Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Chunlovercouple
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Hội ăn chơi nhảy múa"- Thông báo quyết định đổi tên hội - Hội 5 vị (n

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 15-5-2012 17:06:23 | Chỉ xem của tác giả
ngocxit gửi lúc 15-5-2012 16:25
Thông báo lần thứ 2

Trước hết là làm ngày nào thì cũng né 10/6 ra, ngày đó chắc chắn e bận. Còn những ngày kia có rảnh k thì chưa biết, xa quá )))

Địa điểm thì gần LB càng tốt, ngừi ta còn nấn ná đc lâu xíu trc khi về

Kế hoạch thì có nên chăng lần đầu tiên gái miền Bắc sẽ đi hát Karaoke hoặc đạp vịt ))))

[Tạm] Xin hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 15-5-2012 20:20:21 | Chỉ xem của tác giả
Thông báo lần thứ 2

Mình rất thích ý kiến của Gió nha

Đi hát nha, còn vấn đề đạp vịt thì tuyệt đối không nên đi nha

Đầu năm bạn Nu đi xem bói, thấy bẩu năm nay bạn Nu có cái tai nạn liên quan đến nước, thế nên là... {:293:}

Mà mùa hè rùi, tổ chức sớm đi, để buôn được nhiều hơn, và những thành phần vùng sâu vùng xa như bạn Nu còn phải về sớm. Phải ngoan thì lần sau mới có cơ hội trốn thầy u đi ọp tiếp được

Và vấn đề muôn thủa là ọp chỗ nào dễ tìm nha... Bạn Nu mang tiếng học gần 7 năm ở HN nhưng ngoài khu vực Cầu Giấy ra, chỗ nào với bạn Nu cũng mới toanh toành toành hết *Vấn đề mù đường cụa bạn Nu thì bạn Xít đã được chứng kiến và là ng thấu hiểu nhứt *

Tiếp theo là hôm đấy chúng ta sẽ mặc gì đây? Sn Chú chúng ta có nên mặc "2 bé gái" ôm nhao hơm?? Mặc dù mới nghe thì 2 việc này có vẻ chả liên quan gì đến nhao, cơ mà mình thấy, Chú là Hội trưởng hội Shipper, nên chúng ta có mặc "2 bé gái" ôm nhao thì cũng là ủng hộ tình thần cụa Chú... Thế nên 2 việc này lại rất chi là logic với nhao... {:412:}

Nghĩ mãi chả ra gì nữa, tạm thế đã. Từ giờ đến hôm đó nghĩ tiếp... Có thêm sáng kiến gì mình sẽ thông báo sau {:262:}

Bình luận

Cầu giấy XAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA Lắmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm >"< >"<  Đăng lúc 19-5-2012 09:53 AM
em ủng hộ Cầu Giấy và "hai bé gái ôm nhao" nha :">   Đăng lúc 16-5-2012 07:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 16-5-2012 09:19:36 | Chỉ xem của tác giả
Thông báo lần thứ 2

Mình có ý kiến dư lày.

Sinh nhật bạn Chơn rỗ thì đề nghị làm lễ kỷ niệm công khai, hoành tráng, mở rộng ra phạm vi toàn gái Nhà. Vì thế, việc này nên bàn với Phank để thông báo đến toàn Gia đình được biết.

Về hoạt động: Cả nhà mình ko nên ham hố những thứ mới lạ nha~ nên cứ theo cách thông thường mà làm. Chém gió và chém food. Đặc biệt yêu cầu các gái già ngủ cả ngày hôm trước để buổi ộp sinh nhật ko có ai lăn ra ngủ trưa đúng giờ.

Hoạt động dư thế nên cần chọn địa điểm 1 quán cafe rộng rãi (đủ chỗ cho các thành phần), thoải mái, đồ uống ngon rùi chọn 1 địa điểm oánh chén. Yêu cầu đối với food là ko nóng, dễ ăn. Còn ăn j thì mình cũng ăn đc.

Thời gian thì để dành cho mọi người tự quyết. Muốn bên nhau nhều, chém đc nhều gió nhều food thì đi sớm, ai già cố cao su thì đi muộn. Còn mềnh thì chủ nhật mềnh đi hộc rồi, hêm phải quan tâm đến mềnh.

Vợi nha~

Bình luận

vứt link vô nhà là đc mà ss 8->  Đăng lúc 19-5-2012 09:52 AM
Đang thời kỳ thi thố, sợ rằng các gái đang đi học thì sẽ rất khó tham gia đó. Chính vì vậy mới ko mở rộng :-ss  Đăng lúc 16-5-2012 09:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 17-5-2012 10:43:42 | Chỉ xem của tác giả
nt20f gửi lúc 16-5-2012 09:19
Mình có ý kiến dư lày.

Sinh nhật bạn Chơn rỗ thì đề nghị làm lễ kỷ niệm công k ...

ơ hay
thì Sess  đệp zai cũng là kẻ đang trong thời kỳ thi thố chứ bộ{:289:}
6/6 thi môn đầu tiền
hê hê mà mình là thành phần cốt cán mà
tổ chức thành phần thì Sess hem bít đâu nha
quan tâm phần đằng sau,
chuyện đạp Vịt hay mà, Sess chưa đi lần nào
cơ mà đạp vịt thì ko được 888 nhìu lắm nên để danh đạp vịt với anh người êu cơ
ăn uống đê ăn uống đê, người ta nói có thực mới vực được đạo
Sess đẹp zai sắp thi mà, đang cần gái nhà bồi bổ
còn chuyện áo thì Sess ko có áo 2 bé ôm nhau
chỉ có mỗi áo mùa đông của nhà thôi, hay mình mặc tạm nhỉ
tìm chỗ nào hay hay mà 888,Sess là người nói ít làm nhiều{:423:} lên ko thông thạo mây chỗ này bằng mọi người đâu
nên các em đi đâu thì anh sẽ theo đó
a{:404:}

hay đi xem TITANIC 3D đi

Bình luận

coi phim ứ 888 đc, nếu gái đi đông thì đừng có coi phim, để sau cta đú riêng =))  Đăng lúc 19-5-2012 09:51 AM
ăn ít thì cũng là ăn mà=)).say sóng thì đứng trên bờ đi=))  Đăng lúc 17-5-2012 11:02 AM
ăn thì như mèo ý mà cúng "ăn uống đê, ăn uống đê' =.=, phản đối Titanic 3D, vì mình bị say sóng =((  Đăng lúc 17-5-2012 10:58 AM
hay mà, trên biển mát lại còn có cảm giác chìm tàu=))  Đăng lúc 17-5-2012 10:52 AM
hay mà, trên biển mát lại còn có cảm giác chìm tàu=))  Đăng lúc 17-5-2012 10:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 2-5-2013 17:44:31 | Chỉ xem của tác giả
THÔNG BÁO ĐỔI TÊN

Sau vài *sự cố* của một số thành viên cốt cán, nay "Hội 5 vị (nữ) thần tự do" xin được đổi tên thành "Hội 5 vị (nữ) thần đang mất dần tự do" :3 :3 :3 :3 :3

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách