Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: p3104
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Quyến Luyến Roussillon | Xuân Thập Tam Thiếu (Hoàn - Ebook tr.1)

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 29-8-2013 09:37:09 | Xem tất

©2024 Kites.vn |   W% T* g2 h  L6 q8 U( a( b- m$ aAll rights reserved
Ba (hạ)

©2024 Kites.vn | All rights reserved9 d1 o$ L8 A  W1 M9 O& ~
  o1 r) E! e, X9 x4 h! @- }©2024 Kites.vn | All rights reserved
Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

chương này dài quá
1 |/ r7 \8 `8 I+ e6 n; K. [4 [©2024 Kites.vn | All rights reserved
"Whether the weather be fine or whether the weather be not. Whether the weather be cold or whether the weather be hot. We 'll weather the weather whether we like it or not."

Bình luận

em vừa gửi cho chị đó ^^ Cố lên chị ơi, em mần mà buồn tê tái á  Đăng lúc 29-8-2013 08:14 PM
Chủ thớt vất vả rồi!  Đăng lúc 29-8-2013 10:00 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
JustWendy + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2013 19:06:25 | Xem tất
Anh Hạ Ương tốt như vầy, chị Roussillon mà không thích thì để em là được rồi, anh Hạ với chị qua cách nói chuyện cảm giác giống người thân nhiều hơn nên em lại càng tiếc
/ i% l+ Y. l5 s) s! _" e3 K3 r©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved" f: \1 g8 \# P
Còn anh Hai mặt lạnh ghê, cơ mà chắc là có nhầm lẫn gì ở đây chị nhỉ, em sợ incest lắm, incest toàn là SE thôi à ~
2 a# c* _/ \7 j/ d- T/ R3 F©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved  O7 Y/ J" `8 x. e3 V
Em chờ ngày sự thật được giải đáp hiu hiu, mà chap này công nhận dài dã man, chị bận vầy mà vẫn chăm chỉ quá *ôm ôm*
©2024 Kites.vn | All rights reserved* P2 N* B' h, M# a& ]
©2024 Kites.vn | / a- ^8 v  z- S$ f% Q5 _All rights reserved

Bình luận

chị đã nói rồi truyện này ko phải incest đâu ^^ à bé mần xong 26.2 chưa? Chị tính beta một lượt với 26.1 luôn, phần 26.1 buồn quá T_T  Đăng lúc 29-8-2013 07:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2013 22:33:10 Từ di động | Xem tất
Theo miệu tả thì anh Ngụy Minh rất giống ba??? Vậy là sao đây, chẳng lẽ họ là anh em ruột, nếu như từ đầu p3104 đã nói thì chỉ còn khả năng Tây Vĩnh nhận lầm người, ôi mình chẳng thể đoán được nữa.
! w5 N: [3 H" L: z  D©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mọi chuyện rồi sẽ sáng tỏ thôi, phải kiên nhẫn mới được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 4-9-2013 11:31:54 | Xem tất

©2024 Kites.vn | & b6 w; `' i& ~2 X2 n6 ^4 m1 wAll rights reserved
[4] Đêm khuya ở Barcelona

" R/ }1 R# `/ G# ?- |$ h% M( e©2024 Kites.vn | All rights reserved
. A$ t4 I) l. p. T6 Y©2024 Kites.vn | All rights reserved

! M/ U- o; D4 R6 l2 ]" }) _4 u' C©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | : f; V# A" F9 P$ b" OAll rights reserved
Bốn (thượng)

* |: w% `) b  f  v5 I* f©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | ! o9 P  n7 B: c" BAll rights reserved

©2024 Kites.vn | ; U4 c8 k9 E% b5 Q2 P6 xAll rights reserved
©2024 Kites.vn | * N. ?. `( C$ L4 k6 EAll rights reserved

Bình luận

Quả thật, chương này quá dài! Tks cô nhiều nhé ^^  Đăng lúc 4-9-2013 01:07 PM
Quả thật, chương này quá dài! Tks cô nhiều nhé ^^  Đăng lúc 4-9-2013 01:06 PM

Rate

JustWendy + 5 Chờ mãi ^^!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-9-2013 22:20:30 | Xem tất
Đọc chương này mình nghĩ anh Hai không phải con ruột của ba Tây Vĩnh, không biết có đúng không p3104?
©2024 Kites.vn | + N- _4 _+ D1 ~/ w% U7 ~0 [! f4 OAll rights reserved
Anh Hai cũng có nhiều tâm sự, tuổi thơ của anh cũng không hạnh phúc dù có đủ cha lẫn mẹ nhưng cũng không khác Tây Vĩnh gì mấy, dù sao 2 người cũng đồng cảm với nhau đây là dấu hiệu tốt nhưng vẫn còn vướng mắc chuyện anh em, haizz...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-9-2013 22:35:20 | Xem tất
Ôi cái chương này nó dài vật vã á ~~
©2024 Kites.vn | All rights reserved* k% U, Z& c5 |8 F4 W
©2024 Kites.vn | All rights reserved- _4 E# q/ X1 g, m4 U8 l4 {# ~2 T8 g
Bức ảnh ở đầu chương đẹp quá chị ơi ^^
©2024 Kites.vn | 7 T$ H- K8 A- `# {4 m' tAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved; c1 K# q. T4 I4 S" Q
Đọc truyện của bạn tác giả này được đi khá nhiều nơi, biết khá nhiều điều thú vị nên em thích lắm {:294:}{:308:}{:308:}{:308:}
©2024 Kites.vn | ! A: D# y1 @& P7 O7 JAll rights reserved
  x& ~' l3 e5 w' g©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chap này anh Hai nói nhiều đột xuất, đúng là anh rất ít khi phát biểu nhưng một khi đã phát biểu thì khiến cho người khác câm nín luôn
©2024 Kites.vn | - c' A; Y/ i& p$ l2 w3 f; ZAll rights reserved
©2024 Kites.vn | 0 u- d2 r, Z& H. i# RAll rights reserved
Cái câu này
©2024 Kites.vn | All rights reserved+ Z- o; d5 ^+ v0 l& o
©2024 Kites.vn | 7 J( i( ], l5 r0 uAll rights reserved
bởi vì điều này khiến tôi chợt cảm thấy chúng tôi như một đôi anh em cãi nhau, đó là một cảm giác... rất kỳ diệu

©2024 Kites.vn | ' g% q; P( }- [: uAll rights reserved
Đó là chị mới gặp anh ấy và chưa  gặp  anh ấy trong suốt cả thời gian tuổi thơ thôi, chứ chị em hoặc anh em mà cãi nhau thì cảm giác rất chi là ) Em có em nên hiểu, hai chị em mà đã cãi nhau thì {:289:}{:289:}{:289:}
©2024 Kites.vn | $ w) T2 q$ I5 ~: s7 p$ U3 @All rights reserved
( x6 L& O" v- r% n©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cơ mà sau này chắc chị sẽ được tận hưởng cảm giác mới, cảm giác hai vợ chồng cãi nhau, chả biết có không nữa, em thấy anh Hai hiền lành thế kia, chả bù cho anh Phong hơ hơ
$ S( q% u4 `7 {1 E1 ^4 W©2024 Kites.vn | All rights reserved
/ J2 L3 f8 I, h$ \©2024 Kites.vn | All rights reserved
Ps : Ngoài lề tí ạ, em chày cối quá mần mãi chưa xong nốt chap 26, muộn nhất là sáng mai chị nhé, bây giờ em chỉ rảnh từ thứ 5 đến thứ 7 {:309:}{:309:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved0 g) J/ L/ m1 X4 C: z: [

Bình luận

chị đã nhận được chương 26.4 rồi nhé ^^  Đăng lúc 5-9-2013 04:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 7-9-2013 09:38:10 | Xem tất

©2024 Kites.vn | All rights reserved; M- L7 G, L4 _$ I$ r) H
Bốn (trung)

* v- L6 O$ \9 k1 J' {% n+ z' |' U0 X©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved  B, W) Z) g5 r: ]2 f

©2024 Kites.vn | All rights reserved1 C( M) F- w3 G8 B
“Quên lấy quần lót?” → mình chết cười với câu này
5 h( [) v& Q5 C©2024 Kites.vn | All rights reserved
  H' o3 U4 E5 T# F! k©2024 Kites.vn | All rights reserved

Bình luận

ôi tem :))  Đăng lúc 7-9-2013 09:39 AM

Rate

JustWendy + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2013 11:01:17 | Xem tất
Lại thêm một sắc nữ mới được khai quật
©2024 Kites.vn | " X: _9 ^5 ?  E) D9 X4 l9 NAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved3 a* o! W; }6 c  {# f0 r0 `
Quên lấy quần lót?

©2024 Kites.vn | All rights reserved3 x; ]$ L, o  [& g
Thật là ngàn chấm, đến anh Hai cũng phải câm nín
- @& |, k+ i3 B3 y8 y$ n" {( `( q©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved. p  m' L$ m. [2 ]
Lại còn chuyện phòng ở nữa chứ, ngây thơ quá, không biết sau này yêu nhau rồi mức độ háo sắc và ngây thơ của chị có tăng theo nấc thang tình yêu không ) Nhưng mà em vô cùng mong chờ cảnh chị đi quyến rũ anh Hai, hê hê, có đoạn này không chị Sam, em thấy chị rất có tiềm năng trong cái vụ này
) d9 Q7 h9 A- c©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved: ^* `# z  F9 v$ C! U; Y3 A

Bình luận

thất vọng ~ ing *chấm nước mắt*  Đăng lúc 8-9-2013 10:35 AM
ko có cảnh quyến rũ đâu cưng ^^  Đăng lúc 7-9-2013 05:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2013 12:59:06 Từ di động | Xem tất
Vẫn chưa có tình tiết mới nữa,chuyện xác định cha con hay anh em còn mơ hồ quá, mà anh Hai kín miệng này cũng không thể hiện gì cả chỉ là qua thêm 1 ngày mình càng thấy con người anh Hai càng thú vị. Đến khi nào thì chân tướng mới được sáng tỏ vậy p3104 ?
©2024 Kites.vn | 7 ~7 V  N8 o3 w0 }, R" f& SAll rights reserved
He..he...Tên Tử An này lúc tối ăn nhiều quá bên bây giờ đau bao tử rồi thì phải, mai mốt cho chừa cái tật tham ăn này đi.
©2024 Kites.vn | ( l' D; m/ H+ Y" ?+ `All rights reserved

Bình luận

Vậy thì lâu quá, have a good night !  Đăng lúc 7-9-2013 06:59 PM
cũng phải hơn nửa truyện bạn à :)  Đăng lúc 7-9-2013 05:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2013 05:31:15 | Xem tất
Chậc chậc... Mình vẫn chết đứ đừ vì giọng văn của Xuân Thập Tam Thiếu quá. Nhẹ nhạng àm vẫn hấp dẫn, hài hước kinh khủng. Bị lôi cuốn một cách rất tự nhiên không kiểm soát được í.
" ^. z" ]; A& E/ q7 T* }©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved- v% J1 R$ [% e7 v: T! J7 J: V
  Lúc đầu thì thích anh Hạ Ưng kinh khủng, chả hiểu sao nữa, chắc là mình bị brother complex, đọc truyện hợp ý dã man. Hạ Ưng có vẻ rất chín chắn, lại si tình. Mình cũng thích kiểu tưng tửng, lạnh lùng che giấu suy nghĩ thật lắm. Mình biết anh này giả vờ vậy thôi chứ nội tâm chắc phức tạp lắm, lại còn bị bệnh yêu trẻ con haha. Thích nữ 9 trẻ con đã không nói làm gì, lại còn yêu em nào kém 10 tuổi nữa chứ, chết với anh mất. Nhưng mà anh làm gì mà cứ đứng sau lưng người ta, không ra tay vậy? Chẳng hiểu anh còn chờ cái gì, huhu anh lại là nam ohuj, tiếc quá đi. Em đau lòng thay cho anh. Mặc dù em rất thích anh nhưng mà em cũng thấy chị nữ 9 hợp với Anh Hai hơn là anh, anh mới hợp làm anh trai của người ta hơn í, lải nhải lo lắng như gà mẹ thế mà.
©2024 Kites.vn | All rights reserved* _- o  }  v7 o$ ^* Z. u7 N
©2024 Kites.vn | * p2 Z, Q% a7 T8 g! x, O$ F4 q1 SAll rights reserved
Cá nhân mình rât thích truyện vì không hiểu sao cũng thấy thấp thoáng tình trạng hiện giờ của mình trong truyện. Trùng hợp là mình cũng mới đi du lịch về, cũng đi qua Provence và Nice, Monaco hehe. Nghe tên mấy tỉnh của Pháp mà thấy quen thuộc kinh khủng. Vẫn khâm phục tác giả ghê, lấy tư liệu ở đâu mà tả như là thực sự đã sống ở đây rồi, có những thứ chính mình còn không nhìn nhận theo cách ấy, nhìn khác đi thì cảm thấy nhẹ nhàng hơn thật. Lại còn nhắc đến Monaco là nhắc đến Grace Kelly và thái tử Monaco nữa chứ, trùng hợp trùng hợp ^^ còn thì mình cũng chưa đi qua Roussillon, nghe tên lạ ghê ha. Nhưng đã là làng quê của Pháp thì hẳn là rất bé và thanh bình, mình cũng thích về phía Nam ở ít hôm.
. p. ?" l- A; L# o* J©2024 Kites.vn | All rights reserved
5 i/ W9 f- U" {, ]9 Z©2024 Kites.vn | All rights reserved
Lại nói đến chuyện tin người lạ hay không, mình thấy cũng không có gì lạ. Ở đây, nhất là vùng thôn quê nhỏ thì thấy vài người Châu Á là hiếm lắm nên bắt chuyện, làm quen rồi xông vào nhà người ta cũng chẳng có gì lạ. Người ngoài không ngại thì chủ nhà càng không có lý do, dặc biệt là rất hiếu khách vì gặp đồng hương không nhiều, ở nước ngoài cộng đồng nhỏ nên chuyện hiếu khách, bám dính lấy nhau cũng chẳng có gì lạ. Việc gì anh Hai phải phản ứng ghê thế? Khách du lịch không sợ bị lừa thì thôi chứ địa bàn của chủ nhà thì sợ cái gì, đi ra đi vào là biết hết ấy mà. Anh Hai quả thật khó tính, khác người. Phải chăng dân Trung Quốc sợ chính dân mình đem nhau đi bán? Không biết thế nào chứ ng VN mình thì hiếu khách, nhiệt tình với đồng hương lắm.
©2024 Kites.vn | All rights reserved3 h! _* D7 v7 L5 z2 ~7 U; [7 `7 w
©2024 Kites.vn | All rights reserved: u/ _5 D6 y' Z$ W/ d4 N
Các đại ca đều cảnh báo không được đi với người lạ, em sẽ ghi nhớ a. Vì bố, anh của e không dặn nhiều, kĩ tính mà bá đạo được như các đại ca. Chậc, thế mới thấy có anh em thật tốt, mình cũng ghen tị vì chị Roussillon có nhiều anh trai quan tâm dã man như vậy lắm.
8 m9 @- H) {/ H' T) x©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved& `% l' J5 M* d0 s! ~
! {3 f6 z& y  }& ]©2024 Kites.vn | All rights reserved
Còn về chuyện phụ huynh nghiêm khắc thì mình cũng gần giống vậy, bố m cũng rất nghiêm khắc, ko đòi hỏi mọi thứ hoàn hào nhưng không chấp nhận lỗi sai ngu ngốc, mình thấy bố nghiêm khắc, yêu cầu cao nên nghĩ đến thời trẻ con vẫn ám ảnh bố con xung khắc nhau thế nào, nói yêu thương nhau thì không đúng mặc dù vẫn biết bố thương mình nhưng những gì thể hiện ra ngoài vẫn làm người ta cho rằng bản thân không được nhìn nhận. Mình khá hiểu cảm giác của chị. Nhưng chuyện cũng làm mình suy nghĩ lại, phải chăm sóc, báo hiếu bố mẹ cho tốt kéo sau này phải hối hận, điều này mình biết, chỉ là mình cũng hơi cứng đầu thôi. Tiếc nuối cùng day dứt của chị mình cũng hiểu được đôi chút, mình xa bố mẹ có tí mà cũng đã thấy buồn rồi. Thời trẻ con còn không chấp nhận được kiểu giáo dục hà khắc như thế nhưng ra đời mới biết cũng là bố mẹ muốn tốt, uốn nắn mình từ nhỏ thôi chỉ là còn non nớt chưa hiểu chuyện, khó chấp nhận được cứng rắn.
©2024 Kites.vn | ! c7 K  B- I5 I% t; P, {All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved! U9 k( k$ p8 B2 z3 p' |( R. A% P& g
Mình cũng biết tứ cố vô thân là cảm giác thế nào, không có ai chống lưng, bốn bề cô quạnh, phải trưng ra bề ngoài cứng rắn chẳng qua vì biết sẽ chẳng có ai đau lòng vì mình ở nơi này. Chứ chỉ cần có người xót thay cho mình thì lòng lại mềm nhũn. Chị muốn đi tìm người thân còn lại duy nhất cũng chẳng có gì lạ, ai mà chẳng tham luyến hơi ấm còn sót lại, một người có thể làm chỗ dựa cho mình. Cứng rắn đến đâu cũng muốn có một mái nhà để về, bến đỗ để dừng chân mà. Lúc đầu thấy chị cứ đâm đầu vào nhận bố khi chưa biết đầu cua tai nheo thế nào làm mình hơi bực, nhưng nghĩ lại thì thiếu thốn tình thương cũng là chuyện bình thường. Nhưng có cảm giác ông bố này sẽ không được như giấc mơ của chị, ông có vẻ là người của công việc, đi nhiều lại có nhiều mối lo con cái, nhà cửa.
+ ~7 n0 m3 u1 C- }/ |( Z- Q©2024 Kites.vn | All rights reserved
- }* {1 u3 G  u2 a$ A" a/ k©2024 Kites.vn | All rights reserved
Có cảm giác chắc chị mới không phải con ruột vì biểu hiện của ông có vẻ không giống lắm. Nếu là ngoại tình thì sao lại vui mừng nhận con như không thế, không phải chỉ là hồi tưởng mà còn phải là thần sắc phức tạp hơn nữa kiểu day dứt, tiếc nuối này nọ chứ. Cứ có cảm giác là bố thật của chị là ngừoi đứng giữa mẹ chị với chú hoạ sĩ này. Chú í nhận lời mẹ chị cả ông kia nuôi dưỡng, chiếu cố chị nên mới giả như không có gì xảy ra chứ cảm giác phản ứng nhận con của ông chú có vẻ chưa đủ sâu? Cảm giác thấy vậy, hơi nhàn nhạt nên không chắc. Vẫn chờ đến cuối chú mới nói thật ra chú đã hứa với bố con sẽ chăm sóc con như con đẻ của mình nhưng bây giờ có Anh Hai chăm cho con rồi thì chắc không cần chú nữa ha?
©2024 Kites.vn | 6 L3 {! D) c% }All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ o- [" I, l, {& B+ d- {$ P5 X
  Anh Hai quái gở quá đi, chả hiểu anh nghĩ gì nhưng mà anh cũng có vẻ phức tạp, phúc hắc lắm đây. Nhưng mà ấn tượng đầu về anh không tốt lắm, cứ khép mình, quái gở sao sao đấy. Hay tại chị nữ 9 là người cởi mở, thoải mái nên mới có cảm giác như thế?
©2024 Kites.vn | 5 k* {" I0 E* C) \. f, f# sAll rights reserved
  Làm người khác nghẹn họng bằng những câu cùn như anh cũng là thói quen của mình, bây giờ mới cảm thấy mấy câu đấy qua tai người nhận cảm giác khó chịu thế nào chậc. Phong độ chỉ là gió thoảng anh ơi, nói những cụt ngủn làm người ta cứng họng với đối tượng tương lai thì không được thuận tai lắm rồi, may là người ta cũng không chấp anh, biết anh dở hơi. Chỉ có người nhà mới bao dung với anh vậy thôi, vì người ta còn muốn hiểu anh chứ người bình thường gặp bức tường ngàn năm ko đổ như anh ai mà rỗi hơi đi tìm hiểu? Không mở lòng thì ai thèm >:P Mình chỉ thích mấy đoạn chị đấu võ mồm thắng anh thôi, hả hê kinh khủng.
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 X( E3 ^. p! o7 v( m. v) Y8 n' i
Huhu không ngờ anh Hai làm việc ở Barcelona, mình cũng đang muốn đi lắm lắm đây. Cái pic làm mình chết mê, mấy cái pic của b đúng kiểu màu mình thích làm mình rạo rực quá đi. Ôi ôi barca của tui, muốn đi lắm rồi mặc dù cũng vừa đi chơi về. Ở đây lâu thêm tí nữa là mình sốt ruột lắm sắp xếp đi cho năm sau luôn ấy chứ.
©2024 Kites.vn | All rights reserved1 h% Z9 I. M0 w4 O* L6 z
©2024 Kites.vn | All rights reserved& j$ R. d/ X$ T  y, p/ q. K$ @
Tks p3104 nhé :X truyện hay qớ. Tiến độ chậm làm mình sốt ruột chỉ muốn giúp 1 tay nhưng mà sợ làm hỏng giọng văn hay của nàng lắm hehe.

Bình luận

Hic c đừng nghe em nói linh tinh, sốt ruột ngứa mồm thôi chứ dân tập sự như em ko ôm nổi 1 lúc 2 bộ đâu, lực bất tòng tâm :P  Đăng lúc 9-9-2013 11:08 PM
nếu bạn có thể giúp 1 tay thì mình rất hoan nghênh, những chương bạn edit mình sẽ beta để cho giọng văn khớp với nhau hoặc là chỗ nào sai mình sẽ sửa lại ^^   Đăng lúc 9-9-2013 05:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách