Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: marsutran
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hoa Sương] Cặp tình nhân Lý Thạnh, Trương Duệ nhận được nhiều khen ngợi và hy v

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 29-8-2013 21:06:54 | Chỉ xem của tác giả
sáng giờ ko lên được, mới mở máy là nhào lên đây liền, thấy cả nhà mình bàn tán, xây nhà, nhộn nhip vui ghê!!{:295:}{:295:}
Mình là iu couple này từ hồi THC rồi, iu lắm cơ, từ lúc biết được page a c bên fb là ngày nào cũng cập nhật tin tức, hình ảnh 2 ng!!{:308:}
Nếu có được phim 2 anh chi đóng cặp nữa thì còn gì bằng, hix, mình ko thấy anh nào đẹp đôi với thạnh tỷ bằng Duệ ca hết!
Phim Hồng tửu và giai nhân cũng hóng thật đấy, tạo hình của Thạnh tỷ cũng quá là xinh cơ mà vẫn ko thix được cái anh Khưu Trạch lắm {:151:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 29-8-2013 21:27:29 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
buddymixstick gửi lúc 29-8-2013 18:13
Hôm nay được bữa xả hơi nằm nhà ngủ, trước khi ngủ cũng còn phải nghĩ tới Phi Phà ...

Bây h có fan lại đòi cụ Kéo remake chính tác phẩm của mình, cho Duệ Thạnh đóng chính :))))) Nói thật ra thì tiểu thuyết Quỳnh Dao xưa nay toàn SE cả, từ mấy fim mấy truyện mà xưa h ss xem như Tân Nguyệt cách cách, Trâm hoa mai, trời xanh đổ lệ, ngay cả cái Dòng sông ly biệt cũng SE nốt. Sau này dựng thành fim TDSLB thì cụ Kéo sửa lại kịch bản cho nó có hậu thôi. Zai gái nhà mình thế kia ai nỡ cho SE chứ :v Trong sự nghiệp của cụ Kéo có 2 fim mà cụ viết trực típ kịch bản mà ko thông qua tiểu thuyết là HCCC và Hoa sương, cũng là 2 fim HE tươi sáng nhất lun :3 Cụ Kéo cũng ưng ý nhất vs 2 tác phẩm đó. Bây h nói cụ Kéo viết thêm cái kịch bản long trời lở đất nữa thì ko biết cụ còn đủ sức ko, chứ nếu cụ viết đc thì chờ bao lâu fan cũng chờ :)))))

Bữa nay khi đọc ngôn tình sẽ tưởng tượng cái mặt của zai gái nhà mềnh vào đó =]]]]]]] Mong là có bộ ngôn tình nào nam nữ chính yêu nhau cùng trời cuối đất để ứng cử cho 2 đứa :))))) Cái dự án ngôn tình chuyển thể mới nhất của Thạnh ko phải Duệ đóng nam chính, hơi bị bùn :3

Bình luận

Uk , em cũng vậy nè . E có 3 điều chờ : Chờ Sub HS - Chờ Duệ - Thạnh đóng chung với nhau nữa và cuối cùng là Chờ Công khai "Yêu nhau "  Đăng lúc 29-8-2013 10:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 29-8-2013 22:51:20 | Chỉ xem của tác giả
thiệt sự rất thích cặp đôi này.vừa ngọt ngào vừa dễ thương.! muốn cặp đôi này yêu nhau ngoài đời quá...!!! Nhìn mấy show đi cùng! hai người quan tâm nhau mà thiwch kinh khủng!!!! <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 29-8-2013 23:25:29 | Chỉ xem của tác giả
ÔI!!! Sắp không thở được nữa rồi mọi người ơi,dù biết sức hút của phim là cực lớn,vậy mà xem xong tập 1 của sub la nôn nóng quá chừng,cực hay,cảm xúc lai láng
Một cặp đôi trên cả tuyệt vời,còn về sự tái hợp thì khỏi nói,chắc hạnh phúc nhân lên 10 lần cho xem,và anh chị tiếp tục nhận được sự đón nhận cực nhiệt tình của fan trên toàn thế giới luôn nha nha nha
Một đêm mất ngủ rồi,nghỉ tới là mong chóng qua ngày mai và có thêm sub nhiều nhiều...
cuối cùng là chân thành cảm ơn subteam đã cố gắng làm việc để bọn mình được đã đởi thế này,cố lên sb nhé,mọi người yêu st lắm lắm
ANH CHỊ ơi,mau mau thành một đôi cho hạnh phúc viên mãn nha,chờ lắm,mong lắm,thậm chí năn nỉ luôn đó hihi
Yêu mọi người một đêm ngon giấc nhé,mai lại tiếp tục với Hoa Sương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 30-8-2013 00:13:41 | Chỉ xem của tác giả
Kenshin_dng gửi lúc 29-8-2013 21:27
Bây h có fan lại đòi cụ Kéo remake chính tác phẩm của mình, cho Duệ Thạnh đóng ch ...

Em thích cách cụ Kéo dựng nên 1 kịch bản. Tình yêu thì tất nhiên là đề tài muôn thuở, lúc nào cũng được cụ Kéo viết rất thuần khiết, mãnh liệt. Nhưng mà phim cụ Kéo còn có cả tình thân, tình bạn, tất cả những cái tình này bộ nào cũng lồng ghép rất là nghệ thuật, và đặc biệt là rất thấm. HC với THC thì thấy quá rõ tình anh em, bạn bè, cảm động nhất là tình cha con của Hoàng Thượng với 2 cách cách, TDSLB tình thân cũng được nói rất chi tiết, Hoa Sương thì là đỉnh cao luôn rồi. Xem xong Hoa Sương mà ngoài bấn loạn Phi Phàm, em còn chính thức thành fan của các mối tình chị em, tình anh em, bạn bè trong phim luôn đấy ạ. Có được gia đình như thế, những người bạn như thế thì là điều tuyệt vời nhất trong đời rồi còn gì <3

Nhưng mà kết thúc như THC thì không buồn nhưng cũng không hẳn là HE, bởi nên em mới mong lỡ mà cụ còn đủ sức mong cụ làm típ bộ nữa cho zai gái đi ạ, mà lỡ làm lần nữa thì làm cho zai gái được trọn vẹn nhe cụ ^^ Không thì như fan bên đó đòi cũng được, remake lại tác phẩm nào đó của cụ, mà đổi đi chút cho HE. Hoặc nữa là mấy nhà biên kịch đạo diễn nào bên đó làm ơn có cái kịch bản iu nhau chân trời góc bể cho zai gái nhà mình đi. Fan như em biết ơn hết sức ạ hí hí <3 Còn phim mới của Thạnh tỉ, lúc đầu em cũng mong nam chính là Duệ, mà có điều nam chính này thấy có vẻ làm khổ nữ chính tơi bời, nên lúc sau em cũng nửa muốn nửa không, mắc công đóng xong mất hình tượng đôi trẻ, với lại mắc công 2 người mà đóng chung phim đó xong Duệ hay Thạnh kêu trong phim hận đối phương thật thì fan 2 nhà chắc sụp đổ hết quá. Mà hong sao ss, mình cứ mong 1 sự tái hợp khác của zai gái, ngọt ngào đắm đuối, cho em với ss thêm độ bấn loạn nữa đi ạ, phim nào mà đóng chung xong phát biểu trong phim tôi yêu người kia thiệt lòng đấy ạ ^^

Với lại, hôm nào zai gái ý văn do rồi tiện thể tiết lộ chuyện fan đang mong mỏi cho fan ngất cái đi mà <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 30-8-2013 12:21:58 | Chỉ xem của tác giả
Mong 2 anh chị sẽ tái hợp trong 1 tác phẩm không xa nào đó
để chúng em có thể xem được 1 tác phẩm hay nữa
mà ngoài đời thành đôi thì càng tốt hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 30-8-2013 14:14:33 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim chỉ vì 2 bạn chẻ ý :((
Đẹp đôi hết sức T_T
Tái hợp trong phim tiếp theo tiện thể công bố 2 bạn hẹn hò luôn đê :">
Lý Thạnh và Trương Duệ đều rất thẳng thắn tiết lộ, nếu như có kịch bản và nhân vật thích hợp, không loại trừ khả năng họ sẽ lại tiếp tục hợp tác

ý ý ý, kìa kìa =)) * nhảy nhảy*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 30-8-2013 20:09:34 | Chỉ xem của tác giả
từ sáng tới h bận đến trường làm thủ tục nhập học mệt quá chừng nhưng vẫn khộng quên nhiệm vụ...{:408:}{:408:}
về là nhảy vào face và bay lên kites chém cùng mọi người!!{:178:}{:178:}
hôm nay THC mọi người có ai xem không nhở? nghe nói hình như là con cáo Hám Vinh đã xuất hiện rồi thì phải, làm 2 bé Vĩnh Yến bắt đầu ngược nhau rồi!!!! hyz, thương 2 bé quá! phim nào cũng có cảnh ngược nhau từ THC đến HS!!!!{:269:}{:269:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 30-8-2013 20:15:43 | Chỉ xem của tác giả
fan còn hi vọng hai anh chị iu nhau ngoài đời nữa
mà cũng thêm vài lần đóng chung cho fan hóng cái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 1-9-2013 11:45:29 | Chỉ xem của tác giả
Hoa Sương cuối cùng cũng kết thúc! hix, nhanh quớ hồi nào còn ngồi chờ trailler được tung lên {:436:} Nói chớ  từ hồi Tân Hoàn Châu là trúng bùa của cặp này, dễ thương không chịu được, chắc vì coi nhiều cảnh của Duệ Thạnh lắm rồi nên coi Thạnh đóng với người khác có chút không quen, mà 2 anh chị ngoài đời có vẻ dè chừng quá thể, hay sợ bị thiên hạ đoán trúng tim đen, hí hí {:425:} Nói chung hồi đó Tân Hoàn Châu chưa chiếu đã có người chê, sau này xem phim mới nghiệm ra hình như mấy người đó chưa từng coi phim!mình thậm chí còn mê mẩn Tân Hoàn Châu hơn vì hồi đó coi HCCC bé quá có hỉu gì đâu, chỉ biết Tiểu Yến Tử rất dễ thương, phục trang thật đẹp!
Nói chung là hi vọng sẽ còn nhiều nhiều tiền kiếp của Vĩnh Yến tiếp tục được khai sáng! DUệ Thạnh Forever! {:440:}{:440:}{:440:}{:440:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách