Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Gumi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[ Horoscope ] GEMINI (21/5 - 21/6) - SONG TỬ - "Đừng mơ ước những ai ngoài tầm với, mây của trời hãy để gió cuốn đi " ♫♫♥

[Lấy địa chỉ]
151#
 Tác giả| Đăng lúc 4-6-2013 15:28:41 | Chỉ xem của tác giả
[Weekly Zorobook][Từ 3/6 đến 9/6/2013:
Tình hình nổi bật trong tuần của các sao]

Bạch Dương: Sẽ có một chút gợn sóng lăn tăn nhưng dù sao cũng là một tuần đầy niềm vui của Dương Dương.

Kim Ngưu: Đầy những trải nghiệm khó quên trong tuần sẽ khiến bạn trưởng thành hơn.

Song Tử: Tâm trạng không ổn định lắm, cần có thời gian để cân bằng.

Cự Giải: Đừng xử sự theo cảm tính Giải Giải nhé, hành động có kế hoạch trước vẫn chắc ăn hơn nhiều.

Sư Tử: Sư Sư sẽ có một tuần hơi bị may mắn đó, nhưng cũng đừng vì thế mà chủ quan nha.

Xử Nữ: Đừng để bản thân chịu áp lực nhiều quá, dành thời gian thư giãn đi thôi.

Thiên Bình: Công việc khá thuận lợi đấy, nhưng Bình Nhi cần phải quan tâm đến gia đình và bạn bè hơn nữa :’<

Thiên yết: Cố gắng cởi mở và hòa đồng hơn đi Yết, con người ta không thể cứ luôn một mình mãi được.

Nhân Mã: Công việc thuận lợi, gia đình êm ấm, bạn bè vui vẻ, quá tốt luôn.

Ma Kết: Oa, Kết Kết tự dưng tuần này lại nóng như lửa vậy?? Quạt!! Quạt!!

Bảo Bình: Ta nói “Núi cao có núi cao hơn”, cho mọi người thấy tài năng lãnh đạo của Bảo Bảo đi nào.

Song Ngư: Làm gì cũng cần phải cân nhắc thật kỹ Ngư nhé.

Dany

Mật Ngữ 12 Chòm Sao

Bình luận

Nhân Mã: Công việc thuận lợi, gia đình êm ấm, bạn bè vui vẻ, quá tốt luôn. nếu đc vậy thì quá tốt.hehe  Đăng lúc 4-6-2013 04:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

152#
Đăng lúc 4-6-2013 16:08:05 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng sinh nhật các song tử 4/6 nhé ^^

Song tử sinh ngày 4 tháng 6 là sự kết hợp táo bạo thực tế và kỷ luật với nghệ thuật. Họ có một cá tính nổi bật và rất nhiều nhận thức về ảnh hưởng của họ đối với những người khác. Họ cần phải trung thực với chính mình để giữ mình khỏi việc sử dụng tài năng này vào những lợi thế không công bằng.

Bạn nên nắm lấy: từ thiện, sự yên lặng, bình tĩnh khi bị công kích

Bạn nên tránh: sự vỡ mộng, âm mưu, đồng phụ thuộc

Bạn bè và người yêu:
Những người này thể hiện một lượng lớn năng lượng cuộc sống của họ thông qua tình bạn. Họ bị mê hoặc bởi những người có nguồn gốc khác họ. Đàn ông và phụ nữ sinh ngày 4 tháng 6 thích lấy cơ hội, đặc biệt là lãng mạn. Họ sẽ nhanh chóng rơi vào tình yêu, và họ cũng sẽ nhanh chóng rơi ra khỏi nó. Biết rõ bản tính của mình, họ có thể trì hoãn hôn nhân càng lâu càng tốt, tuy nhiên, nếu họ chọn hôn nhân, họ sẽ là người bạn đời tuyệt vời.

Con cái và gia đình:
Song tử sinh ngày 4 tháng 6 thường mâu thuẫn với sự giáo dục của họ. Nếu đó là áp lực, họ lựa chọn sự lập dị và nổi loạn, nếu nó là tự do, họ tìm kiếm những quy tắc. Là cha mẹ, thái độ và những lời nói vô vị họ bất mãn trong quá khứ đột nhiên bắt đầu có ý nghĩa, và họ thấy mình nổi loạn chống lại cuộc nổi loạn của mình!

Sức khỏe:
Người sinh ngày 4 tháng 6 có xu hướng cực đoan trong quan điểm của họ về sức khỏe và tập thể dục. Cho dù đó là chế độ ăn thú vị hoặc ăn chay, họ dường như luôn có ít nhất đi một bước trước các xu hướng sức khỏe hiện tại. Họ có một tình yêu tuyệt vời đối với thể thao và có thể theo đuổi một mức độ chuyên nghiệp hoặc bán chuyên nghiệp.

Sự nghiệp và tài chính:
Song tử sinh ngày này có xu hướng khoa học có thể tìm kiếm một sự nghiệp, trong đó họ có thể thực hành một trong những lĩnh vực khoa học. Nghề nghiệp trong công tác quốc phòng hoặc thông tin liên lạc là sự lựa chọn tốt cho những người này. Tài sản tài chính của họ có xu hướng gia tăng và giảm phụ thuộc vào khả năng của mình để quản lý mọi thứ.

Ước mơ và mục tiêu:
Song tử sinh ngày 4 tháng 6 nghĩ về cuộc sống như một loạt những bất ngờ thú vị. Họ thích nắm lấy cơ hội theo từng tình huống hơn là lên kế hoạch cho chúng. Những cá nhân này là người nhân đạo vĩ đại, cảm thấy đó là nhiệm vụ của họ để cung cấp các nguồn lực và tài năng của mình để giúp đỡ những người kém may mắn.

Nguồn : quagi.vn

Cr: https://www.facebook.com/NhungNg ... VaThienThan?fref=ts
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

153#
 Tác giả| Đăng lúc 4-6-2013 16:09:58 | Chỉ xem của tác giả
NỖI NIỀM SÂU KÍN CỦA SONG TỬ

Biệt tài của Song Tử là “tám” và “chém gió”.

Với tư duy nhanh nhạy và cực kỳ linh hoạt, Song Tử ứng biến khá nhanh với tất cả các tình huống bất ngờ gặp phải.

Cậu ấy là idol hùng biện và giao tiếp của khá nhiều người.

Tuy nhiên, chính sự thần tượng của mọi người lại trở thành áp lực với Song Tử thích vô âu, vô lo này.

Vì thế: “Xin mọi người đừng đoán tâm tư của tớ nữa bởi chính tớ chũng không biết đâu”,

đó là nỗi niềm thầm kín của idol Song Tử khi mọi người cứ trông ngóng, tin tưởng quá cao vào cách xử trí của cậu ấy.

--YUI

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

154#
Đăng lúc 4-6-2013 16:34:27 | Chỉ xem của tác giả
iucafe gửi lúc 4-6-2013 15:21
Happy Birthday Chunnie

thay áo lúc nào vậy em, chữ ký thì nhìn thấy lâu lâu goài à : ...

Lần trước gặp bên kèo cá độ Đức-Ireland

E nhìn cái áo là e pít ai rồi nhé

Hehe e bảo mà đầu óc thì ko thông minh nhưng mà rất nhạy

Mà hình như ông Pháo ko pít Pol là ai đó ss à ngơ dễ sợ haha

Cái chữ ký hết hum nay là e đổi đó ss à

HT Pol ko biết sao chứ HT Chun nhà em đa cảm đa sầu lắm ss ợ

Dạo này còn đỡ đó chứ có đợt nhìn thấy hắn là e khóc ss ui

Thương những gì hắn trải qua lắm cơ

Hùi e xem I Miss You đó ss

E khóc nhìu lắm mà khóc nhìu nhất là lúc hắn khóc à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

155#
Đăng lúc 4-6-2013 16:47:46 | Chỉ xem của tác giả
suri_love_chun gửi lúc 4-6-2013 16:34
Lần trước gặp bên kèo cá độ Đức-Ireland

E nhìn cái áo là e pít ai rồi nhé

ờ, công nhận em nhạy thiệt nha
là người đầu tiên xông đất nhà HT của ss luôn mí sợ =))
anh Lang cũng nhận ra ngay,
anh ấy nói là trong nhà này còn ai cuồng Poldi như ss đâu
óe, chẳng nhẽ điều này là thật sao

mà hôm mặc áo, tìm mãi không được cái nào ưng ý, mặc đúng áo cũ đang mặc qua
thế mà Pháo cũng không đoán được :))
thiệt là ...

P.s: em nhạy như thế, thì tích cực thu thập tin tức coi sao nào :))

thích dòng này Happy Birthday Chun & Poldi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

156#
Đăng lúc 4-6-2013 16:54:04 | Chỉ xem của tác giả
iucafe gửi lúc 4-6-2013 16:47
ờ, công nhận em nhạy thiệt nha
là người đầu tiên xông đất nhà HT của ss luôn mí  ...

Tin tức gì ss chuyện a Pháo vs ss Đâu đấy à

Phải chuyện đó hơm

A pháo ngơ quá =))

Ủa viết chữ kí có phải là bấm vào chỗ tâm trạng ko ss

Rùi cái nơ thì viết ở chỗ nào zạ ss

À mà hum trước e thấy nguyên biệt đội tuyển Đức luôn mà nào là Khedira,Lahm... mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

157#
 Tác giả| Đăng lúc 4-6-2013 16:55:21 | Chỉ xem của tác giả
Song Tử và phong cách siêu anh hùng

Đa phần trong số chúng ta ai cũng đã trải qua 1 tuổi thơ cực lỳ dữ dội và trong số đó mọi đứa trẻ đều muốn biến mình thành 1 siêu anh hùng hay còn gọi là một người tốt.

Khi lớn lên đứa trẻ sot vẫn không có gì thay đổi vẫn chủ nghĩa anh hùng vẫn thích lo chuyện bao đồng. Đa số Song Tử là những kẻ nhiều chuyện (bề ngoài thui) thật sự họ là những người thích quan tâm và chăm sóc cho những người xung quanh không phân biệt tuổi tác, giới tính,... điều đó đôi lúc mang lại sự dễ thương trong mắt mọi người và cũng mang lại không ít điều phiền toái cho mình.

Đôi khi họ là những kẻ lém lĩnh liều lĩnh gan dạ, dũng cảm, dám dấn thân vào nguy hiểm, k từ khó khăn dấn thân để giúp đỡ mọi người và đặc biệt nhất là chém gió rất ghê. Đùa chứ song tử làm gì cũng có 2 mặt tốt và xấu dù cho họ có làm gì thì quan trọng là họ cũng nghĩ điều đó có lợi cho mình và mọi người.

Đôi lúc họ nghĩ có thể giúp đỡ moi người có hoàn cảnh khó khăn hoặc chỉ đơn giản là muốn làm vài nghĩa cử cao đẹp nào đó như đi từ thiện chẳng hạn nhưng vì 1 cái gì đó làm họ chần chừ mặc dù trong thâm tâm họ cũng rất muốn. Điều đó có thể 1 phần nói họ giả tạo nhưng thật sự họ cũng cúng giúp chứ không phải là không.

Khi nói về Song Tử và chủ nghĩa anh hùng có 2 điều nên bàn tới.

1. Mọi song tử đều nghĩ mình có năng lực đặc biệt: họ có thể leo lên tầng cao nhất nhìn xuống và thầm nghĩ "mình có thể bay" và sau đó báo đăng tin 1 thiếu nữ chơi ngu xẩy chân rớt từ tầng 10 xuống.

Hay đơn giản là: bạn có thể cầm cây thước và nghĩ w vũ khí siêu nhiên này mình sẽ giúp đc mng trên cả thế giới...

2. Mọi Song Tử đều là 1 siêu anh hùng: chắc hẳn trong mổi chúng ta mỗi khi làm 1 điều gì đều suy nghĩ thật kỹ xem có làm trái với lương tâm không hay đơn giản chỉ là sot chỉ cần giúp đỡ 1 ai đó và không cần ai đó trả lại cho mình

Hãy tự hào vì mình là 1 Song Tử bạn nhé

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

158#
Đăng lúc 4-6-2013 17:10:21 | Chỉ xem của tác giả
suri_love_chun gửi lúc 4-6-2013 16:54
Tin tức gì ss chuyện a Pháo vs ss Đâu đấy à

Phải chuyện đó hơm

ừa :D
là vụ đó đóa em ^^

ss cũng thấy nguyên một dàn tuyển Đức luôn
nhưng ss nghĩ của nhà Quỷ đỏ lập từ hồi Euro
chính đợt đóa mà cả Ao chết chùm đóa
hôm nay không có thấy Pháo đâu nhở =))
nơ thì không béc từ cấp độ nào đeo được nhở,
hình như là Opal nên HT chưa có được đeo nơ :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

159#
Đăng lúc 4-6-2013 17:12:53 | Chỉ xem của tác giả
iucafe gửi lúc 4-6-2013 17:10
ừa =

ss cũng thấy nguyên một dàn tuyển Đức luôn

Chắc a Pháo đi học đó ss

Mà chắc tối a cũng mò lên thui à

Nghe nói tuần này ông thi xong là về quê tu hú đó ss haha

e là cấp Opal đó ss.

Khám phá năm 2013 của Song Tử post chưa ss

Chưa thì để e post luôn

Bình luận

post đi em :x  Đăng lúc 4-6-2013 05:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

160#
 Tác giả| Đăng lúc 4-6-2013 17:24:02 | Chỉ xem của tác giả
Có những thứ không thể cứu vãng được nữa, Song Tử thanh thản cho nó qua đi, cậu ấy không quen níu kéo.

À, đó là bề ngoài...

Cậu khóc rất nhiều trước khi đưa ra quyết định tàn nhẫn.

Cậu vơi đầy nước mắt, cậu dằn vặt bản thân, cậu tự trách..

À, đó là khi đêm đến, khi cậu chỉ có một mình..

Qua ngày hôm sau, Song Tử, người ta chỉ còn nhìn thấy nụ cười nhạt không mùi vị của cậu..

Song Tử, người ta nói cậu máu lạnh và tuyệt tình hơn bao giờ hết...

Song Tử, chia ly là điều tất yếu, ta không thể giữ người khi người đã muốn ra đi, cậu thanh thản nghĩ, người ta nói cậu tuyệt tình

Tình cảm bao năm đâu có thể nói biến mất là biến mất.

Ừ thì điều đó đúng, nhưng yêu với cậu là tự do không ràng buộc, yêu với cậu là để đối phương thanh thản hạnh phúc.

Nay người ở lại cũng chỉ đau khỗ thêm, vậy cậu còn luyến tiếc chi mà không để họ rời khỏi mình?

Cậu có đau khỗ không? Ô, có chứ. Cậu đâu phải là tim gỗ. Nỗi ám ảnh mất đi người yêu thường, dù là bạn bè hay người yêu thương, đều đeo bám cậu một thời gian dài...

Và cậu thôi còn tin vào bất cứ điều gì nữa... nó cứ chết dần chết mòn theo những vết thương khắc sâu vào tim cậu.

Con người ta, Song tử, máu lạnh đôi khi không phải từ bản chất, mà là do tổn thương quá nhiều, đến mức phải dựng hàng rào để bảo vệ bản thân...

Lúc này chỉ muốn hỏi một điều, khi nào cậu hạnh phúc?

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách