Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: chunie
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Tình Yêu Thứ Ba | Tự Do Hành Tẩu

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 4-12-2013 16:06:24 | Chỉ xem của tác giả
mình ghét nhất là thể loại SE, cứ nhảy vào hố nào là phải xem kết cục nó như thế nào
nhưng mà truyện này dc bạn bè dụ dỗ nhiều quá liên nhảy chân vào
đúng là kết thúc SE thì suy nghĩ của mính sẽ khác, ko còn mơ mộng, viễn vọng nữa,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 7-12-2013 10:05:33 | Chỉ xem của tác giả
đọc xong truyện này mình thành con khùng. thật là một sai lầm lớn
mất luôn cả niềm tin vào ty. nam chính và nữ chính nhu nhược đáng thương, nữ thứ thì tâm thần khỏi nói, con em nữ chính là một con bệnh. thế quái nào mà truyện này lại lọt top 50 đc nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 16-8-2015 15:43:41 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
chunie gửi lúc 11-4-2012 10:40 PM
Cảm ơn bạn. Đây cũng là cuốn mà mình đọc xong rất ám ảnh. Bởi nó quá thật, quá ...

Hi! Đọc lại lần 2 này ^^
Dạo này toàn nghe tyt3 ko nên cảm thấy nhớ , đọc lại vẫn đau như thường mà hình như còn đau hơn lần trước nữa,lần trước đến khi hết mới khóc ,lần này mới hơn nữa là rớt rồi ,day dứt thật,lúc trước mình ko hiểu cảm giác chia tay nó như thế nào nhưng giờ mình cũng biết chút ít nên cảm thấy thương anh chị rất nhiều , ngày ngày ở cùng người mình ko yêu thì sẽ như thế nào ,ngày ngày nhớ người ấy , nhớ đến sống đi chết lại , nhớ thật đấy , rất nhớ đấy nhưng buộc phải kìm nén thử hỏi cuộc sống của 2 người sẽ là gì nhỉ ???
Đọc tới những dòng anh bày tỏ anh níu kéo , anh sợ mất chị ,mình thương anh vô cùng , cuộc sống thực sự là đây , đâu phải muốn buông là buông được,muốn vứt là vứt được đâu , nếu mà cứ như ý nguyện hết thì lấy đau buồn ở đâu , nước mắt ở đâu ?
Càng đọc lại càng đau,càng buồn , day dứt , ám ảnh , luyến tiếc cho câu chuyện ty của 2 anh chị ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách