chút thời gian để suy tính kế hoạch, chuẩn bị tinh thần cho thứ hai.
(Zing News)

NAM SONG TỬ:

Sự nghiệp: Một vài trục trặc liên quan đến đối tác hay khách hàng nhưng mọi chuyện sẽ được giải quyết nếu như bạn thật sự khôn khéo. Hãy để mọi người thay đổi cách đánh giá về bạn trong hôm nay.

Sức khỏe: Cân bằng đủ chất là điều bạn nên nhớ trong bữa ăn ngày hôm nay. Đừng để sức khỏe của bạn phải lên tiếng.

Tiền bạc: Cảnh giác với 1 số người. Có thể họ đang lợi dụng bạn để đem lại quyền lợi cá nhân cho mình.

Tình yêu: Hãy bày tỏ tình cảm của mình giành cho người ấy. Sẽ có lúc bạn được đền đáp xứng đáng cho những gì đã bỏ ra.

NỮ SONG TỬ:

Sự nghiệp: Áp lực công việc dù mệt nhọc đến đâu cũng không bằng áp lực trong tình cảm và các mối quan hệ khác. Dường như mọi mối quan hệ của bạn đang theo chiều hướng xấu đi đấy.

Sức khỏe: Ăn cơm vội vàng sẽ cực kỳ nguy hiểm đến sức khỏe của bạn. Bạn đã thử để ý trong một bữa cơm, bạn nhai bao nhiêu lần cho một nhúm cơm rồi nuốt? Nhai kỹ nuốt chậm dù cho bạn có vội như thế nào đi nữa, đừng hành tội hệ tiêu hóa của bạn như vậy nhé!

Tiền bạc: Nên suy nghĩ trước khi nói. Hạn chế nói quá nhiều về chuyện gia đình, đặc biệt là chuyện liên quan đến tài chính riêng tư. Nó có thể trở thành điểm yếu để người khác nói xấu bạn.

Tình yêu: Bạn nên cẩn trọng trong hành vi cũng như cách ứng xử vì có nhiều chàng đang say đắm vì bạn. Chính vì một cử chỉ, hay lời nói quan tâm hơi quá một chút cũng sẽ dễ gây ra các hiểu lầm nghiệm trọng.
Cre: https://www.facebook.com/HoiNhun ... ?ref=ts&fref=ts
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
 Tác giả| Đăng lúc 2-6-2013 13:25:20 | Chỉ xem của tác giả
camtam gửi lúc 2-6-2013 07:29
Song Tử có là con nít ?

Tôi biết mình chỉ là 1 con nít .

Chào mừng bạn đến với nhà Song {:179:}

có thấy bạn lội AO đôi ba lần, nhưng hình như chưa có nói chuyện bao giờ thì phải,

chưa nói thì giờ nói cũng chưa muộn, phải không nào {:181:}

Bạn có thể cho anh em nhà Song biết đôi điều về bản thân mình không,

như em bông nói, thì để nhà mình sau này có gì lập một gia phả, ra đường đụng độ nhau còn nhìn ra nhau{:156:}

chỉ mấy điều cơ bản thôi bạn à,  vd như

Nick Kites:
Tên thường gọi:
Ngày sinh:

Cùng nhau xây dựng nhà Song ngày càng phong phú, để mọi người biết đến Song Nhi nhiều hơn nha bạn {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 2-6-2013 13:38:58 | Chỉ xem của tác giả
Giá Như

♥Giá như Bạch Dương không bốc đồng thì chắc Bạch Dương sẽ không phải hối hận nhiều thứ.

♥Giá như Kim Ngưu dễ tính và thoải mái hơn thì Kim Ngưu sẽ không bị mất đi những mối quan hệ tốt đẹp mà Kim Ngưu đang trân trọng giữ gìn

♥Giá như Song Tử biết ít thôi thì Song Tử sẽ không phải suốt ngày đa nghi trong suy nghĩ nữa

♥Giá như Cự Giải độc ác hơn thì Cự Giải sẽ không phải gánh chịu tổn thương một mình

♥Giá như Sư Tử bớt kiêu căng thì Sư Tử sẽ được nhiều người lắng nghe và yêu quý hơn

♥Giá như Xử Nữ không tham lam trong công việc thì Xử Nữ sẽ có cuộc sống an nhàn hơn

♥Giá như Thiên Bình dứt khoát hơn thì Thiên Bình sẽ không bị lận đận trong tình cảm nữa

♥Giá như Thần Nông chịu khó chia sẻ tâm sự với người khác thì Thần Nông sẽ không phải ôm cái đống nỗi buồn một mình nữa

♥Giá như Nhân Mã người lớn hơn một chút thì Nhân Mã sẽ gần như là một người hoàn hảo

♥Giá như Ma Kết không cứng ngắc quá trong quan niệm sống thì họ sẽ cười được nhiều hơn và trẻ lâu nữa

♥Giá như Bảo Bình hài hước hơn thì chắc Bảo Bình sẽ là một người tình tuyệt vời ông mặt trời

♥Giá như Song Ngư bớt nhạy cảm hơn thì Song Ngư sẽ không tự làm mình tổn thương bằng những suy nghĩ tiêu cực nữa

Gió Nhẹ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
 Tác giả| Đăng lúc 2-6-2013 13:54:02 | Chỉ xem của tác giả
tackebong gửi lúc 2-6-2013 09:36
TỬ VI CHỦ NHẬT, 02/06/2013

Con số may mắn của ngày hôm nay: 20

bông giỏi quá đi, chăm chỉ góp gạch xây nhà này, còn chào đón các thành viên mới nữa chứ

thế này thì nhà Song chẳng mấy chốc mà lên tầng đâu em

chúng ta cùng cố gắng em nhé

chủ nhật tốt lành {:161:}

[Bí ẩn độ đào hoa không tiềm ẩn của 12 Chòm Sao]

No 1: Sư Tử - tự tin, hào phóng và xa hoa, rất biết hưởng thụ. Giống như mặt trời tỏa sáng rất biết hút người khác về phía mình

No 2: thiên Bình – Lạnh lùng một cách lôi cuốn, bí ẩn, đầy hấp dẫn. Đặc biệt khá lịch sự, nhã nhặn, biết đối phương cần gì nên rất biết cách chiều. Đào hoa có cơ sở và bài bản nhất

No 3: Song Ngư – Ngoại hình sáng sủa, dễ mến. Nhẹ nhàng, giàu tình cảm, am hiểu cái đẹp (háo sắc), biết chiều chuộng và nâng niu đối phương

No 4: Xử Nữ - Toàn các nhân ế nhưng lại thực sự là đào hoa, chỉ là không gặp trúng số yêu. Tạo cho người khác cảm giác được thấu hiểu dù là những điều nhỏ nhặt nhất

No 5: Thần Nông – Có nét quyến rũ kiểu nhân vật phản diện, vẻ ngoài thu hút vì sự khó gần, đáng mến, lịch sự, mạnh mẽ và tự lập. Họ cũng đôi khi nhận ra sự quyến rũ của bản thân

No 6: Song Tử - Thông minh, khéo léo, giỏi giao tiếp với mọi bạn khác phái. Luôn biết cách tận dụng những ưu điểm và sự quyến rũ của mình

No 7: Nhân mã – Nhiệt tình, tốt bụng và hài hước. Nói chuyện phát mê luôn, không mê nổi thì kiểu nào cũng đập cho một phát vì nói chuyện vô duyên :”> Càng vô duyên lại càng xao xuyến mới chết chứ

No 8: Bảo Bình – Có sự hấp dẫn kì lạ bởi tính cách khó đoán và sự độc lập một cách cố chấp. Khả năng sáng tạo luôn mang lại mối quan hệ thực sự đầy bất ngờ và hấp dẫn chỉ muốn lao vào quen thử

No 9: Cự Giải – tính tế, nhạy cảm, biết lắng nghe, ưu điểm tuyệt đối là chung thủy. Thu hút những người đang cần cảm giác an toàn và được chăm sóc

No 10: Ma Kết – Thành thật, chung thủy, đặc biệt là sự trưởng thành nổi trội làm cho người khác phái cảm thấy họ rất có bản lĩnh, rất muốn được ở cạnh

No 11: Bạch Dương – Sôi nổi, nhiệt tình và mạnh mẽ nhưng lại hơi bộp chộp nên số đào hoa đâm ra lâu lâu hơi vô duyên

No 12: Kim Ngưu – thực tế, biết quan tâm nhưng cách biểu lộ hơi khô khan khiến đối phương cảm thấy hơi e dè khi tiếp xúc

...

k3nh14
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 2-6-2013 16:14:36 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

S - Sâu sắc (cái này thường ẩn vào trong, bộc lộ những lúc khuyên ai đó)
O - Ôn hòa (cân bằng mọi mối quan hệ)
N - Nói nhiều (^^ tùy lúc thôi nhé)
G - Giỏi giang (mỗi thứ biết một tí)
T - Thông minh
U: Ương bướng
Đúng là Song tử {:431:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 2-6-2013 16:16:02 | Chỉ xem của tác giả
Bạn đang từng bước thực hiện kế hoạch cho cuộc sống của mình, và mọi thứ bạn gây dựng đang dần dần tạo ra thành quả rõ rệt. Tuy nhiên, bạn cần chú ý cân bằng cuộc sống với mục tiêu mình đặt ra. Bạn có thể làm bất cứ công việc gì bạn mong muốn, miễn là không quá xa rời những dự định ban đầu. *Cung hoàng đạo nên kết hợp: Tình yêu: Song Ngư - Tình bạn: Sư Tử - Công việc: Nhân Mã* Chỉ số trong ngày của bạn: Tình yêu: 3/5 - Tài chính: 4/5 - Tâm trạng: 4/5 - Sự nghiệp: 3/5* Con số may mắn: 36, 6, 12, 8, 14, 18

Bình luận

mình sẽ rút kinh nghiệm  Đăng lúc 3-6-2013 01:12 PM
chào mừng bạn đến nhà song tử nhé nhưng bạn ơi không dc post hai bài liên tiếp đâu  Đăng lúc 2-6-2013 05:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 2-6-2013 17:52:18 | Chỉ xem của tác giả
Gumi gửi lúc 2-6-2013 13:54
bông giỏi quá đi, chăm chỉ góp gạch xây nhà này, còn chào đón các thành viên mớ ...

vâng ạ em mà rảnh sẽ vào đây góp gạch xây nhà + đón tiếp cái bạn song tử mới vào nhà

Tình yêu sẽ khiến Song Tử thay đổi như thế nào nhỉ???

Sẽ ngây thơ và phức tạp lắm...

Song Tử bỗng cảm thấy lòng mình khác lạ và bầu trời hôm nay dường như cũng xanh hơn. Hạnh phúc từ con tim khiến họ trông trẻ ra và hiền lành đến ngây ngô đến mức ai cũng có thể nhận ra họ đang nghĩ gì. Thỉnh thoảng chòm sao này lại tự đỏ mặt hoặc khúc khích cười rất khó hiểu.
Cre: iOne
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
 Tác giả| Đăng lúc 2-6-2013 22:59:48 | Chỉ xem của tác giả
tackebong gửi lúc 2-6-2013 17:52
vâng ạ em mà rảnh sẽ vào đây góp gạch xây nhà + đón tiếp cái bạn song tử mới v ...

có em ở đây chào đón mí nhắc nhở các bạn mới ss cũng yên tâm ^^

ss chỉ sợ mình nói nhiều, các mem mới lại tưởng ss khó tánh

không vào quẳng gạch xây nhà nữa thì pùn lém

có béc đâu đó là Rule của box

không tuân theo không được, phải không nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 2-6-2013 23:30:01 | Chỉ xem của tác giả
Vừa đọc được bài ni, thấy đúng với mình quá, mang về đây cho các ST khác check coi sao

[Top 5 Siêu cú đêm]

No 1: Thần Nông

2, Bảo Bình

3. Bạch Dương

4. Song Tử

5. Thiên Bình

[Top 5 mắc bệnh tự kỉ về đêm]

No 1: Song Tử

No 2: Kim Ngưu

No 3: Ma Kết

No 4: Song Ngư

No 5: Thần Nông

Cr: https://www.facebook.com/Bian12ChomSao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
 Tác giả| Đăng lúc 2-6-2013 23:35:26 | Chỉ xem của tác giả
[Bí quyết giữ lửa tình yêu của 12 Chòm Sao]

Bạch Dương

Người thuộc chòm sao Bạch Dương hy vọng trong lãnh thổ tình yêu của mình cần có sự cân bằng giữa cho đi và nhận lại. Nếu bạn không có sự đáp lại lãng mạn đối với họ, đương nhiên tình yêu họ dành cho bạn cũng rất hạn chế.

Kim Ngưu

Nếu bạn thuộc chòm sao Kim Ngưu, hãy nhìn thẳng vào cách nghĩ của mình đối với vấn đề tiền bạc. Bạn thường dùng tiền bạc để tạo ra sự lãng mạn dành cho người yêu, tuy nhiên đôi khi những hành động hay lời nói chân thật lại có giá trị nhiều hơn đấy.

Song Tử:

Mỗi ngày Song Tử luôn muốn thổ lộ tình cảm với người mình yêu, tuy nhiên đến khi đối diện trực tiếp với người ấy, họ lại rất khó mở lời. Hãy để tình cảm của mình chân thành hơn bằng cách dùng tấm lòng chân thật để quan tâm, thương yêu đối phương nhiều hơn nữa.

Cự Giải

Những người thuộc chòm sao Cự Giải sống nội tâm, điều gì cũng muốn giấu trong lòng. Như vậy, người khác khó lòng có thể hiểu được suy nghĩ của bạn. Hãy mở rộng trái tim và tấm lòng của mình, bạn sẽ nhận ra rằng sự chia sẻ - điều rất quan trọng trong tình yêu.

Sư Tử

Sư Tử hy vọng mỗi ngày đều có thể nhận được lời khen của người yêu, tuy nhiên lại tiếc rẻ lời khen của mình. Hãy học cách đối xử với người yêu công bằng hơn nếu như muốn tình yêu thực sự vững bền bạn nhé!

Xử Nữ

Xử Nữ luôn mơ ước về hình mẫu của một người yêu lý tưởng, nhưng con người không có ai là hoàn mỹ cả. Trong tình yêu, nên học cách bao dung, bạn mới có thể cảm nhận được những gì tốt đẹp nhất.

Thiên Bình

Thiên Bình muốn người yêu cùng gánh vác sự vất vả và khó nhọc, nhưng lại không biết cảm ơn và đền đáp. Hãy dùng những hành động, lời nói thật ngọt ngào để bày tỏ sự biết ơn với những gì người yêu đã làm cho mình nhé! Như vậy, khoảng cách giữa các bạn sẽ gần hơn đấy.

Thần Nông

Thần Nông luôn đắm chìm trong sự vui vẻ của tình yêu, tuy nhiên họ lại không để ý đến những cử chỉ nhỏ nhặt đơn thuần. Một cái nắm tay, một cái ôm nhẹ đôi khi cũng là chất xúc tác để giữ cho ngọn lửa tình yêu thêm bền chặt.

Nhân Mã:

Nhân Mã luôn mong muốn giữ được cá tính độc lập trong tình cảm, nhưng điều đó lại tạo ra cho đối phương cảm giác bạn quá lạnh lùng. Khi đối phương cần đến sự giúp đỡ, bạn hãy thể hiện sự nhiệt tình của mình nhé!

Ma Kết:

Những người thuộc chòm sao Ma Kết rất thực tế, họ cho rằng chỉ có hành động cụ thể mới chứng tỏ được bản thân. Cách nghĩ này không sai, tuy nhiên đôi khi Ma Kết cũng nên nói những lời nói ngọt ngào bởi nó chính là chất xúc tác không thể thiếu trong tình yêu.

Bảo Bình:

Bảo Bình thường đắm chìm trong công việc mà quên mất việc quan tâm, chăm sóc một nửa. Vì vậy, hãy quan tâm đến người yêu bằng những hành động quan tâm nhỏ một chút, bạn cũng có thể khiến người ấy cảm động rồi.

Song Ngư:

Trong tình yêu, Song Ngư kỳ thực là một sứ giả lãng mạn, tuy nhiên khi tình cảm của hai bên đã đi vào ổn định, họ lại dần quên mất khả năng tạo ra sự lãng mạn. Hãy chú ý hơn một chút bằng cách giữ sự quan tâm với người ấy như lúc mới yêu, tình yêu của bạn sẽ vô cùng ngọt ngào và hạnh phúc.
Giải mã tính cách các cung hoàng đạo khi yêu qua ảnh hưởng của sao Kim

Theo afamily

Cr: https://www.facebook.com/Bian12ChomSao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách