Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: meiipan
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Với Tay Bắt Lấy Vì Sao | Đại Giang Lưu - Chương 53 + Ngoại Truyện (Kết thúc) #Ebook page 1

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-9-2017 07:18:08 Từ di động | Xem tất
Cams ơn các bạn đã giới thiệu và dịch một truyện hay như vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2017 22:02:03 Từ di động | Xem tất
1 câu truyện có nội dung hoàn toàn khác với những truyện mình đã đọc nhưng lại đem đến cho m rất nhiều cảm xúc. Cảm phục về ý chí kiên cường, về cách nữ chính xử lý tình huống, hành động để bảo vệ tôn nghiêm và lòng tự tôn của mình. Cảm động vì tình yêu, sự vị tha của Tống Phỉ dành cho ng mình yêu. Cảm động vẫn có những ng đứng về chính nghĩa và có sự bao dung, tốt đẹp như mẹ Tống, mẹ Cao, các cảnh sát bảo về chính nghĩa. Cũng xen lẫn cảm xúc căm ghét những loại khốn nạn như Triệu Bân, và ghét nhất con bạn Trương Manh ích kỷ, ghen ghét đố kị, ăn cháo đá bát... chưa có truyện nào khiến m đọc mà hồi hộp, cảm xúc lên xuống, vui buồn cùng diễn biến truyện và nhân vật như vậy. Truyện hay quá là hay. Cảm ơn editor nhiều lắm vì đã mang đến bộ truyện hay như vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2017 19:52:16 Từ di động | Xem tất
Cuối cùng truyện đã hoàn rồi. Đọc xong đoạn cuối cảm thấy thật thỏa mãn, như một dấu chấm tròn toàn vẹn vậy. Cảm ơn bạn meiipan đã dịch và giới thiệu đến mọi người một truyện hay như vậy. Chúc bạn luôn gặp những điều tốt lành và may mắn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2017 23:30:45 | Xem tất
Đây là một truyện rất lạ đối với đa số truyện bây giờ. Lâu lắm rồi mình mới đọc đc 1 bộ thực tế như vậy. Rất thích cách xử lý của nữ chính và cách tác giả dẫn dắt câu chuyện, không làm mình tuột hứng giữa chừng. Tuy nhiên, mình hơi không thích cách xử lý của nữ chính và bố, dù gì cũng là cha đẻ của mình, nuôi dạy và cũng quan tâm mình từ nhỏ mặc dù bà nội luôn là số 1. Chuyện bố CC giúp bà nội một phần vì do tính cách và cả đời sống trong tư tưởng mẹ là nhất đã ăn sâu vào trong tiềm thức nên đối xử với CC như vậy. Cũng hơi quá đáng 1 tý là trong tình huống CC cần ng thân nhất thì bố lại theo phe bà nội. Nhưng nói cho cùng thì ông k nghĩ ra đc mình sai ở đâu và cũng nhận ra lỗi lầm của mình lúc cuối, vẫn quan tâm đến CC. Mình thấy tác giả hơi khác nghiêt với ông ở điểm này
©2024 Kites.vn | All rights reserved) \4 y5 c' i$ F9 M4 k
Cám ơn editor đã mang đến một cốt truyện lạ giữa rừng truyện bão hoà như bây giờ. Chờ mong những tác phẩm tiếp theo của editor.

Bình luận

Nữ chính thất vọng vì bố không phải ngày đầu mà từ lâu lắm rồi, nên tuy tác giả xử lý hơi khắc nghiệt nhưng mình nghĩ không sai lắm.  Đăng lúc 25-9-2017 08:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2017 12:34:00 Từ di động | Xem tất
Hôm nay em mới đọc một lèo từ mấy chương đầu đến giờ. Mà phải cảm thán đungs la truyện hay vô cùng. Trai qua bao sự nhục nhã, dè bỉu, phản bội của bạn bè người thân, giờ đây Cao Ca đã có một kết cục viên mãn sau bóng gió. Chcs mừng chị đã lấp hố. Cảm ơn chị đã edit truyện Hóng hố mới của chị nhé ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2017 19:43:41 | Xem tất
Một kết thúc tuyệt cú mèo.
9 k1 v# _. f: j7 i5 H' {5 ?7 K©2024 Kites.vn | All rights reserved
Không phải ai cũng có đủ can đảm như Cao Ca đâu, chuyện này rất khó để đối diện, nhờ anh Tống Phỉ mà cô đã chiến thắng.
©2024 Kites.vn | , r8 q- k. G" U: ?- MAll rights reserved
Thanks meiipan nhiều nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách