Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Lee_soo_min
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[ Horoscope ] 12 cung hoàng đạo

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 26-4-2013 13:08:52 | Chỉ xem của tác giả
Những điểm khác biệt trong tình yêu của Mã nam và Mã nữ
Bạn luôn cho rằng cùng một cung thì tình yêu của ai cũng giống y như nhau>? Thực tế không phải vậy, hoặc ít nhất là với Nhân mã, nam và nữ là 2 câu chuyện hoàn toàn khác biệt;))

1.Mã nam si tình hơn Mã nữ, nói một cách phũ phàng thì trong tình yêu Mã nam dại gái nhiều hơn là Mã nữ dại trai;))

2.Mã nam là người khá vô tâm trong tình yêu, đôi khi là hơi ngốc nghếch và khờ khạo. Mã nữ thì hay để ý hơn vẻ bề ngoài ngây ngô trá hình của họ, Mã nữ trông có vẻ ngây thơ nhưng không hề ngốc trong trò chơi tình yêu;)

3.Mã nam ghen là cố kìm nén không thể hiện ra nhưng rốt cuộc có bao nhiêu cùng hiện lên giữa mặt. Mã nữ ghen thì giấu tiệt đi, không them nói, đến lúc cơn điên lên quá mức thì quay lung bỏ đi k them nói một lời

4.Mã nam thích thể hiện tình yêu mọi nơi mọi lúc, thích khoe với cả thế giới đây là người yêu của mình. Mã nữ thì hay e thẹn hơn, họ hãy tảng lờ việc show off tình yêu ở nơi đông người

5.Mã nam thực tế không hay ghen nhiều như Mã nữ, mặc dù tỷ lệ ghen tuông của cung NM cũng không quá nhiều;)

6.Khi chia tay, Mã nam thường rất buồn bã ngay sau đó nhưng một thời gian sau thì họ sẽ nguôi ngoai rất nhanh và tìm kiếm một bến trời mới. Ngược lại Mã nữ lúc mới break up thì khá bình thản, họ kiên cường và có vẻ lạnh lung đến tàn nhận. Họ nhanh chóng hòa nhịp vào cuộc sống mới nhưng thực tế thì họ thi thoảng vẫn chạnh lòng nghĩ về ny cũ sau này

7.Mã nam đào hoa hơn Mã nữ.

8.Đàn ông Nhân mã thu hút phụ nữ bởi cả vẻ ngoài lẫn cách nói chuyện. Phụ nữ Nhân mã thì lại hấp dẫn bởi tính cách độc đáo khó tìm

9.Mã nam khi yêu thì yêu nhiều bằng con tim, Mã nữ khi yêu thì yêu nhiều bằng lý trí

10 Mã nam dễ tha thứ hơn Mã nữ trong tình yêu, nói cách khác họ dễ mủi lòng hơn Mã nữ

Nguồn:
AM
Ngôi nhà ấm áp của Nhân Mã (23/11 - 21/12)
https://www.facebook.com/ngoinhanhanma23112112
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 26-4-2013 13:13:02 | Chỉ xem của tác giả
[Điểm yếu của 12 chòm sao ]

Bạch Dương : bạn là người mẫu người can đảm , kiểm soát mọi việc rất tốt .Hãy suy nghĩ về sự nuôi dưỡng cảm xúc cũng như những thực tiễn sẽ cho bạn biết những việc nên và không nên làm.Nếu thành công , bạn sẽ phải ngạc nhiên về khả năng ẩn dấu của mình .

Kim Ngưu : ổn định.Tuy nhiên vẫn có một phần nào đó trong con người bạn vẫn chưa thực sự thích nghi với hoàn cảnh , hãy thử dùng trực giác của bạn thay vì con mắt thực tế , có lẽ mọi việc sẽ hiệu quả hơn .

Song Tử : bạn nhanh nhạy trong suy nghĩ , giỏi giao tiếp và tổ chức sự kiện.Nhưng nhiều khi vẫn mắc một vài sai sót nhỏ , hãy thử đào sâu vào những vấn đề ,dùng cảm nhận và tin vào chính mình .Đừng để bản thân gục ngã ,bạn sẽ được đền đáp xứng đáng.

Cự Giải : nhạy cảm , sáng tạo .Hãy cất đi cảm xúc từ con tim của bạn và dùng lý trí để điều khiển mình .Bạn sẽ giải quyết được những rắc rối mà cảm xúc không thể nào giải quyết được ,khả năng của bạn sẽ được tận dụng tối đa.

Sư Tử : hòa đồng và lạc quan nhưng bạn lại không hay thể hiện mặt đó ,thay vào đó là sự thực tế và suy nghĩ hướng nội, luôn làm theo kế hoạch đặt trước .Hãy dành thời gian cho bản thân , bỏ qua những gì người khác nói về mình .Nếu làm được bạn sẽ thực sự “tỏa sáng

Xử Nữ :bạn là người thực tế , tốt bụng và hơi cầu kỳ.Nhưng đó vẫn chưa phải là con người thật của bạn , bạn cần phải lạc quan hơn ,quên đi những phiền muộn ,đi theo ước mơ chứ không phải vì 2 từ “nhiệm vụ”.Hãy dũng cảm và chủ động hơn , bạn nhất định chiến thắng bản thân mình .

Thiên Bình : là người gần gũi, thu hút và là trung gian hòa giải tự nhiên .Lời nói của bạn rất có giá trị đối với người khác .Tuy nhiên,bạn cần phải cố gắng hơn nữa trong việc giao tiếp với mọi người , hãy bỏ đi những phần có vẻ “kiêu ngạo” , “châm biếm” thay vào đó là sự “chân thành” trong từng từ , thì những lời bạn nói ra người khác sẽ coi như là “vàng ngọc” vậy.

Thiên Yết : bạn sống với niềm đam mê không biết mệt mỏi và sống với một cảm xúc “dạt dào”.Nhưng nếu ngẫm lại , nỗ lực chỉ có từ phía bạn , bạn cho đi và không yêu cầu nhận lại .Đừng từ bỏ đi sự nhiệt tình sẵn có của mình , hãy dùng nó một cách tích cực hơn để cho mọi người thấy rằng bạn đã và đang cố gắng hòa nhập hơn.

Nhân Mã : thiếu sự kiềm chế , là người hay hy vọng , lo lắng và luôn luôn muốn tìm tòi khám phá bản thân.Những sự thực tế luôn phá vỡ ước mơ của bạn , nhưng nếu bạn biết đặt mình vào một giới hạn , bạn sẽ tìm ra nhiều thứ hơn bạn cần .

Ma Kết : rắn rỏi , thông minh và đầy tham vọng .Bạn cần phải trau dồi thêm về kỹ năng , cách nuôi dưỡng những mơ ước .Hãy cố gắng để lạc quan thay cho bi quan , sôi nổi thay cho sự im lặng và liều lĩnh hơn thay vì lúc nào cũng giữ sự cẩn trọng.

Bảo Bình : là người rất dễ chịu và thích sự độc lập,bạn hay đặt ra những mục tiêu với những giấc mơ của mình.Đừng trốn tránh cảm xúc thật vì chúng là chìa khóa để bạn khám phá và thực hiện ý tưởng , đừng chỉ sử dụng mỗi cái đầu không , hãy dùng cả con tim để dẫn lối .

Song Ngư : bạn được coi như một kẻ ngoài cuộc , luôn sống theo cách của chính mình , luôn mơ mộng .Hãy học cách bắt đầu từ thực tế ,bạn sẽ là một người chỉ dẫn đáng tin cậy và không có khó khăn nào có thể đánh gục bạn.

Nguồn:
Mật ngữ 12 chòm sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 26-4-2013 13:22:46 | Chỉ xem của tác giả
"Nhân Mã : thiếu sự kiềm chế , là người hay hy vọng , lo lắng và luôn luôn muốn tìm tòi khám phá bản thân.Những sự thực tế luôn phá vỡ ước mơ của bạn , nhưng nếu bạn biết đặt mình vào một giới hạn , bạn sẽ tìm ra nhiều thứ hơn bạn cần." Hơi đúng đúng a, hy vọng nhiều quá rồi rơi vào ảo tưởng a...khổ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 27-4-2013 00:12:42 | Chỉ xem của tác giả
Chăm chú xem phim: Ma Kết, Nhân Mã, Thiên Yết => đúng chuẩn mình là thiên yết đây coi film mà không rời được cái con mắt đã vậy còn hay xúc động nữa hở xíu khóc nhất là film tình cảm....:))

Bọ Cạp (Thần Nông - Thiên Yết - Hổ Cáp) -
Mắt thần nhìn thấu cả hồn ta
Thẳng thắng, tự tin nhưng lạnh lùng
Hổ Cáp vẻ ngoài băng giá lạ
Trong thì nồng nhiệt, chẳng phôi pha.

=>>>>>>> chuẩn kinh lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 27-4-2013 00:17:35 | Chỉ xem của tác giả
Thiên Yết: có sức hút nhất
=> mà h vẫn còn FA là s đây..=.="

Thiên Yết: lâu đài phù thủy => *Đơ* Wae...???????

Thiên Yết: Tên đáng ghét mắc chứng ám ảnh =>> cái này là sao nhỉ?? mình cũng hay coi film ma bị ám ảnh lum >.<"

Bình luận

Bạn thiên yết à hì hì mình cũng thiên yết luôn kb lqen nhé:))  Đăng lúc 8-7-2013 07:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 27-4-2013 00:25:44 | Chỉ xem của tác giả
Quán quân: Xử Nữ

Á quân: Thiên Bình

Hạng 3: Kim Ngưu

Hạng 4: Song Tử

Hạng 5: Bảo Bình

Hạng 6: Song Ngư

Hạng 7: Thiên Yết

Hạng 8: Ma Kết

Hạng 9: Sư Tử

Hạng 10: Bạch Dương

Hạng 11: Nhân Mã

Hạng 12: Cự Giải

cre: 12 cung hoang dao@FB

k ngờ tui Thiên yết cũng đứng hạng 7..=.="
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 27-4-2013 08:09:45 | Chỉ xem của tác giả
Thứ bảy ngày 27/4/2013

+ Bạch Dương:

Tình cảm: ★★★★★
Bạn đang tận hưởng trong không gian êm ái, cảm nhận được trái tim được sưởi ấm.

Sự nghiệp: ★★★
Những ý kiến của bạn được tập trung một cách rõ ràng. Bạn ko có đủ kiên nhẫn với những người làm tốn thời gian của bạn.

Thể chất: 76%
Đừng nên ăn nhiều quá . Sẽ thật buồn nếu phải dành cả kì nghỉ cuối tuần nằm nhà vì cái bụng ậm ạch.

May mắn trong ngày:
Màu may mắn: Hồng Số may mắn: 6 Sao hợp cạ: Xử Nữ

+ Kim Ngưu:

Tình yêu: ★★★★
Mặc dù con đường bạn đang đi gập ghềnh và không được như bạn mong muốn, bạn sẽ vẫn không bỏ cuộc. Vì chuyện tình cảm của bạn sẽ trái ngược lại với điều đó.

"Kẻ thù" đang ở ngay đây, trước mặt bạn rồi nè. Hãy tìm cách để đấu lại, cho nó thấy là bạn mạnh thế nào.

Thể chất: 85%
Sức khỏe là dấu hiệu đầu tiên của một cuộc sống khỏe mạnh. Một chế độ ăn phù hợp, thời gian biểu phù hợp, tập tành chút chút sẽ giúp tinh thần của bạn luôn thoải mái.

May mắn trong ngày:
Màu may mắn: Trắng Số may mắn: 0 Sao hợp cạ: Song Ngư

+ Song Tử:

Sự ghé thăm sao Mộc sẽ tạo nên câu chuyện của bạn. Sự hào phóng sẽ trở nên quan trọng hơn bao giờ.

Sao Thiên Vương sẽ hỗ trợ bạn trong việc phát triển nghề nghiệp. Các dự án cần được được hoàn thành.

Thể chất: 73%
Những phản ững dữ dội có thể xuất hiện bất cứ lúc nào. Bạn luôn phải cẩn thận để giữ mình an toàn.

May mắn trong ngày:
Màu may mắn: Xanh lơ Số may mắn: 3 Sao hợp cạ: Nhân Mã

+ Cự Giải:

Tình yêu: ★★
Áp lực cuối cùng cũng đến với bạn. Bạn nên nói chuyện với người ấy nhưng hãy bình tĩnh để tránh những cãi vã không đáng có.

Bạn nhanh chóng quên hết những chuyện bực mình gần đây để chuyên tâm vào công việc.

Thể chất: 88%
Bạn đang dần trở lại với những giấc ngủ đúng nghĩa. Hãy cứ ngủ nướng đến lúc nào bạn thích.

May mắn trong ngày:
Màu may mắn: Đỏ Số may mắn: 0 Sao hợp cạ: Sư Tử

+ Sư Tử:

Tình yêu: ★
Bạn cảm thấy như cả thế giới đang kết hợp lại để làm cho cuộc sống của bạn khốn khổ

Nếu bạn đang cân nhắc chuyện tìm một công việc mới, bạn có thể phải chờ đợi lâu hơn một chút. Lúc này cơ hội chưa đến.

Thể chất: 67%
Bạn có thể gặp rắc rối với chứng dị ứng hoặc viêm họng. Hãy tránh xa những khu vực nhiều khói nha.

May mắn trong ngày:
Màu may mắn: Vàng Số may mắn: 5 Sao hợp cạ: Xử Nữ

+ Xử Nữ:

Trong một điều kiện thuận lợi, bạn có quan hệ tốt với mọi người. Điều này chính là thế mạnh của bạn.

Đôi khi, sự kín đáo sẽ tốt hơn là cho mọi người thấy quá nhiều sự bảo đảm. Những cuộc thi đấu có thể sẽ mang lại cho bạn nhiều thứ thách nhưng đồng thời cũng mang lại tương lai cho bạn.

Thể chất: 77%
Để khỏe mạnh cả về tinh thần và thể chất, bạn nên thử nghiệm với massage nha.

May mắn trong ngày:
Màu may mắn: Bạc Số may mắn: 6 Sao hợp cạ: Cự Giải

+ Thiên Bình:

Tình cảm: ★★★★
Tình yêu là độc chiếm, điều đó quả không sai với Bình Nhi nhà chúng ta ^^! Điều đó chỉ tốt khi nó song hành với thấu hiểu và phù hợp với hoàn cảnh.

Sự nghiệp: ★
Tình hình là rất tình hình, cố tránh những rủi ro không đáng có nha!

Thể chất: 75%
Hẳn là một ngày bận rộn cho Bình Nhi rồi đây. Và đừng quên sắp xếp thời gian hợp lý hơn hén!

May mắn trong ngày:
Màu may mắn: Cam Số may mắn: 2 Sao hợp cạ: Bạch Dương

+ Thiên Yết:

Tình cảm: ★★★★★
Một lần nữa, cuộc sống của Yết đã trở về đúng nghĩa, tươi đẹp và đầy ẩn số!

Nếu hôm nay các Yết không phải đi làm thì việc năng lượng bỗng chạy đi đâu mất cũng chẳng đáng lo mấy đâu.

Thể chất: 74%
Thiếu năng lượng buộc bạn phải “an phận” ở nhà lặng lẽ :’(

May mắn trong ngày:
Màu may mắn: Vàng Số may mắn: 8 Sao hợp cạ: Sư Tử

+ Nhân Mã:

Tình cảm: ★★
Nếu Tiểu Mã không nhìn nhận lại lối cư xử và giao tiếp của mình, vấn đề có thể nảy ra bất cứ lúc nào đấy!

Mã cần có một bước ngoặt đánh dấu sự trở lại của bản thân nếu không mặt hồ sẽ vẫn phẳng lặng và bạn vẫn thâm trầm như thế.

Thể chất: 89%
Cảm thấy tràn trề nhựa sống, Mã Mã lợi dụng ngay tình hình và lao ngay vào chơi thể thao hay là đi dã ngoại.

May mắn trong ngày:
Màu may mắn: Vàng Số may mắn: 0 Sao hợp cạ: Thiên Bình

+ Ma Kết:

Tình cảm: ★★★
Sự thiếu nhiệt tình và hứng thú từ nửa ấy đã ảnh hưởng tiêu cực tới bầu không khí tuyệt vời của hai bạn trong mấy ngày qua.

Sự nghiệp: ★★★★
Ma Kết luôn biết cách tạo ra những điểm nhấn dù hồ sơ của bạn không có gì sáng giá. Sự nghiệp bây giờ của Kết cứ như bắt được cái thang vậy đó!

Thể chất: 78%
Nếu đã đến bước đường cùng thì điều nên làm là tin tưởng bản thân tuyệt đối. Nhưng tốt hơn hết vẫn là kiếm tìm bình yên…

May mắn trong ngày:
Màu may mắn: Xanh lá Số may mắn: 7 Sao hợp cạ: Bạch Dương

+ Bảo Bình:

Tình cảm: ★★
Hôm nay, cô đơn sẽ là người bạn duy nhất của Tiểu Bảo. Bạn cần nỗ lực hơn nữa trong các mối quan hệ bên ngoài.

Sự nghiệp: ★★
Bạn không thích bị ràng buộc chút nào, đó là lý do bạn nên xem xét một sự thay đổi về nghề nghiệp. Có đáng không nhỉ? Đáng lắm chứ!

Thể chất: 90%
Không thể nhầm lẫn, Bảo Bình nhà ta chính là người nổi loạn nhất trong 12 cung hoàng đạo, luôn tràn ngập vui vẻ và phấn khích!

May mắn trong ngày:
Màu may mắn: Tím Số may mắn: 6 Sao hợp cạ: Thiên Bình

+ Song Ngư:

Tình cảm: ★★★★
Hôm nay các Ngư sẽ quan tâm hơn đến gia đình, bạn bè, cho những tình yêu cũng vô cùng lớn trong cuộc đời bạn!

Sự nghiệp: ★★★★
Bất kể đó là việc gì đi chăng nữa, Ngư đã làm thì chắc chắn sẽ thành công!

Thể chất: 79%
Uầy uầy! Coi chừng tăng cân nè!

May mắn trong ngày:
Màu may mắn: Đỏ Số may mắn: 0 Sao hợp cạ: Cự Giải

cre: facebook mật ngữ 12 chòm sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 27-4-2013 09:45:46 | Chỉ xem của tác giả
[Người bạn hay làm 12 sao cười]

Bạch Dương: Bảo Bình

Kim Ngưu: Cự Giải

Song Tử: Nhân Mã

Cự Giải: Song Tử

Sư Tử: Bạch Dương

Xử Nữ: Kim Ngưu

Thiên Bình: Sư Tử

Thiên Yết: Ma Kết

Nhân Mã: Thiên Bình

Ma Kết: Thiên Yết

Bảo Bình: Nhân Mã

Song Ngư: Ma Kết

Nguồn: Mật ngữ 12 chòm sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 27-4-2013 09:54:50 | Chỉ xem của tác giả
[12 chòm sao ai là “kẻ cắp trái tim” siêu hạng]
*Gần đây bạn có bị “say nắng” với họ ko?

Hạng 1: Thiên Yết

Hạng 2: Song Ngư

Hạng 3: Thiên Bình

Hạng 4: Song Tử

Hạng 5: Sư Tử

Hạng 6: Thủy Bình

Hạng 7: Cự Giải

Hạng 8: Ma Kết

Hạng 9: Bạch Dương

Hạng 10: Kim Ngưu

Hạng 11: Nhân Mã

Hạng 12: Xử Nữ

Nguồn: Adsbooks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 27-4-2013 09:56:09 | Chỉ xem của tác giả
[3 sao nam nào phù hợp với bạn]

- Bạch Dương nữ : Sư Tử nam, Thủy Bình nam, Thiên Yết nam.

- Kim Ngưu nữ : Xử Nữ nam, Song Ngư nam, Nhân Mã nam.

- Song Tử nữ : Thiên Bình nam, Bạch Dương nam, Ma Kết nam.

- Cự Giải nữ : Thiên Yết nam, Thủy Bình nam, Kim Ngưu nam.

- Sư Tử nữ : Nhân Mã nam, Song Tử nam, Song Ngư nam.

- Xử Nữ nữ : Ma Kết nam, Cự Giải nam, Bạch Dương nam.

- Thiên Bình nữ : Thủy Bình nam, Sư Tử nam, Kim Ngưu nam.

- Thiên Yết nữ : Song Ngư nam, Song Tử nam, Xử Nữ nam.

- Nhân Mã nữ : Bạch Dương nam, Thiên Bình nam, Cự Giải nam.

- Ma Kết nữ : Kim Ngưu nam, Thiên Yết nam, Sư Tử nam.

- Thủy Bình nữ : Song Tử nam, Nhân Mã nam, Xử Nữ nam.

- Song Ngư nữ : Cự Giải nam, Thiên Bình nam, Ma Kết nam

Nguồn: Tư vấn, bói vui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách