Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: p3104
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Thế Thân Của Tình Yêu | Xuân Thập Tam Thiếu (Hoàn + Ebook)

[Lấy địa chỉ]
31#
 Tác giả| Đăng lúc 2-9-2015 08:49:44 | Chỉ xem của tác giả

12.2
Edit: Sam

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
 Tác giả| Đăng lúc 2-9-2015 08:52:17 | Chỉ xem của tác giả

12.2 (cont)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
 Tác giả| Đăng lúc 4-9-2015 07:35:34 | Chỉ xem của tác giả

Chương 13 | Tháng năm: Chúc mừng sinh nhật

【Hạng Tự: “Có lẽ có một ngày khi bọn tớ đều cảm thấy mệt mỏi, tất cả sẽ kết thúc. Đến lúc ấy, toàn bộ tình yêu…cũng sẽ tan biến hết… Nhưng mà, tại sao phải chờ đến khi cả hai đều mệt mỏi chứ, tại sao phải chờ đến ngày đó?”

Thi Tử Mặc: “Giả thành…Thế Vân lần nữa cho tớ đi… Bởi vì, tớ còn rất nhiều lời muốn nói với cậu ấy, tớ tưởng rằng vẫn còn thời gian, lại…chưa kịp nói với cậu ấy… Con người đôi khi rất kỳ quái, lúc ở ngay bên cạnh thì chẳng muốn nói gì, mất rồi thì lại có rất nhiều lời muốn nói.”

Tưởng Bách Liệt: “Thế thì cô không cần phải suy nghĩ như vậy —— không có gì xứng hay không xứng, cuộc sống con người là đáng giá, phải cho tất cả mọi người yêu thương cô cũng như cô yêu thương bọn họ, cảm nhận được niềm vui của cô, đó là điều đáng giá nhất.”】

13.1

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
 Tác giả| Đăng lúc 4-9-2015 07:38:16 | Chỉ xem của tác giả

13.1 (cont)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
 Tác giả| Đăng lúc 4-9-2015 07:41:08 | Chỉ xem của tác giả

13.2

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
 Tác giả| Đăng lúc 4-9-2015 07:42:41 | Chỉ xem của tác giả

13.2 (cont)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
 Tác giả| Đăng lúc 4-9-2015 07:48:10 | Chỉ xem của tác giả

Đoạn kết: Lời chào hỏi đến từ New York

【Tưởng Bách Liệt: “Cuộc sống con người phải trải qua rất nhiều sự lựa chọn, thỉnh thoảng có một số chưa thể quyết định, cũng có thể hiểu được. Tôi sẽ không ép buộc chính mình lựa chọn sớm, đợi đến khi thời cơ chín mùi, thì sẽ có người giúp tôi lựa chọn.

Nếu cô còn thời gian, tốt nhất hãy suy nghĩ kỹ càng, đừng dễ dàng đưa ra quyết định. Tôi luôn đề cao niềm tin này, thà rằng lẳng lặng chờ đợi còn hơn quyết định vội vàng.”

Tào Thư Lộ: “Tôi nghĩ, mọi người vẫn đang sinh sống tại mỗi ngõ ngách trên hành tinh này không hề lãng quên những người đã mất, cũng không thể nào quên được mọi thứ mà họ đã mang đến cho thế giới này —— như vậy là đủ rồi. Hãy cùng lắng nghe một ca khúc, You are not alone của Michael Jackson…”】

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
 Tác giả| Đăng lúc 4-9-2015 07:49:49 | Chỉ xem của tác giả

14 (cont)

-Hết-

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 4-9-2015 23:06:36 | Chỉ xem của tác giả
Lúc nào XTTT cũng biết cách giày vò độc giả, mấy chương đầu mình thấy ngột ngạt và ức chế ghê, đến khi vụ việc sáng tỏ thì cảm xúc cũng vỡ òa theo không ngờ tác giả dẫn dắt người đọc đi 1 vòng thật lớn luôn.
Thanks p3104 nhiều nhé ! Cuối tuần vui vẻ !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 6-9-2015 19:53:15 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đọc truyện của XTTT dễ lôi độc giả chìm đắm trong các cảm xúc của các nhân vật quá, đọc rồi tưởng tượng mình như các nv vậy. Rất cuốn hút, cám ơn bạn Sam đã edit các truyện của XTTT, đọc hết 1 truyện lại muốn đọc tiếp truyện nữa
Ps. Rất thích văn phong của bạn Sam <3<3<3. Nhờ bạn Sam mà mình vs thích truyện của XTTT nhiều như vậy. Thanks bạn Sam nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách