Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yukiomina86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Trời Sinh Một Cặp | Hách Liên Tuyết Thanh (DROP)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 17-2-2014 17:09:47 | Chỉ xem của tác giả
Một lèo 4 chương, ôi sung sướng.
Tội nghiệp chị, đã bị xuyên mà còn xuyên vào tiểu thuyết "ư ư a a " nữa chứ =]]
Em yêu chị mất thôi, sao mà lưu manh thế nhỉ, thì ra nv LVL trong truyện cũng học cảnh sát, cũng có võ thế thì hợp với chị quá rồi.
Anh trai Lâm Thần Hàn có vẻ dễ thương đấy, hy vọng là qua tay chị thì anh sẽ không làm trò khiến cho cả nhà lên bờ xuống ruộng như trong tiểu thuyết. Em dự đoán cặp anh em này càng về sau càng hài đây.
Anh zai nam chính đã lên sàn một cách "nguy hiểm", không biết thân phận của anh ra sao. Nhưng mà em thắc mắc, nam chính có phải là nam chính của <<Cưng chiều>> không ạ??

Bình luận

Thế thì em an tâm rồi, hé hé, nữ xấu thì phải vs nam xấu chứ, sao mà lại đi vs nam "nguy hiểm được" =]]  Đăng lúc 18-2-2014 11:09 AM
ko phải nam chính của Cưng chiều đâu em :)))) nam 9 của cưng chiều dành cho nữ 9 xấu xa rồi :)))  Đăng lúc 18-2-2014 08:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 17-2-2014 17:46:51 | Chỉ xem của tác giả
bà nữ chính đạt đến lv gần max của sự vô sỷ rồi mong chờ những giai đoạn cảnh diễn vô sỉ hơn nữa và anh nam chính thì... đã biến thái còn biến cách chối tội nữa chứ mình rất là chờ mong màn anh chị đấu đá nhau nhất là khi ngược anh

Bình luận

thế nên ta mới hỏi để còn hóng mà, hị hị  Đăng lúc 18-2-2014 09:25 AM
xin nàng :)) ngày nào cũng thế lày thì ta chít :))  Đăng lúc 18-2-2014 08:52 AM
cơ mà hnay có bom 4 chương hay ngày nào cũng bom thế tình yêu "được thăng cấp bởi hố quá đỉnh-nên đọc-phát huy mãi mãi nhá :D"  Đăng lúc 17-2-2014 05:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 17-2-2014 17:54:32 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh em nhà này đúng là bó tay luôn
Còn nữ 9 thì ngàn chấm luôn chứ sao giờ, không còn từ để hình dung nữ 9
Muốn cải tạo anh trai mà nữ 9 đã như thế này thì khi mà gặp nam 9 sẽ còn chiến đấu ác liệt đến đâu nữa chứ
Kết nhất là lúc chị nhìn anh trai mình trong phòng ngủ...hi...hi...chị thật kute..

Bình luận

hố..hố...một câu nói thật là " ngàn chấm" mà....  Đăng lúc 18-2-2014 08:12 PM
=)) Chị ấn tượng nhất cái câu 'thả chim đi rông' của bạn í =))  Đăng lúc 18-2-2014 08:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 17-2-2014 19:09:24 | Chỉ xem của tác giả
Bài được chilsmile sửa lúc  17-2-2014 07:11 PM

tèn tèn ! chào mừng nàng xx
Ta cứ tưởng k đc nhìn thấy nàng ở đây nữa chứ
Ta chưa đọc đâu :"> dạo này thích để dành ,lâu lâu đọc mới đã mắt khi nào HOÀN thì ta đọc nhé
* ôm ôm *  .Ta đang hóng ,cực hóng vào hố " Tiền của bản cung ..." kìa :">

Bình luận

:)) dạo này ta đang bị lười, cả ngày chả làm được 2000 từ :))))  Đăng lúc 18-2-2014 08:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 17-2-2014 20:16:24 | Chỉ xem của tác giả
Oh oh oh vậy là mẹ Cherry lại quay về Kites rồi, ôi em vui quá *tung bông- tung hoa- tung lá- tung cành*. Truyện của chị mần thì luôn có yếu tố hài hước, em thích, vì lâu ngày lon ton theo chị đọc hài thì em đã nghiện hài rồi, cơ mà em cũng thích những tác phẩm của chị mần, đủ chất và lượng hí hí
Tuần này em thi, tuần sao em sẽ bắt đầu nhảy hố hiii, một lần nữa em chúc hố của chị đông ơi là đông khách khứa vào *đập phá* nha hí hí

Bình luận

Thi tốt rồi về với chị nha cưng :*  Đăng lúc 18-2-2014 08:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 17-2-2014 20:36:37 | Chỉ xem của tác giả
ỐI giời ôi bạn nữ chính thật là ngàn chấm, quả thật độ vô xỉ bỉ ổi của bạn có khi phải là vô đich thiên hạ ấy chứ, cơ mà bạn cũng nhanh nhẹn quá đi cái gì mà 419, cái gì mà " chim thả rông" , không biết công cuộc đào tạo anh trai của bạn thế nào đây, rất mong chờ những chiêu thức mới của bạn

Bình luận

:)) Tớ bị ấn tượng với mấy đoạn này của bạn nữ chính nên phải vác xẻng đào ngay đấy :))  Đăng lúc 18-2-2014 08:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 17-2-2014 21:06:08 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên vào hố của ss ạ. Nghe danh ss đã lâu, nay mới chính thức được sụp hố nhà ss.. ke ke… chúc ss mau lấp đầy hố
Ghê quá, nhìn thấy anh zai nude mà còn huýt sáo nữa chứ, bản lĩnh này cũng đạt đến cảnh giới rồi… “thả chim đi rông”, thành ngữ mang đậm phong cách vô sỉ
Ngay mấy chương đầu, đã đầu hàng trước chị Vi rồi, đúng là quá ghê gớm, quá bản lĩnh. mong chờ những màn biểu diễn tiếp theo của chị
Thích 2 anh em nhà chị Vi quá, tuy vô sỉ nhưng lại rất yêu thương nhau. mà ông anh cũng khó đỡ thật, kiểu này chắc bị chị Vi chỉnh cho dài dài

Bình luận

ui ui, cái câu 'nghe danh' làm ss nhột quá cơ =)) ko biết là danh xấu hay tốt đây hehe. Giờ em mới nhảy hố của ss à? Nhảy tạm mấy hố hoàn rùi trong lúc chờ đợi di e   Đăng lúc 18-2-2014 08:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 17-2-2014 22:53:38 | Chỉ xem của tác giả
Queo khom mẹ Cherry đã khom bách

hô hô mừng quá, thấy hố bên kia chị Drop mà bùn bây giờ mở lại rồi họ hô

truyện này em chưa đọc văn án nhưng truyện của mẹ Cherry chắc cũng sẽ hot như mẹ lưu manh nhỉ ^^

ủng hộ chi 5ting, em véo đi đọc đây hihi

à chúc hố nhà chị đông khách nhá ^^

Bình luận

Cảm ơn miu ^^ hố này nông thôi, k sâu như mấy hố kia em ạ.  Đăng lúc 18-2-2014 08:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 17-2-2014 23:09:20 | Chỉ xem của tác giả
Tôi đã đọc xong mấy chương rồi cô ạ. Tốc độ của cô thật là kinh người đấy. Tình hình này chắc sang tuần là hoàn ấy nhể
Nữ chính phải gọi là BÀ nữ chính mới đúng, bá đạo ko còn gì để nói. Tội nghiệp thằng anh BẢ, sống cũng không dễ dàng gì. hứcHóng các chap tiếp theo của cô. há há
P/s: Gái 3 tuổi nhà tôi, trông lừa tình thế này thôi chứ đanh đá lắm. hic

Bình luận

:)) ngày nào cũng thế lày thì tôi die sớm mất cô ơi. Cô có mún lội tiếp hố tôi làm, thì cổ vũ cho tôi giữ mạng với =))))  Đăng lúc 18-2-2014 08:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 18-2-2014 08:41:13 | Chỉ xem của tác giả
Thật ấn tượng với cô em gái

Lâm Vi lam này rồi, độ vô sỉ có thừa,  độ bỉ ổi khỏi phải bàn nhưng chung qui là cực xinh đẹp và đáng iu.

Nam chính xuất đầu chưa lộ diện nhưng mức độ nguy hiểm ko phải là ít.

Bình luận

bạn nam chính này 'nguy hiểm' cơ mà cute cực :)) thật í :))  Đăng lúc 18-2-2014 08:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách