Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rabbitlyn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Vượt Qua Lôi Trì | Diệp Lạc Vô Tâm

[Lấy địa chỉ]
151#
Đăng lúc 14-4-2012 03:56:00 | Chỉ xem của tác giả
đọc 1 mạch hết truyện cảm thấy thật hạnh phúc vì đc nhảy hố sau
chứ cứ như CELLĐKA của ss banhmatong thì e chết k kịp ngáp
khâm phục các tiền bối đi trc về khoản chống chọi qua ngày,dài cổ chờ truyện
e cũng mới đọc vài tp của Tâm Tâm thôi nhưng e ấn tượng vs 2 hố chưa hoàn là SNVT và CELLĐKA
truyện nì của Tâm Tâm e đọc đau tim quá!dẫu vẫn biết sẽ có HE nhưng vẫn xót xa.nhiều khi chỉ mong nó hoàn nhanh nhanh,đến đoạn ngược thì chỉ muốn tua đi để mình ko phải dằn vặt cùng n.v
cảm xúc đọc kết truyện của e là hụt hẫng lắm vì thành thật mà nói e mong sau 7 ngày H điên cuồng a  c có vs nhau mụn con rồi c đi xa xứ,a đi tìm nhìn thấy con-bản sao của mình thì đau lòng tột đỉnh,sung sướng ngút trời{:270:} bế c vào đâu đo(đâu cũng đc{:288:})mà cầm thú
chết e dạo nì sắc nữ quá rồi!
e mong thế và tin kết là thê ai ngờ....

Bình luận

ss banhmatong bảo có ss và 1 ng nữa có suy nghĩ kết gần giống mình.mình thấy kết ấy sắc nữ quá mà sắc nữ thì mình nhớ ngay đến bạn nên hỏi ss thui^^  Đăng lúc 16-4-2012 02:53 AM
J mà có tui trong đó thế?  Đăng lúc 15-4-2012 02:06 PM
*mắt sáng như sao*ai thế ạ?phải bạn nhutphonglin k ss???  Đăng lúc 15-4-2012 12:24 PM
hí hí!e thấy ss kêu gào thảm thiết lun.may mà e sinh sau đẻ muộn.cảm ơn trời cao,cảm ơn đất rộng đã để mami sinh con muộn mấy năm=))  Đăng lúc 15-4-2012 12:24 PM
e rớt ạ!e rớt ạ!trời ơi!cái hố ấy e sợ mình sẽ chết vs nó mất.hố của ss sắp lấp đầy rồi còn cái hố SNVT sao e thấy còn trường kì kháng chiến quá=.=   Đăng lúc 15-4-2012 12:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

152#
 Tác giả| Đăng lúc 14-4-2012 08:49:01 | Chỉ xem của tác giả
binhbo91 gửi lúc 14-4-2012 03:56
đọc 1 mạch hết truyện cảm thấy thật hạnh phúc vì đc nhảy hố sau
chứ cứ như C ...

công nhận là cái kết hơi nhanh thật
nhưng bạn có thể hoàn toàn yên tâm vì Tâm Tâm thích sửa chữa lại lắm
nên biết đâu sau này sẽ khiến cho các sắc nữ thỏa mãn
chương ngoại truyện có H 7 ngày của anh chị đó, tớ đang đợi ss Zeus edit

Bình luận

mình sẽ đặt gạch chờ...bạn còn bạn chờ ss Tâm^^  Đăng lúc 15-4-2012 12:20 PM
Hình như Tâm đã sữa chap 6 rồi :)  Đăng lúc 14-4-2012 09:08 AM
H 7 ngày.........ối....ngất ngây vì hạnh phúc, ta muốn xem H 7 ngày.....Việt ơi, Việt ơi.....:)  Đăng lúc 14-4-2012 09:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

153#
Đăng lúc 15-4-2012 12:21:46 | Chỉ xem của tác giả
rabbitlyn gửi lúc 14-4-2012 08:49
công nhận là cái kết hơi nhanh thật
nhưng bạn có thể hoàn toàn yên tâm vì Tâm Tâ ...

ôi, lại có cái vụ NT Hot 7 ngày và sửa chữa chap 6 a, lại bị mẹ Tâm lừa tình mà chị thề lun, chị tình nguyện cho mẹ í lừa, hic hic coi như rèn luyện con tim vậy

à chị nhờ hồi đọc có 1 đoạn lúc MM dọn đến ở nhà Siêu Nhiên và VV nhưng lúc đó SN đang bị thương ở mắt nên nằm viện, thế là MM ở nhà với VV í. Có một đêm VV say rượu xả nước trong phòng tắm, MM mặc áo ngủ mỏng manh chạy vào xem VV có sao ko í, hình như bị cắt đoạn đó hả? đoạn đó ban đầu là Tâm spoi xong chờ mãi chả thấy, ko biết sau này có đc nhét vào ngoại tr ko? hay ss đọc thiếu hoặc quên rồi nhỉ? nhắc ss với!!!

Bình luận

@Lin: chấp nhận chết rồi hả?? chúc mừng tình yêu của e dành cho VV, ss cũng mê VV lắm!  Đăng lúc 15-4-2012 07:05 PM
@Thỏ: ss đọc bản edit mừ, đâu mò cv đâu, ss có thấy tên chap j đâu mà biết, há há  Đăng lúc 15-4-2012 07:03 PM
@sis Ong: e sẽ chấp nhận hết, vì VV cái j e cũng có thể chịu được, chỉ cần có NT H 7 ngày để e đọc :)  Đăng lúc 15-4-2012 05:11 PM
ss ơi là cái ngoại truyện Hoa trong mộng đẹp biết bao nhiêu đó ^^  Đăng lúc 15-4-2012 04:33 PM
há há, đáng đời Lin, sẽ chết dài dài, cái hố này đã nhảy vào nhẹ thì vỡ tim chết, nặng thì thịt nát xương tan, e chọn đi bé Lin iu của ss  Đăng lúc 15-4-2012 03:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

154#
Đăng lúc 18-4-2012 09:15:26 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đã đọc xong truyện này.

Chỉ có thể nói là ngất ngây con gà tây, có nhiều bạn đánh giá TT này k cao lắm nhưng có lẽ do mình thick văn DLVT hay sao mà TT nào của Tâm mình thấy cũng hay

Mình rất ấn tượng với tính cách của nữ chính, nghĩ là làm k hề do dự, về nam chính ai đọc mà chả thick VV hơn NN, nhưng fai công nhận rằng là cả hai đều hoàn hảo, bỏ 1 ng chọn 1 ng là vô cùng khó khăn.

Còn về đoạn kết, cái kết rất vội, đối với mạch truyện quan hệ chồng chéo bb giữa giáo sư Dương, tham mưu trưởng và Trác nhị thiếu thì có lẽ cái kết của Trao Lầm là hoàn hảo nhất, trọn vẹn nhất. ĐPHC mình chưa edit khúc cuối nên k bit bản sữa chữa mới này Tâm có viết khúc kết lại k, nhưng mình tin là bản sữa chữa sẽ làm thoả mãn đọc giả hơn bản cũ.

Các đọc giả của VQLT cứ yên tâm, đảm bảo mẹ Tâm sẽ sữa TT này, theo mình nhớ k lầm, trong TL có 1 đoạn Lăng Lăng và giáo sư Dương đi ăn với anh em Trác, và lúc đó NN có nói với VV là "anh sẽ kết hôn". K bit là mai sau Tâm có sữa để tình tiết logic với bên TL hay k.

Còn cái tuần trăng mật của VV và MM trong NT của TL được đề cập trong đám cưới của Diệp Chính Thần và Bạc Băng nữa. Ối....còn quá nhiều thứ ma đọc giả cần Tâm viết để thoã mãn tâm hồn khát truyện. Hy vọng và hy vọng....

Cám ơn cô Lyn đã post truyện, thú thật là dù nhà nào làm, t vẫn thick đọc ở kites nhất. Chừng nào có cái H 7 ngày cô đem về đây nhé, iu cô nhiều nhiều, hôn cô ngàn cái :)

Bình luận

:), ôm y :)  Đăng lúc 9-5-2012 11:55 AM
"nhưng có lẽ do mình thick văn DLVT hay sao mà TT nào của Tâm mình thấy cũng hay" ah!!! cuối cùng đã kiếm được 1 người có cùng cảm nghĩ với mình. Muốn ôm bạn quá!   Đăng lúc 9-5-2012 11:53 AM
Tâm2 mà sửa lại cho khớp vs cái đoạn trog TL ấy chắc sẽ fải thêm vài chap nữa & rất chi là kịch tính đây. Ôi, hi vọg!!!!! :(((  Đăng lúc 18-4-2012 03:49 PM
chờ tâm sự của nàng Lin với VV, há há, ai sụp hố mất máu là ss vui à  Đăng lúc 18-4-2012 11:59 AM
yên tâm có là tôi sẽ post hàng về ngay ^^  Đăng lúc 18-4-2012 11:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

155#
Đăng lúc 18-4-2012 13:16:03 | Chỉ xem của tác giả
banhmatong gửi lúc 15-4-2012 12:21
ôi, lại có cái vụ NT Hot 7 ngày và sửa chữa chap 6 a, lại bị mẹ Tâm lừa tình mà ch ...

Mình cũng cực thích đoạn spoil ý luôn ^^

Việt Việt bảo lý do anh học khẩu ngữ là để hiểu câu cuối cùng Mộc Mộc nói trước lúc ra đi.

- Chờ khi chúng ta gặp lại.

Muốn có cảnh này trong truyện lắm, mà mẹ Tâm lại cut luôn, tiếc hùi hụi :(

Bình luận

hy vọng cảnh đó sẽ xuất hiện trong NT vậy, mình cũng thích cảnh đó, bị spoi xong mê lun, chờ mãi ko thấy, bùn, thôi, hy vọng hy vọng...  Đăng lúc 18-4-2012 09:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

156#
Đăng lúc 18-4-2012 15:40:20 | Chỉ xem của tác giả
Đêm qua, àh ko, rạng sáng nay mới ngiền xong bộ này. Hay quá đi mất!!!! Đúng là Tâm Tâm chưa bh làm m fải thất vọng cả {:295:}
Lại mê mệt thêm 1 a cầm thú nữa, chết vì mấy soái ca của Tâm Tâm mất thôi
Tuy Việt ca & Nhiên ca có ngoại hình giống nhau, nhưng đúng là khí chất của Việt Việt thì k lẫn vào đâu đc. Ấn tượng nhất là chủ ngĩa "Yêu là làm, k fải nói" của a Việt. Ôi, chết vì anh mất thôi a Việt ơi!!!! {:430:}
Còn về Mộc Mộc, có lẽ cô là nữ chính có số fận bi đát nhất trong những đứa con của Tâm Tâm, đáng thương quá {:402:}
Tuy biết trc là HE, nhưng khi đọc mấy chap giữa mình cứ thấy bứt rứt khó chịu, ngược qá ah, khổ thân cả 2 ac, khổ cho cả Siêu Nhiên nữa, hứchức

Nmà cái kết này cụt quá, chưa thể thỏa lòng mong mỏi của các sắc nữ đc. Kết j mà chóng vánh quá đi!!! {:437:}  Ít ra cũng fải cho 2ac ngược nhau tí chơi, k thì đoạn trùng fùng cũng fải thế nào chứ, k cần thêm H hiếc j đâu, nmà chí ít cũng fải cho bàn dân thiên hạ biết đến cuối cùng ac sẽ hfúc tn, liệu sẽ có con gái thật k, sẽ làm tn để vượt qua cửa ải của Trác fu nhân, đến đảo quốc Maldives hưởng trăng mật ngọt ngào tn, bla bla... nữa chứ. Huhuhu, hok chịu đâu, TT cuối cùng mà sao có thể hụt hẫng thế đc hả Tâm Tâm ơi??!!!!!!!!!! {:285:}

Hi vọng là mẹ Tâm sớm sửa lại đoạn kết, k thì cũng bắt chước Cố Mạn sau 1 tjan dài sẽ viết thêm lấy vài cái NT nữa cho con nhờ!!! Bh thì đặt cục gạch ở đây hóng chờ cái NT nào (nge jang hồ đồn đại là H 7 ngày của 2ac hở?? Đáng để hóng )!!! Tks bạn chủ thớt đã tha tr về đây để mình có cơ hội chết chìm trong hố tình nhá!!!! {:418:}
Àh, từ chap 17 - 28 vs chap 30 mới đc sửa ngày 8/4, còn bản sửa chữa mới nhất chap 31 - 32 mới đc post hum 10/4 đó ạh, chưa đọc bản đó nên k biết có j khác k ta??   Chắc lại chbị đi mò mẫm xem sao, bh là vẫn đang chìm đắm trong VQLT nên cứ thấy cái chữ ấy hiện ra là mắt lại sáng ngời, khổ thế đấy!!    Ôi, mẹ Tâm ơi, làm ơn thêm thắt hộ con vài cái NT nữa đi nào!!!! {:283:}

Cá nhân mình thấy thích bộ VQLT này, mà nói đúng hơn thì thích hầu như là tất cả các TT của Tâm Tâm (trừ TKKSDDCA thì k khoái lắm thôi =.=). Ôi, sao lại có người viết đc nhiều tr hay đến thế kia chứ?! Chắc có khi fải lập "Hội những người fát cuồng vì Diệp Lạc Vô Tâm" mất thôiiiiiiiii {:283:}

Bình luận

Hxhx,trc đây m có vào rùi,cơ mà tự nhiên mấy hnay chả hỉu sao k thấy hội đấy đâu nữa,pótay!!! :|  Đăng lúc 18-4-2012 09:13 PM
ui vậy hả ssi :) ssi cho e cái link được k :) thanks ssi nhiều :x  Đăng lúc 18-4-2012 08:42 PM
trên facebook có Hội những người phát cuồng vì văn phong của DLVT đó bạn ^^  Đăng lúc 18-4-2012 08:27 PM
Có cái hội phát cuồng vì Tâm Tâm t sẽ vào ngay, k do dự :)  Đăng lúc 18-4-2012 08:18 PM
@Kurt: sao lại ra khỏi hội thế ssi? nhìn cái ava k phải ssi gia nhập hội mới của HTD đấy chứ? :)  Đăng lúc 18-4-2012 05:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

157#
Đăng lúc 18-4-2012 19:13:06 | Chỉ xem của tác giả
Sao ko ghi chữ Hoàn vậy bạn. ^^
Vẫn chờ phiên ngoại ak.
Haizz chị Zeus bận thi cử nên cũng chả bik khi nào có PN để được đọc.

Bình luận

cũng phải để chị end mà có cái mới để đọc chứ. ^^ ko bik truyện tiếp theo sẽ như thế nào đây  Đăng lúc 18-4-2012 08:46 PM
tin tưởng là Tâm Tâm sẽ k cho kết ở đây đâu! e vẫn cứ ngóng NT dài cổ đây nè, cam tâm tình nguyện :d  Đăng lúc 18-4-2012 08:44 PM
^^ kết thúc thật sự hơi ngắn và nhanh.nhưng mà cũng khá hay. ước gì có đứa con nhỉ ^^  Đăng lúc 18-4-2012 08:32 PM
vì đợi phiên ngoại và lưu luyến với VV nên ko nỡ để hoàn ^^  Đăng lúc 18-4-2012 08:25 PM
Dự cảm yêu truyện mách bảo là vẫn còn nên k để hoàn :)  Đăng lúc 18-4-2012 08:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

158#
Đăng lúc 24-4-2012 16:26:25 | Chỉ xem của tác giả
Ôi đã có 66 , 67 rồi và hình như chị Tâm cũng chưa có ý định dừng hẳn thì phải.
Cả nhà ta vào ăn mừng thôi.{:301:}
Nhưng mà không bik khi nào chị Zeus yêu dấu mới rảnh để edit T^T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

159#
Đăng lúc 24-4-2012 16:48:00 | Chỉ xem của tác giả
hainuatraitim gửi lúc 24-4-2012 16:26
Ôi đã có 66 , 67 rồi và hình như chị Tâm cũng chưa có ý định dừng hẳn thì phải.
...

J???

Ở đâu?? cho t link ngay đi, tôi muốn đọc

Ôi, đây là tin hay nhất trong ngày. Tôi phải đi tìm ngay mới được

Bình luận

http://www.mediafire.com/?zc94uroxbvuiq77  Đăng lúc 24-4-2012 05:33 PM
ở bên Tào á :)), có lẽ có bản cv rồi chăng  Đăng lúc 24-4-2012 05:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

160#
Đăng lúc 24-4-2012 19:18:43 | Chỉ xem của tác giả
Rồi, tình hình là đã xem hết

Chap 66 Tâm viết năm ngoái nên chắc là chap cũ, nếu mình đoán k nhầm thì chap 66 là ngoại truyện của Nhiên Nhiên hay j đó.

Chap 67 vừa được cập nhật ngày 21/4, là NT, hố hố. Hấp dẫn nha, mình thích

Cái này là phải chờ cô Zeus về rồi edit hay sao đây cô chủ thớt???

Mừng quá đi.

Mà hình như Tâm Tâm sửa một vài chap rồi đấy các bạn, kiểu này là có tình tiết mới để xem nữa rồi

Đây là link bên Tấn Giang nè bà con: http://www.jjwxc.net/onebook.php?novelid=1297611

Bình luận

đợi ss Zeus edit thôi cô ơi, nếu tôi làm chắc tôi sẽ làm bản sửa chữa ^^  Đăng lúc 24-4-2012 10:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách