Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Thoát Không Khỏi Sự Dịu Dàng Của Anh | Diệp Lạc Vô Tâm (Update ebook)

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 16-3-2012 11:47:20 | Chỉ xem của tác giả
hoàn rồi hả, ss chẳng đc đọc, đọc cái ngoại tr thầy D trước, mê thầy D mà lị, trời ơi, cả tuần nay nhớ thầy D kinh khủng lun e.

SS đọc trước nha, 1 lát xuống edit lại, haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
 Tác giả| Đăng lúc 16-3-2012 12:00:10 | Chỉ xem của tác giả
banhmatong gửi lúc 16-3-2012 11:47
hoàn rồi hả, ss chẳng đc đọc, đọc cái ngoại tr thầy D trước, mê thầy D mà lị, trờ ...

Cám ơn sis đã com

Hjhjhj, TT của Tâm dù dài dù ngắn em vẫn đọc, hay hay k hay em cũng đọc nhưng em thấy TT nào cũng hay.

TT này ngắn, chỉ 16 chap là hoàn nhưng nội dung nhẹ nhàng, sẵn đây có liên quan đến Sa Ngã nên sis đọc luôn đi cho zui

Đọc cái này, thích cách trả lời dí dỏm của Y Phàm, nam chính của Tâm.....một khi đã iu là iu hết mình

Sis lại đi nhai lại cái Trao Lầm ấy ah?? mà đúng là người dịch TT Trao Lầm dịch quá hay....từ ngữ dùng rất tuyệt. Em rất thích những câu ngắn biểu lộ cảm xúc có chữ "nha".....điểm này cần học hỏi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 16-3-2012 12:05:10 | Chỉ xem của tác giả
Nhutphonglin gửi lúc 16-3-2012 12:00
Cám ơn sis đã com

Hjhjhj, TT của Tâm dù dài dù ngắn em vẫn đọc, hay hay k hay em c ...

Nhai đâu mà nhai, ss chả làm cái j hết, vừa đọc ngoại tr tâm sự của thầy D ở trên đó, ui trời, khóc sụt sùi đây này

Ss iu thầy D nhất! Vì sao hả? Tình cảm của thầy D rất dịu dàng và sâu lắng, cứ im lặng mà yêu, yêu ko ngừng nghỉ, chắc giống ss hay sao á, hahaha. Ko cần biế ngày mai ng ấy có yêu mình ko? mình cứ yêu và chờ đợi đi đã.

Ngất mất thôi! Trên đời này có ng iu ss như thầy D thì ss đồng ý tổn thọ 20 năm á

Bình luận

chị cũng chưa đọc tr này, mới mò vô đọc ngoại truyện Tâm sự của thầy D kìa, trùi ui là bùn, bùn thảm thiết, yêu j mà da diết thế chứ  Đăng lúc 16-3-2012 12:41 PM
Há há, em chưa rớ vô truyện này. Mấy nay đuối quá k muốn đọc truyện luôn.  Đăng lúc 16-3-2012 12:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
 Tác giả| Đăng lúc 16-3-2012 12:16:53 | Chỉ xem của tác giả
banhmatong gửi lúc 16-3-2012 12:05
Nhai đâu mà nhai, ss chả làm cái j hết, vừa đọc ngoại tr tâm sự của thầy D ở trên ...

Thật sự trên đời này khó có người đàn ông nào như Thầy Dương

Nếu thầy ấy k kiên trì 5 năm, tin tưởng bản thân và tình cảm thì chắc thầy và LL cũng k có duyên thành 1 cặp

Phải nói là TT Trao Lầm là 1 trong những TT kinh điển của TT. TT quá hay, k 1 chúc sạn

Bình luận

Em cũng muốn lắm chứ, nhưng em mún hoàn rồi mới đọc, giả lại hiện nay em k có thời gian nữa. Quan trọng là cảm giác TT cuối của Tâm nên muốn để giành :)  Đăng lúc 16-3-2012 02:43 PM
ss thik VQLT, đọc đi em, ko đọc là bỏ lỡ á, nam chính cầm thú cỡ DCT của e á. ss đọc đến nỗi chap nào vui, ngày đó ss vui, chap nào bùn ngày đó ss bùn  Đăng lúc 16-3-2012 02:41 PM
Why sis k thick VQLT?? :). E chưa đọc VQLT  Đăng lúc 16-3-2012 02:07 PM
nhưng cũng hành hạ ng quá lắm cơ, lúc chị đọc trên wordpress chị khóc hoài, thầy giỏi lấy nước mắt ghê, bùn mún chít đi à. ko hưng phấn như khi đọc VQLT  Đăng lúc 16-3-2012 12:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 17-3-2012 19:27:03 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ây da....đọc mấy chương cuối ngọt ngào quá~nhưng kết thúc hơi nhanh...muốn có thêm mấy đoạn tình cảm sau kết hôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
 Tác giả| Đăng lúc 17-3-2012 19:46:36 | Chỉ xem của tác giả
xoai96 gửi lúc 17-3-2012 19:27
Ây da....đọc mấy chương cuối ngọt ngào quá~nhưng kết thúc hơi nhanh...muô ...

Có lẽ đây là một trong những TT Tâm Tâm viết đầu tiên nên k đầu tư nhiều

Cùng với Sa Ngã Vô Tội

Truyện hay, mình công nhận thế, tình yêu của Y Phàm giành cho Tiểu Úc không phải quá sâu sắc như những soái ca khác của Tâm nhưng cũng khiến người khác cảm động.

Đọc rồi suy ngẫm, nghĩ lại trong chuỗi TT của Tâm, cô Lâm Nhĩ Tích là đáng đế tiết nuối nhất, được một trong những soái ca của Tâm Tâm iu và cũng có hôn ước với soái ca của Tâm nhưng.....lại về tay 0 mà đáng tiết là còn bị đọc giả ghét nữa chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 23-3-2012 14:19:02 | Chỉ xem của tác giả
Không hiểu sao khi đọc cái truyện này, mình toàn rình những cảnh của Thầy Dương - Lăng Lăng
Hay tại ấn tượng với "Trao lầm tình yêu cho anh" quá nên thành ra đôi nhân vật chính trong truyện này lại không ấn tượng.
Nhưng hơi lạ một chút
Khi đọc "Trao lầm tình yêu cho anh" thấy khác hẳn, nhất là khúc tỏ tình.
Lăng Lăng đâu có thẳng tay "Phất vào mặt " DLH như thế nhỉ?
Càng thấy yêu quý DLH hơn, vì anh thực sự là người đàn ông lý tưởng
chỉ có ngặt một điều là sao số phận DLH lại bi thảm vậy? (Trong truyện kia hai người hạnh phúc lắm mà), truyện này vùi dập DLH quá thể, lại còn tai nạn nữa...
Mình cũng ko biết là truyện nào viết trước, truyện nào viết sau, nhưng thấy trong series của DLVT thì mình thích nhất là "Trao lầm tình yêu cho anh"
Cách dẫn truyện rất cảm động, và nhât là sự biến chuyển tình cảm theo thời gian cũng hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
 Tác giả| Đăng lúc 23-3-2012 14:52:14 | Chỉ xem của tác giả
Hoacuc gửi lúc 23-3-2012 14:19
Không hiểu sao khi đọc cái truyện này, mình toàn rình những cảnh của Thầy Dương - L ...

Ở đầu page 1 mình đã ghi rất rõ là khi xem TT này các bạn sẽ được xem 1 phiên bảng khác của TLTYCA mà

Thật ra, tình tiết ban đầu cảu TLTYCA hoàn toàn khớp với TT này nhưng về sau Tâm Tâm thay đổi hoàn toàn mới.

Tâm nổi tiếng hay sửa tác phẩm mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 29-3-2012 14:37:40 | Chỉ xem của tác giả
Truyện ngắn mà hay tuyệt, mình bị thích cái series Trao Lầm Tình Yêu Cho Anh :x
Tiểu Úc dễ thưng thật, như Lăng Lăng vậy :x
Y Phàm vs DLH khí chất tuyệt đỉnh mà ko làm ngta lẫn lộn, Tâm Tâm viết qá hay
Đang gặm Sa Ngã Vô Tội =)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
 Tác giả| Đăng lúc 29-3-2012 14:56:49 | Chỉ xem của tác giả
munky_baby gửi lúc 29-3-2012 14:37
Truyện ngắn mà hay tuyệt, mình bị thích cái series Trao Lầm Tình Yêu Cho Anh
Tiểu Úc ...

Nói thật với bạn, soái ca nào của Tâm cũng tuyệt đỉnh hết bạn àh

Mỗi người một nét, k ai nhầm lẫn với ai nhưng ai cũng cuống hút

Bạn đọc hết TT của Tâm đi, mới thấy chọn 1 soái ca thích nhất là khó cỡ nào?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách