Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: ntquynh201
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Horoscope] AQUARIUS – HỘI NHỮNG NGƯỜI THUỘC CUNG BẢO BÌNH ( 20/1 - 18/2 )

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 15-4-2013 14:14:03 | Chỉ xem của tác giả
Nick Kites: <nhìn sang bên trái>
Tên thường gọi: Hà
Ngày sinh: 1-2
Thuộc nhà: Lang thang
Mong muốn được xem những thông tin gì về cung Bảo Bình: sự khác biệt với chòm Song Ngư và về Bảo Bình
Bạn có thấy tự hào khi được sinh ra trong chòm sao này không: tương đối (không nghĩ nhiều về nó có lẽ chưa khai thác nhiều)
Bạn tự thấy mình có tình cách ntn: Ngoài tĩnh trong động, có khả năng tự hài lòng rất cao
Mọi người nhận xét bạn ra sao: Người thân nx cứng đầu, khó bảo; bạn bè nx tửng
Sở thích: Ngồi máy tính(bất kể có mạng hay ko), nghe nhạc, xem phim... ngủ

Bình luận

Mình đang cuồng một người cung SN, cũng từng thích một người cung SN, con bạn mình cung SN bảo mình giống SN hơn BB. Rất vui khi có chốn cho mình dung thân...  Đăng lúc 15-4-2013 03:20 PM
chào mừng bạn đến nhà Bảo Bảo <3 sẽ có bài về tình bạn or tình yêu với Song Ngư cho bạn. Mình cũng đã từng rất thích một Song Ngư đấy  Đăng lúc 15-4-2013 02:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 15-4-2013 15:23:07 | Chỉ xem của tác giả
Vào comt ủng hộ em, chúc nhà sẽ đông mem hơn nha,

hehehe,rất tiếc mình hơm phải thuộc Bảo Bình, mong nhà

sẽ luôn hoạt động sôi nổi {:179:} {:179:} {:179:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 15-4-2013 16:59:20 | Chỉ xem của tác giả
Nick Kites: rony
Tên thường gọi: Ruby
Ngày sinh:09/02/1995
Thuộc nhà:không gì cả
Mong muốn được xem những thông tin gì về cung Bảo Bình:tất cả những gì liên quan đến bảo bình.hehe
Bạn có thấy tự hào khi được sinh ra trong chòm sao này không:có chứ.mình rất yêu ngày sinh và chòm sao của mình là đằng khác
Bạn tự thấy mình có tình cách ntn:nhiều lúc sôi nổi,nhiều lúc tĩnh lặng (mà nhiều khi mình cũng không hiểu nổi chính bản thân mình nữa)
Mọi người nhận xét bạn ra sao:à cái này thì mình cũng chưa hỏi thẳng ai cả.he he
Sở thích: đọc truyện(các thể loại),xem phim,nghe nhạc,ăn uống,ngủ,...còn nhiều lắm mà mình cũng không xác định hết được vì mình thích quá nhiều thứ .he he
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 15-4-2013 17:03:09 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ một cái, mong là nhà sẽ đông khách

rất tiết mình không thuộc cung này

mình cũng muốn có cái nhà riêng như thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 15-4-2013 19:31:59 | Chỉ xem của tác giả
Oa oa, có cả nhà của Bảo Bảo trên kites hả. Mình cũng là 1 bảo bình nè, ủng hộ nhiệt tình thôi
Nick Kites: rainie_rainie
Tên thường gọi: Xù
Ngày sinh: 20/1/91 -> già rồi nhưng vẫn đú
Thuộc nhà: vô gia cư
Mong muốn được xem những thông tin gì về cung Bảo Bình: tính cách, tình yo của bảo bình
Bạn có thấy tự hào khi được sinh ra trong chòm sao này không: rất rất là tự hào ý. Mặc dù sinh vào cái ngày tranh tối tranh sáng giữa Ma Kết vs Bảo bình nhưng mà mình thấy tính cách của mình đặc trưng cho 1 bảo bình chính hiệu. Và cũng chỉ thích làm bảo bình thôi
Bạn tự thấy mình có tình cách ntn: thẳng thắn, trung thực, yêu ghét rõ ràng, có những lúc rất sôi nổi nhiệt tình nhưng có những lúc lại im lặng đến đáng sợ... nói chung là cá tính độc đáo, lập dị đặc trưng của bảo bình
Mọi người nhận xét bạn ra sao: hơi khó gần
Sở thích: ăn, ngủ
Rất mong đc làm quen vs all bảo bảo khác {:286:}

Bình luận

trùng hợp quá nha, trùng ngày sinh vs chủ thread :D  Đăng lúc 15-4-2013 09:35 PM
ooh, ss ơi, e cũng sinh ngày 20/1 nè  Đăng lúc 15-4-2013 08:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
 Tác giả| Đăng lúc 15-4-2013 21:06:18 | Chỉ xem của tác giả
SỰ KẾT HỢP VỚI NGƯỜI Ở CUNG BẢO BÌNH

Trước hết đăng cho một bạn BB dình tới Song ngư nhé. Còn ai muốn biết về tình cảm của BB với các sao khác thì nêu ý kiến, sẽ post theo yêu cầu các bạn.

Tuy nhiên, chuyện tình cảm là chuyện tự nhiên, không phải ai cứ hợp cung hoàng đạo cũng đều đến với nhau tốt đẹp, cũng không phải ai không hợp cung hoàng đạo thì sẽ tan vỡ. Tình yêu quan trọng là hiểu, thông cảm, chia sẻ lẫn nhau.

CUNG BẢO BÌNH VÀ CUNG SONG NGƯ

Bảo bình bị cuốn hút bởi sự duyên dáng lãng mạn của người thuộc cung Song Ngư. Người thuộc cung Song Ngư bị hấp dẫn bởi những ý tưởng sáng tạo của người thuộc cung Bảo Bình. Người thuộc cung Song Ngư với bản tính nhạy cảm và giàu tưởng tượng sẽ hòa hợp với người thuộc cung Bảo Bình, giữa họ sẽ có sự thân thiết vô cùng. Tuy nhiên mọi việc sẽ bắt đầu xuống dốc khi người thuộc cung Song Ngư đòi hỏi tình cảm liên tục từ những người thuộc cung Bảo Bình. Với bản tính phụ thuộc và thiếu dứt khoát, người thuộc cung Song ngư cần có ai đó mạnh mẽ để có khả năng kiểm soát được họ. Người thuộc cung Bảo Bình sẽ lảng tránh những đòi hỏi tình cảm từ người thuộc cung Song Ngư. Khi người thuộc cung Bảo Bình cảm thấy bị bao vây, họ sẽ tìm cách trốn chạy.

( quy luật vũ trụ )

Bảo Bình không thích can sự vào chuyện cá nhân người khác.

Ngại nhận trách nhiệm, ngại hứa hẹn bởi đã nói nhận là lúc nào cũng bị chứ tín đè lên đầu.

Bảo Bình không thích những gì quá phổ thông hay nhàn nhạt, những gì mà ai ai cũng hứng thú, họ thích những gì đặc và độc, thích ấn tượng và khác biệt.

Bảo Bình thích rất mạnh, nhưng không có sở thích khoe cho cả thế giới, bao giờ chín muồi lắm mới khoe in ít.

Bảo Bình hợp lắng nghe, nhưng không muốn giải quyết quá nhiều chuyện người khác, một phần không biết phải làm sao, một phần cũng cảm thấy không chắc đã đồng quan điểm.

( facebook: hội những người thuộc cung Bảo Bình )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 16-4-2013 10:08:40 | Chỉ xem của tác giả
Ngược lại, các Bảo Bình tháng 2 thì trầm hơn, điềm tĩnh hơn các Bảo Bình tháng 1. Họ cũng ít nói hơn. Ở họ ta cảm giác như một mặt hồ phẳng lặng nhưng có những cơn sóng ngầm. Có lẽ chính vì thế các Bảo Bình tháng 2 có nhiều bạn bè và thực sự hòa đồng hơn Bảo Bình tháng 1. Bởi họ lặng lẽ, không có cá tính mạnh mẽ và lập dị như Bảo Bình tháng một

Bảo Bình không thích can sự vào chuyện cá nhân người khác.

Ngại nhận trách nhiệm, ngại hứa hẹn bởi đã nói nhận là lúc nào cũng bị chứ tín đè lên đầu.

Bảo Bình không thích những gì quá phổ thông hay nhàn nhạt, những gì mà ai ai cũng hứng thú, họ thích những gì đặc và độc, thích ấn tượng và khác biệt.

Bảo Bình thích rất mạnh, nhưng không có sở thích khoe cho cả thế giới, bao giờ chín muồi lắm mới khoe in ít.

Bảo Bình hợp lắng nghe, nhưng không muốn giải quyết quá nhiều chuyện người khác, một phần không biết phải làm sao, một phần cũng cảm thấy không chắc đã đồng quan điểm.

Cái nì giống y hệt mình nà. Nhưng BB dễ quen bạn thật đấy, nhưng rất khó có tri kỷ, tri âm ^^
Nhiều khi nghĩ cũng kỳ, khi mà con người ta lại đã được định đoạt một phần tính cách mình khi chi mới sinh ra, thấy thú vị ghê.
Nhân vô thắng thiên ha , đẻ cung nào thì tính cách y cung đó, chẳng cãi được, haha^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 16-4-2013 23:37:31 | Chỉ xem của tác giả
Thứ tư ngày 17/4/2013 - Bảo Bình
Tình cảm: ★★★
Đừng để không khí ồn ào xung quanh làm ảnh hưởng đến hai người nè :-“

Sự nghiệp: ★★★
Muốn vượt qua được thử thách cần có nghị lực to lớn.

Sức khỏe: 60%
Không biết tại sao Bảo Bảo ngày càng trầm tính đi nhỉ?

May mắn trong tuần:
Màu may mắn:  Nâu          Số may mắn: 6           Sao hợp cạ: Song Tử

Tỉ lệ đàm phán thành công: 37%

Nguồn: matngu12chomsao.com

Bình luận

Mình là Thiết Yến không phải BB nên đăng ký thấy hơi kỳ!  Đăng lúc 18-4-2013 12:53 PM
bạn đăng kí cái mẫu giống mọi người ở #1 chưa  Đăng lúc 18-4-2013 12:42 PM
Mình có thể post cái này hằng ngày cho thread đc ko bạn?  Đăng lúc 17-4-2013 05:00 PM
cảm ơn bạn đã post bài ủng hộ thread nhé  Đăng lúc 17-4-2013 07:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
 Tác giả| Đăng lúc 17-4-2013 13:22:36 | Chỉ xem của tác giả
- Bạn Bảo Bình -

Làm bạn với Bảo Bình cũng có người hợp người dở, người hay người không. Bảo Bình không phải mẫu lúc nào cũng thân thiện, tính cách họ quái đản khó đoán, mà cũng khó lý giải.

Đa số Bảo Bình không ngại hòa đồng, giúp đỡ nếu người khác nhờ hay chủ động bắt chuyện lúc mới gặp, nhưng rất ghét bị người mới quen, không có ấn tượng nhiều liên lạc quá nhiều. Họ không thích sự kiểm soát hay nhờ vả giúp đỡ hỏi han linh tinh, một hai lần thì được nhưng quá nhiều sẽ khiến họ bội thực.

Bảo Bình rất quan tâm tới bạn bè và thật sự nghiêm túc trước các vấn đề nghiêm trọng của bạn họ. Họ hết mình nhưng cũng rất dễ nói thẳng hoặc từ chối luôn vấn đề họ không xử lý được ngay cả khi bạn họ rất suy sụp. Dẫu vậy họ vẫn sẽ cả nể bạn bè hoặc lo ngầm cho tới khi phát chán vì những cá thể quanh năm như một đó.

Bảo Bình tính xấu không nhiều nhưng biểu hiện không tích cực thì rất đa dạng phong phú. Họ không thích hòa hoãn, không muốn "cùng một con đường" với người đã không hợp họ, không thích nhờ vả, quỵ lụy, chưa kể tính cách không tùy tiện giao du, nên có thể một Bảo Bình có nhiều bạn xã giao nhưng khó mấy ai lọt vào tốp VIP của lòng họ. Mà lọt vào VIP rồi cũng chưa chắc đã phải là tâm giao tri kỉ.

(Fb: Hội những người thuộc cung Bảo Bình)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 18-4-2013 00:14:19 | Chỉ xem của tác giả
Thứ năm ngày 18/04/2013 - Bảo Bình
Tình cảm: ★★★
Nửa kia của Bảo Bảo đang buồn vì gần đây bạn thiếu quan tâm người ta đó nha, thay đổi đi thôi!!

Sự nghiệp: ★★★
Ngày mới với bao công việc mới, suy nghĩ thật kỹ và quyết định điều đúng đắn bạn nhé.

Thể chất: 79%
Bình tĩnh nào Bảo Bảo, kiềm chế một chút, đừng lãng phí sức khỏe vào việc vô bổ nha.

May mắn trong ngày:
Màu may mắn: Xanh lá cây         Số may mắn: 8      Sao hợp cạ: Song Tử

Tỉ lệ đàm phán thành công: 75%

CER: matngu12chomsao.com

Bình luận

ok bạn, cứ đăng đi nhé  Đăng lúc 18-4-2013 12:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách