Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 35800|Trả lời: 83
Thu gọn cột thông tin

[Hiện đại] Thành Phủ| Nhiễu Lương Tam Nhật (DROP page 8) Cẩm Pho

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-2-2013 23:28:47 | Xem tất |Chế độ đọc
THÀNH PHỦ

Tác giả  : Nhiễu Lương Tam Nhật

Editor: Hamilk

Độ dài  : 45 chương

Thể loại: Hiện đại, cường thủ hào đoạt

Tình trạng sáng tác: Đã hoàn thành

Nguồn  raw: http://91baby.mama.cn/thread-579051-1-1.html

Nguồn covert: Tangthuvien

VĂN ÁN

Cô là một người phụ nữ hèn nhát. Suốt nửa cuộc đời, cô đều sống với nỗi thất vọng. Trong trí nhớ của mình, cô chưa từng biết mùi vị của vui vẻ hạnh phúc.

Anh là một người đàn ông điển trai, kiên cường, nhưng cả người anh thấm đầy mùi tanh của máu. Bao năm sống trên đời, anh luôn tìm kiếm linh hồn để cứu rỗi.

Thượng đế phất tay, số phận của hai con người bắt đầu vướng mắc vào nhau.

Người đàn ông dùng thủ đoạn ép buộc cô ở bên mình. Anh nâng đỡ cô, giúp cô tự tin, lãng quên cuộc sống cam chịu. Anh cho cô tôn nghiêm, cho cô tình yêu, cho cô một thế giới mới trọn vẹn.

Cô bắt đầu với anh từ sự trói buộc, bị động; sau đó dè dặt đi theo anh, rồi nắm chặt tay anh, sánh vai bên anh tiến về trước.

Họ dắt tay nhau đi hết nửa cuộc đời. Đến cuối cùng đã không rõ là ai cứu rỗi ai.

Lời người edit:

Đây là lần thứ hai Hamilk edit một tác phẩm tiếng Trung. Với trình độ một chữ tiếng Trung bẻ đôi không biết nên chưa có nhiều kinh nghiệm và không tránh khỏi sai sót. Hamilk hy vọng sẽ nhận được sự quan tâm và góp ý chân thành của mọi người để có thể hoàn thiện hơn nữa. Cảm ơn tất cả các bạn đã theo dõi, động viên Hamilk trong thời gian qua.

LƯU Ý:

- Truyện được edit xuất phát từ sự yêu thích và mục đích phi lợi nhuận, vui lòng đừng dùng bản truyện edit này với bất cứ mục đích thương mại nào.

- Truyện đăng độc quyền tại Kites, không copy sang các trang web và blog khác. Bạn nào muốn dẫn link tới đây, cảm phiền báo Hamilk một câu.

Chân thành cám ơn!

Mục lục

Chương 1 + 2 + 3 Chương 4 + 5 + 6 Chương 7 Chương 8 + 9

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
StefanieVu + 5 Cảm ơn bạn
hoaquynh + 5 hé, làm tiếp cuốn nè hả
Pim + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2013 01:01:43 | Xem tất
thấy truyện mới mình vào ủng hộ nghe.

Truyện sủng phải không bạn, lâu rồi không đọc sủng bây giờ muốn đọc quá đi mất.

Chúc bạn sức khỏe để làm truyện đều đều nhé.  :)

Bình luận

hì ^^  Đăng lúc 2-2-2013 11:00 PM
Còn tớ đang cuồng " Chìm trong cuộc yêu " của cậu đây.  Đăng lúc 2-2-2013 01:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2013 01:28:49 | Xem tất
Lót dép.

Mình đã đọc cv truyện này và rất thích nhân vật nam- nữ chính trong truyện, ngoài ra nhân vật nhí của truyện này mình đặc biệt rất thích .

Cố lên bạn nhé ^^. Hóng từng chương mới của bạn ^^.

Và cuối cùng, cảm ơn bạn đã edit một tác phẩm hay.

Bình luận

Pim và Hố " dụ", không ngờ chết đứ đừ thật. Bận chết đi dc nhưng đêm nào cũng ngồi ôm máy tính.  Đăng lúc 2-2-2013 01:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2013 01:49:30 | Xem tất
cuốn Ly hôn chưa hoàn mà
đã nhảy thêm hố rùi hả, giỏi quá lun
hé hé, thấy Pim khen tác phẩm nè, mà cậu chọn mình thấy đều hay hết
lót 1 đôi dép ở đây thui

Bình luận

khổ quên mất là đc dịch thành sách, ặc, chán ghê  Đăng lúc 2-2-2013 02:24 PM
Mod ơi là mod, Ly Hôn bị Drop mà. Tớ mời ngồi ghế hẳn hoi này, k cần lót dép đâu nhá.  Đăng lúc 2-2-2013 01:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2013 02:39:20 | Xem tất
Thích văn phong của bạn từ khi đọc Ly hôn đến giờ vẫn buồn vì truyện đã bị drop
Hôm nay thấy truyện mới của bạn mừng ghê. Vậy là tiếp tục có truyện để hóng rồi
Lót dép ủng hộ bạn nhaaaaaaaaa. Đọc văn án có vẻ thấy sủng ghê.
Giờ già rồi nên chỉ thích ngọt thôi. Chịu ko nổi shock với truyện ngược đâu

Bình luận

*lao vào ôm luôn" =)) tớ vẫn đang theo mấy bộ ngược trên kites nhưng liên tục đau tim nên cần giờ chỉ dám nhảy tiếp hố ngọt thôi  Đăng lúc 2-2-2013 06:38 PM
Vậy hai đồng chí già bắt tay nhau cái nhé. Tớ thi thoảng vẫn thích shock, shock nặng, shock tơi tả càng hay.  Đăng lúc 2-2-2013 01:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2013 08:24:55 | Xem tất

Edit

==============

Nghe nói truyện này hay lắm

Tác giả Nhiễu Lương Tam Nhật có khá nhiều bộ nổi bên Tung Của... Bộ này thì tớ mới nghe

Cơ mà CTHĐ là nhảy, k đắng đo

Cơ mà phải chờ hoàn chắc... Đọc thế này đau tim lắm

Cám ơn bạn rất nhiều...

Bình luận

Tớ sợ kiềm k nổi đi moà CV lắm. Thật đấy. Cám ơn bạn lần nữa  Đăng lúc 2-2-2013 11:19 PM
Vậy là mấy tháng sau đợi truyện hoàn mới gặp lại Lin trong hố nhà tớ à? :)))  Đăng lúc 2-2-2013 01:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2013 09:19:30 | Xem tất
Đọc cái văn án mê quá, mình đặt gạch hóng truyện này nha

Ko biết có HE ko vậy bạn ơi? Có thể hỏi tiến độ 1 tuần của bạn mấy chap đc ko

Nghe nàng Pim nói anh nam chính toẹt vời ông mặt zời nên mình ham hố nhảy {:159:}

Chúc bạn đắt hàng nha

Bình luận

Pim
nhảy đi nàng, hay đấy  Đăng lúc 3-2-2013 12:18 AM
Đừng SE bạn ơi. Mình né nhưng né không khỏi. Đọc đã thấy tâm trạng nặng nề, ngồi edit lại đứt từng khúc ruột...  Đăng lúc 2-2-2013 02:09 PM
Bộ trước OE nhưng chưa kịp hoàn. Tìm bộ SE nhưng chưa thấy truyện hay nên ôm bộ HE đón năm mới vậy. Cậu yên tâm rồi nhé!  Đăng lúc 2-2-2013 01:33 PM
nhớ đến 2 đứa hâm nhà mình, Na với Ya chứ giề =)))))))))))))  Đăng lúc 2-2-2013 09:46 AM
làm em nhớ tới ai đó =)))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 2-2-2013 09:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2013 10:45:37 | Xem tất
Hihi có truyện để hóng nữa rồi, giới thiệu hay quá.

Lót dép trải chiếu chờ khá khá mới dám đọc, trước mình chả khi nào té hố mà giờ đào luôn thông đạo dưới các hố luôn rồi.

Lúc sáng đọc thoáng bằng điện thoại mình cứ tưởng Chu Nguyên Chương =)) Cơ mà nữ chính không xinh đẹp thì mình lại thích, bình thường một chút gia cố bằng tình tiết truyện sẽ hay hơn là chỉ khuynh nước với khuynh thành.

Chúc bạn đắt khách nha. ^^

Bình luận

Hi vọng cậu sẽ thích. Tớ đang xắn tay áo quyết tâm ^ ^  Đăng lúc 2-2-2013 01:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2013 22:46:48 | Xem tất
Ố ố, lại có truyện mới, hí hí
Đặt gạch hóng hớt thôi nào
Nghe văn án có vẻ hay quá, mong bạn sẽ ra truyện đều đều
Cảm ơn nhiều nghe ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2013 22:51:40 | Xem tất
ke ke, thấy cái thớt này là nhào vào ngay
truyện này nghe Zeus giới thiệu rồi, down convert về gặm rồi, mà gặm có vài chỗ vẫn nuốt không trôi, đang hóng hớt coi chỗ nào đào hố là nhảy vào ngay
thôi thì mắt long lanh chờ bạn post truyện
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách