Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bmwx1ilu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Tôi Rất Nhớ Em | Sunness (HOÀN | Ebook #1)

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 22-9-2014 15:26:37 | Chỉ xem của tác giả
Giai Ý quyết định rất đúng, mình rất thích ví dụ của Hà Sùng, vừa nói ra là có lý liền, haizz...phải chi thêm 1 chương thì hay biết mấy.Thanks bmwx1ilu mình mới comt thì quay sang đã thấy chữ hoàn, phải chi lúc nào cũng ước gì được nấy thì hay biết mấy. Cô có tính đào hố nông nữa không ?

Bình luận

Chắc không đâu, t phải tìm được hố nào ưng ý đã :D  Đăng lúc 22-9-2014 03:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 22-9-2014 18:58:58 | Chỉ xem của tác giả
hê hê. vậy là end òi. chúc mừng cho 2 bạn trẻ nhé, đã tự tạo dựng cho mình tương lai đầy hứa hẹn. cảm ơn subteam đã mang đến cho mình câu chuyện đầy cảm xúc. cơ mà tớ tham lam quá, cứ muốn thêm chương nữa cơ.. hơ hơ... tại tò mò cuộc sống hôn nhân của cặp đôi này ấy mà

Bình luận

Tiếc thật. Thanks and G9 !  Đăng lúc 22-9-2014 11:06 PM
^^ T cũng thế ấy, tiếc là câu chuyện đến đây kết thúc :))  Đăng lúc 22-9-2014 07:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 22-9-2014 20:45:27 | Chỉ xem của tác giả
đọc chương cuối quá choáng vì ngắn, cũng may bạn Tô đã tiết lộ cái ngoại tr h 2 b đã có con, hp rồi. Từ thân đến yêu, chắc sẽ k có mấy cái bùng nổ, lửa mạnh củi khô j đó, nhưng cũng sẽ k nguội lạnh, đối phương k chỉ trở thành một "quả thận" của mình mà còn là người tất cả trong một với mình, là bạn, là gia đình, là ân nhân...nhiều nhiều nữa, cái tình này càng nghĩ càng thấy lớn lao, ngưỡng mộ quá. giờ thấy cái khoác vai là hành động bày tỏ tình cảm quá tuyệt, họ cùng đi về phía trc. M muốn xem Hà Sùng yêu đương ra làm sao , giá có bạn độc giả nào viết fic nhỉ...
$ ?6 m# c; ?2 B( W; b" u& m+ l* u©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cảm ơn bạn Tô rất nhiều, rất mong đợi truyện tiếp theo bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 22-9-2014 22:17:47 | Chỉ xem của tác giả
bmwx1ilu gửi lúc 22-9-2014 11:22 AM
©2024 Kites.vn | 4 V- X/ S" G$ i! t' d$ ^All rights reserved
Chương 9

một thứ tình bạn bền chặt còn hơn cả tình yêu nữa.. giữa hai người họ đúng là không thể có người thứ 3 xen vào nhỉ? những gì họ hiểu nhau và dành cho nhau là một thứ tình cảm được vun vén từ từ qua những năm tháng biến động của cuộc đời mỗi người…
©2024 Kites.vn | All rights reserved, f* c. s3 u5 d& l7 S# z
aizzz.. chương cuối không biết là sẽ kết thúc như thế nào nữa đây?
©2024 Kites.vn | - h! I1 X0 ?. ]0 xAll rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 22-9-2014 22:23:33 | Chỉ xem của tác giả
bmwx1ilu gửi lúc 22-9-2014 12:30 PM
©2024 Kites.vn | ' T9 j3 E4 S- N1 @7 d: r7 y% c$ p% lAll rights reserved
Chương 10

ầy, dù sao cũng biết kết thúc viên mãn của anh chị ngoài đời rồi nên cũng cảm thấy vui vẻ. đôi lúc người chúng ta lựa chọn đi suốt cuộc đời này không phải là người yêu ta nhất, cũng không phải người ta yêu nhất, mà đơn giản đó là người phù hợp nhất để đi đoạn đường dài đó cùng ta. giữa hà sùng và giai ý, đó chính là sự thấu hiểu đối phương, và sự gắn kết một chặng đường mười mấy năm. Với nền tảng đó, thì việc họ cùng nhau đi hết quãng đường còn lại là điều hoàn toàn có thể…
©2024 Kites.vn | All rights reserved+ f' B0 f3 U) }( O5 A2 |  l- F
chúc mừng cô hoàn truyện nhé. Không biết cô có ý định đào hố nào nữa không đây.. hị hị
©2024 Kites.vn | All rights reserved# h! [2 _1 Q( s" A
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 23-9-2014 10:10:43 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng cô Tô hoàn chuyện nhé, tung hoa tng cỏ nào tng tung tunga ra sâu ròm đen xì luôn ặc.
©2024 Kites.vn | All rights reserved+ X/ d  U7 ]' a( J5 a! j4 _8 b
đúng đó không cần biêt họ bên nhau thế nào chỉ cần biết ọ sẽ  cùng nhau hướng về một nơi, nơi ấy có người chờ đợi họ, nhớ mong họ, yêu thương họ, nơi ấy có gia đình.
©2024 Kites.vn | $ B- I5 S, d; ~9 `0 z; P" v) @All rights reserved
chả thích cái ví dụ của HS gì cả, nhưng mà thích cái ý nghỉ của nó. cái gì sinh ra cũng đều có đôi có cập nếu bạn chỉ có một mình hãy tìm kiế những người cô đơn như bạn vậy.
* C+ y/ C; q- f©2024 Kites.vn | All rights reserved
tuần mới vui vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 23-9-2014 16:09:11 | Chỉ xem của tác giả
Đọc vèo hết truyện luôn mới cmt Thanks chủ thớt
/ W7 `% r$ `# m. ^6 o7 {6 C©2024 Kites.vn | All rights reserved
Truyện khá thực tế, không trai giàu gái xinh nhưng hay.
©2024 Kites.vn |   p% n! {6 A" v) SAll rights reserved
Đọc xong còn đọng lại đc nhiều thứ.
©2024 Kites.vn | All rights reserved  W7 L) _0 @( f% w/ n- Y. D! g
Hy vọng sớm đc đọc truyện kế tiếp của bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 26-9-2014 22:04:07 | Chỉ xem của tác giả
một cái kết mở kết thúc tình bạn đẹp sang 1 biến chuyển khác . truyện không vui nhưng giầu ý những người không đầy đủ tình yêu thương vững bước
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 23-10-2014 10:08:46 | Chỉ xem của tác giả
Thanks bạn chủ thớt đã up truyện cho mọi người, trong đó có mình được đọc.
0 V9 Z; N# u0 s+ q* h- G©2024 Kites.vn | All rights reserved
Truyện nhẹ nhàng, nhưng rất nhiều điều còn đọng lại. Kiểu như một cơn mưa xuân nhỏ nhưng "mưa dầm thấm lâu ấy".
! `# D% [' B# a8 d9 g' J©2024 Kites.vn | All rights reserved
hy vọng sớm được đọc truyện mới của bạn
4 q1 n' U8 A4 S* V1 i9 F©2024 Kites.vn | All rights reserved

Bình luận

Cảm ơn bạn ^^  Đăng lúc 23-10-2014 12:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 20-3-2017 23:21:36 | Chỉ xem của tác giả
CAM ON BAN , TRUYEN RAT XUC TICH VA CUNG RAT Y NGHIA , MOT THUC TRANG CHUNG CUA XA HOI HIEN TAI , TINH TRANG GIA DINH KHONG HANH PHUC VA NGOAI TINH , LY HON XAY RA DUOC XEM NHU LA THUONG LE , ANH HUONG NHIEU NHAT DEN MAY DUA CON , NHUNG CUOC SONG THI VAN PHAI TIEP DIEN , MOI MOT DUA TRE DO DEU PHAI TRUONG THANH DEU PHAI TIM CHO MINH ON DUONG DI RIENG , MOT CUOC SONG RIENG ..VA CUNG LA DE TIM KIEM HANH PHUC CHO RIENG MINH . CHUC BAN NHIEU SUC KHOE DE CHO RA DOI NHIEU TAC PHAM HAY

Bình luận

Cảm ơn bạn ^^  Đăng lúc 29-3-2017 04:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách