Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Gumi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[ Horoscope ] GEMINI (21/5 - 21/6) - SONG TỬ - "Đừng mơ ước những ai ngoài tầm với, mây của trời hãy để gió cuốn đi " ♫♫♥

[Lấy địa chỉ]
171#
Đăng lúc 4-6-2013 18:44:31 | Chỉ xem của tác giả
Chòm sao thể hiện tình cảm rất thoải mái và tự nhiên: ( tức là khi bạn bên họ thì bạn chỉ cần làm theo những gì họ nói là bạn hạnh phúc )

Hạng 1: Song Tử
Hạng 2: Thiên Bình
Hạng 3: Thần Nông
Hạng 4: Xử Nữ
Hạng 5: Ma Kết
Hạng 6: Bạch Dương
Hạng 7: Sư Tử
Hạng 9: Nhân Mã
Hạng 10: Kim Ngưu
Hạng 11: Bảo Bình
Hạng 12: Cự Giải
Nguồn: Asbooks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

172#
Đăng lúc 4-6-2013 18:45:47 | Chỉ xem của tác giả
Nam Song Tử khi yêu

Song Tử - Lúc nào, ở đâu cũng có thể “một chân đạp nhiều thuyền”

Con gái rất sợ kiểu cùng lúc đối tốt với nhiều người của nam Song Tử. Điều đó đồng nghĩa với việc cậu ấy chưa thực sự chắc chắn trong mối quan hệ với bạn mà. Trong nhận thức của cánh con gái, điều này nghĩa là “một chân đạp nhiều thuyền”- một hành động đáng ghét.

Tuy nhiên, nam Song Tử lại cảm thấy việc này không là gì cả, tại sao mình lại không thể đối tốt với người khác?

[Sờ Kai]: Đôi lúc cùng 1 hành động mà người này lại hiểu theo ý khác và người kia lại hiểu theo ý khác chính vì vậy mà dẫn đến nhiều mâu thuẫn. Con gái thì hay ghen và nghĩ ngợi nên các bạn nam cố gắng khẳng định "độ tin cậy" của mình với các nàng ấy trước khi thể hiện sự tốt bụng của mình đối với các bạn khác giới khác nhé :))
Cre: http://www.facebook.com/HoiNhungNguoiCungSongTu?fref=ts

Bình luận

nhà mềnh ngày nào cũng nhộn nhịp thì tốt biết mấy :x  Đăng lúc 5-6-2013 12:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

173#
Đăng lúc 4-6-2013 18:47:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Nick Kites: Poldi
Tên thường gọi: Hoàng Tử
Ngày sinh: 4/6/85
Thuộc nhà: Arsenal

vô ủng hộ em chủ thớt phát nha, vì hôm nay sinh nhật anh nên anh muốn nhận quà

Chúc nhà Song luôn vui {:161:}

Bình luận

:-*  Đăng lúc 5-6-2013 12:57 AM
=))))).chào HT iu vấu:x  Đăng lúc 4-6-2013 07:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

174#
Đăng lúc 4-6-2013 19:33:17 | Chỉ xem của tác giả
iucafe gửi lúc 4-6-2013 17:51
Nãy vừa nói chiện mí một me có đi off bên nhà Quỷ

để hỏi han tềnh hềnh Đậu - P ...

Ss hông hóng hớt đc gì à

Hum qua e đang lội lại ao tìm hiểu xem 2 ng đó hùi xưa ý mà

Mà vẫn chưa tìm đc gì hết

Mà dạo này ko thấy a Pháo lội ao cá đồng diều ss haz

ss mún pít gì để e hỏi a Pháo cho =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

175#
Đăng lúc 4-6-2013 20:23:25 | Chỉ xem của tác giả
[12 chòm sao và điều tiềm ẩn bên trong]

Song Tử: Bạn dễ bị mất cân bằng và "nắng mưa bất chợt", nhưng sẽ không cho phép bất kỳ ai thấy được bộ mặt đó của bạn, trừ những người cực-kỳ-thân-thiết. Bạn muốn mọi người tin rằng "stress" không có trong từ điển của bạn, và mọi chuyện đều ổn. Bạn che giấu sự căng thẳng và mệt mỏi của mình bằng lớp vỏ tràn trề năng lượng, tự tin và hăng hái. Luôn tìm kiếm những ý tưởng mới là công việc không thể thiếu trong cuộc sống của bạn. Sâu thẳm bên trong, bạn luôn có một hướng giải quyết lý tưởng cho mọi vấn đề, nhưng chưa chắc đã thực hiện được khi rắc rối cứ tràn lan ra. Bạn sẽ suy sụp nếu như phải sống trong môi trường nhàm chán và uể oải, chứ không phải vì những hoạt động mệt mỏi ngoài kia.
Cre: http://www.facebook.com/12chomsa ... ;hc_location=stream

Bình luận

"nắng mưa bất chợt" >>> quá chuẩn luôn ^^  Đăng lúc 5-6-2013 01:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

176#
Đăng lúc 4-6-2013 22:39:19 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

ngannghiaxiu gửi lúc 1-6-2013 16:49
hihi Chào mọi người !
tên nhà rất hay và đáng yêu nè ^^
chúc hội Song T ...

Mình sinh tháng 1 không phải là chòm sao Song Tử, nhưng mình vào đây vì thấy các bạn Song Tử vui vẻ{:155:} rất đáng yêu {:161:}, lượn lờ các page {:159:}đọc được nhiều điều thú vị về chòm sao Song Tử mà các bạn đã đăng. Mình cũng không biết các điều đó có đúng không nhưng mình đọc chúng thấy rất vui, mong các bạn chòm sao Song Tử được hạnh phúc.

Bình luận

Mình sẽ ghé thăm các bạn hoài đó, các bạn thật là hiếu khách, cám ơn.  Đăng lúc 5-6-2013 06:04 AM
cảm ơn bạn đã zô vui với tụi mềnh, và chúc bạn cũng luôn hạnh phúc :-*  Đăng lúc 5-6-2013 01:00 AM
thi thoảng đọc bài nào hay có Song Tử, nhớ mang về đây cho tụi mình luôn nha :x  Đăng lúc 5-6-2013 01:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

177#
Đăng lúc 4-6-2013 23:25:45 | Chỉ xem của tác giả
iucafe gửi lúc 4-6-2013 18:11
Hãy yêu Song Tử như thể họ là mối tình đầu :)

Không có yêu thương nào thoáng qua  ...

Sao tối nay Iu đi đâu mà ko thấy mặt đâu hết zậy

Tối giờ e mần bên ao cá đồng diều ngồi mỏi mông luôn ss ui

Lội mấy page cũ thì thấy Ss Đâu post bài thì a Pháo sẽ bình luận ở dưới

và a Pháo post bài thì Đậu cũng thế

Ông còn nói "Đâu của pháo" mới ghê chứ

Mới thu thập đc xíu à

Mà sao ss lại nghi ngờ 2 ng này có gì zạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

178#
Đăng lúc 4-6-2013 23:28:34 | Chỉ xem của tác giả
suri_love_chun gửi lúc 4-6-2013 19:33
Ss hông hóng hớt đc gì à

Hum qua e đang lội lại ao tìm hiểu xem 2 ng đó hùi xưa ý ...

đang định ném dép cho em đây ^^

thì trước hóng hớt được mấy mỹ nữ nhà MU bàn tán thế :D

chứ ss có béc trời trăng chi đâu mà nghi mí ngờ =))

có một dạo còn bàn bạc chiện thông gia chi chi đóa giữa hai nhà ^^

nhưng dạo đóa ss bận ít onl nên không có kịp update thông tin chi hết á :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

179#
 Tác giả| Đăng lúc 4-6-2013 23:31:53 | Chỉ xem của tác giả
Bạn sẽ chằng bao giờ thấy được cầu vồng nếu như không có sự hiện diện của nước mưa và ánh sáng mặt trời...cũng như bạn chẳng thể nào thấy được 1 Song tử mà không có 2 con người ẩn hiện bên trong - 1 thiên thần , 1 ác quỷ...

Bạn sẽ chẳng bao giờ thấy được cầu vồng nếu bạn không đứng đúng góc độ. Bạn muốn "thấy" được Song tử..? bạn bắt buộc phải quan sát ở 1 góc độ thích hợp... Nếu không, cái mà bạn thấy chỉ là ánh sáng trắng đơn thuần chứ không phải là 7 sắc màu rực rỡ..

Bạn thấy cầu vồng ở đó nhưng bạn không thể chạm vào được... Bạn thấy Song tử đó nhưng bạn sẽ khó có thể thực sự chạm vào được vào con người thật của họ...

Cầu vồng thường được sinh ra từ những cơn mưa rào bất chợt cùng những tia nắng chói lòa của mùa hè. Và như thế, Song tử được thừa hưởng sự bất ổn định của những cơn mưa rào, chợt ào xuống, chợt tạnh đi nhưng cũng không thiếu cái nồng nhiệt, cháy bỏng của ánh nắng mùa hè ngọt ngào..

Cầu vồng chỉ xuất hiện trong ít phút và biến mất ngay. Nếu bạn không chú ý, Song tử cũng sẽ biến mất ngay trước mắt bạn...

Cầu vồng tan biến để lại cho bạn bao hoài niệm trước vẻ đẹp rực rỡ của nó. Song tử cũng lướt qua bạn trong thoáng chốc nhưng ấn tượng để lại khó có thể phai nhạt...

Có 1 truyền thuyết kể rằng dưới chân cầu vồng có hũ vàng đủ để bạn sống sung sướng cả đời.. Thế còn nếu bạn chạm được đến "chân tình" của Song tử thì sao...? Điều tuyệt vời ấy có lẽ sẽ làm bạn hạnh phúc hơn bất kì ai trên thế gian này đấy...

Hiện tượng thiên nhiên giống với song tử nhất - chính là cầu vồng..

Và cuối cùng... Cầu vồng rất đẹp... và... Song tử cũng vậy ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

180#
Đăng lúc 4-6-2013 23:37:28 | Chỉ xem của tác giả
iucafe gửi lúc 4-6-2013 23:28
đang định ném dép cho em đây ^^

thì trước hóng hớt được mấy mỹ nữ nhà MU bàn  ...

Vậy hả để mai em lội nhà MU xem thử

Cái tật nhìu chuyện làm tốn hết cả buổi tối luôn

Ss Dic hình như học chung trường Đh vs Pháo vs Đậu luôn đó ss

Mà qua ao thấy a Pháo ở bên đó cũng ko có nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách