Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Green_Land
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Tình Yêu Trồng Răng | Ý Lan (Các ngoại truyện - END)

[Lấy địa chỉ]
221#
Đăng lúc 17-8-2016 22:39:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thế là đã kết thúc rồi . Tình yêu nhẹ nhàng, câu chuyện như thực tế, nhân vật đáng yêu. Cán ơn Greenland nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

222#
Đăng lúc 18-8-2016 10:06:55 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng một câu chuyện dài cũng đi đến hồi kết, câu chuyện nhẹ nhàng và cảm dộng. Không có những tình tiết ngược thân hay ngược tâm làm đau lòng người nhưng cũng không thiếu những lúc bức xúc. Độc giả không cần nói ra điều gì nữa khi đã đọc xong những tâm sự của tác giả , rất rõ và cụ thể rồi. Tính cách của Du Thiên Dã và Bao Huân dưới sự tóm tắt của Ý Lan hiện lên rõ ràng. Cuối cùng mình cũng không còn ghét anh Du nữa vì người có được hạnh phúc cuối cùng không phải là anh ý mà là Bao Huân - người mà luôn luôn tin tưởng , thương yêu Trần lãng, người luôn ủng hộ và song hành cùng người con gái mình yêu thương nhất là trong lúc cô ấy gặp rắc rối trong công việc , điều này anh Du không làm được nên anh ý thua. Một lần nữa cảm ơn bạn và nhà KITES đã làm và chia sẻ truyện này. Hóng tiếp hố mới của bạn. Thanks!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

223#
Đăng lúc 23-8-2016 10:51:04 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn ss, cuối cùng cũng hoàn truyện. Truyện nhẹ nhàng, chân thực. Tìm được chàng trai như BH khó ss nhỉ? Tin tưởng, làm mọi việc cho người mình yêu nhưng ko nói ra, cứ kiểu âm thầm bên e ý
©2024 Kites.vn | All rights reserved- @  E1 S( y% I/ L$ ]
Mong chờ các hố tiếp theo của ss, love you.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

224#
Đăng lúc 29-8-2016 10:45:06 | Chỉ xem của tác giả
Green Land ơi,
©2024 Kites.vn | * k! |" ]* J0 m( j& OAll rights reserved
Cho mình hỏi tác giả Ý Lan này còn quyển truyện nào đã được chuyển ngữ nữa không ạ, cảm ơn bạn rất nhiều vì đã mang bộ truyện hay cho người đọc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách