Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: .3Team.
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Thầm Yêu: Quất Sinh Hoài Nam | Bát Nguyệt Trường An (Truyện dịch) (HOÀN) - Hậu ký: Một lời từ biệt dài (Phần 2) - Post 1892 page 190 (23/06/2018)

[Lấy địa chỉ]
1851#
Đăng lúc 20-3-2017 10:31:08 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Thanh Xuân Vườn Trường đúng là thể loại em thích nhất luôn T_T thế nên em tiếp tục đi ủng hộ hố mới của team nè <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1852#
Đăng lúc 20-3-2017 11:12:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Cám ơn các bạn đã dịch bộ truyện này và dịch hay như vậy. Đã lâu lắm rồi mình không được đọc một cuốn truyện hay như thế. Ngay từ những dòng đầu tiên khi mình đọc phần giải thích tên truyện, mình đã nghĩ đây nhất định là một câu chuyện hay. Quả nhiên là như vậy. Tiếc là mình biết đến truyện khi các bạn đã dịch tới ngoại truyện rồi, không được theo dõi từ đầu. Có lẽ đọc truyện ai cũng thấy lại một phần thanh xuân của mình trong đó. Tác phẩm làm mình ấn tượng với câu chuyện của từng nhân vật, nhưng có lẽ nhớ nhất là về Đinh Thủy Tịnh.
©2024 Kites.vn | All rights reserved& ~* g9 }' ?# {
©2024 Kites.vn | ! [  K: h' E" V7 Q5 m7 [1 HAll rights reserved
Hố tiếp theo của các bạn mình nhất định sẽ nhảy ^^
©2024 Kites.vn | 5 N: b* _4 U2 l9 o2 R) mAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 D. `8 x& S* @7 b1 s

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
mint.doli + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1853#
Đăng lúc 20-3-2017 11:55:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Cuối cùng thì truyện này cũng hoàn rồi TT_TT , cảm động muốn rơi lệ QAQ Cảm ơn 3Team nhiều lắm
©2024 Kites.vn | 5 @6 y* T, k; n3 L/ q$ YAll rights reserved
Nói thiệt là cảm giác của mình với hố này rất mâu thuẫn
©2024 Kites.vn | All rights reserved; E! k4 ]& B; i' M  g3 }- Z3 e' n
Đọc thì dày vò mà không đọc thì tò mò, càng về sau càng đau khổ
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 d# z1 r( I# U7 J( n. ?$ O
Chúc 3Team ngày càng có nhiều hố đông khách.
$ _2 a, w4 K% k- @5 x$ r©2024 Kites.vn | All rights reserved
ps: hy vọng các hố sau đừng giày vò như vậy, đọc nửa chừng mà con tim nhức nhói không chịu được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1854#
Đăng lúc 20-3-2017 13:26:36 Từ di động | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

truyện khép lại rồi. Thật sự đọc xong vẫn thấy còn nhiều tiếc nuối song lại vô cùng chân thực. Thầm mến 1 người, có người sẽ đến được với nhau như THN với LC , cũng có người như TMT sẽ giữ đó làm kỉ niệm đẹp và tìm được 1 nửa của mình, cũng có người như TTN, luôn thích LC mà tới tận sau này mới dám bày tỏ chỉ như đang tâm sự câu chuyện thời niên thiếu, nhưng lại đầy nuối tiếc,...
©2024 Kites.vn | All rights reserved: S' P8 r# L' ~
Rất cảm ơn 3T ^^ hóng hố mới để nhảy :3 , truyện dịch rất mượt, thật sự rất thích văn phong của các bạn
©2024 Kites.vn | + C1 V* _9 ]4 ^+ VAll rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1855#
Đăng lúc 20-3-2017 14:14:17 Từ di động | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Thế là hết thật rồi. Đọc đến chữ cuối cùng cứ nghèn nghẹn ở cổ, cảm giác không nỡ nói lời chia tay. Quất sinh hoài nam vẫn sẽ mãi là một trobg những bộ truyện yêu thích nhất nhất của mình. Mong 3T luôn giữ gìn sức khỏe và sự nhiệt tình này cho những bộ truyện sau nữa. Cảm ơn và yêu thương nhiều <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1856#
Đăng lúc 20-3-2017 15:31:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Giờ mới biết đến truyện, khi nó đã được hoàn thành trọn vẹn.
8 D5 V, G. {$ K' ]- _©2024 Kites.vn | All rights reserved
Tuy không phải độc giả luôn theo dõi và ủng hộ các bạn trong suốt quá trình, chỉ riêng đọc mấy dòng cuối khi đã ra ebook cũng đủ thấy tâm huyết của các bạn, đồng thời là cái hấp dẫn của nội dung truyện và tác giả rồi.
©2024 Kites.vn | 5 ]6 q9 I: O, k, e3 u1 TAll rights reserved
$ X) B# O# O$ n8 _7 [* k# n©2024 Kites.vn | All rights reserved
Không biết các bạn có thấy phiền khi mình nói cảm ơn các bạn vì đã dịch cho chúng mình không, bởi vì mình thật sự cảm ơn công sức và tâm huyết của các bạn.

Rate

mint.doli + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1857#
Đăng lúc 20-3-2017 16:31:29 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là mình đã theo Lạc Chỉ và Thịnh Hoài Nam đến tận cuối cùng này rồi. Cuốn tiểu thuyết này cũng như viết hộ mình vậy, bởi mình cũng thích thầm một người suốt 3 năm cấp 3,lên đại học cũng yêu nhau thêm 3 năm nữa, nhưng cuối cùng không được hạnh phúc như hai người ấy mà mỗi người một ngả, một công việc riêng. "Thầm yêu" như viết cho tuổi thanh xuân không quay trở lại được của mình vậy.
©2024 Kites.vn | 2 o( `$ i' K  gAll rights reserved
Cám ơn 3Team nhiều nhé, mình sẽ tiếp tục theo dõi và ủng hộ truyện mới của các bạn! :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1858#
Đăng lúc 20-3-2017 20:00:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +1

Cảm ơn 3Team rât nhiều, vì đã chăm chỉ dịch truyện trong suốt hơn một năm qua! Mình thì chỉ mới bắt đầu lọt hố gần 2 tuần nay thôi, ngày nào cũng căm cúi mê mẩn đọc truyện, rât thích văn phong của các bạn, dịch rât mượt mà. Hi vọng sẽ có cơ hội đọc thêm nhiều bộ nữa do các bạn dịch.
8 F$ f+ C* h% @' m% E) P: K- G©2024 Kites.vn | All rights reserved
Bộ truyện này, mình đọc và cảm thấy rất đồng cảm. Đôi lúc đọc và rât muốn khóc, thậm chí cuối tuần vừa rồi vì rảnh quá mà mình ở nhà nghiền truyện cả ngày, nhập tâm đến mức tâm trạng tụt dốc cả ngày dài, lang thang ra bến cảng ngồi nghĩ ngợi suốt cả một buổi chiều. Bởi vì mình cảm giac khi đọc từng câu từng chữ, mình lại như được sống lại thời thanh xuân không bao giờ quay trở lại được của mình. Mình cũng từng dành trọn 3 năm trung học để yêu một người, đến bây giờ là nhiều năm sau rồi, mình vẫn rât thương cậu ây. Tuy qua trình của mình có thể nói là may mắn hơn Lạc Chỉ, nhưng kết thúc của mình thì mình biết rõ rằng sẽ không viên mãn được như của cô ấy.
©2024 Kites.vn | : g) l# D" H9 o: u5 g! R4 ^4 ~All rights reserved
Đã lâu rồi mình mới đọc ngôn tình trở lại, và bộ "Thầm Yêu - Quât sinh Hoài Nam" này khiên mình vô cùng tâm đăc. Cảm ơn team dịch truyện một lần nữa. Yêu các bạn!

Rate

mint.doli + 5 Cảm ơn bạn :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1859#
 Tác giả| Đăng lúc 20-3-2017 21:32:14 | Chỉ xem của tác giả
Gửi một chút quà nho nhỏ (chắc đủ down 1 bộ phim Hàn ) cho 10 bạn dưới đây, những người theo dõi sát sao và luôn chăm chỉ comment động viên khích lệ chúng mình dù ai cũng bận rộn. Ít gió mát cho mùa hè sắp đến, xíu xiu thôi chẳng bõ gì nhưng là lời cảm ơn đặc biệt của chúng mình gửi tới các bạn - những người quan trọng nhất giúp chúng mình hoàn thành bộ truyện này
©2024 Kites.vn | All rights reserved2 `) X" k; K7 Q- C: ~
©2024 Kites.vn | All rights reserved+ e$ h2 R+ j6 j- G  T- V
Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

©2024 Kites.vn | 8 f) d4 f  |1 `( z; QAll rights reserved
Chúc chúng ta luôn vui và mong mọi yêu thương của các bạn đều sẽ được đáp đền xứng đáng giống như tình yêu của Lạc Chỉ <3
9 w5 p2 Y9 Z7 e/ [7 M& k# a©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved# Q; i  ]/ @6 ?/ \% q/ F
Rất yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1860#
Đăng lúc 20-3-2017 22:00:55 | Chỉ xem của tác giả
Hihi, vừa mới đăng nhập Kites mà đã nhận được quà của 3Team rồi. Yêu các bạn quá cơ
©2024 Kites.vn | ! O7 N9 h, j/ c7 `5 J. `5 Q/ x% ~6 xAll rights reserved
Chúc các bạn nhiều sức khỏe để mang đến cho chúng tớ nhiều tác phẩm hay giống như Thầm yêu!
+ z; Y5 l" E0 q©2024 Kites.vn | All rights reserved
Moa moa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách