Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1699|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hộp Thư] Thắc mắc / Góp ý / Black List / Báo Link Die

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Mọi ý kiến / thắc mắc / góp ý về box hoặc về các cô gái nhà PJ48 - mọi người đều có thể thoải mái post ở đây đừng ngại gì nha

Ngoài Mưa ra, có nhà biết tuốt nào muốn trợ giúp thì cứ tự nhiên đi [Đương nhiên là tích cực thì sẽ có xèng rồi nhỉ ]

{:277:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-10-2013 22:56:38 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình góp ý cái nha.

Theo mình thấy nên tạo thêm 1 cái thread để tên là tổng hợp PV vietsub ý. Chứ để chung vào cái sơ đồ mình phải kiếm cả buổi mới thấy áh hjx hjx.

*Ý kiến đầu hy vọng không bị ném đá*

Bình luận

*tiếp nhận góp ý* để em coi tình hình ra sao rồi tình sẽ đến việc move thread đó ra ngoài :)  Đăng lúc 6-10-2013 11:00 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
rainy.fio + 2 Cảm ơn thím đã góp ý ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-10-2013 14:02:38 | Chỉ xem của tác giả
Góp ý là, liệu có nên có thêm phần news nhặt nhạnh ko :))

Kiểu như năm nay Request 2014 sẽ dời sang tháng 5 ấy :))

Mấy cái tin bên lề, ko báo nào đăng ý :p

Bình luận

có thể đấy =)) nếu anh muốn em có thể lập chòi cho anh mần việc =))  Đăng lúc 7-10-2013 02:16 AM

Rate

rainy.fio + 2

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-10-2013 17:00:51 | Chỉ xem của tác giả
Mưa ơi, ss hôm nay dọn box, phát hiện mình bỏ sót mấy cái perf.

Bé ParuYoo hồi xưa có post bên sub-box PVs / Performances / Shows

Giờ em repost về nhà mình đi cho nó thống nhất. Bé ấy cũng đã onl hôm nay, nhưng ss chưa kịp hỏi han gì đã off rồi. Khi repost thì em báo em ấy một tiếng nhé.

Email: [email protected]

Bình luận

em cảm ơn ss ạ ^^ để em liên lạc ss ấy rồi repost về nhà luôn :)  Đăng lúc 14-10-2013 06:43 AM

Rate

rainy.fio + 2

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-11-2013 10:00:40 | Chỉ xem của tác giả
mọi người khi nào mời làm vietsub bài hát mới nhất của akb48 do nyan làm center ha ??? em đang mong ngóng từng giời từng phút nè mong các anh chị sẽ làm sớm nha . thank các anh chi nhieu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-11-2013 12:43:34 | Chỉ xem của tác giả
astukoAkb48 gửi lúc 2-11-2013 10:00
mọi người khi nào mời làm vietsub bài hát mới nhất của akb48 do nyan làm  ...

Hình như là subteam làm rồi hay sao ý, còn lý do gì mà nó vẫn đang được xếp kệ chưa đưa lên thì chắc phải chờ leader subteam là Mều gia trả lời quá.

Cứ chờ đi nhé~

Bình luận

umk , thank  Đăng lúc 18-11-2013 05:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-11-2013 21:47:16 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình hỏi bao giờ thì có Tổng hợp single/aibum của SKE48 ạ. SKE ra mắt trước NMB, mà các single năm nay của SKE cái nào cũng hay cả

Bình luận

cái đó có một bạn nhận nhưng giờ chưa có tin tức gì T.T đợi vài ngày nữa nếu k đc thì Mưa sẽ up lên cho, cảm ơn bạn đã nhắc nhở :)  Đăng lúc 21-11-2013 05:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-1-2014 00:41:37 | Chỉ xem của tác giả
Mình muốn post hình của Nogi46 với mấy nhóm khác nhưng ko có Gallery thì làm sao?
Mình tự lập được ko?

Bình luận

mình dự định là sẽ move tất cả các pro5 lên các topic *all about* nhưng chưa có dịp rồi xóa các thread kia đi luôn, bạn cứ lập đi nhé ^^  Đăng lúc 2-1-2014 10:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-2-2014 12:14:50 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy trong mục PJ48 có về nhóm Nogi46 , nếu có thể Mod lập mục All about Nogi46 được ko? Để cho những người muốn biết thêm về nhóm có được thông tin.
À, mình thấy trong mục All about HKT48 phần giới thiệu các thành viên ý, sao lại ghi "Chihiro Anai là nhóm trưởng Team N đồng thời cũng là nhóm trưởng của NMB48"
Chắc phải là team H và nhóm là nhóm HKT48
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-2-2014 21:01:10 | Chỉ xem của tác giả
mình có concert tốt nghiệp tokyo dome của tomochin, sayaka với mariko, stage tốt nghiệp của maeda, tomochin, kasai tomomi ... với mấy cái nữa
nhỏ bạn mình biết tiếng trung down trên tudou về rồi copy cho mình
mình muốn chia sẻ cho các bạn mà không biết làm sao, với cả cái video nào cũng là full hd, ít nhất là 2gb, nhiều nhất là hơn 8gb
bạn cho mình ý kiến với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách