Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: ntquynh201
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Horoscope] AQUARIUS – HỘI NHỮNG NGƯỜI THUỘC CUNG BẢO BÌNH ( 20/1 - 18/2 )

[Lấy địa chỉ]
21#
 Tác giả| Đăng lúc 18-4-2013 12:37:04 | Chỉ xem của tác giả
Nữ Bảo Bình.

Nữ Bảo Bình khi yêu là những người phụ nữ tốt nhất trong tình yêu, cô ấy có thể đi đến cực điểm nhưng lại hành động như là tất cả mọi thứ đều dưới sự kiểm soát của mình. Cô ấy có thể khiến bạn cảm thấy bạn được yêu như một hoàng tử nhưng khi cô chia tay, không có cách nào làm cho cô ấy quay lại. Ngay cả khi bạn giả cơn đau tim! Nếu cô ấy không thực sự cần. Thực tế đầu tiên chứng minh bạn không chung thủy sẽ làm cô ấy chỉ đơn giản là đi bộ. Đừng cố gắng nhóm lên những đốm lửa tàn trong họ, họ thực sự lạnh lùng như đá vậy. Nhưng sau đó, tất nhiên, bạn vẫn có thể là bạn bè. Tại sao không?

Nguồn: Nhóm dịch thông tin hội những người thuộc cung Bảo Bình.

Người dịch: Bunny Aquarius

[Bun]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 18-4-2013 19:28:20 | Chỉ xem của tác giả
Và mình cũng xin bon chen lol
Nick Kites: *bên trái kìa*
Tên thường gọi: Phù thuỷ
Ngày sinh: 02/02/92
Thuộc nhà: 2PM, JYPG
Mong muốn được xem những thông tin gì về cung Bảo Bình: all
Bạn có thấy tự hào khi được sinh ra trong chòm sao này không: đương nhiên
Bạn tự thấy mình có tình cách ntn: tính cách của Bảo Bình lol
Mọi người nhận xét bạn ra sao: Khùng
Sở thích: đọc sách

Bình luận

chao` chào!!!!  Đăng lúc 18-4-2013 10:00 PM
chào mừng đến nhà bảo bảo  Đăng lúc 18-4-2013 09:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
 Tác giả| Đăng lúc 18-4-2013 22:03:56 | Chỉ xem của tác giả
Bảo Bình và Thiên Bình  Bảo Bình và Thiên Bình,

Khí và khí … Một tình yêu trên thiên đường, mang đến cho bạn một người có thể giúp bạn nấu nướng và dọn dẹp.

Không hẳn là không có vấn đề gì, tuy nhiên mối quan hệ Thiên Bình – Bảo Bình có thể kéo dài rất lâu.

Cả 2 người đều là những người chịu lắng nghe và giao tiếp với mọi người rất tốt. Điểm khác biệt duy nhất có lẽ là Thiên Bình nghĩ rằng mọi người nên cho đi và nhận lại, còn Bảo Bình thì lại lạc lối trong những suy nghĩ có vẻ điên cuồng, những khái niệm trừu tượng và những cuộc tranh luận. Chính vì vậy hãy cố nghe Bảo Bình và đừng quên rằng bạn không nên cố gắng thay đổi họ; điều đó cũng giống như cố gắng nhào nặn bong bóng khí vậy. Dù gì đi chăng nữa, cả 2 bạn đều rất thích nói chuyện và sẽ là những người bạn tuyệt vời. Chính vì cả 2 người đều mong muốn tìm kiếm 1 người bạn thật hoàn hảo trước tiên và 1 chiếc nhẫn cưới sau cùng, điều đó có thể bắt đầu ngay bây giờ. Điều duy nhất mà bạn có thể gặp phải khi ở cùng với Bảo Bình chính là việc họ yêu thích sự tự do còn bạn thì lại muốn họ ổn định mọi chuyện 1 cách nhanh chóng. Đôi lúc hãy cho phép họ làm điều đó, đừng quá bó buộc họ và hãy cho họ tự do làm những gì họ muốn.

Bảo Bình là 1 dấu hiệu của sự nổi loạn trong hệ thống hoàng đạo, luôn luôn tìm kiếm lý do cho những việc làm của mình. Một Thiên Bình như bạn không phải là người tỉ mỉ đối với công việc nhà. Và Bảo Bình cũng vậy. “Gia đình" luôn là 1 điều gì đó khiến 2 người đều thấy không thoải mái. Và cả 2 người đều không phải là tuýp người kinh tế cho lắm, và chính điều đó sẽ trở thành 1 vấn đề. Nếu như bạn, Thiên Bình, dùng việc chi tiêu quá nhiều thì có lẽ bạn cũng phải thuyết

phục làm điều tương tự. Đối với bạn có được 1 người bạn đáng tin cậy - người mà bạn yếu quý – là rất quan trọng, và với Bảo Bình, bạn sẽ tìm thấy điều đó, không chỉ bởi vì họ luôn đồng tình với bạn, mà bởi vì họ cũng luôn tìm kiếm điều tương tự. Bảo Bình luôn cho thấy mặt cảm xúc tự nhiên của họ, luôn luôn có rất nhiều ý tưởng mới lạ, họ luôn ở ranh giới giữa tình yêu và chơi qua đường. Bạn có thể ngạc nhiên 1 chút lúc bắt đầu, nhưng hãy nhớ rằng Bảo Bình chính là nhà phát minh của hệ thống

hoàng đạo: nếu không có gì để khám phá, không có gì mới mẻ, họ sẽ nhanh chóng cảm thấy buồn tẻ. Nhìn chung thì mối quan hệ Thiên Bình – Bảo Bình là 1 trong số những điều tuyệt đẹp nhất, nhưng nó cũng cần rất nhiều tính hiện thực và thực dụng, đặc biệt là tài chính để sống sót.

Cóp nhặt trên hội Thiên Bình

PS: Đang mòn mỏi hàng ngày chờ gặp một Thiên Bình đây

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 18-4-2013 23:59:35 | Chỉ xem của tác giả
Thứ 6 ngày 19/04/2013 - Bảo Bình
Tình cảm: ★★★
Bạn đang ấp ủ rất nhiều dự định cho cả hai đúng không nào ^^~ thế còn chờ gì mà không thực hiện đi nào

Sự nghiệp: ★★★
Ngày mai trời lại sáng mà đừng bi quan chứ :*

Thể chất: 79%
Chứng đau đầu sẽ khiến bạn khó chịu đấy ... xả stress đi nào ...

May mắn trong ngày:
Màu may mắn:  Trắng             Số may mắn: 5                Sao hợp cạ: Bạch Dương

Tỉ lệ đàm phán thành công: 38%

CER: matngu12chomsao.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 19-4-2013 09:32:50 | Chỉ xem của tác giả
Bảo Bình là cung rất lý trí. Họ thường lấy vẻ bề ngoài lạnh lùng, hờ hững của mình để che giấu đi trái tim ấm áp.
Bởi lẽ Bảo Bình dễ tổn thương lắm, nên phải tìm cách để người khác đừng làm tổn thương họ.
Bảo Bình dùng sự im lặng của mình để che giấu đi nỗi buồn, giấu đi nước mắt, giấu sự tức giận, giấu đi sự tổn thương và giấu đi cả niềm tin. Các Bảo Bình cũng dùng cả sự im lặng để yêu thương, quan tâm và cũng để tức giận.
Nhưng khi thấy Bảo Bình im lặng bạn đừng bỏ Bảo Bình, dù cho Bảo Bình có nói không muốn bạn bên cạnh...thì bạn cũng đừng bỏ rơi Bảo Bình. Vì nếu bạn làm vậy bạn sẽ mất đi Bảo Bình lúc nào không hay.
Bảo Bình là đứa con của gió, họ chỉ ở lại với những ai thức sự cần họ.

Nguồn:  Fb Hội những người không hiểu nổi người thuộc cung Bảo Bình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
 Tác giả| Đăng lúc 19-4-2013 10:05:55 | Chỉ xem của tác giả
rainie_rainie gửi lúc 19-4-2013 09:32
Bảo Bình là cung rất lý trí. Họ thường lấy vẻ bề ngoài lạnh lùng, hờ hững của mìn ...

quá đúng luôn, bề ngoài ai cũng nghĩ Bảo Bình là một người mạnh mẽ nhưng những lúc buồn, Bảo Bình chỉ tự giấu trong lòng.
Nhất là khi khóc, họ thực sự không muốn ai nhìn thấy họ rơi nước mắt, nó sẽ làm phá đi hình tượng con người mạnh mẽ mà Bảo Bình đang mang. Chỉ khi không còn người, bảo bình mới lặng lẽ khóc, lặng lẽ buonf.

Bề ngoài tuy mạnh mẽ nhưng chỉ cần những câu nói rất nhỏ cũng có thể khiến BB bị tổn thương, họ đặc biệt nhớ rất rõ những câu nói khiến họ tổn thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 19-4-2013 15:18:37 | Chỉ xem của tác giả
Thấy dưới này nhiều cung hoàng đạo quá
Bảo Bình đây há nào chiệu thua! ;))
Mấy page kia tăng vèo vèo luôn!
Mọi người ơi! Có cần giúp gì ko?
Mình giúp! ;))
Mình ở đây xây nhà cùng mọi người! ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
 Tác giả| Đăng lúc 19-4-2013 16:56:42 | Chỉ xem của tác giả
phuthuynhokitty gửi lúc 19-4-2013 15:18
Thấy dưới này nhiều cung hoàng đạo quá
Bảo Bình đây há nào chiệu thua! ;))
Mấy page ...

có só ss ơi, cũng tại thần dân nhà Bảo Bình vẫn vắng vẻ, bảo bảo bay đâu hết rồi ý
ss vào xây nhà cùng mọi người.
ss có bài gì hay về cung Bảo Bình cũng đăng đây nữa đi.
tại dạo này e cũng đang thi nên chưa tổ chức game với mọi người được

Bình luận

chuẩn luôn! hứng lên làm việc năng suất khiếp, còn có khi cả ngày chả biết mình làm gì! lol  Đăng lúc 19-4-2013 08:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 19-4-2013 17:25:58 | Chỉ xem của tác giả
ntquynh201 gửi lúc 19-4-2013 16:56
có só ss ơi, cũng tại thần dân nhà Bảo Bình vẫn vắng vẻ, bảo bảo bay đâu hết rồ ...

bao bao lười mà em lol                                                                                             
ss cũng có con bạn bảo bảo trong này
mà nó lười lắm                                                                                                         
dạo này nó mất tích đâu rùi                                                                       
mà để s xem có bài gì hay s se post vào nhé ;))

Bình luận

bảo bảo nhà mình đúng kiểu lúc hứng lên thì làm việc như trâu chó, quên ăn quên ngủ. lúc mất hứng thì đến nhìn cũng ngại chứ đừng nói là làm :))  Đăng lúc 19-4-2013 07:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 19-4-2013 23:48:57 | Chỉ xem của tác giả
Thứ 7 ngày 20/04/2013
Tình cảm: ★★★
Hãy bỏ qua những điều nhỏ nhặt không đáng có.

Sự nghiệp: ★★
Thận trọng hơn với đồng nghiệp cũng như cấp trên nhé, nếu họ có thể đưa bạn lên tận thiên đường thì bất cứ lúc cũng có thể thẳng tay đẩy bạn xuống địa ngục thôi!

Thể chất: 90%
Giữ vững nhịp sống này nhé Tiểu Bảo! Rất ổn đấy!

May mắn trong ngày:
Màu may mắn: Xanh lơ        Số may mắn: 3        Sao hợp cạ: Thiên Bình

Tỉ lệ đàm phán thành công: 55%

CER: matngu12chomsao.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách