Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tieu_windy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Sam Sam Đến Đây Ăn | Cố Mạn Ngoại truyện mới ^^

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 26-3-2013 17:07:57 | Chỉ xem của tác giả
truyện này đọc tiếu lắm.Hai anh chị cứ như sói và thỏ ấy,anh PĐ cứ luôn nhe răng,gương vuốt  đe Tiết thỏ cơ.(hihi)
mình đọc đi đọc lại mà không chán vì tình tiết rất hài  hước và vui nhộn,cái kết cũng rất cute.{:440:}
thanks tất cả mọi người.{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 6-4-2013 22:18:13 | Chỉ xem của tác giả
leejjin gửi lúc 28-2-2012 21:11
mình giúp bạn chủ thớt post nốt cái ngoại truyện cuối cùng cho kết thúc viên mãn nhé ...

ôi. Hay thật. Tông Tông đúng là 1 cậu nhóc thiên tài, Còn bé Minh Nguyệt tính cách như vậy sau này sẽ làm đau lòng nhiều nữ nhân lắm đây. Nhưng có vẻ tính cách Nguyệt Nguyệt giống bố hơn {:159:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 7-4-2013 11:50:10 | Chỉ xem của tác giả
cơ là mình rất thích truyện tiểu thuyết  của nhà văn Cố Mạn, nhẹ nhàng, tình cảm nhưng sâu sắc. Cám ơn tieu_windy cho tác phẩm mới này. Tự nguyện nhảy hố Sam sam {:159:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 27-4-2013 19:45:09 | Chỉ xem của tác giả
Bà Sam Sam nè ngây ngô không tả được, người ta dành tình cảm như thế mà không hiểu ra chứ, cứ tưởng này tưởng nọ.
Tác phẩm nhẹ nhàng thôi, nhưng cũng rất hay, tình cảm , anh nam chính thật vất vả để khai thông đầu óc cho chị Sam Sam=)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 23-5-2013 18:32:45 | Chỉ xem của tác giả
Đọc truyện này mà mình banh cả họng vì sự ngây thơ của Sam Sam.
1 con thỏ trắng ngây ngơ và 1 con sói dê nói chuyện với nhau không đâu vào đâu nhưng lại phù hợp với câu chuyện nên biết bao hiểu lầm cứ xảy ra.
Mình thích lúc cả 2 nhận ra tình cảm của mình và bắt đầu thử yêu nhau thì tình yêu của Phong Đằng làm mình ngưỡng mộ.
Kết thúc với phần ngoại truyện hài hước cũng không kém.
Cảm ơn bạn đã edit.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 25-5-2013 13:30:11 | Chỉ xem của tác giả
Like mạnh Đại Boss
Phải nói là trên cả tuyệt với Đại Boss ơi
Truyện nào của Rùa Mạn cũng hay hết
Đặt gạch hóng tuyệt tác tiếp theo của Rùa Mạn nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 6-1-2014 23:29:19 | Chỉ xem của tác giả
Bộ Sam Sam thực sự rất ngọt ngào ah ~~
Cũng khổ cho PĐ haizzz có cô vợ ngốc không chịu được ~~ Muốn theo đuổi cũng khó ah ~~
Một phiên bản mới của câu chuyện Lọ Lem ~~
Cô Lọ Lem này quá hạnh phúc đi được soái soái soái ca để ý còn được thăng chức phu nhận tổng giám đốc PĐ nữa ạh ~~ Ghen tỵ hận chết mất thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 8-1-2014 22:22:41 | Chỉ xem của tác giả
Đây là một trong những tiểu thuyết của tác giả Cố Mạn mà mình rất thích. nữ chính Sam Sam đúng là một con thỏ con ngây thơ, thuần khiết đến không thể hơn được nữa. Được  một sói gian xảo vỗ béo từng chút từng chút một. Đến một ngày con thỏ nhận ra mình không thể nào rời xa con sói ấy được nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 11-1-2014 19:59:05 | Chỉ xem của tác giả
Xem đi xem lại vẫn cười không chịu được
truyện rất hay và nhẹ nhàng.
Cám ơn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 11-7-2016 13:12:50 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đọc cười như điên. Cố Mạn là tác giả mình rất rất yêu mến cách viết nhẹ nhàng mà hài hước thu hút ng đọc. Truyện ko quá gây cấn nhưng ko hề nhàm chán. Sam sam hoàn toàn là tiểu bạch thỏ ngây thơ hồn nhiên luôn bị ngta lừa gạt mà ko hề hay biết tuy cô ngốc nhưng ko có đần đâu nhé cô biết boss thix mình cô biết mình ko xứng vs ngta nên ko dám trèo bồng cô luôn nỗ lực cho xứng với boss. Đại boss thì gian manh khỏi chê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách