Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Gumi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[ Horoscope ] GEMINI (21/5 - 21/6) - SONG TỬ - "Đừng mơ ước những ai ngoài tầm với, mây của trời hãy để gió cuốn đi " ♫♫♥

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 31-5-2013 23:59:39 | Chỉ xem của tác giả
Song Tử:

1. Năng động và sôi nổi.

2. Quyết định nhanh chóng và vội vàng, sau đó thường phải hối hận.

3. Cuốn hút và có ảnh hưởng.

4. Tinh thần mạnh.

5. Thích chăm sóc.

6. Có khả năng ngoại giao.

7. Thường an ủi, thân mật và giải quyết vấn đề của người khác.

8. Dũng cảm.

9. Thích du lịch.

10. Yêu thương và chăm sóc.

11. Nhẹ nhàng và rộng lượng.

12. Có cảm xúc.

13. Có trí nhớ tốt.

14. Hoạt bát.

15. Tự khuyến khích bản thân và người khác.

16. Bệnh thường tập trung ở vùng đầu và ngực.

17. Chỉ gợi cảm đối với người nào yêu mình mà thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 1-6-2013 12:09:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Song tử ta đến đây
chúc cho song làm ăn phát đạt ngày càng tấn tới, có thêm nhiều st gia nhập{:160:}
Theo như bản thân mình thì mình thấy song tử rất chi là hiếu động nghịc ngợm và luôn thích đổi mới( điển hình là ta đây {:422:} )
Rất hân hạnh được mần quen với các bạn nhà song tử{:430:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
 Tác giả| Đăng lúc 1-6-2013 13:39:43 | Chỉ xem của tác giả
eels.cricri gửi lúc 1-6-2013 12:09
Song tử ta đến đây
chúc cho song làm ăn phát đạt ngày càng tấn tới, có thêm nhi .

Xin chào một thành viên nữa về đến nhà Song Tử{:161:}
Nếu không phiền Mod có thể giới thiệu đôi dòng như
Nick Kites:
Tên thường gọi:
Ngày sinh:
với nhà Song được hông {:180:}
Rất hân hạnh được hội ngộ nơi đây, sẽ vui hơn nữa nếu được Mod rate cho Gumi ở ngay page 1 hén
thread có thể có màu xanh biển hoặc là xanh lá được không Mod ^^ {:173:}

_Vài Điều Về Bản Tính Của Song Tử_

* 1. Thẳng Tính :
Song Tử luôn bộc lộ ý kiến nhận xét của mình một cách thẳng thắn. Dạng như mất lòng trước được lòng sau^^. chỉ cần cảm thấy bất bình là lên tiếng phản bác.

* 2. Lý Trí : Song Tử là một kẻ vô tâm nhưng thực chất rất tình cảm, bên cạnh đó các Song Tử cũng là người rất lý trí. khi cần thì nhất định sẽ dứt điểm để tránh khổ đau lâu dài cho bản thân và mọi người xung quanh.

* 3. Tự Do :
Tự do là ưu tiên số 1 chỉ cần Song Tử cảm thấy ngột ngạt hay bị trói buộc thì cậu ấy sẽ từ từ thoái lui 1 cách ít ai ngờ đến nhất. Như 1 câu nói đến nhu gió và ra đi cũng như Gió.

* 4. Cô Độc :
Là 1 chòm sao có nhiều bạn bè? nhưng bạn thì nhiều nhưng tri kỉ được bao nhiêu? là kẻ cô độc và lạnh lẽo trong số các cung hoàng đạo, Song Tử dường như tìm 1 người để thỏ thẻ trút mọi bầu tâm sự là 1 điều rất khó khăn, nhưng khi cậu ấy chịu tậm sự thì chắc hẳn bạn là 1 người rất quan trọng đấy.

* 5. Rộng Lượng :
Bản thân Song Tử là 1 người rộng lượng nhưng 1 khi bạn đã đắc tội với Song Tử thì đơn giản bạn sẽ trở thành hư không tức là Song Tử sẽ có 3 không với bạn: không thấy không biết và không quan tâm. Nhưng thực ra mà nói Song Tử cũng chẳng mấy khi thù ai quá dai họ sẵn sàng tha thứ nếu lỗi của bạn ở mức giới hạn chịu được.

* 6. Mạnh Mẽ :
Song Tử là chòm sao co thể tự đứng dậy sau vấp ngã. tự mình may và hàn gắn vết thương lòng lại dù là nhanh hay chậm. Cậu ấy có thể đón nhận mọi thử thách và khó khăn và vượt qua tất cả. có lẽ vì khi 1 trong 2 linh hồn mệt mỏi thì linh hồn kia sẽ tiếp sức ^^ hiếm khi nào cả 2 linh hồn cùng mệt mỏi. Mà có xảy ra trường hợp đó đi chăng nữa thì Song Tử cũng sẽ trốn ở 1 nơi nào đó để phục hồi năng lượng.

* 7. Quan Tâm Và Thấu Hiểu :
Nếu bạn có 1 người bạn và 1 người yêu là Song Tử hãy tự hào về điều đó bởi vì cậu ấy thực sự rất quan tâm và thấu hiểu cũng như chia sẻ với bạn . có thể không đưa ra những lời khuyên tốt nhất cho bạn nhưng chí ít khi bạn buồn Song Tử sẽ ở bên và mang đến tiếng cười cho bạn.

* 8. Dụ Dỗ Giỏi Nhưng Cũng Rất Dễ Bị Dụ Dỗ
Song Tử là 1 chòm sao có chỉ số dụ dỗ khá cao ^^ và quả thật như vậy cậu ây sẽ dùng mọi lời lẽ ngon ngọt . dụ dỗ bạn tham dự cùng cậu ấy khó lòng mà từ chối 1 người đáng yêu như Song Tử :">. Song bên cạnh đó với bản tính thương người và hay giúp đỡ thì Song Tử lại hay bị người khác dụ dỗ. không phải cậu ấy ngây thơ đâu nhé, mà cậu ấy muốn giúp đỡ bạn thôi. Mà đôi khi dễ bị dụ dỗ và hay giúp người mà tự chuốc lấy bản thân '

* 9. Khùng:
1 chử đủ miêu tả nên mọi thứ ) nói tóm gọn bản chất của Song Tử. Nói như thế không hẳn là bọn tớ không bình thường đâu nhé chỉ là hơi loạn 1 tí thôi
Khùng ở các cuộc ăn chơi là kẻ đầu têu mọi trò ma quỷ nghịch ngợm nhất.
Khùng khi nóng giận được ví như 1 cơn lốc xoáy có thể cuốn phăng đi tất cả>"< thật là đáng sợ, bởi thế đừng nên dại dột mà chọc 1 Song Tử nổi điên thật sự.

*10. Hài Hước:
Song Tử có khiếu hài hước ăn sâu trong máu cậu ấy. Mọi chủ đề mọi lĩnh vực đều có thể được cậu ấy đem ra làm trò mua vui cho mọi người xung quanh. Dù đem lại tiếng cười cho người khác dễ nhưng bản thân cậu ấy lại khó có thể khiến mình cười 1 khi đã suy sụp tinh thần.^^ mà việc ấy xảy ra thường xuyên song khó có ai nhận ra được điều đó.

Cr: https://www.facebook.com/aregemini?fref=ts
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 1-6-2013 13:46:57 | Chỉ xem của tác giả
Quà mùng 1 tháng 6 cho các pé Sao nè {:161:}

12 Chòm sao nhận quà gì trong 1/6 :
Bạch Dương: Ipad mini
Kim Ngưu: Iphone 5
Song Tử: Ipod cute
Cự Giải: Nokia 1280
Sư Tử: Ipad 4
Xử Nữ: Iphone 5
Thiên Bình: Ipad mini
Thần Nông: Galaxy s3
Nhân Mã: Qmobile
Ma Kết: Iphone Trung Quốc
Bảo Bình: Điện thoại đồ chơi
Song Ngư: Chỉ đi lì xì thôi

P.s: Chúc các Song Tử 1 ngày 1/6 vui vẻ và nhận đc nhìu kẹO nha.^^

Cr: MN12CS
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
 Tác giả| Đăng lúc 1-6-2013 13:53:44 | Chỉ xem của tác giả
joy gửi lúc 1-6-2013 13:46
Quà mùng 1 tháng 6 cho các pé Sao nè

12 Chòm sao nhận quà gì trong 1/6 :

Ồ thích quá, vẫn có người tặng quà Song Nhi nơi đây này ^^

Mang bánh kẹo ngập nhà Song hôm nay nha

Để ai đi qua, có kẹo ngậm cho ngọt giọng nào

Còn đây là bài tự sướng ngày 1 tháng 6

Xếp hạng sao càng già càng đẹp
Quán Quân : Song Tử.
Á Quân : Bảo Bình.
Quý Quân : Sư Tử.
Hạng 4 : Nhân Mã.
Hạng 5 : Song Ngư.
Hạng 6: Ma Kết.
Hạng 7: Xử Nữ.
Hạng 8: Hổ Cáp.
Hạng 9: Cự Giải.
Hạng 10: Thiên Bình.
Hạng 11: Kim Ngưu.
Hạng 12: Bạch Dương.

Cr: https://www.facebook.com/aregemini?fref=ts
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 1-6-2013 15:48:02 | Chỉ xem của tác giả
Đi vòng nhà song tử thấy chưa ai điểm danh mình mở hàng nhé

Nick Kites: tackebong
Tên thường gọi: bông, bông gòn
Ngày sinh: 14-6-1991
Thuộc nhà: xử nữ, Super Junior,
Rất vui được làm quen với mọi người
P/s đề nghị nhà song tử làm cái gia phả luôn đi cho nó hoành tráng

Bình luận

mài k nên chôm ý tưởng của má mang qua đơi nha coan ranh kia  Đăng lúc 1-6-2013 09:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 1-6-2013 16:49:02 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

hihi Chào mọi người !
tên nhà rất hay và đáng yêu nè ^^
chúc hội Song Tử ngày càng phát triển, lớn mạnh hơn và
kết nạp thêm đc nhiều Song tử đáng yêu  nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 1-6-2013 17:42:29 | Chỉ xem của tác giả
TỬ VI THÁNG 6 CUNG SONG TỬ

Một vài yếu tố sẽ khiến sự tập trung dành cho tháng 6 của bạn đi hơi lạc hướng. Các sự liên kết bạn có rất cần được đặt ở vị trí ưu tiên, chú trọng trong mọi vấn đề. 30 ngày thú vị đang đến và bạn cần nhiều người giúp đỡ. Nhưng hãy thử giúp họ trước, rồi bạn sẽ được thoải mái thư giãn, nghỉ ngơi.

Nói chung, năm 2013 đang đến như một mùa làm việc hiệu quả và thư giãn và tháng 6 sẽ chứng minh cho bạn thấy điều đó. Có thể bạn có vài sự thay đổi trong công việc trong 30 ngày tới hoặc lâu hơn, nhưng nếu tiếp tục những điều mình đang làm thì mọi việc sẽ diễn ra theo đúng trật tự bạn mong muốn. Các Song Sinh hãy đón chờ thời điểm tuyệt vời của mình. Điều bạn cần làm sẽ được hoạch định rất rõ ràng trong suy nghĩ của bạn.

Cầu Thủy tinh dự đoán tài chính trong tháng này đều ổn định. Bạn không nhất thiết phải để dành tất cả những gì bạn có nhưng cũng đừng đầu tư hết nhé. Về tình yêu, Song Sinh trong tháng này có đủ cơ hội để nghĩ về điều cả hai mong muốn. Đúng vậy, bạn nhạy cảm như chính bạn cần phải như thế trong tháng này. Nhưng nhớ là bạn có quyền yêu thì người ấy cũng vậy. Bạn hay bó buộc vào những trải nghiệm của bản thân và những điều bạn cần đạt tới mà không nhìn vào cốt lõi vấn đề. Nếu bạn sẵn sàng yêu và tận tâm trong 30 ngày tới này thì bạn sẽ F5 cho tình yêu của mình. Tuy nhiên điều này phải xuất phát từ mong muốn của bạn là tiếp tục yêu và quan tâm như trước.

Tháng này Song Sinh gặp phải một vài vấn đề về sức khỏe. Hướng về các chương trình nghệ thuật cũng là một cách để bạn thư giãn trong tháng này. Hãy dành cơ hội để chăm sóc bản thân mình và mọi thứ sẽ trở nên tốt hơn.
Cre: https://www.facebook.com/HoiNhun ... ?ref=ts&fref=ts

Bình luận

@ công công ss đây là cung song tử  Đăng lúc 1-6-2013 09:35 PM
oh, xữ nữ dọt zô nhá,hihi  Đăng lúc 1-6-2013 09:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 1-6-2013 18:41:35 | Chỉ xem của tác giả
Gumi gửi lúc 1-6-2013 13:39
Xin chào một thành viên nữa về đến nhà Song Tử
Nếu không phiền Mod có thể g ...

à ừ...
xin đc kê khai vài dòng về bản thân theo êu cầu của chủ nhà
Nick Kites: *chỉ sang bên trái*
Tên thường gọi: PT
Ngày sinh: 2-6-1987
Thuộc nhà: Trà chanh ABC,Jang Keun Suk, Sung Yu Ri, Jung So Min,T,K,J- zone{:438:}

Tình  hình là dạo này quy ẩn giang hồ mần chuyện đại sự, trà quán ABC cũng  bỏ bê ko chăm lo đc mà mò mặt ở bên ni thấy tội lỗi tóa{:448:}

Bình luận

cái cuần kề :v  Đăng lúc 1-6-2013 06:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
 Tác giả| Đăng lúc 1-6-2013 18:52:23 | Chỉ xem của tác giả
tackebong gửi lúc 1-6-2013 15:48
Đi vòng nhà song tử thấy chưa ai điểm danh mình mở hàng nhé

Nick Kites: tackebong

hello bông gòn ^^

đã lượn khắp các nhà, yên tâm nhà mình đông mem hơn chút nữa, sẽ có gia phả ngoài page 1 =))

bông chịu khó xây nhà như bên nhà Xử Nữ là nhà mình ngon lành à :D

Bên đó Gumi có biết Si vì tụi mềnh cùng chung nhà Arsenal mà

Thấy bông đeo nơ thấy ghi You'll never walk alone

là fan của Liv à ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách