Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Lee_soo_min
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[ Horoscope ] 12 cung hoàng đạo

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 27-4-2013 22:16:26 | Chỉ xem của tác giả
Chòm sao thể hiện tình cảm rất thoải mái và tự nhiên: ( tức là khi bạn bên họ thì bạn chỉ cần làm theo những gì họ nói là bạn hạnh phúc )

Hạng 1: Song Tử
Hạng 2: Thiên Bình
Hạng 3: Thần Nông
Hạng 4: Xử Nữ
Hạng 5: Ma Kết
Hạng 6: Bạch Dương
Hạng 7: Sư Tử
Hạng 9: Nhân Mã
Hạng 10: Kim Ngưu
Hạng 11: Bảo Bình
Hạng 12: Cự Giải

nguồn: Adsbooks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 27-4-2013 22:19:40 | Chỉ xem của tác giả
mình là sư tử. vs bản thân mình thì cái này hơi bị đúng                           
mình oci phim cảm động thì khóc kinh dị thì sợ. hjc. mỗi cái 1 tâm trạng khác nhau k afk ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 28-4-2013 09:33:26 | Chỉ xem của tác giả
Tiếp tục chia sẻ về 12 cung hoàng đạo ^^
---------------------

Những chòm sao Si Tình:
Hạng 1: Cự Giải.
Cự giải khi đã yêu ai đó thì họ “khắc cốt ghi tâm” tình yêu này cho tới lúc họ k còn tồn tại nữa. Ẩn sau sự dụt dè và hiền lành của mình họ có một cách yêu trái ngược hoàn toàn. Sẵn sàng hi sinh và làm mọi thứ để giúp đỡ, bảo vệ người mình yêu. Mọi thứ đều rất âm thầm. Yêu một Cự Giải, nếu bạn chú ý một chút thì bạn sẽ tận hưởng đc khá nhiều thứ ngọt ngào mà k quá sến.

Hạng 2: Xử Nữ
Cảm xúc của Xử Nữ khi yêu cực mạnh. Đôi lúc họ k thể làm chủ chính cảm xúc của mình, họ dễ dàng lụy tình và níu kéo người kia. K lạ gì khi mà Xử Nữ luôn bị tổn thương khá nhiều trong tình cảm. Xử Nữ có lẽ chạy theo người kia cho tới khi họ k còn yêu nữa nhưng chả biết khi nào Xử Nữ mới hết yêu một người nữa. Có được một Xử Nữ thì bạn nên trân trọng nó vì họ là người chiều chuộng bạn nhất rồi đó.

Hạng 3: Thần Nông
Luôn tỏ ra là một kẻ lạnh lùng và mạnh mẽ. Để mọi người thấy rằng nếu đắc tội với Thần Nông thì bạn chỉ có thể nhận sự tổn thương. Và mọi thứ bạn nhận được khi yêu một Thần Nông lại là một cảm giác mãnh liệt khác. Bạn sẽ thấy ngôn ngữ tình yêu của Thần Nông nhẹ nhàng và tình cảm hơn nhiều. Họ sẵn sàng níu kéo bạn kể cả bạn là kẻ bỏ họ đi và ruồng bỏ họ. Nhưng hay nhớ, đừng quá tuyệt tình với Thần Nông khi bạn là kẻ bỏ đi vì Thần Nông khá tiêu cực trong việc chia tay đó.

Hạng 4: Ma Kết.
Những chú “Dê Đuôi Cá” khô khan và cứng rắn như mặt đất rộng lớn cũng k thể thoát khỏi lưới tình. Ma Kết cũng là chòm sao mà nặng tình với người cũ nhất. Họ chung thủy một cách khá mù quáng sau một khoảng thời gian chia tay. Ma Kết thường chạy theo và k từ bỏ ý định “yêu lại từ đầu”. Yêu một Ma Kết thì bạn có thể hạnh phúc rằng bạn sẽ được giữ chặt mà đc trân trọng.

Hạng 5: Song Tử
Có cái gì đó khá là mù quáng trong tình yêu của Song Tử. Những lãng tử như Song Tử thì nếu đụng chạm phải người họ yêu thì ngay lập tức họ cuốn theo tình yêu đó mà k cân nhăc và suy xét. K phải cái kiểu sét đánh hay sấm đập mà là một tình yêu đã nhen nhóm trong lòng Song Tử rất lâu như một biển lửa chỉ chờ gió là bùng nổ. Song Tử yêu mạnh, nhớ lâu, rất lãng mạn và biết cách làm người khác dễ chịu. Chỉ có điều họ quá lí trí nên dù có si tình thì Song Tử vẫn có thể thản nhiên vô tình với người kia khi cả 2 xa cách.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 28-4-2013 09:56:06 | Chỉ xem của tác giả
Khi các sao nói "mình không xứng với bạn" thì có nghĩa là]

Bạch Dương, Sư Tử: thật ra là bạn không xứng với mình mới đúng

Song Tử: mình hết muốn ở bên bạn rồi đấy

Cự Giải, Thiên Bình : còn chờ gì nữa, bạn hãy nói với mình rằng “bạn không xứng với mình nữa thì chẳng có ai xứng cả”

Xử Nữ, Thiên Yết, Ma Kết: nhưng mình sẽ cố gắng để sau này xứng đôi với bạn

Nhân Mã: bạn can thiệp vào cuộc sống của tôi quá nhiều rồi đấy, gimme a break

Kim Ngưu, Thủy Bình: mình mong bạn hiểu mình hơn nữa

Song Ngư: bạn không hề thích mình/ tỏ ra thích mình chút nào

nguồn: Bí ẩn 12 cung hoàng đạo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 28-4-2013 09:57:24 | Chỉ xem của tác giả
Thay đổi của 12 chòm sao khi yêu:

1. Bạch Dương: Trưởng thành hơn hẳn, thận trọng hơn hẳn.

2. Kim Ngưu: Hài hước và trẻ con hơn hẳn, trách nhiệm hơn.

3. Song Tử: Nghiêm túc hơn và bớt đùa nghịch khá nhiều.

4. Cự Giải: Mềm mỏng hơn, lo lắng nhạy cảm hơn.

5. Sư Tử: Bớt nóng nảy, bộp chộp và suy nghĩ sâu sắc hơn.

6. Xử Nữ: Sến súa hơn, chiếm hữu hơn, mạnh bạo hơn.

7. Thiên Bình: Ngọt ngào hơn, mạnh dạn hơn thay vì lịch sự xã giao.

8. Thần Nông: Trẻ con hơn, nóng nảy hơn, chiếm hữu hơn.

9. Nhân Mã: Bớt ham chơi và dành nhiều thời gian bên bạn hơn, triết lý già dặn hơn :v

10. Ma Kết: Mềm mỏng hơn, dịu dàng và hài hước hơn.

11. Bảo Bình: Thực tế hơn, bớt cá nhân hơn, lãng mạn hơn.

12. Song Ngư: Chiều chuộng hơn, trẻ con hơn và ngây thơ hơn.

-----------------------------------
Cái này đúng nè, cả cừu và cá đều đúng {:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 2-5-2013 23:04:09 | Chỉ xem của tác giả
Thứ 5 ngày 03/05/2013
+ Bạch Dương:

Tình cảm ★★★

Ảnh hưởng từ sự kết hợp giữa Kim Tinh và Mặt Trăng báo hiệu cho tình cảm của Cừu đang ngày càng căng thẳng nè L

Sự nghiệp ★★

Một cơ hội tuyệt vời đang mở ra trước mắt, nhưng Cừu nhà ta lại kiêu ngạo cho rằng nó vẫn chưa đủ để mình phải lao tâm tổn sức >”<

Thể chất 78%

Hãy ra ngoài và chỉnh đốn lại bản thân ngay! Làm gì đó đi chứ, động lực của Cừu đang giảm sút đó nha!

May mắn trong ngày:

Màu may mắn: Cam      Số may mắn: 6      Sao hợp cạ: Song Tử

Tỉ lệ đàm phán thành công: 86%

+ Kim Ngưu:

Tình cảm ★★★★

Ngưu đang rất rỗi để bay nhảy đó, nhưng dường như bạn cảm thấy chả có trò nào là hay ho cả!

Sự nghiệp ★★★★

Tỉnh giấc nào Ngưu ơi, nếu còn tiếp tục mơ mộng như thế thì đồng nghiệp sẽ nhận xét không hay về mình đâu =.=

Thể chất 71%

Cuộc sống có rất nhiều điều tuyệt vời, sao bạn cứ phải xù lông nhím với tất cả mọi thứ? Thật không may, thời điểm Ngưu phải đối mặt với thực tế sẽ sớm đến thôi.

May mắn trong ngày:

Màu may mắn: Vàng      Số may mắn: 0      Sao hợp cạ: Thiên Bình

Tỉ lệ đàm phán thành công: 50%

+ Song Tử:

Tình cảm ★★★★★

Song Tử như đang lướt trên một ngọn sóng của khoái cảm, xoay vòng giữa những trò chơi tình ái, tán tỉnh, vui đùa cùng những cảm xúc mãnh liệt.

Sự nghiệp ★★★★★

Một ngày làm việc nhuốm màu u ám và đen tối sẽ phủ lên bạn đầy những xung đột, bất đồng, cạnh tranh và thậm chí là thù hận T.T

Thể chất 75%

Hãy tìm cách để gạt bỏ sự hời hợt và thiếu kiên nhẫn của mình đi nào, rồi Song Tử sẽ có được một cảm giác thoải mái đáng ngạc nhiên đấy J

May mắn trong ngày:

Màu may mắn: Xanh lơ      Số may mắn: 7      Sao hợp cạ: Nhân Mã

Tỉ lệ đàm phán thành công: 86%

+ Cự Giải:

Tình cảm ★★★

Dũng cảm lên nào bé Cua ơi, đừng ôm khư khư hai chữ tình bạn mà ngại ngần không dám bày tỏ nữa ;)

Sự nghiệp ★★★

Này, lo lắng có giúp mọi chuyện tốt đẹp hơn không? Tự tin lên, chẳng ai nghi ngờ tài năng của bạn đâu mà J

Thể chất 79%

Có một điều mà Cua cần phải nhớ: muốn tâm trí thảnh thơi thì cơ thể phải khỏe mạnh trước đã J

May mắn trong ngày:

Màu may mắn: Trắng      Số may mắn: 0      Sao hợp cạ: Bảo Bình

Tỉ lệ đàm phán thành công: 25%

+ Sư Tử:

Tình cảm ★★★★★

Dưới ảnh hưởng mạnh mẽ của các hành tinh, Sư Tử sẽ quyết định làm mới lại tình cảm của mình.

Sự nghiệp ★★

Thổ tinh đối lập Hỏa tinh khiến mọi nỗ lực của bạn trở nên khó khăn. Cảm giác như bạn đang phải mắc kẹt trong một đường hầm tăm tối không có lối ra L

Thể chất 86%

Sư Tử sẽ tìm thấy động lực để thể hiện cảm xúc của mình ngay cả trong lúc đang trình diễn.

May mắn trong ngày:

Màu may mắn: Xanh lá      Số may mắn: 2      Sao hợp cạ: Song Ngư

Tỉ lệ đàm phán thành công: 39%

+ Xử Nữ:

Tình cảm ★★★★

Nếu đã có đôi, bạn sẽ chìm đắm trong cảm giác hạnh phúc bên nửa kia hoàn hảo. Còn nếu đang một mình, hãy bước chậm lại trên con đường tìm kiếm yêu thương J

Sự nghiệp ★★★★★

Tuyệt vời, một ngày quá đỗi thuận lợi cho những công việc thường nhật!

Thể chất 78%

Cảm lạnh ư? Chuyện nhỏ! Một ít tinh dầu thiên nhiên sẽ có hiệu quả ngay thôi ;)

May mắn trong ngày:

Màu may mắn: Tím      Số may mắn: 5      Sao hợp cạ: Bảo Bình

Tỉ lệ đàm phán thành công: 35%

+ Thiên Bình:

Tình cảm:  ★★★

Nhẹ nhàng và tình cảm hơn với người ấy đi thì bạn mới cảm nhận được hạnh phúc đang tồn tại giữa hai người chứ.

Sự nghiệp:  ★★★★

Ưu tiên những gì quan trong nhất và cố gắng hết mình vì điều đó thì bạn sẽ được sếp đánh giá cao thôi mà ^^

Thể chất: 78%

Đừng có chè chén bê bết quá nhe hông, dạ dày của bạn sẽ không chịu được đâu, lâu lâu tĩnh tâm một chút bằng cách ngồi thiền nè.

May mắn trong ngày:

Màu may mắn: Vàng      Số may mắn: 3      Sao hợp cạ: Bạch Dương

Tỉ lệ đàm phán thành công: 88%

+ Thiên Yết:

Tình cảm:  ★★★

Cẩn thận một chút với lời nói và hành động của bạn trong thời gian này nhé, người ta đang quan sát bạn đó.

Sự nghiệp:  ★★★★

Sẽ khá là khó khăn để làm vừa lòng đẹp ý được tất cả mọi người, nhưng đừng bi quan, Yết có thể vượt qua được mọi trở ngại kia mà J

Thể chất: 81%

Đừng quên khởi động và đừng quá cố sức khi chơi thể thao Yết nhé.

May mắn trong ngày:

Màu may mắn: Xanh lơ      Số may mắn: 9      Sao hợp cạ: Ma Kết

Tỉ lệ đàm phán thành công: 45%

+ Nhân Mã:

Tình cảm:  ★★★★

Nhờ sự sẵn lòng và quyết tâm vốn có của mình, Mã Mã sẽ giúp cho chuyện tình cảm của mình và người ấy tốt đẹp lên thôi ~^o^~

Sự nghiệp:  ★★★★★

Mã Mã kinh nghiệm đầy mình hãy cố gắng giúp đỡ “ma mới” hôm nay nhé ~^o^~

Thể chất: 76%

Cảm cúm ư? Rau húng tây hay cỏ xạ hương sẽ đánh bay nó đi J

May mắn trong ngày:

Màu may mắn: Vàng      Số may mắn: 8      Sao hợp cạ: Thiên Bình

Tỉ lệ đàm phán thành công: 70%

+ Ma Kết:

Tình cảm:  ★★★★★

Tuy không thật sự lãng mạn nhưng Kết Kết cũng đã chứng minh được tình iu của mình bằng cách giành cả ngày cho nửa kia của mình.

Sự nghiệp:  ★★★

Đừng có mà làm mấy chuyện ngược đời nhé, nếu không sẽ mắc sai lầm như chơi đấy.

Thể chất: 89%

Một kiểu tóc mới sẽ làm Kết Kết thay đổi tâm trạng nè.

May mắn trong ngày:

Màu may mắn: Hồng      Số may mắn: 6      Sao hợp cạ: Bạch Dương

Tỉ lệ đàm phán thành công: 65%

+ Bảo Bình:

Tình cảm:  ★★★★★

Ngày tích cực cho những mối quan hệ của Bảo Bảo nè.

Nếu có được một công việc mới thì Bảo Bảo phải cố gắng ngăn nắp và trật tự hơn trong cách làm việc của mình nhé.

Thể chất: 94%

Sung sức và năng động vô cùng trong ngày hôm nay, tận hưởng mọi thứ đi nào!!!

May mắn trong ngày:

Màu may mắn: Cam      Số may mắn: 0      Sao hợp cạ: Song Tử

Tỉ lệ đàm phán thành công: 79%

+ Song Ngư:

Tình cảm:  ★★

Sự đối lập của Mặt Trăng và Kim Tinh khiến Ngư Ngố cảm thấy mình hôm nay sao mà thất thường thế này >.<

Đang có kế hoạch mới nào đó hay muốn đi tham dự một buổi phỏng vấn? Đừng nên tự hành động mà hãy hỏi ý kiến mọi người nhé.

Thể chất: 67%

Ngư đang cảm thấy ngày càng mệt mỏi, ngày càng uể oải hơn mọi khi..

May mắn trong ngày:

Màu may mắn: Vàng      Số may mắn: 8      Sao hợp cạ: Song Ngư

Tỉ lệ đàm phán thành công: 88%

cre: matngu12chomsao.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 2-5-2013 23:15:26 | Chỉ xem của tác giả
mình là một Kim Ngưu chính hiệu đó. hi hi. nên mình ưu tiên up các thông tin cho Kim Ngưu nha

Kim Ngưu sẽ không bao giờ để nỗi thất vọng ngự trị quá lâu trong tim Kim Ngưu, chỉ vì 1 người không còn muốn níu giữ Kim Ngưu nữa.

Kim Ngưu sẽ mỉm cười, 1 nụ cười rất đau và có lẽ cả nước mắt. Kim Ngưu mỉm cười.. để rồi đóng băng trái tim mình lại trong lặng lẽ.

Nhớ rằng, khi ai đó đã nói lời chia tay thì Kim Ngưu sẽ để họ đi mãi mãi. Không bao giờ cho phéo họ bước chân vào cuộc đời của Kim Ngưu 1 lần nữa.

Với Kim Ngưu, Kim Ngưu luôn cố gắng đứng dậy sau mỗi lần vấp ngã. Để biết cuộc sống này còn nhiều điều tốt đẹp, trân trọng nhiều hơn những điều giản đơn mà Kim Ngưu quên đi khi chìm trong chuyện tình cảm sai lầm.

Nhưng Kim Ngưu vẫn đợi chờ, vì ở đâu đó sẽ có người xứng đáng với trái tim thủy chung của Kim Ngưu.

cre: cungkimnguu(facebook.com)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 3-5-2013 19:22:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình là Nhân mã
Tình cảm:  ★★★★

Nhờ sự sẵn lòng và quyết tâm vốn có của mình, Mã Mã sẽ giúp cho chuyện tình cảm của mình và người ấy tốt đẹp lên thôi ~^o^~

Đúng quá :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 4-6-2013 15:55:30 | Chỉ xem của tác giả
- Thiên Bình -
Thông minh hòa nhã lại ngây thơ
Thiên Xứng đổi thay tính bất ngờ
Có lúc dịu dàng có lúc nóng,
Nhưng trong nghệ thuật chẳng thờ ơ.

Nghe hay nhỉ,đúng là TB
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 8-7-2013 15:33:16 | Chỉ xem của tác giả
[12 Chòm Sao thường hay bị hiểu lầm vì...]

Bạch Dương: Thường làm trước nói sau, lời giải thích đến muộn màng

Kim Ngưu: Không thích nói nhiều lời trừ khi bị ép tời mức uất ức

Song Tử: Tuy thật tâm không cố ý nhưng lỡ phóng lao theo lao, chẳng buồn giải thích

Cự Giải: Vốn thể hiện sai cách suy nghĩ của mình

Sư Tử: Choảng trước rồi giải quyết hậu quả sau... đùa thôi, đôi khi sợ đóng vai tốt nên ác rồi cứ để ác luôn

Xử Nữ: Thường làm theo ý mình nhưng không muốn trình bày quản điểm rõ ràng, đơn giản vì phản ứng khá chậm, thường không kịp nói hoặc không có cơ hội

Thiên Bình: Tự bản thân gây ra hiểu lầm không đáng có vì đơn giản là thích thế, nhiều khi làm một cách vô thức

Thần Nông: Cơ bản là do thiên hạ đánh giá sai họ từ những ấn tượng đầu tiên nên sau này hiểu lầm chồng chất hiểu lầm

Nhân Mã: Là người thẳng tính nhưng lại theo luận điểm đơn giản không phức tạp như một số người nên tạo ra khác biệt lớn

Ma Kết: Luôn cho rằng cách nghĩ của mình không cần ai hiểu

Bảo Bình: Chắc cái số mình nó thế, mình cho là chẳng có gì mà thiên hạ cứ làm rùm beng lên

Song Ngư: Càng giải thích nhiều thiên hạ lại càng hiểu lầm thêm, số rõ khổ. Suy nghĩ cho người khác mà thiên hạ cứ bảo là nghĩ cho mình...

...
Khám Phá Bí Ẩn 12 Chòm Sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách