Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: thaopeo166
Thu gọn cột thông tin

{Hổ đáng yêu} Sparta Kim Jong Kook ♥ Kookie~ ^^

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 6-6-2012 23:47:53 | Xem tất
Vừa xem xong ep 97 là phải vào đây kêu gào ngay. {:435:}
Càng ngày càng thích Kook. Cái chân băng bó thế kia mà vẫn có thể vào sân thi đấu được.
Thích Kook thế.{:398:} Thích cái tinh thần kiên cường hết lòng vì mọi việc của Kook. Thích cả cái vẻ Kookie nữa, đi đâu cũng cười được. Trên sân ai cũng nghiêm túc, căng thẳng chỉ có Kookie già là toe toét, đá ra ngoài lại càng toe toét. Cái vẻ cười trừ yo k chịu đc {:414:} 3 ae nhà RM cute thật, trên sân đấu tt giữa bao nhiu khán giả mà cũng đùa đc mới sợ chứ. Park đã hòa nhập hẳn với đại gia đình RM rồi :X
Tự hào vì màu xanh của ♥ PaPiTus ♥ luôn sát cánh bên Kook mọi lúc mọi nơi... Kook phải tự hào về điều ấy đấy nhá
Kook vs RM(chẳng may)sang VN là mình cũng cố bám đuôi cho bằng được dù có là SG hay HN hihihiiiiiiiiiii
Thích cả Park Ji Sung nữa... Đã quen với 3 tuần nay với cái nụ cười bất hủ của Ji rồi,,, h ep sau không có nữa huhuhhhu k chịu k chịu đâu, muốn Park làm member luôn cơ
hụ hụ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 7-6-2012 13:22:07 | Xem tất

Đây là cái banner treo ở trận đấu asian dream vừa rồi
It says " All For You Lovable HanNamja Kim Jong Kook...We love you more Today than Yesterday..." Những cổ động viên cầm banner,stick màu xanh dương trên khán đài là  ♥ PaPiTus ♥- Tên gọi chính thức của các fan Kim Jong Kook ^^

Re:kjkglobal
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-6-2012 22:03:56 | Xem tất

nguồn: FB
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-6-2012 22:07:53 | Xem tất

ôi..ánh mắt tí hí..cười kìa.... ngất ngất

nguồn: Fb
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-6-2012 22:09:19 | Xem tất

nguồn: fb
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-6-2012 22:55:40 | Xem tất
Người đàn ông cơ bắp Kim Jong Kook, cách mà bạn chưa bao giờ nhìn thấy anh ấy trước đó

Một bức ảnh của Kim Jong Kook được chụp bí mật đã mang lại tiếng cười cho người hâm mộ.

Bạn của Jong Kook, Sangchu đã đăng một bức ảnh của anh ấy vào ngày 15.6 với tiêu đề, "Bức ảnh Kim Jong Kook ăn thịt vịt và thịt gà sau một sự trục trặc! Tôi đã post nó mà không quan tâm đến bản quyền hình ảnh! Tôi chết mất! Hyung, trông anh như đang lén lút ăn vì đói vậy. Tại sao anh làm việc này như người chỉ huy vậy?”

Bức ảnh của Kim Jong Kook cho thấy anh ấy ăn thậm chí không nhìn vào máy ảnh. Hình ảnh cho người hâm mộ thấy một nét mới mà họ chưa bao giờ thấy ở Jong Kook.

Cư dân mạng nhận xét: "Sangchu ssi! Chỉ vì Kim Jong Kook là “mù” máy tính mà anh post ảnh thế này à ?", "Rất  dễ thương ", và "Anh ấy trông thân thiện hơn khi như thế này, không phải ai cũng hoàn hảo”.

Source: http://kpopfever.com/2012/06/mus ... er-seen-him-before/
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-6-2012 22:59:44 | Xem tất

ep mới nhất!! Mai có rùi!! ^^

Nguồn: FB

Bình luận

me too..cơ mà PD ghép vầy còn biết làm sao  Đăng lúc 17-6-2012 01:05 PM
Hix, Kook lại cùng đội vs Hươu à :( k thích tí nào :((  Đăng lúc 17-6-2012 12:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-6-2012 23:02:37 | Xem tất
Chàng hổ đi Strong Heart nà!!

nguồn youtube
cơ mà ko có full cả ep này nhỉ??

Bình luận

Ep này coi thật hay, tiếc là k có full ep này hay Vietsub nhở!!! Mềnh coi engsub mấy lần rùi mà vẫn thik  Đăng lúc 18-6-2012 12:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 17-6-2012 00:40:58 | Xem tất
Ep vừa rồi này :X

reup by me
Chết cười cái ảnh đang ăn bị chụp lén của Kook ^^ Kook chắc đang tham gia khóa xóa mù máy tính cấp tốc, đói quá nên ăn vụng chăng, nhìn gian thì thôi rồi  
Ep 98 này khoảnh khắc Hyo nắm tay Kook sao mà ngọt ngào nhỉ :X Chạy ngay sang nhà kook-Hyo up hình nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-6-2012 21:30:45 | Xem tất
Hèn j có bé nào nói có nhà cho anh Kook mà ko tìm đc... hóa ra là nhóm... Mình cũng tìm quá chời luôn mà ko thấy :(
LÀm mình tưởng ko có ai xây nhà nên đã xây 1 căn nhà lá bên khu Korean Singers/Bands... 1 mình xây nhà vất cả vả!
Cho gửi lời chào đến tất cả mọi người trong nhà nhé! :x

Bình luận

sang đây chơi nữa ss nhé, bên này cũng vắng lắm :((  Đăng lúc 19-6-2012 09:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách