Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1186|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[ Hỏi đáp- chia sẻ] Học tiếng Anh, học ôn thi trên mạng

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Chào các bạn/ anh/ chi,

Bọn mình đang phát triển một dự án học tiếng Anh trực tuyến được thiết kế và xây dựng chuyên biệt sau quá trình dài nghiên cứu thói quen học và sử dụng tiếng Anh của người Việt Nam, giáo trình lấy từ những nguồn tài liệu tốt nhất, mang tính tương tác cao, thân thiện với người sử dụng, được cố vấn và chỉnh lý bởi các anh/chị người Mỹ, Úc.

Bọn mình có tham vọng đưa trang web trở thành website dạy tiếng Anh tốt nhất Việt Nam, với mong muốn làm thay đổi cách nhìn của mọi người về việc học trên mạng- vừa tiết kiệm chi phí, linh động thời gian- vừa đem lại hiệu quả cao- và quan trọng nhất- chứng tỏ rằng việc học tiếng Anh nói riêng và việc học nói chung- không hề nhàm chán.

Rất mong bạn/anh/chị nếu quan tâm đến việc học tiếng Anh, hãy cùng học và trải nghiệm trang web. Sự ủng hộ, góp ý của mọi người là nguồn động lực quý báu của bọn mình.

Link giới thiệu trang web : http://www.youtube.com/watch?v=iL5o5MSDEzA&feature=youtu.be
Link trang web : http://hochay.vn/home/

Trân trọng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 16-11-2012 17:39:20 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất cảm ơn nếu nhận được feedback từ các bạn quan tâm :). Rất mong các bạn dành chút thời gian học thử và đưa một vài nhận xét cho bọn mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-12-2012 09:58:11 | Chỉ xem của tác giả
Website có layout rất good đó bạn. Nhưng cái này học có fee hả bạn? Có phần học thử nghiệm trước ko?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 26-2-2013 11:11:40 | Chỉ xem của tác giả
Bạn cứ đăng nhập và học miễn phí 7 ngày bạn nhé. Hiện trang web đã lên gần đầy đủ các phần nội dung cần thiết và liên tục cập nhật các phần học mới. Chúc bạn có những giờ học thú vị và bổ ích.
Cảm ơn bạn nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-3-2013 15:05:31 | Chỉ xem của tác giả
mình thấy giao diện khá bắt mắt, bài học cũng tạm đc nhưng sắp xếp trong bài học hơi rối
mức giá khá là ok, nhưng mình hơi thắc mắc là giá hiện tại hình như đang đc giảm, nếu vậy thì đc giảm trong bao lâu vậy ? Vì mình ko thấy thông báo về nó nằm ở đâu hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-3-2013 10:26:14 | Chỉ xem của tác giả
em phải vào xem ngay mới được!  Nhưng thiết kế wed nhìn trê con quá( cá nhân em). Mong quản trị thay đổi thiết nhìn hấp dẫn hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách