Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bmwx1ilu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Tìm Đường | Quân Ước [Truyện Dịch - Hoàn]

[Lấy địa chỉ]
251#
Đăng lúc 23-8-2017 20:02:36 | Chỉ xem của tác giả
Hết truyện rồi
©2024 Kites.vn | 3 Z& @: ]  @4 R% \. e4 CAll rights reserved
Mình thích Lương Nghiên vô cùng, thích sự thẳng thắn của cô ấy. Cũng thích chú Nam nữa, chín chắn, chững chạc, mình thích cả cách 2 người cùng luôn thẳng thắn với nhau thế nên không có hiểu lầm gì hết.
7 s8 M; O; Z% c  g9 k- I©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cảm ơn bạn đã dịch truyện, tốc độ thật mau Chờ hố mới của bạn
©2024 Kites.vn | / K" Y9 v1 E) L  VAll rights reserved
P/s: đọc xong truyện muốn thoát kiếp FA ghê, tìm được chú Nam thì càng tốt ))
©2024 Kites.vn | # D9 s7 D3 |* D+ M: fAll rights reserved

Bình luận

sẽ cố gắng :)))))))  Đăng lúc 25-8-2017 02:21 PM
Cố lên =))  Đăng lúc 25-8-2017 08:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

252#
Đăng lúc 23-8-2017 20:17:13 | Chỉ xem của tác giả
QUÁ NHANH QUÁ NGUY HIỂM
6 Q! }# L) ~- K6 _- b4 ]8 P©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ p* V/ F9 Z1 R  i& [" n
Mới ngày nào thấy mở hố, chưa tới 1 tháng đã hoàn. Nhà bán xăng máy bay phải không Tô, cho chị một chút bơm vô máu để đẩy nhanh tiến độ truyện với ((

Bình luận

Haha =)) Nhà em toàn thành phần rảnh nó thế :v  Đăng lúc 25-8-2017 08:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

253#
Đăng lúc 23-8-2017 22:56:37 | Chỉ xem của tác giả
lội review từ nhà hội nhiều chữ nghe đọc mà ghiền lắm thể loại nữ cường nàyyy
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 z; a8 y/ o7 `1 k
©2024 Kites.vn | ' T8 }+ [' v! nAll rights reserved
phải mau chóng nhảy hố thôi

Bình luận

Xie xie ^^  Đăng lúc 25-8-2017 08:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

254#
Đăng lúc 26-8-2017 20:24:44 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng bmwx1ilu đã lấp hố thành công, tốc độ của bạn đáng nể quá.
©2024 Kites.vn | * h2 _2 C3 G: @9 G0 y6 _# GAll rights reserved
Đọc truyện mà gato với anh Nam ghê, có lẽ anh là người đàn ông may mắn nhất, chuyện gì cũng được bạn gái giành hết rồi, thích quá anh nhỉ.
©2024 Kites.vn | All rights reserved  q$ H4 s4 b& R& P* u
Chúc bmwx1ilu cuối tuần vui vẻ !
, ?% c; S! X- q4 c- p©2024 Kites.vn | All rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

255#
Đăng lúc 26-8-2017 20:51:54 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng bmwx1ilu đã lấp hố nhanh chóng, thật nể tốc độ dịch truyện của bạn.
©2024 Kites.vn | * m$ ~4 V7 ?/ j( T$ d4 t3 BAll rights reserved
Đọc truyện mà gato với anh Nam ghê, anh là người đàn ông hạnh phúc nhất đó vì những chuyện mình cần làm đều bị bạn gái giành hết, sướng quá anh Nam nhỉ.
©2024 Kites.vn | 8 B& w  z2 n1 R$ x8 f4 p0 a1 OAll rights reserved
Chúc bmwx1ilu cuối tuần vui vẻ !

Bình luận

Đăng lúc 9-9-2017 01:21 PM
  Đăng lúc 9-9-2017 01:20 PM
Cảm ơn cô nhiều lắm :D  Đăng lúc 28-8-2017 05:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

256#
Đăng lúc 4-9-2017 09:31:39 | Chỉ xem của tác giả
Thank bạn nhiều lắm, năng suất quá trời. Bạn có thể edit bộ ÁNH DƯƠNG ẤM ÁP đc ko, mình thấy truyện đó lôi cuốn lắm nhưng người edit truyện đó rất chậm, mong được 1 nửa như bạn thôi, chớ 1 tuần có 1 chương à, mong bạn suy nghĩ nhé. Thank bạn lần nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

257#
Đăng lúc 27-9-2017 23:11:12 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này rãnh nên lục tìm vài bộ ở kites để đọc tình cờ thấy Tìm đường của Quân Ước. Mình đã đọc Phồn Giản và cũng rất thích tính cách nữ chính trong truyện đó, mạnh mẽ, lý trí và thẳng thắn. Tuy nhiên Lương Nghiên trong Tìm Đường lại mang đến cảm giác của một chút gì đó ngu ngơ, của một nữ sinh 22t và chưa biết gì về tình yêu. Đó cũng là một cách tạo ra những tình huống dở khóc dở cười giữa nam nữ chính của tác giả mà mình rất thích. Đặc biệt tính cách thẳng thắn, có gì nói ra giữa hai nhân vật. Đọc mà cứ tiếc sao truyện hết nhanh vậy, muốn thêm ngoại truyện về hai người, và mình cũng muốn biết kết quả của Nghiêm Kỳ nữa.
©2024 Kites.vn | All rights reserved; f/ |, z( R4 K% f+ w1 H
Cuối cùng xin cảm ơn editor đã mang đến cho mình thêm một bộ truyện hay nữa.

Bình luận

Cảm ơn cậu ^^  Đăng lúc 28-9-2017 06:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

258#
Đăng lúc 28-9-2017 09:52:07 | Chỉ xem của tác giả
Tốc độ của chủ nhà đáng nể thật đấy. Truyện lại hay nữa. Mình thích NV nam chính trong truyện này, nữ chính cũng có tính cách hay nữa. Cảm ơn bạn nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

259#
Đăng lúc 15-1-2018 08:58:53 | Chỉ xem của tác giả
"Tìm đường" được mình note lại từ lâu trong máy tính rồi ấy thế mà chẳng biết vì sao mình cứ lần lữa mãi. Nhiều khi click vào nhưng lại chần chừ không đọc. Có lẽ vì tên truyện làm mình cứ có cảm giác sẽ SE.. Nhưng sau khi cày hết truyện thì mình thấy thật ngu ngốc khi không đọc sớm hơn. Phải nói là truyện quá hợp gu của mình luôn ấy.
©2024 Kites.vn | All rights reserved! M: A+ J' q' w- X: |4 i5 O
- R# P/ Z; e& F3 Z+ }©2024 Kites.vn | All rights reserved
Ngày xưa thì mình có thể đọc kiểu nữ chính tiểu bạch, nhưng mà giờ thì không huhu. Và Lương Nghiên là nữ chính đúng kiểu mình thích độc lập - mạnh mẽ - thẳng thắn - chu đáo - khéo léo. Aigu có thể nói chính là trừ việc nấu ăn ra thì cô ấy chính là mẫu người con gái của công việc và cũng là để lấy làm vợ . Tuy nhiên xin đừng quên cô ấy cũng mới có 2x tuổi, cái tuổi mà vẫn sẽ có sự "tinh ranh" thể hiện ra. Nhưng cô ấy chỉ thể hiện trước Triệu Yên Tích và Thẩm Phùng Nam thôi. Thật hiếm hoi khi bình thường cô ấy không để lộ mặt đó, nhưng thế mới thấy Nghiên Nghiên thật đáng yêu. Ngoài nhân vật nữ Lương Nghiên ra thì mình cũng cực thích Thẩm Nghệ. Thích tính cách hào sảng của Thẩm Nghệ lắm. Nếu như Lương Nghiên bị thiếu khoản nấu ăn thì Thẩm Nghệ có, Thẩm Nghệ cũng thẳng thắn, giỏi giang, khéo léo lại còn biết nấu rất là nhiều món. Huhu đúng chuẩn cô gái mà mình thích đây mà.
1 S+ g" o" ~0 @# G©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | 9 S) e. Z& @8 ~0 }$ dAll rights reserved
Nhắc tới anh già Thẩm Phùng Nam, quả là như Thẩm Nghệ bảo hời cho anh ghê. Lương Nghiên xinh đẹp, trẻ trung như vậy mà . Nhưng Thẩm Phùng Nam cũng đâu có kém cạnh gì đâu. Anh và Lương Nghiên quá khứ đều có nỗi đau, như các cụ ta hay bảo sướng trước khổ sau, thì anh và Lương Nghiên đều nếm trải nỗi đau rồi, giờ hai người chính là phải hạnh phúc. Tuy ở tình yêu của họ không có cái gì quá chông chênh, hay quá nhiệt tình, họ chỉ bình lặng bên nhau như vậy. Nhưng mình vẫn thấy rất là thích cách họ ở bên nhau.
©2024 Kites.vn | / M4 Z6 d& Z' ?0 |; [  [- F. iAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 \# W# k: O. I
Lúc đầu mới đọc thực sự mình suýt ghét Triệu Yên Tích, vì cô ấy không dứt khoát, hoặc có lẽ do đang yêu Trần Cừ nên chẳng màng suy tính tới đúng sai. Lại còn quát Lương Nghiên. Ôi, lúc ý đọc kiểu sôi cả máu!! Nhưng may mà Triệu Yên Tích quay đầu là bờ kịp. Cũng phải cảm ơn cô ấy bao nhiêu năm qua luôn sát cánh bên Lương Nghiên. Khi Triệu Yên Tích ở cạnh Lương Nghiên, mình chỉ thấy giống như gà con đang ở cùng gà mẹ vậy á. Mặc dù Triệu Yên Tích có tình sử nhiều hơn Lương Nghiên, nhưng mà aigu tốc độ tình yêu của bạn Lương Nghiên quá nhanh, nên Triệu Yên Tích à, thôi cứ học đi nha.
% A' }/ C) p5 F% b" R' g1 K©2024 Kites.vn | All rights reserved
1 J; ]: F% x  ~" J; l/ @* x©2024 Kites.vn | All rights reserved
Đọc nhiều đoạn giữa bố con Lương Việt Đình với Lương Nghiên, làm mình xót quá. Chỉ ước bố con Nghiên Nghiên có thể bầu bạn nhiều hơn, sống cùng nhau lâu hơn. Vì rõ ràng tình phụ tử vẫn còn đó, chỉ là do có nhiều chuyện mà không thể giãi bày ra.. Thật tiếc, nhưng mình thích cách Lương Việt Đình chủ động gặp Lương Nghiên, cảm thấy rất vui cũng chẳng biết vì sao
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 b9 G9 V1 d# v
©2024 Kites.vn | All rights reserved: E; h, c% P) d' z3 M) `
Đọc xong Tìm đường bị mê cách lối viết của Quân Ước, nhưng phải cảm ơn người dịch cực nhiều, dịch mượt vô cùng, đọc trôi chảy thành ra càng yêu thích tác giả hơn.

Bình luận

Xie xie, có tâm quá :****  Đăng lúc 16-1-2018 10:18 AM
huhu vẫn chưa giãi bày ra hết sau khi đọc xong cô ạ, tôi đang cày Phồn Giản để bày tỏ tiếp nè.  Đăng lúc 15-1-2018 01:41 PM
Khiếp, comt của cô có tâm kinh khủng.  Đăng lúc 15-1-2018 12:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách