Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Spica
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại - Xuất Bản] Vị Hôn Phu Bất Đắc Dĩ | Tinh Dã Anh

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-1-2012 18:42:36 | Xem tất
Đang đọc truyện này. Đoạn đầu hài quá. Bó tay với chị cả thôi :))
Cách tiếp cận vấn đề khá là lạ. Tò mò nên muốn đọc xem cuối cùng ai sẽ là đức lang quân của Tiểu Áo.
Mới đang đọc đến chương 6 nên chưa nói được gì nhiều.
Cơ mà thấy truyện khá thú vị. Cám ơn bạn đã post truyện nhé ^^

Bình luận

hihi Tiểu Áo sẽ được lang quân như ý. Bạn đọc vui vẻ nhé, thanks nè ^^  Đăng lúc 26-1-2012 09:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-1-2012 07:30:56 | Xem tất
Cám ơn Spica nhiều nhé .
Chị dự tính tìm đọc truyện này để xem cái tục mẫu hệ  của mấy tộc ở TQ ra sao . May quá , em đã mang về trọn gói . Chúc các em luôn  vui khỏe để tiếp tục "sự nghiệp" đáng quý này. :))

Bình luận

Em cảm ơn chị đã ủng hộ. Chúc chị luôn gặp nhiều may mắn ^^  Đăng lúc 28-1-2012 01:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-2-2012 20:30:29 | Xem tất
Truyện lôi cuốn thật, lại motip lạ nữa nên cứ muốn đọc tiếp thôi. thanks bạn

Bình luận

hehe motip tuy lạ nhưng quen. Cảm ơn bạn ^^  Đăng lúc 1-2-2012 08:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-2-2012 15:00:48 | Xem tất
hay quá đi cuối cùng cũng chọn anh khanh truyện này cốt truyện lạ rất hay thanks bạn đăng bài này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-2-2012 16:07:50 | Xem tất
Truyện khá hay và rất nhẹ nhàng. Nhưng mình có thấy thông tin ở đâu đó rằng truyện này còn 2 chương ngoại truyện nữa nhưng tìm mãi cũng vẫn chưa thấy.
Cảm ơn bản đã sưu tầm được một truyện hay và đã post lên đây để chia sẻ cho mọi người!

Bình luận

mình chưa mua được sách truyện này khi xuất bản nên cũng ko rõ là có ngoại truyện hay ko nữa ^^. Cảm ơn bạn nha :)  Đăng lúc 3-2-2012 05:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-2-2012 15:17:20 | Xem tất
aaaaaaahhhhhhhhhhhhhh
truyện hay quá xá là hay. nội dung rất lạ và hay
người như Quý Thuần Khanh thực sự rất rất hiếm ngoài đời thực chắc là chả có nổi người như thế đâu
Nên có lẽ chỉ biết mơ ước sau này có người bằng nửa anh ấy xuất hiện đã là có phúc lắm rùi
Rất cảm ơn bạn đã post truyện lên cho chị em ngưỡng mộ mơ ước về 1 người đàn ông như thế

Bình luận

Cảm ơn bạn đã ủng hộ. Chúc vui vẻ ^^  Đăng lúc 7-2-2012 02:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-6-2012 16:08:47 | Xem tất
Cám ơn Spica đã pót truyện này ,
đọc truyện này cảm giác thấy hả hê kinh khủng ,
tg rất có khứu hài hước cộng mỉa mai ....
có khi nào cái bộ tộc nữ tôn nam ti này xuất hiện ở việt nam ko nhỉ ? :))

Bình luận

ở VN vẫn có 1 số dân tộc thiểu số theo chế độ mẫu hệ, hình như ở Tây Nguyên thì fải, mình cũng ko rõ lắm :d  Đăng lúc 2-6-2012 09:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2013 21:36:44 | Xem tất
tks bạn cực cực cực kì nhìu nhìu luôn đó, luk 2 năm trước đi ra siu thị lướt sơ qua truyện này thấy rất thú vị, nhưng giá tới hơn 100k đắt quá, zìa nhà lên mạng kiếm mãi không có, mấy tuần sau quay lại thì mất tiu ui, thật sự tiếc nuối, tự nhiên bi h lại tìm thấy, thik quá đi mất{:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-10-2013 21:33:00 | Xem tất
Lần đầu tiên đọc được 1 truyện "gây sóng gió" như thế này {:265:} cũng may dân ngôn tình chủ yếu là con gái, chứ cánh mày râu mà đọc truyện này chắc tức hộc máu mất phiên bản tam tòng tứ đức là rành cho đàn ông, lại còn phụ nữ không hư đàn ông không yêu nữa chứ {:295:} mình đọc mà phì cười. Bây giờ mà có tộc nào được như tộc Đông Nữ này thì mình cũng xin gia nhập luôn {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách