Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Lee_soo_min
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Horoscope] Chòm sao nào không thể tùy tiện đùa giỡn?

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 12-11-2013 22:28:25 | Chỉ xem của tác giả
♥ Hạng 8: Bạch Dương
Nói thật là mình cũng rất nóng tính
Đùa giỡn còn tuỳ thời điểm tâm trạng nữa
Đã sôi máu là đừng có nói gì luôn :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 10-1-2014 20:59:48 | Chỉ xem của tác giả
♥ Hạng 2: Ma Kết  Vừa nhìn khuôn mặt của Ma Kết, dường như chẳng ai dám đùa với họ. Nếu như có ai không sợ chết đùa vài câu, chỉ cần họ trừng mắt, khẳng định hù tới chân bạn mềm nhũn ra, rồi phang một câu bình luận: “chán ngắt!”, thật khiến người ta cứng họng.>>>> Công nhận Kết hay bị nói là lạnh lùng, cứng ngắc lắm! mình cũng thuộc mem kết nè. Thấy nhiều khi bản thân cũng khó tính khó chiều lắm )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 11-1-2014 08:56:05 | Chỉ xem của tác giả
Hạng 9: Sư Tử

Phản ứng của Sư Tử khi bị người ta đùa luôn là cười, họ không rảnh đi phản ứng lại lời châm chích của người khác, cũng sẽ không để bản thân chìm đắm trong suy nghĩ đối phương có thâm ý gì mà khiến mình bất an. Bạn cứ đứng đó bô lô ba la, họ sẽ coi như đang xem chú hề biểu diễn.

Quá chuẩn, mình là như thế, làm như sư tử như chúa sơn lâm không chấp nhất những chuyện vụn vặt như thế này thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 11-1-2014 15:04:09 | Chỉ xem của tác giả
mới đọc cái tittle cũng bik rõ mình đứng nhất rồi
ko cần bik bạn đùa hay thật nhưng chỉ cần Thiên Yết cảm thấy ko vui thì đó chính là thật
Thiên Yết thù dai lắm nha, dù ngày mai hoặc ngày kia có thể Thiên Yết không để tâm đến những j` làm họ bực mình nhưng ko phải họ quên đâu mà là họ chưa nhắc tới thôi, có thể chưa tới thời cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 11-1-2014 16:57:49 | Chỉ xem của tác giả
Đúng đấy. Đừng đùa với tôi Thích là nhích luôn bất kể là sếp hay là ai đi nữa. hứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 11-1-2014 17:59:12 | Chỉ xem của tác giả
♥ Hạng 2: Ma Kết

Vừa nhìn khuôn mặt của Ma Kết, dường như chẳng ai dám đùa với họ. Nếu như có ai không sợ chết đùa vài câu, chỉ cần họ trừng mắt, khẳng định hù tới chân bạn mềm nhũn ra, rồi phang một câu bình luận: “chán ngắt!”, thật khiến người ta cứng họng.
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
Cũng đúng, bình thường thì hiền, chứ cứ bị chọc vào thử xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 26-1-2014 14:05:28 | Chỉ xem của tác giả
Mình hạng 7
Nếu như tâm trạng Thủy Bình tốt, nói không chừng họ sẽ đáp lại trò đùa của bạn, và độ hài hước còn hơn cả bạn, khiến bạn cười tới đau bụng. Nhưng nếu tâm trạng họ đang tệ, tốt nhất đừng động tới họ, nếu không gương mặt lạnh băng của họ sẽ làm bạn đông cứng.
Đúng ghê, mình mà đang có chuyện bực mình thì mặt mình sẽ lạnh tanh, không thèm nói 1 câu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 11-3-2014 20:42:55 | Chỉ xem của tác giả
♥ Hạng 6: Cự Giải

Cự Giải siêu mẫn cảm, dù bạn đùa thật hay vô ý, nhưng đối với họ mà nói có thể đã chạm tới điểm nhạy cảm.
Lúc đó họ vẫn cười cười nói nói với bạn, nhưng bạn có phát hiện: chuyện mà bạn đang nói đã không còn giống với ban đầu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 13-3-2014 14:50:46 | Chỉ xem của tác giả
Mình vầy mà hạng 2 à
Kể cũng vui tính lắm mà, mà chắc tại bị đa nhân cách, nên lúc này lúc khác, ai mà đùa đúng lúc đang điên thì có nước
mà lớn tuổi nên cũng đỡ nhiều rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 6-4-2014 15:44:37 | Chỉ xem của tác giả
Không đọc cũng biết mình ít nhất thuộc top 3 rồi hê hê
Lúc nào đang muốn một mình thì tốt nhất đừng có chọc ta, cứ để ta yên 1 lúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách