Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Lee_soo_min
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[ Horoscope ] 12 cung hoàng đạo

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 13-8-2013 15:33:52 | Chỉ xem của tác giả
Sao nữ mắng bạn trai tàn nhẫn nhất
Hạng 1: Thần Nông (23/10 - 21/11)
Mọi việc đều có lí do cả đấy, nếu như bạn ngụy biện, nàng sẽ rất tức giận, giống như giáo viên hướng dẫn vậy, bạn biết lỗi nhận lỗi,sẽ được tha thứ, còn ngược lại lúc này ko còn là lời nói nữa, sợ rằng bạn sẽ không đỡ nổi " thần chưởng" của nàng đâu.
Hạng 2: Sư Tử (23/7 - 22/8)
Bạn phạm sai lầm vào thời khắc quan trọng,các nàng sẽ tương đối tức giận như đến trễ vào ngày Valentine hoặc là bắt gặp bạn đang đi cùng cô gái khác, nàng sẽ đi thẳng đến trước mặt, lúc này bạn nên chuẩn bị "36 kế tẩu là thượng sách" đi nhé!
Hạng 3: Nhân Mã (22/11 - 21/12)
"Việc anh đã hứa với em,tại sao vẫn chưa làm nữa", bạn không gạt được nàng đâu, cứ xem như chỉ là việc nhỏ nhặt thôi, cũng khiến nàng khó nguôi cơn tức giận, lời nói sẽ rất khó nghe.
Hạng 4: Bạch Dương (21/3 - 19/4)
Bạch Dương rất thẳng tính, chính vì vậy nhiều lúc thái độ của nàng khiến người ta chịu không nổi.
Hạng 5: Song Ngư (19/02 - 20/03)
Nữ Song Ngư rất dịu dàng nhưng một khi xác định được bạn không thể chạy thoát, nàng sẽ nhờ bạn làm việc này việc nọ, có phương pháp hẳn hoi, cứng có mềm có, bạn sẽ dễ dàng bị nàng kiểm soát, nhưng vì giữ thể diện cho bạn, nàng sẽ khóa chặt cửa lại khi làm điều đó.
Sưu tầm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 13-8-2013 15:38:54 | Chỉ xem của tác giả
Thứ Tư của bạn ( 14/8/2013 )

Bạch Dương (21/3 - 19/4)
Bạch Dương rất hăng say trong công việc và học tập, bạn sẽ có một khởi đầu không gì tuyệt vời hơn vào đầu ngày, mọi thứ trở nên trôi chảy và không có trở ngại nào làm chậm bước tiến của bạn trong ngày thứ Tư này. Tuy nhiên, nếu bạn để ý kĩ, sẽ thấy có nhiều “sóng ngầm” bên dưới lắm, hãy luôn thận trọng nhé.
Kim Ngưu (20/4 - 20/5)
Kim Ngưu nên tìm cách thúc đẩy tinh thần cầu tiến trong bạn, có vẻ như ngày hôm nay bạn sẽ rất an phận, thậm chí tiêu cực hơn là bàng quang với mọi việc xảy ra xung quanh. Hãy tự thân vận động để thoát khỏi tình trạng trên và hoạt động một cách tích cực trước khi bạn tự nhấn chìm mình nhé.
Song Tử (21/5 - 21/6)
Song Tử khá trầm tính, bạn thích một không gian yên tĩnh và suy ngẫm về mọi thứ, người khác có thể sẽ rất ngạc nhiên về điều này, nhưng với bạn thì điều đó hoàn toàn tốt. Bạn sẽ tràn đầy năng lượng và nhập cuộc tốt hơn sau khi suy nghĩ thấy đáo mọi việc một cách bài bản.
Cự Giải (22/6 - 22/7)
Cự Giải nên tập trung tâm huyết và thời gian vào những lĩnh vực sở trường của bạn, hãy phấn đấu để xây dựng một nền tảng thật vững chắc, đó sẽ là bệ phóng tốt nhất giúp bạn tiến xa trên lĩnh vực đang theo đuổi. Ngoài ra, Cự Giải cũng nên lắng nghe và coi trọng cảm xúc của người khác hơn nữa nha.
Sư Tử (23/7 - 22/8)
Sư Tử thích thể hiện mình, bạn có khuynh hướng che giấu những khuyết điểm của bản thân. Với thái độ trên thì không có gì ngạc nhiên khi một vài người bạn luôn có định kiến với những gì bạn làm trong ngày hôm nay. Vào cuối ngày, Sư Tử nên dành thời gian cho gia đình nha.
Xử Nữ (23/8 - 22/9)
Nếu có chuyện gì khó khăn trong công việc, thay vì đối đầu trực tiếp thì Xử Nữ hãy khéo léo quan sát và có những thay đổi thật linh hoạt và phù hợp nha. Ngoài ra, bạn cần giữ thái độ lạc quan, nồng nhiệt trong chuyện tình cảm, hai bạn sẽ ngày một gắn bó hơn đó.
Thiên Bình (23/9 - 22/10)
Thiên Bình rất hăng hái và năng nổ trong công việc, đó là điều kiện cần để đạt được thành công trong ngày hôm nay. Hơn nữa, một chút may mắn sẽ góp phần quan trọng để bạn kéo dài chuỗi thời gian thành công. Vào cuối ngày, Thiên Bình sẽ đón nhận khá nhiều tin tức lạc quan trong công việc.
Hổ Cáp (23/10 - 21/11)
Hổ Cáp hoàn toàn chủ động trong mọi việc, bạn có khả năng tạo ra sự khác biệt và điều đó sẽ gây ấn tượng mạnh mẽ. Tuy nhiên, xích mích trong chuyện tình cảm có thể dẫn đến nhiều thay đổi tiêu cực, bạn nên cố gắng tách bạch mọi việc đi nhé. Vào cuối ngày, hãy ra ngoài thay đổi không khí một chút cùng bạn bè nha.
Nhân Mã (22/11 - 21/12)
Nhân Mã nên lạc quan và tự tin vào những quyết định mang tính cá nhân trong hôm nay, bạn đừng nên chùn bước vì một vài nhận xét thiếu tính xây dựng. Bên cạnh đó, một vài hiểu lầm xuất hiện vào cuối ngày có thể mang đến nhiều phiền toái cho đời sống tình cảm của bạn, hãy để mọi việc trôi qua tự nhiên thôi nhé.
Ma Kết (22/12 - 19/1)
Ma Kết nên chủ động giải quyết những khó khăn của bạn trước khi chúng trở nên nghiêm trọng. Ngày hôm nay có thể là một ngày may mắn, thậm chí cực kỳ may mắn cho công việc. Tuy nhiên, bạn cũng nên cẩn thận với những khoản chi tiêu trong ngày nữa nhé.
Bảo Bình (20/1 - 18/2)
Bảo Bình nên cẩn thận với những phát ngôn trong ngày hôm nay, bạn có thể đôi chút lỡ lời nhưng chúng sẽ mang đến nhiều điều không mong muốn. Ngoài ra, Bảo Bình cũng nên hạn chế chia sẻ những chuyện mang tính chất riêng tư với bạn bè xung quanh, hãy luôn giữ bí mật nha.

Song Ngư (19/2 - 20/3)
Song Ngư sẽ có một ngày rất yên bình, bạn thoải mái và tự tin làm những gì bản thân yêu thích. Hơn nữa, bạn cần lắng nghe trực giác và tin tưởng vào linh cảm trước những chuyện quan trọng. Vào cuối ngày, hãy dành sự quan tâm cho gia đình thôi nhé.
STEPPE
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 14-8-2013 21:12:38 | Chỉ xem của tác giả
[Cách mà 12 cung hoàng đạo TRẢ THÙ bạn là gì]

1. Bạch Dương : chọn cách trả thù đơn giản như đang giỡn =))

2. Kim Ngưu : cách trả thù tốt nhất là im lặng và khinh bỉ

3. Song Tử : ăn miếng trả miếng , lập bè lập phái để nói xấu bạn

4. Cự Giải : phanh phui bí mật thầm kín của bạn

5. Sư Tử : canh lúc bạn không đề phòng chơi bạn 1 vố cho hết xoay trở

6. Xử Nữ : cứ từ từ, có cơ hội là trả thù liền :"> quân tử trả thù 1 ngày không muộn >:)

7. Thiên Bình : làm cho bạn rối tung rối mù xong giả vờ lại an ũi, hỏi han xong sát muối vào vết thương của bạn và nói "sát muối cho đỡ nhiễm trùng mày ạ :"> " *cười đểu*

8. Bọ Cạp : quyết liệt chiến đấu với bạn , đá đểu v...v..

9. Nhân Mã : phá hoại những điều bình thường nhất của bạn: đâm thủng bánh xe, giấu dép, trét sing gum lên ghế bạn ngồi, dán giấy sau lưng bạn v...v  bày đủ trò =))

10. Ma Kết : có cơ hội là nói câu nào là câu nấy như tát vào mặt bạn  dùng lời nói đanh đá để tấn công bạn :">

11. Bảo Bình : bo xì bạn , trước khi đi còn ngoảnh lại nói thêm câu "hok có tao bên cạnh là mày hết thấy trò vui nhé! Thân ái và quyết thắng" =))

12. Song Ngư : liếcc , nói chuyện như móc họng với bạn  , làm bạn tức điên lên mà bạn hok có cách nào nói lại được

Nguồn: blog sina
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 16-8-2013 10:25:25 | Chỉ xem của tác giả
Điểm tên nỗi sợ hãi của 12 cung hoàng đạo
Bảo Bình: Bị nhốt

Có thể vì một sự cố nào đó đã xảy ra trước đây, Bảo Bình cảm thấy luôn sợ hãi khi bị khóa trái cửa bên trong. Dù là vô tình hay bị bạn bè trêu đùa, khi một mình trong căn phòng khóa trái, bạn sẽ run rẩy và luôn nghĩ ra những tình huống xấu nhất.

Đôi khi bất chấp mọi nguy hiểm, Bảo Bình còn nghĩ đến việc đập vỡ cửa kính, nhảy qua cửa sổ để thoát khỏi không gian tù túng của căn phòng đáng sợ này.

Song Ngư: Làm phiền lòng người khác

Bạn sợ nhất là làm người khác phật lòng. Giọt nước mắt và cái nhìn của họ khi ấy luôn ám ảnh và khiến bạn cảm thấy như mình là một người rất xấu xa. Không ai là hoàn hảo và có thể sống vừa lòng hết tất cả mọi người. Hãy sống vì những người mà bạn yêu thương và họ yêu thương bạn, chỉ cần như vậy thôi, Song Ngư nhé.
Bạch Dương: Sự chia ly, xa cách

Khoảnh khắc được sum vầy với gia đình và bạn bè là lúc Bạch Dương cảm thấy hạnh phúc nhất. Cũng chính vì điều này mà bạn luôn quan tâm và dành tình cảm yêu thương nhất cho những người mà bạn yêu quý. Vì lý do nào đó, nếu phải chia ly hoặc xa cách những người này, dù chỉ trong thời gian ngắn thôi, cũng sẽ khiến Bạch Dương buồn bã.

Kim Ngưu: Sự thay đổi

Kim Ngưu là chòm sao nổi bật nhất có đức tính thủy chung trong tình cảm. Nếu đã yêu thương ai, bạn sẽ hết lòng hết dạ vì người đó. Vậy nên, nếu ai đó bỗng dưng thay đổi, quay lưng lại với mình, Kim Ngưu sẽ cảm thấy như muôn vàn mũi kim đâm thẳng vào trái tim mình.

Ngoài ra, Kim Ngưu còn là chòm sao ưa thích sự yên bình và ổn định trong cuộc sống. Chủ nghĩa "xê dịch" vì thế không phù hợp chút nào với bạn.

Song Tử: Cảm giác cô đơn

Nếu phải ngồi một mình trong nhà vào buổi tối, Song Ngư sẽ cảm giác như bị rơi xuống 9 tầng địa ngục vậy. Bạn luôn yêu thích những nơi đông vui, nhộn nhịp, nóng bỏng và sợ hãi cảm giác phải ngồi một mình hoặc bị bỏ rơi, cô đơn trong cuộc sống.

Cự Giải: Cảm giác thiếu tình thương yêu

Là con người sống tình cảm và nội tâm nên Cự Giải cũng luôn mong muốn được mọi người quan tâm, yêu thương mình, như bạn đã làm với họ. Chính vì vậy, khi tình cảm được trao đi mà không được nhận lại, bạn sẽ thấy hụt hẫng và buồn chán vô cùng.

Ngay từ thủa nhỏ, Cự Giải đã được sống trong tình yêu thương tràn ngập của gia đình, bạn bè. Với bạn, tình yêu thương là điều quý giá nhất trong cuộc sống. Chính vì điều này, bạn muốn dành trọn tình yêu thương cho mọi người. Những hoạt động từ thiện ở trại trẻ mồ côi, trung tâm bảo trợ xã hội, rạp phim... không khi nào vắng mặt Cự Giải cả.

Sư Tử: Bị ngó lơ

Sư Tử luôn muốn mình là trung tâm của vũ trụ và là ngôi sao ở mọi nơi mình xuất hiện. Dù chỉ đi ra ngoài gặp cô bạn thân một lúc vì công việc, bạn cũng dành hàng giờ để chăm chút bản thân để làm sao trông mình hoàn hảo và bắt mắt nhất. Thế nhưng vì một lý do nào đó, mọi người chú ý hơn đến chuyện khác, không để ý đến ngoại hình hay câu chuyện mà bạn đang cố gắng kể, Sư Tử sẽ cảm thấy như mình bị bỏ rơi và trở nên luống cuống hơn.

Xử Nữ: Bị từ chối

Những lời từ chối luôn khiến Xử Nữ cảm thấy sợ hãi, dù nó chẳng làm hại chút nào đến bạn. Những ngày làm việc trong tuần sắp kết thúc, cuối tuần đang đến thật gần, bạn muốn cùng cậu bạn thân đi xem phim hoặc dã ngoại ở ngoại thành nhưng lại không dám mở lời. Xử Nữ sợ bạn ấy sẽ từ chối. Bạn nghĩ rằng, lời từ chối này sẽ khiến hai người trở nên không thoải mái và có thể dẫn đến rạn nứt tình cảm tốt đẹp bấy lâu nay.

Thiên Bình: Thất bại

Điều mà Thiên Bình sợ nhất chính là sự thất bại và vô dụng. Bạn luôn muốn đạt được sự thành công trong mọi việc, điều này thực sự rất tốt. Chính vì suy nghĩ tích cực này, Thiên Bình luôn cố gắng hết sức để hoàn thành mọi việc một cách xuất sắc. Trong mắt mọi người, bạn là một con người hoàn hảo và rất có năng lực đấy.

Thần Nông: Sợ nhất giọt nước mắt của mẹ

Không điều gì làm Thần Nông sợ hãi và cảm thấy tội lỗi hơn chuyện làm mẹ khóc. Bạn yêu thương mẹ và luôn làm mọi chuyện để mẹ vui và hài lòng. Đôi khi những chuyện bạn làm khiến mẹ vui, cảm động đến rơi nước mắt, cũng làm bạn luống cuống và lo sợ mình đã làm gì sai.

Bạn thực sự rất yêu quý mẹ và mẹ bạn cũng rất tự hào về bạn đấy.

Nhân Mã: Bị quản lý

Với tính cách tự do, phóng khoáng, Nhân Mã luôn yêu thích sự bay lượn và chủ nghĩa xê dịch. Điều Nhân Mã sợ nhất và cũng ghét nhất là bị ai đó quản lý.

Ma Kết: Bị hiểu lầm

Hình ảnh của mình trong mắt mọi người như thế nào luôn là điều mà Ma Kết muốn biết và gắng hết sức để cải thiện. Bạn luôn muốn được mọi người yêu thích nên cố gắng làm vừa lòng tất cả. Tuy nhiên, điều này thực sự rất khó. Đôi khi, những hành động của bạn khiến mọi người hiểu lầm, cho rằng bạn đang nịnh bợ và “ba phải”. Cuộc sống là vậy mà, không ai là hoàn hảo cả. Hãy cứ sống là chính mình, mọi người sẽ dần dần hiểu rõ hơn về bản tính tốt đẹp của bạn.
Hải Hà (Xzone/ Tri thức thời đại)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 16-8-2013 10:50:38 | Chỉ xem của tác giả
Sao nào có tính kiên trì theo đuổi mục tiêu sự nghiệp nhất
Quán quân: Ma Kết

Á quân: Bạch Dương

Quý quân: Xử Nữ

Hạng 4: Thiên Yết

Hạng 5: Kim Ngưu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 16-8-2013 10:54:54 | Chỉ xem của tác giả
Bạch Dương cung ấy nhiều điều hay
Nhạy cảm cho nên thiếu nhẫn này
Trực giác tri thời thường chính xác
Trung thành tin cậy khó lung lay

Dạo đầu tưởng mình Ngư Ngư nhưng ài dè là Bạch Dương. Nhưng vẫn thấy Song Ngư đúng với mình hơn hi. Mà BD cũng rất tốt :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 17-8-2013 11:21:36 | Chỉ xem của tác giả
[Vẻ "mờ ám" nào của sao nữ khiến bạn thấy đáng yêu nhất?]

Kim Ngưu: Lấy tay chống lên má
Thiên Bình, Ma Kết: Lấy tay che miệng
Song Ngư, Thuỷ Bình: 2 chân không ngừng đan chéo vào nhau
Bạch Dương, Sư Tử: Lấy tay đùa tóc
Thiên Yết, Cự Giải: Lấy tay di di áo
Song Tử, Nhân Mã: Chơi đùa với những thứ ở trên bàn
Xử Nữ, Song Tử: Lấy tay sờ lên mặt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 17-8-2013 11:27:14 | Chỉ xem của tác giả
[Cách mà 12 cung hoàng đạo TRẢ THÙ bạn là gì]

1. Bạch Dương : chọn cách trả thù đơn giản như đang giỡn =))

2. Kim Ngưu : cách trả thù tốt nhất là im lặng và khinh bỉ

3. Song Tử : ăn miếng trả miếng, lập bè lập phái để nói xấu bạn

4. Cự Giải : phanh phui bí mật thầm kín của bạn

5. Sư Tử : canh lúc bạn không đề phòng chơi bạn 1 vố cho hết xoay trở

6. Xử Nữ : cứ từ từ, có cơ hội là trả thù liền :"> quân tử trả thù 1 ngày không muộn >:)

7. Thiên Bình : làm cho bạn rối tung rối mù xong giả vờ lại an ũi, hỏi han xong sát muối vào vết thương của bạn và nói "sát muối cho đỡ nhiễm trùng mày ạ :"> "*cười đểu*

8. Bọ Cạp : quyết liệt chiến đấu với bạn , đá đểu v...v..

9. Nhân Mã : phá hoại những điềubình thường nhất của bạn: đâm thủng bánh xe, giấu dép, trét sing gum lên ghế bạn ngồi, dán giấy sau lưng bạn v...v bày đủ trò =))

10. Ma Kết : có cơ hội là nói câu nào là câu nấy như tát vào mặt bạn dùng lời nói đanh đá để tấn công bạn :">

11. Bảo Bình : bo xì bạn , trước khi đi còn ngoảnh lại nói thêm câu "ko có tao bên cạnh là mày hết thấy trò vui nhé! Thân ái và quyết thắng" =))

12. Song Ngư : liếcc , nói chuyện như móc họng với bạn, làm bạn tức điên lên mà bạn ko có cách nào nói lại được

Bình luận

chuẩn, im lặng và khinh bỉ là cách trả thù đúng nhất của Kim Ngưu bời vì: "không phài ta sợ ngươi, chỉ là ngươi không đang để ta nói chuyện" kekeke   Đăng lúc 17-8-2013 02:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 18-8-2013 15:50:32 | Chỉ xem của tác giả
Lúc nổi giận, 12 chòm sao sẽ biến thành con gì?
Bạch Dương (21/3 - 20/4)

Con vật: ong

Bạch Dương lúc nổi giận giống như một con ong không sợ chết. "Không để tôi yên thì bạn cũng thôi nghĩ đến chuyện sẽ được sống yên".

Hậu quả thật khó đoán,chỉ biết họ sẽ làm tổn thương người khác và cũng đồng thời tự làm tổn hại chính bản thân.

Kim Ngưu (21/4 - 20/5)

Con vật: bọ cánh cứng

Muốn chọc cũng đừng chọc vào Kim Ngưu ngang bướng, có nói gì họ cũng không nghe.Kim Ngưu vô cùng cứng đầu và nguy hiểm!

Song Tử (21/5 - 21/6)

Con vật: quạ đen

Chọc đến cọng lông của Song Tử, thì họ sẽ lập tức từ chim sơn ca biến thành con quạ đen.

Song Tử sẽ dùng những lời lẽ thô tục, cay độc, tiếng Anh, tiếng Sao Hỏa... trăm dạng muôn màu mắng cho bạn tức đến ói máu.

Cự Giải (22/6 -22/7)

Con vật: nhím

Cự Giải lúc giận, bạn không chọc vào họ thì họ không khóc, cũng không làm loạn. Nhưng bạn mà đụng đến chuyện nổi lửa của họ, thì thật là... quá khổ cho bạn, Cự Giải sẽ xù lông ra để bảo vệ mình

Người đụng đến họ hãy cẩn thận không sẽ bị thương là cái chắc.

Sư Tử (23/7 - 22/8)

Con vật: cọp

Gầm hét, và gầm hét. Không muốn hủy diệt trong im lặng, mà muốn phục hưng trong tiếng gầm.

Khi tức giận, Sư Tử lập tức biến thành con cọp phẫn nộ. Một tiếng gầm đủ rung chuyển núi rừng, có chân thì mau trốn - mà phải trốn cho nhanh, nếu không sẽ xảy ra án mạng đẫm máu.

Sư Tử thể hiện rõ bản chất đúng với tên chòm sao của mình nhất khi tức giận

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Con vật: muỗi

Xử Nữ lúc giận, phải cẩn thận những tuyệt chiêu độc môn mà muỗi thường dùng đến. Mỗi ngày vài lần, không phải là hút máu bạn, thì cũng làm lỗ tai bạn sắp biến thành hìnhmột cái kén dày (khỏi phải nghe lải nhải).

Xử Nữ để bạn tự thức tỉnh, tự mình xem lại lỗi lầm mà ngoan ngoãn xin họ tha thứ.

Thiên Bình (23/9 -23/10)

Con vật: chim cánh cụt Nam Cực

Lúc giận, cho dù trong lòng nóng đến 3000 độ, gương mặt họ vẫn không đổi sắc, tim không đập loạn.

Thiên Bình luôn tỏ ra mình như những người mặc bộvest màu đen, ngẩng cao đầu ưỡn ngực, như quý ông (bà) hiên ngang bước đi., không để ý tới bất kì ai

Thần Nông ( 24/10 - 21/11)

Con vật: sói

Các bạn đã nghe chuyện về những con sói hoang dã chưa?

Không đọ sức chính diện với bạn, trong nháy mắt khi bạn xoay người đi; giống người một người bạn thình lình vỗ vai bạn, bạn sẽ quay đầu lại, rất vô tư. Thế là... xong! Đó chính là lúc nổi giận của Thần Nông. Bề ngoài sóng yên gió lặng, nhưng phải cẩn thận đằng sau đấy nhé!

Nhân Mã (22/11 -21/12)

Con vật: bò tót

Nhân Mã lúc nổi giận thì giống con gì, họ giống như những con bò tót ở đấu trường Tây BanNha vậy. Trừng mắt lên, hùng hùng hổ hổ, chỉ số tàn phá không thua kém mấy so với sóng thần.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Con vật: ốc sên

Ốc sên tính cẩn thận, chậm chạp bò đi. Chẳng may bị tác động bên ngoài tổn hại, nhưng nhờ núp trong vỏ an toàn nên không bị sao hết.

Ma Kết lúc nổi giận, chỉ muốn một mình ở trong phòng riêng, tự mình gặm nhấm vết thương.

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Con vật: rắn

Bảo Bình lúc tức giận, dẫu cho bên trong nóng như lửa đốt,nhưng bên ngoài vẫn giữ vẻ điềm đạm bình tĩnh.

Động vật nào trên thế giới là máu lạnh nhất? Đương nhiên là rắn rồi..Đấy chính là bản chất của Bảo Bình

Song Ngư ( 19/2 - 20/3)

Con vật: mèo

Song Ngư lúc bị hiểu lầm, bị ức hiếp, họ sẽ không làm loạn lên. Chỉ lặng lẽ rơi nước mắt và nhìn thẳngvào người ức hiếp mình.

Giống như một con mèo đang bị thương, dùng ánh mắt vô cùng oán hận nhìn bạn. Khát khao mong được người khác an ủi.

Nguồn: 2sao.net
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 18-8-2013 15:56:23 | Chỉ xem của tác giả

Mối tình 'khắc cốt, ghi tâm' của 12 cung hoàng đạo

Bạch Dương: Mối tình đầu
Tình yêu đầu của Bạch Dương là tình yêu tràn đầy năng lượng nhất. Họ giống như những đứa trẻ, yêu theo cách bản năng nhất, cho đi nhiều nhất và cũng chịu tổn thương nhiều nhất. Người yêu đầu tiên đó chắc chắn sẽ khiến Bạch Dương suốt đời khó quên.
Kim Ngưu: Người làm thay đổi quỹ đạo cuộc đời họ
Khi Kim Ngưu gặp một người đặt hiện thực lên trên tình yêu, cùng người đó trải qua những thử thách sâu sắc trong tình yêu, Kim Ngưu sẽ trở nên rất thực tế. Người này cũng tự nhiên có ý nghĩa sâu sắc với Kim Ngưu.

Song Tử: Người khiến cho họ biết thế nào là tình yêu thật sự
Khi Song Tử gặp được một nửa định mệnh của mình thì họ sẽ hiểu được rằng tình yêu thật sự là một thứ tình cảm khắc cốt ghi tâm như thế nào. Cho dù không có cách nào thay đổi được kết quả, nhưng Song Tử cũng sẽ khắc tên người đó ở sâu thẳm trái tim mình.
Cự Giải: Người cho họ nhiều sự ấm áp nhất
Cự Giải là một người rất biết chăm sóc người khác, nhưng trái tim họ lại mang tính cách rất trẻ con. Do vậy những người cố gắng hết sức bảo vệ Cự Giải, hiểu được những buồn, vui, hờn, giận của Cự Giải sẽ là người mà Cự Giải suốt đời không thể quên được.
Sư Tử: Người phản bội họ

Sư Tử là một người không bao giờ thất bại. Do vậy họ khó có thể chấp nhận được vết thương do sự thất bại trong tình yêu gây nên. Vết thương càng sâu thì họ càng khó quên. Đây chính là điều cứ dai dẳng mãi trong lòng Sư Tử.
Xử Nữ: Người làm mở mang tầm nhìn của họ
Xử Nữ được nói là chòm sao hoang vu nhất. Mô hình gia đình nhỏ khiến cho họ từ khi sinh ra đã biết tính toán. Người dạy cho Xử Nữ biết thế nào là yêu một cách vô tư, khiến cho Xử Nữ cảm thấy vui vẻ thật sự sẽ là người mà họ nhớ mãi trong suốt cuộc đời.
Thiên Bình: Người tiến vào được trong tâm hồn họ
Thiên Bình luôn cho rằng tình yêu là một cuộc giao dịch. Nhưng nếu nửa còn lại của Thiên Bình có thể tiến vào được trong tâm hồn họ, xâm nhập mạnh mẽ được vào trái tim họ thì nhiều năm sau nghĩ lại, cảm giác rung động ấy vẫn sẽ khiến Thiên Bình phải nước mắt lưng tròng.
Thần Nông: Người có thể hợp nhất giữa linh hồn và thể xác
Tình yêu của Thần Nông luôn đi cùng với dục vọng. Loại tình yêu long trời lở đất ấy khiến cho cả cơ thể và trái tim Thần Nông đều được bay lên tận mây xanh. Loại cảm xúc diệu kỳ đó sẽ khiến cho Thần Nông nhớ mãi không thôi.

Nhân Mã: Người phóng khoáng hơn cả họ
Tất cả mọi người đều biết Nhân Mã thích tự do. Nếu trong cuộc đời mình Nhân Mã có một người bạn “tri kỷ” bất kham hơn họ, độc lập hơn họ thì người đó sẽ khiến cho Nhân Mã quyến luyến sâu sắc.
Ma Kết: Người không quên được mối tình đầu
Cho dù sau này Ma Kết có gian xảo thế nào thì thực ra trái tim Ma Kết vẫn luôn là trái tim của một đứa trẻ ngây thơ, chăm chỉ, nỗ lực, tích cực, lạc quan. Nếu có ai đó nhìn thấy trái tim đó của Ma Kết thì người đó sẽ giống như một cột mốc, được khắc sâu trong lòng Ma Kết.
Bảo Bình: Người chỉ dẫn phương hướng cuộc đời cho họ
Tài hoa của Bảo Bình được chứa trong chiếc bình to lớn, nhưng không biết làm thế nào để thoát ra ngoài từ cái miệng bình bé nhỏ. Sẽ có một người hướng dẫn Bảo Bình, khiến cho Bảo Bình hiểu rõ hơn về bản thân mình, hiểu rõ hơn về cuộc sống. Một người như vậy sẽ khiến cho Bảo Bình mãi mãi khó quên.
Song Ngư: Người lãng mạn nhất
Cho dù yêu bao nhiêu lần, trái tim Song Ngư vẫn luôn chờ đợi những sự lãng mạn khác nhau. Người đem lại cho Song Ngư nhiều cảm xúc lãng mạn sẽ khiến cho Song Ngư luôn không nhịn được việc quay lại tìm người đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách