Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Lee_soo_min
Thu gọn cột thông tin

[Horoscope] Chòm sao nào không thể tùy tiện đùa giỡn?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 14-4-2013 12:52:40 | Xem tất
hạng 1: thiên yết
biết mà, thiên yết là thù lâu nhớ dai lắm, trả thù 10 năm ko muộn
và mình là 1 thiên yết điển hình =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-4-2013 13:08:15 | Xem tất
♥ Hạng 4: Xử Nữ

Xử Nữ tuy rằng luôn ra sức làm đến bản thân thật tốt, nhưng nội tâm không tự tin khiến họ dễ cảm thấy bất an, nên lúc có người nói đùa với họ, họ rất dễ cho là thật, hơn nữa còn rất để tâm, và cảm thấy những lời nói đùa rất khó nghe, vừa nhìn đã biết là người không thích đùa.

chuẩn không cần chỉnh luôn

ai chớ mình thì quá đúng,toàn bị mọi người bảo là không biết đùa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-4-2013 18:15:49 | Xem tất
Nhân Mã bụng dạ cởi mở, họ không cho rằng bị người ta đùa có gì đáng phải để bụng, cười đùa với nhau mọi người đều vui không được sao? Cho nên khi mọi người cười đùa với nhau, họ còn cười lớn tiếng hơn bạn.
Không phải đâu, tớ thù dai nhớ tốt, ai không tin thử đùa coi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-4-2013 07:00:25 | Xem tất

♥ Hạng 12: Song Tử
Lấy Song Tử ra đùa, bạn thật đúng là múa đao trước mặt Quan Công, người ta là tổ sư mà. Bạn có thể đùa với họ, họ sẽ không để bụng, mà còn cảm ơn bạn đã mang trò tiêu khiển tới cho họ, đương nhiên đối tượng bị lấy ra tiêu khiển chính là bạn
ng ta tới chọt mình mà mình lại đem ng ta ra tiêu khiển,chịu nổi k  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-4-2013 08:01:52 | Xem tất
♥ Hạng 1: Thiến Yết

Động ai cũng đừng động đến Thiên Yết, có thể lời đùa của bạn không có ác ý, nhưng người trước giờ rất hiếu chiến như họ nắm được thời cơ sẽ phản công bạn, đem tất cả những chuyện xấu của bạn nói ra, làm đến bạn tức ói máu.

hạng 1 luôn. sợ chưa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-4-2013 14:23:53 | Xem tất
Hạng 8: Bạch Dương

Dựa vào tính tình nóng như lửa của Bạch Dương mà nói, họ là người không thích đùa mới đúng, nhưng thật ra vì họ phản ứng chậm. Khi người ta đùa, họ không cách nào lập tức nghe hiểu thâm ý bên trong, có lẽ là hoàn toàn không dùng tâm để nghe, không bao lâu sau chuyện này cũng bị họ quên mất
mình phản ứng nhanh lắm mừh, nhớ cũng dai nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2013 13:00:57 | Xem tất
♥ Hạng 9: Sư Tử

Phản ứng của Sư Tử khi bị người ta đùa luôn là cười, họ không rảnh đi phản ứng lại lời châm chích của người khác, cũng sẽ không để bản thân chìm đắm trong suy nghĩ đối phương có thâm ý gì mà khiến mình bất an. Bạn cứ đứng đó bô lô ba la, họ sẽ coi như đang xem chú hề biểu diễn.

Ai nghĩ ra cái này zậy ta, Đúng lắm lun á{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2013 11:00:45 | Xem tất
♥ Hạng 1: Thiến Yết

Động ai cũng đừng động đến Thiên Yết, có thể lời đùa của bạn không có ác ý, nhưng người trước giờ rất hiếu chiến như họ nắm được thời cơ sẽ phản công bạn, đem tất cả những chuyện xấu của bạn nói ra, làm đến bạn tức ói máu.

Thề luôn, mấy người thiên yết mình quen đều thấy giống kiểu này nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-4-2013 15:33:49 | Xem tất
Ôi lại 1 cái về chòm sao đúng nữa nè
Vì thế 1 Cự Giải mong người khác nói chuyện thì phải để ý 1 tí
Không là bạn Cự Giải buồn cả tháng
Cũng có khi không còn thích bạn như lúc đầu nữa đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-4-2013 20:42:33 | Xem tất
hạng 5: THIÊN BÌNH

Họ không giỏi tranh luận, cũng không cách nào tiếp nhận những chuyện thị phi khiến họ hoang mang, bất an. Vì thế, khi bạn nói đùa với Thiên Bình, một khi phát hiện họ không nói lời nào, có ý muốn rời khỏi, vậy thì xin lập tức dừng lại, lúc đó nội tâm của họ e là đã bị tổn thương.
đúng là ko ai đùa lâu được với mình mà ~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách