Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Lee_soo_min
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Horoscope] Chòm sao nào không thể tùy tiện đùa giỡn?

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 24-4-2013 22:06:02 | Chỉ xem của tác giả
♥ Hạng 11: Nhân Mã

Nhân Mã bụng dạ cởi mở, họ không cho rằng bị người ta đùa có gì đáng phải để bụng, cười đùa với nhau mọi người đều vui không được sao? Cho nên khi mọi người cười đùa với nhau, họ còn cười lớn tiếng hơn bạn.
hien the
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 25-4-2013 12:07:43 | Chỉ xem của tác giả
♥ Hạng 11: Nhân Mã
Nhân Mã bụng dạ cởi mở, họ không cho rằng bị người ta đùa có gì đáng phải để bụng, cười đùa với nhau mọi người đều vui không được sao? Cho nên khi mọi người cười đùa với nhau, họ còn cười lớn tiếng hơn bạn.
=========
Hơi đúng thôi a, vì đùa quá lố thì ko thể ngồi yên a. Nhưng nếu cười thì không chỉ lớn tiếng mà còn kinh dị nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 4-6-2013 15:44:55 | Chỉ xem của tác giả
Hạng 5: Thiên Bình

Họ không giỏi tranh luận, cũng không cách nào tiếp nhận những chuyện thị phi khiến họ hoang mang, bất an. Vì thế, khi bạn nói đùa với Thiên Bình, một khi phát hiện họ không nói lời nào, có ý muốn rời khỏi, vậy thì xin lập tức dừng lại, lúc đó nội tâm của họ e là đã bị tổn thương.

Hình như có chỗ k hợp lý lắm,TB là chòm sao hùng biện mà làm sao k thik tranh luận được chứ,TB chỉ k thik nói những thứ mà mình k quan tâm mà thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 4-6-2013 16:18:52 | Chỉ xem của tác giả
♥ Hạng 3: Kim Ngưu

Đùa với Kim Ngưu cũng chẳng dễ dàng, trò đùa không hại đến ai thì còn được, chỉ trừng mắt nhìn bạn, sau đó coi bạn như vô hình, tiếp tục làm chuyện của mình. Nhưng một khi trò đùa của bạn quá giới hạn hoặc liên quan tới vấn đề nguyên tắc, bạn phải coi chừng đó.

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
Cái này hơi bị đúng
Mà Kim Ngưu đứng hạng 3 cơ đấy

P/s: Này thì không đủ kí tự
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 4-6-2013 17:14:46 | Chỉ xem của tác giả
Hề hề, mình đứng hạng 9 - SƯ TỬ!!!
Thực chất thì cũng có phần đúng, cũng có phần sai. Mình có tính hài hước từ bé, ai cũng bảo thế Thế nên đúng thật nhiều lúc chả ai đùa mình cũng . . . tự cười được hehe
Nhưng mà mình chỉ thực sự cười với người mình biết thôi. Chứ như bạn của bố mẹ mà đùa thì mình của chỉ vâng vâng dạ dạ rồi chuồn cho nhanh chứ cứ ngồi đấy để mấy bác ý nói đùa cũng mệt lắm ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 19-6-2013 13:00:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình thuộc cung Nhân Mã, hạng 11 sao ta:
zậy là mình dễ bị đùa giỡn đúng không nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 19-6-2013 19:43:58 | Chỉ xem của tác giả
♥ Hạng 1: Thiến Yết

Động ai cũng đừng động đến Thiên Yết, có thể lời đùa của bạn không có ác ý, nhưng người trước giờ rất hiếu chiến như họ nắm được thời cơ sẽ phản công bạn, đem tất cả những chuyện xấu của bạn nói ra, làm đến bạn tức ói máu.

Chuẩn dồi trong lòng mình lâu lâu ghét dùa lắm nhưng khỗ nỗi chơi với đám bạn toàn là Song Tử haissT__________T Nhuggg mà đùa quá lố thì mình sôi máu lên ít khi kiềm chế lắm =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 19-6-2013 21:44:09 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi
Cự Giải sao mà giống mình vậy cơ chứ
đúng i chang luôn
hôm bữa nói đùa với 1 bạn trên face
bạn í hiểu nhầm í mình, nói mình nên ăn nói cẩn thận, híc, mình cứ suy nghĩ mãi, xong r mai lại bình luận, ừ thì mình cũng bt, vui đùa nhưng trong lòng nghĩ k còn như trước nữa
quá chuẩn
tks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 22-6-2013 14:32:08 | Chỉ xem của tác giả
Kim Ngưu ^^
Nói thật là đừng nên chọc giận Kim Ngưu, nhất là mấy trò giỡn dai, giỡn nhây á :D
Kim Ngưu ko giận thì thôi, mà đã giận là sẽ có người phải hy sinh oanh liệt về cái tật không chừa :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 29-7-2013 09:33:38 | Chỉ xem của tác giả
♥ Hạng 6: Cự Giải

Cự Giải siêu mẫn cảm, dù bạn đùa thật hay vô ý, nhưng đối với họ mà nói có thể đã chạm tới điểm nhạy cảm. Lúc đó họ vẫn cười cười nói nói với bạn, nhưng bạn có phát hiện: chuyện mà bạn đang nói đã không còn giống với ban đầu.

Ừm, mình thấy cũng đúng!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách